ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ความไม่สงบในภาคใต้ /4 @เดินไม่ทันเงา

เริ่มโดย littledevil, ตุลาคม 23, 2009, 10:42:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

littledevil

ความไม่สงบในภาคใต้ /4
September 10 2005 at 2:26 AM
No score for this post เดินไม่ทันเงา 

--------------------------------------------------------------------------------

......................พินแทบจะนั่งนับวันรอการกลับของจ่าดำผู้สามี....นี่5เดือนแล้ว เพียงอีกหนึ่งเดือนจ่าดำก็กลับ ช่วงนี้จ่าดำโทรฯมาหาบ่อย พินออดอ้อนความรักกับจ่าดำทุกครั้งที่คุยกัน งานที่ร้านก็มีมากจนบางครั้งพินแทบไม่มีเวลาเป็นของตัวเอง ลุงสมตั้งแต่วันที่แกได้รับความสุขจากพิน แกเหมือนเป็นเด็กติดเกมส์คอยจ้องมองหาโอกาสที่จะได้รับความสุขเช่นนั้นอีก แต่มันดูไกลออกไปเรื่อยๆเพราะเวลาของพินแทบไม่มีให้ พินดูเหนื่อยล้าแต่เธอไม่เคยลืมการรักษาตัวดูแลผิวพรรณเฉกเช่นหญิงทั่วไป ความสาวสวยยังสะพรั่งมิคราย รูปร่างเธอยังเหมือนเช่นสาวๆ บางครั้งหนุ่มลูกจ้างที่ร้านแทบจะหมดความอดทนต่อเธอ เพราะรูปร่างหน้าตาพินช่างยั่วยวนต่อเพศตรงข้ามยิ่งนัก
.......................สายวันนี้พินได้รับข่าวร้าย...เธอดูกระวนกระวาย..จ่าดำถูกผู้ก่อความไม่สงบแอบยิง...นายเสียชีวิตจ่าดำและทหารติดตามบาดเจ็บ....ข่าวมีมาเท่านั้น...พินโทรฯเช็คข่าวตลอดเวลา....พินหมดความอดทนที่จะรอ...เธอจับตั๋วเครื่องบิน...ตรงสู่หาดใหญ่ ลุงสมห่วงเธอมากได้แต่ให้กำลังใจและปลอบเท่านั้น...ลุงสมรับอาสามาเป็นเพื่อนแต่โดนพินทักท้วง พินถึงหาดใหญ่เกือบห้าโมงเย็น เธอมาคนเดียว เธอตรงไปที่พักและติดต่อกับหน่วยตรงของจ่าดำ จ่าดำและเพื่อนๆทหารที่บาดเจ็บถูกส่งมารักษาที่โรงพยาบาล มอ.หาดใหญ่ ประมาณ สองทุ่มจ่าดำก็ได้พบกับพิน จ่าดำพ้นขีดอันตรายแล้ว เขาโดนยิงที่ขากระดูกเท้าแตก...พินอยู่ไม่ห่างสามี เธอคอยให้กำลังใจ
.........................พินกลับที่พักโดยมีทหารมาส่ง...พินสบายใจขึ้นมากเมื่อเห็นอาการของสามี เธอรู้สึกครายความกังวน ตอนนี้เธอต้องการพักผ่อน ถือว่ามาพักผ่อนไกลหน่อยไกลบ้าน พินลงมาหาดื่มแอลกอฮอลบางๆเพื่อมอบความสุขให้กับตัวเอง เสียงโทรฯจากลุงสมมาที่เธอ ลุงสมสอบถามด้วยความเป็นห่วง และเมื่อรู้ว่าทุกอย่างดี ลุงสมก็เลยหยอดคำหวานกับพิน การพูดแบบให้เธอรู้สึกถึงภาพเก่าๆ พูดเหมือนปลุกอารมณ์เล้ากับพิน พินเองก็รู้สึกดี เหมือนกับเธอกำลังถูกผู้ชายคนหนึ่งล่วงเกินเธอทางคำพูด การบอกถึงอารมณ์กำหนัดที่ลุงสมมีต่อเธอ การพูดถึงบทรักที่เธอทำจนลุงสมพรั่งพรูน้ำรักออกมา มันเป็นการกระตุ้นอารมณ์เธออย่างมาก
..........................พินหยุดหายใจพร้อมบอกกับลุงสมว่า.....พูดแบบนี้ทำให้เธอฟุ้งซ่าน....อารมณ์แบบนี้เกิดแล้วจะให้เธอทำอย่างไร...อยู่ไกลถึงเพียงนี้...แค่คำพูดแบบนี้ลุงสมก็ตื้นใจ ที่เขาสามารถมอบความรู้สึกเสียวๆดีๆแก่พินนายสาว....
