ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

น้องหมิวเหงา สาวข้างบ้าน ( ก๊อปมา )

เริ่มโดย navapol007, ตุลาคม 24, 2009, 11:53:57 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

navapol007

สมัยผมเพิ่งเรียนจบฝึกงานใหม่ๆ ระหว่างรอขอเงินที่บ้านไปเรียนต่อเมืองนอก
ก็มาเช่าโครงการบ้านทาวน์เฮาส์ของเจ้โจสาวใหญ่นักธุรกิจผัวเผลอคู่ขาสวาทคน
หนึ่งของผมในราคาพิเศษ ซึ่งผมสังเกตดูทำเลแล้วเฮง
เนื่องจากอยู่ติดกับบ้านของเด็กผู้หญิงสวยมากคนนึงหน้าตาเหมือนดาราฮ่องกง
เธอชื่อน้องหมิวครับ เย็นวันนึงหลังจากกลับมาบ้านแล้ว
ผมถือกีตาร์เดินออกมาตรงระเบียงชั้นบนหลังบ้านว่าจะเล่นเพลงของ หนุ่ย
ไมโคร แก้เซ็ง ทันใดนั้นเหมือนซาตานเป็นใจจนผมต้องตะลึงเมื่อเห็น
สาวน้อยหน้าใส อายุราว ๑๕-๑๖ ปี
แต่รูปร่างหน้าตาผิวพรรณเนียนเปล่งปลั่งเกินไว
แบบลูกผู้ดีทั่วไปนั่นแหละครับ น้องหมิวนั่นเอง
เธอออกมายืนรดน้ำต้นไม้อยู่ตรงระเบียงข้างๆ ผมนั่นเอง
เธอคงเพิ่งกลับจากโรงเรียนได้ไม่นาน เพราะยังอยู่ในชุดเสื้อนักเรียน
แต่กางเกงยืดรัดรูปขาสั้นกุดโชว์ให้เห็นร่องและความโอบอูมหว่างขาของของวัย
แรกสาว ซึ่งเธอก็ไม่ได้ระวังอะไร ตอนแรกผมก็ไม่คิดอะไร
เพียงแต่ทักทายและยิ้มให้ เพื่อแสดงความเป็นเพื่อนบ้านที่ดีก็เท่านั้นเอง
และเธอก็ยิ้มตอบ แต่ยิ้มของเธอมีเสน่ห์มาก ผมว่าเป็นใครก็
ต้องชอบความอ่อนหวานน่ารักของเธอแน่ๆ แต่เรื่องมันไม่จบแค่นั้น
เพราะน้องหมิวดันเดินเข้ามารดต้นไม้ที่อยู่ติดกับระเบียงที่ผมนั่งอยู่
กลิ่นหอมจางๆ จากตัวเธอ มันให้ความรู้สึกที่วิเศษสุดๆ สำหรับผม
และแล้วสายตาผมก็เกินเลยเกินเถิด มันเหลือบ
มองไปที่เนินสวาทของเธอที่ถูกกางเกงขาสั้นรัดรั้งจนเห็นเป็นร่องเล็กๆยาม
เขย่งตัว และหน้าอกที่ยอมรับว่าสำหรับเด็กอายุรุ่นนี้แล้ว
ถือว่ามันนูนขึ้นมาชัดเจนมาก ผมไม่อยากจะเชื่อว่าผมจะตบะแตก เอาง่ายๆ
สิ่งที่อยู่ในกางเกงผมมันเริ่มเปลี่ยนสภาพแข็งขึ้นเรื่อยๆ
ผมมองไปรอบๆ
ไม่เห็นมีใคร ก็เลยเอ่ยทักทายเธอเพื่อสร้างความคุ้นเคย
และเหมือนสวรรค์เข้าข้างยังไงก็ไม่รู้ เธอคุยกับผมดีเหลือเกิน
และเมื่อเธอรดต้นไม้เสร็จก็ขอตัวกลับเข้าบ้านไป
แต่รู้อย่างเดียวว่าเธอต้องมารดน้ำต้นไม้ทุกวัน
ผมจึงเริ่มดำเนินแผนการจีบเธอทันที อืม.. วันแรกที่เจอเธอ
ผมพยายามห้ามใจคิดว่าเด็ก นะ เด็ก เก็บไว้ดูเล่นเป็นน้องนุ่งดีกว่า
ซึ่งปกติมันไม่เคยเกิดขึ้นกับผมมาก่อน ไม่รู้ว่าทำไมเสน่ห์ของ
เด็กคนนี้ถึงได้รุนแรงนัก หลังจากที่ผมมีโอกาสทักทาย และคุยกับเธอเรื่อยๆ
เธอก็เริ่มคุ้นเคยและเธอยังกล้าปีนระเบียงข้ามเข้ามาฝั่งบ้านผม
เพื่อขอเก็บลูกมะยม และให้ผมเล่นกีตาร์ให้ฟังด้วย
และด้วยสัมผัสพิเศษของผมในตอนนั้น
ผมว่าเธอจะต้องได้รับสิ่งพิเศษจากผมแน่นอนไม่ช้า ก็เร็ว
และหลังจากนั้นไม่นานความฝันก็เป็นจริง วันนั้นเป็นเย็นวันศุกร์
ซึ่งเธอก็ปีนข้ามระเบียงเข้ามาหาผม และขอฟังเพลงเหมือนหลายๆวัน แต่วันนี้
พิเศษกว่าวันใดๆ เพราะคืนนี้เธอจำต้องอยู่บ้านคนเดียว