........พิน/ลุงสมพอเถอะคะ.....แค่นี้พินก็แย่อยู่แล้ว....มาปลุกเล้าอารมณ์อะไรตอนนี้.....มันทรมานรู้รึเปล่าลุง...
........ลุงสม/ก็ผมอยากทรมานหนูพิน....เพราะหนูพินทรมานผมมากๆทรมานผมก่อนนี่นา
........พิน/แค่นี้นะลุง....พินวางหูแล้ว
............................ยังไม่ทันตอบพินก็วางโทรฯและปิดมือถือทันที...พินใช้เวลาสั้นๆกับแอลกอฮอลแก้วนี้ เธอรู้สึกอยากปลดปล่อยตัวเอง...เธอนั่งคิดถึงผู้ชายบนรถไฟคนนั้น...ที่จู่โจมเธอ...มอบเซ็กซ์บทแรกของการมาภาคใต้...เธอเสียวกล้ามเนื้อท้อง...เสียวร่องหลืบ...น้ำไหลแฉะเต็มหว่างขา...แค่การคิดเท่านั้น....พินต้องการ...ต้องการปลดปล่อยความรู้สึก....โอววในยามนี้ใครที่ช่วยเธอได้....
.............................เสียงเรียกชวนเธอให้ใช้บริการรถสองแถวเล็กไปเที่ยวในเมือง...สะเนียงทองแดงตามคนท้องถิ่นดูขัดหูพินนัก...พินหันไปมองตามเสียงพร้อมโบกมือปฏิเสธ...พินออกเดินเล่นรอบๆที่พัก...เพียงชั่วครู่เธอเดินผ่านร้านน้ำชาที่มีคนมากมาย สายตาของผู้ชายหลายคนจับจ้องมายังเธอ...ความขาวสวยของเธอสะกดสายตาผู้ชายแทบจะทั้งร้าน...เธอเดินอ้อมมาด้านหลังเพื่อเข้าที่พัก ชายวัยกลางคนที่เรียกเธอเมื่อครู่ก็เดินออกมาจากมุมมืด...เขาจับมือเธอไว้พร้อมลากตัวเธอเข้ามายังซอกตึก เขาถาโถมทั้งตัวเข้าหาเธอ...เขากอดรัดร่างเธอแน่น...ปากประกบปากมือเคล้าคลึงอกเธออย่างหื่นกระหาย...เขาสอดลิ้นเข้าข้างในปากเธอพร้อมดูดลิ้นเธอเล่นอย่างเมามัน...เขาดูช่ำชองในรสสวาส...มือเขาเริ่มแกะเสื้อและดึงบราเธอออก..พินตั้งสติและพยามหลีกหนี เสียงร้องดูเบาลงเพราะการบีบรัดจากเขา...พินถูกชายคนนี้ดึงบราขาดติดมือออกมา ดูเขาแข็งแรงด้วยรูปร่างใหญ่โตของเขา ด้วยวัยกลางคนผิวดำกร้าน หนวดเคราหนาทึบตามแบบคนทางนี้ เมื่อบราของเธอถูกดึงออกเสื้อเธอก็หลุดตามลงมา...เสียงกัดฟันของเขาทำให้พินหยุดเคลื่อนไหว...นมเธอถูกลูบไล๊บีบคลึง ปากเขาลดลงมาประกบยอดประทุมถัน..เสียงดูดหัวนมเธอดังจ๊วบจ๊าบทำเอาเธอเสียวเช่นกัน..เขาดูตระกะในกาม...เขาไม่มีพิธีการเขาจาบจ้วงเรือนร่างของเธอตลอดเวลา
.........พิน/อย่านะ...ปล่อยชั้นเถอะ.....ไม่นะชั้นไม่นะ.....อย่า....อย่าทำแบบนั้น....อย่า....
...............................เขาไม่ได้ฟังเสียงเธอ...เขากับทำแรงและหนักขึ้น...มือเขาเริ่มเกาะกุมตรงหว่างขาเธอ...ถึงแม้จะมีอาภรณ์ขวางกั้นแต่มันก็ทำให้พินรู้สึกได้...และเมื่อเขาถอดกางเกงของเธอออกพร้อมดึงบิกีนี่เธอลงมา...สายตาเขาลุกโพรงพร้อมถาโถมซุกหน้าเข้าหาเนินสวยของเธอ...ขนแพรไหมเธอถูกเขาพรมจูบ...ลิ้นเขาสอดเข้าจนถึงปลายเม็ดเสียว...ดูเขาชอบที่จะกินและดูดเลีย...พินสำลักเสียงจนร้องไม่ออก...เธอถูกเขากดร่างแนบกับกำแพงตึก..ปากเขาซุกเข้าจนเธอแหยงขน...เขาลุกขึ้นพร้อมจูบปากเธอ..ลิ้นเขาดันเข้าจนลึก..ปากต่อปาก..ริมฝีปากพินถูกดูดแล้วดูดอีก...นิ้วเขาสอดเข้าจนมิดพร้อมกดลากเพื่อให้โดนเม็ดเสียว...เท่านี้พินเกือบลืมว่าเธออยู่ในสถานะอะไร...และเมื่อโดนจูบปากหนักๆสลับถูกดูดนม.....ร่องหลืบก็ถูกถ่างกลีบด้วยเรียวนิ้วอันใหญ่โตของเขา...พินดิ้นขัดขืนอยู่ชั่วครู่ก็อ่อนแรงลง...
................................เขารู้ถึงเหยื่อที่หมดพิษสง...เขารู้ว่าเหยื่อหมดแรงต้าน...เขารีบจัดการกับตัวเขาเอง...เสื้อผ้าสกปรกของเขาถูกเหวี่ยงออก...และเมื่อเขาดึงกางเกงชิ้นสุดท้ายออก...ท่อนเอ็นอันเกรงขาม...สีดำสอดรับกับความมือของยามกลางคืน พินสะดุ้งกับภาพที่เห็น...เขาจับเอ็นนั้นกดถูไถกับเรียวขาของเธอ....เขากดมันเข้าใกล้โหนกเนิน..เขาจับปลายจิ้มเข้าออกตรงเนินนูน...พินแทบไม่เชื่อสายตา...เพราะขนาดของมันช่างเหลือเชื่อ....เขาจับขาเธอพาดกับแขนอันแข็งแรงไว้หนึ่งข้างอีกมือเขาจับท่อนเอ็นกดเข้าสู่ร่องหลืบเธอ...ในท่ายืนนั้น ท่อนเอ็นมันเริ่มกดเข้าช้าๆ พินเสียววูบที่ท้องน้อย มันค่อยๆเข้าไปจนเกือบมิดลำ..พินรู้สึกแน่นอึดอัดอย่างมากและเมื่อเขาถูเข้าออก...กดเข้าออก...ทั้งเบาและแรง..พินดูเหมือนโลกหยุดนิ่ง...ความกลัวหายไปเหลือเพียงความเสียวซ่าน....และเมื่อเธอก้มมองดูการกระทำของเขา..ภาพการเข้าออกของท่อนเอ็นอีนนั้น..แรงเสียดทานของการถูไถ..พินเริ่มสอดใส่อารมณ์เข้าไปด้วย..เธอจับไหล่เขาพร้อมเผยอปากรับการจูบ..ตอนนี้ความกำหนัดมันเข้าอยู่ในตัวเธอหมดแล้ว...และเมื่อเขาบดขยี้ปากเข้ามา พินอ้าปากรับและสอดลิ้นแลกทันที....ความกลัวเปลี่ยนเป็นความอยาก...เขาเร่งเธอก็เร่งรับ...เมื่อเขากดกระแทกหนักๆ...พินแทบขาดใจ...
........พิน/โอยย....เสียวแล้ว.....เร็วๆ...อีกนะ...อย่าหยุดนะ....ใกล้แล้ว....ดีเหลือเกิน....อีกนะ....ใกล้แล้ว.....
....................................แต่เขากับเร่งจนเขาถึงที่หมายก่อนพิน....เขาพรั่งพรูน้ำกามจนไหลออกมาสู่เรียวขาของพิน...ร่างเขาแนบแน่นจนพินหายใจไม่ออก....พินรู้สึกเสียดายที่เธอยังไม่เสร็จ...เขาหยุดนิ่งพร้อมกำชับกับเธอว่าอย่าร้อง...เขารีบใสเสื้อผ้าแล้วกระโจนออกไป....เขาทิ้งความรู้สึกไว้ให้พิน...พินยังงงต่อเหตุการณ์...แต่เธอก็พยามรวบรวมแรงเพื่อใส่เสื้อผ้า.......มือของพินถูกดึงอีกครั้ง....ตัวเธอยังเปลือยเปล่า....พินหันมาตามแรงดึง...ร่างของชายรูปร่างเล็กยืนอยู่ข้างเธอ เขายังเด็กอายุไม่เกินสิบห้า..แต่สายตาของเขาตอนนี้เต็มไปด้วยราคะ...
......พิน/อย่านะ...น้องเป็นใคร...พอแล้ว....
......เด็ก/พี่ครับ.....ผมเห็นพี่ถูกทำเมื่อครู่....ผมเห็นหมดแล้ว....พี่ครับ...ผมอยากทำแบบนั้นบ้างครับ
......พิน/อะไรนะ....ไม่นะ...พอเถอะ....ผู้ชายคนนั้นเขาข่มขืนพี่นะ
......เด็ก/แต่พี่ก็ร่วมกับเขาดีนะครับ....ผมเห็นพี่กอดจูบกับเขา....ผมดูแล้วพี่ก็อยากใช้รึเปล่าครับ
......พิน/เธอเห็นหรือ.....แล้วยังไงหละ....
......เด็ก/นะครับพี่...พี่ผมอยากได้พี่....นะครับเรามาต่อกันเดี๋ยวผมจะทำให้พี่สุขเอง
......พิน/แน่ใจนะ.....ว่าเธอทำได้
.......................................พินรู้สึกต้องการจริงๆอย่างที่เด็กพูด....เพราะเมื่อครู่เธอยังค้างเกือบเสร็จ...พินเดินเข้าไปหาเด็กพร้อมถอดเสื้อเขาออก...พินก้มลงดูดนมเขาช้าๆ....พินถอดกางเกงเขาออกพร้อมนั่งลงสัมผัสกลิ่นไอ....ท่อนเอ็นเด็กเริ่มพองตัว...พินสัมผัสมันด้วยปลายลิ้นเบาๆ...เธออมหัวเข้าไปนิดหนึ่งก่อนรูดด้วยมือ...เด็กน้อยถึงกับแอ่นร่างรับการกระทำของเธอ....พินเริ่มปลดปล่อยความรู้สึก...เธอคว้ามันเข้ามาพร้อมอ้าปากรับเข้าไปจนหมด...เธอดูดแล้วดูดอีกจนเด็กคราง...พินเองตอนนี้ก็ไม่ไหวเช่นกัน...ความกำหนัดอัดแน่น...เธอจับร่างเด็กน้อนนอนลง...เธอยืนคร่อมร่างพินโลมเล้าตัวเองจากอกซ้ายไปขวามือเกาะกุมเนินโหนก..ปากครางเบาๆ....
...........พิน/ช่วยพี่ด้วยนะ.....ใช้ลิ้นสอดเข้าไปลึกๆ...ดูดเม็ดเสียวพี่นะคะ...
........................................พินพูดครางพร้อมกดร่างลงตรงปากของเด็ก..เธอร่ายเอวส่ายร่องกลีบกดแน่นกับปากของเด็ก..เธอกดถูไปมาพร้อมร้องให้เด็กดูดกลืน...พินเสียวจนทนไม่ไหว...เธอเขยิบร่างลง มือของเธอจับท่อนเอ็นเด็กตั้งแล้วเธอกดทับลงไป...ค่อยๆดันช้าๆจนมิดถึงโหนก...เธอแอ่นโยกช้าๆ...ช้าๆ...ค่อยๆเร่ง...
...........พิน/อูยยพี่เสียวเหลือเกิน.....ดี...นานๆกับพี่นะคะ....บีบนมพี่ซิคะ...โอยยดีคะ...พี่จะไม่ไหวแล้วนะ...เร่งเลยนะ....พี่โอยยไม่ไหวจริงๆ....ใกล้แล้ว....พี่ใกล้แล้ว....อืยยยโยกอีก...บีบนมพี่เร็วบีบแรงๆ....อูยยยดีคะ...เสร็จแล้ว..พี่เสร็จแล้ว.....อูยยยสุขเหลือเกิน....
...........เด็ก/พี่ครับ...ผมเอาข้างหลังนะ....
...........พิน/ได้ซิ....ทำให้พี่เสียวอีกหรือ....อุ๊ยย..เข้าหมดแล้วนะ...อูยยดีจะ.....เร่งเลยนะ...ดีจะ
.........................................เด็กกระแทกเข้าออกอย่างสุขมาก...พินเองก็ร่อนส่ายทั้งเอวและสะโพก..เธอโยกร่างตามแรงของเด็ก....เท่านี้เด็กน้อยก็พรั่งพรูน้ำรักออกมามากมาย...เด็กยังกระแทกเธออย่างแรงๆจนเสียงดัง..เนื้อกระทบเนื้อมันช่างวิเศษ...................
..........................................พินนอนหลับอย่างเหนื่อยอ่อนบนที่นอนหนานุ่ม.....เสียงโทรฯปลุกเธอให้ลุกขึ้น...เกือบเที่ยง....เธอออกจากที่พักตรงไปหาสามีสุดที่รัก....จ่าดำย้ายห้องมาอยู่ห้องพิเศษ...ตลอดทั้งวันมีคนมาเยี่ยมมากมาย...จ่าดำแทบไม่ได้พัก...จนหมอต้องมาติดป้ายบอก....พินอยู่กันตามลำพังกับจ่า...จ่าดูสดใส..พินมองสามีพร้อมจับมือแน่น..จ่าบอกเขาสบายดี..ไม่เจ็บ...พินกระซิบข้างหูสามี......
.........พิน/พินเป็นห่วงมาก....ไม่รู้ว่าจ่ายังดีอยู่รึเปล่า...
.........จ่าดำ/พินของจ่ายังดีอยู่จะ....ไม่ต้องห่วง..กลับไปจ่าจะคิดรวบยอด
.........พิน/ต้องขอดูหน่อยนะคะจ่า....
...........................................พินพูดจบเอื้อมมือจับท่อนเอ็นจ่าทันที.....เธอสาวขึ้นลงจนมันแข็งชูชัน..จ่าร้องครางเอามือกดร่างเมียสาวแน่น...
.........จ่าดำ/ทำแบบนี้พี่มีอารมณ์นะ....ยิ่งห่างมานานด้วยพิน
.........พิน/ก็พินอยากให้พี่จ่ามีอารมณ์ซิคะ....พินอยากมากๆเลย
.........จ่าดำ/พี่คงทำไม่ได้นะตอนนี้...
.........พิน/พินทำให้นะ....
............................................พินก้มลงจับท่อนเอ็นที่แข็งตัวเข้าปาก...เธอดูดเข้าออกอย่างสาสม..เธอเร่งจังหวะให้จ่ากระสัน..พินก้มเลียที่อันฑะทั้งดูดทั้งเลีย...จ่าดำแทบบ้า..เขาเอามือกดหัวเมียรักทั้โยกทั้งคลึง..พินดูดจนจ่าทนไม่ไหวต้องปล่อยน้ำรักออกมา..
.........จ่าดำ/พิน...พี่ไม่ไหวแล้ว...ออกแล้วนะพิน...โอยยยเสียวเหลือเกิน...ออกแล้วพิน...พี่ออกแล้ว...อูยยสุขจริงๆ
............................................พินดูดกลืนน้ำรักของสามีลงคอจนหมด...เธอยังไม่หายอยาก..เธอยังคงดูดเลียจูบลูบไล้ท่อนเอ็นนั้น....พินเธอรู้ว่าตอนนี้เธอก็แฉะไปหมดแล้ว...ร่องหลืบกระตุกตอดอยู่ข้างใน...อาการเกร็งช่องคลอดอย่างแรงมีอยู่เต็ม...พินอยากขึ้นไปขี่สามีอย่างมาก...เธออารมณ์ป่วนหมดแล้ว......เสียงเรียกจากพยาบาลอยู่ภายนอก...พินรีบจัดให้ทุกอย่างเรียบร้อย...พยาบาลมองหน้าเธอพร้อมกับยิ้มให้...เธอเดินออกมารอข้างนอกเพื่อให้พยาบาลทำแผลจ่า...พยาบาลสาวร่างเล็กเดินมาหาพร้อมหยอกคำพูด....
.........พยาบาล/เก่งนะคะ....ดูดให้แฟนจนเสร็จ....กลืนลงไปหมดเลยหรือคะ....โอวววเยี่ยมจริงๆ...
.........พิน/คุณเคยรึเปล่าคะแบบนี้.........
.........พยาบาล/เคยคะ...สุดยอดนะคะ...ทำให้เขาแล้วเราก็เสียวด้วย...
.........พิน/กับแฟนหรือคะ....เขาชอบมากซิ....เขาคงรักคุณมาก
.........พยาบาล/กับแฟนและไม่ใช้แฟนคะ....กลืนลงหมดทั้งสองคน
.........พิน/โอวววเยี่ยมมากเลย....แบบนี้....อยากรู้จังว่าใครกันอีกนอกจากแฟน....เล่าได้รึเปล่าคะ...บอกหน่อยนะ
.........พยาบาล/ได้ซิ....แต่ถ้าเล่าให้ฟังแล้วเกิดอารมณ์ทำอย่างไรหละคะคุณ.....อย่าบอกนะว่าให้อดกั้นไว้...เพราะไนท์ไม่ยอมอดกั้นนะคะ....ของแบบนี้ต้องปล่อยออกมาคะ....
.........พิน/วิเศษจังนะคะคุณ....ชื่อไนท์หรือคะ....ชื่อเท่จัง
.........ไนท์/เดี๋ยวไนท์ออกเวรหกโมงเย็นแล้วเจอกันนะคะ.......................

....................................มีตอนต่อครับ............