เพราะคุณแม่ของเธอต้องไปหาคุณพ่อที่ทำงานอยู่ต่างจังหวัด
แถมยัยนอมแม่บ้านก็ขอเธอกลับไปเยี่ยมลูกแบบฉุกเฉิน
น้องหมิวบอกผมด้วยความเดียงสาว่าป้านอมยังไม่รู้จะกลับเมื่อไหร่
สงสัยคงจะดึก
ผมฟังเพียงเท่านั้นผมก็คิดว่านี่เป็นโอกาสเดียว
สำหรับการได้แลกเปลี่ยนโสตสัมผัสกับเธอ พอจบความคิดนั้นผม
ก็เริ่มใช้เทคนิคทางจิตวิทยาที่ผมถนัดที่สุด
ทำการโน้มน้าวเธออย่างเป็นขั้นตอนและแนบเนียนที่สุด
เชิญให้เธอมาทานข้าวที่บ้านผม
พอทุ่มนึงผมก็พาเธอเข้าไปเยี่ยมชมห้องส่วนตัวของผมได้
ช่วงนี้แหละครับตื่นเต้นที่สุดเชียว
ถ้าใครเป็นผมแล้วจะรู้ว่าหัวใจจะกระดอนออกจากทรวงอกให้ได้
ล่อกระต่ายไปเข้าถ้ำเสือได้สักพัก จนรู้สึกว่าต้องเอาเธอได้แน่
ผมก็เริ่มเอามือวางบนไหล่ของน้องหมิวทั้งสองข้างเบาๆ
ในขณะที่เธอกำลังหยิบจับตุ๊กตาหุ่นโชว์บนโต๊ะของผมอยู่
และเธอก็หันกลับมาเล็กน้อย จากนั้นผมก็รวบผมของเธอ
และประกบปากไว้ที่หลังท้ายทอยขาวเนียนของเธอ น้องหมิวนิ่งแข็งไปเฉยๆ
ผมจึงเหมาว่าเธอพร้อมที่จะถูกผมรุกรานแล้ว
ผมจึงไซ้ไปบนจุดสำคัญตรงใบหูของหญิงสาวรุ่น
ซึ่งผมรู้ดีอยู่แล้วว่ามันทำให้สะท้านและได้ผลขนาดไหน
ตอนนี้เธอเริ่ม
มีอาการสั่นกลัว เพราะว่าผมเริ่มจริงจังเข้าให้แล้ว
ผมสอดปลายจมูกไปที่ลำคอของเธอ โอ้โฮ!..บอกได้เลยว่ามันหอมหวานที่สุด
และรู้สึกว่า ผมเป็นคนที่โชคดีมากๆ
น้องหมิวสั่นมากขึ้นแต่ก็ยังปล่อยให้ผมซอกซอนไปเรื่อยๆ
ผมเริ่มปลดกระดุมเสื้อชุดนักเรียนของเธอออก
และไซ้ตามแนวปลดกระดุมด้วยลีลาทะนุทนอม
ผมรู้สึกถึงความบริสุทธิ์และน่าทะนุถนอมจริงๆ พอเปลื้องกระดุมออกทุกเม็ด
ผมก็ถอดตะขอบราเซียร์ของเธอ ซึ่งเป็นแบบแบล็คฟิตอย่างเด็กวัยรุ่น
จึงทำให้ผมเห็นสองเต้าน้อยๆ ของเธอทันที แต่ผมว่า
มันก็อูมออกมาได้ระดับทีเดียว และมันก็ขาวเนียนชมพูถึงระดับสิบดาวเลยล่ะ
ผมเริ่มใช้โอกาสทองคำบีบคลึงทั้งสองเต้าของเธอ อย่างเป็นกำไรชีวิต
และก้มลงดูดดื่มอูมอกขาวน้อยๆ นั้นอย่างสมใจที่เฝ้ารอ
น้องหมิวปล่อย
เสียงครวญครางและหลับตาพริ้ม คาดว่าเธอต้องเสียวกระสันอย่างสุดๆ แน่ๆ
เพราะยังไงเธอก็คงยังไม่เคยเจออย่างนี้มาอยู่แล้ว
แต่พอมาเจอเอาผมซึ่งขยี้ทั้งรุ่นเดียวกันและก็พวกอายุมากกว่า
มาไม่รู้เท่าไหร่
เธอจึงตกอยู่ในอำนาจโลกีย์ที่ผมสั่งสมประสพการณ์มาเป็นเวลานานอย่างจมเขี้ยว
ผมใช้เวลาอยู่กับสองเต้าน้อยๆ นั้นนานเอาเรื่อง
เพราะรู้ว่าเวลามันเหลือเฟือเหลือเกิน
ผมทำทุกลีลากับสองเต้าอูมขาวของเธออย่างสะใจ แม้จะเป็นเต้านม
ของเด็กสาวแรกรุ่น แต่พอเจอแรงเค้นเบียดขึ้นไปบนยอดอกด้วยนิ้วโป้งของผม
ก้อนเนื้อลูกนั้นก็เด้งกลับไปกลับมาอย่างน่าดู
พร้อมกับได้ฟังเสียงครางของเธอซึ่งเป็นดั่งเสียงสวรรค์จริงๆ ในเวลานั้น
ผม
ก้มลงดูดปากเธอ ซึ่งเย็นเฉียบและไร้ซึ่งฤทธิ์ เดชใดๆ จะตอบโต้
ผมบีบกระพุ้งแก้มของเธอให้อ้าปากออก
และสอดใส่ลิ้นเข้าไปโลมเลียลิ้นอันอ่อนนุ่มบริสุทธิ์และหอม หวาน
ดูดกลืนน้ำจากในปากเธอด้วยความรัก
ผมซุกไซ้เธออีกครั้งตั้งแต่ซอกคอทรวงอกขาวๆ และไล่ลดหลั่นลงมาอย่างใจ
เย็นจนถึงสะดือ จนน้องมิวดิ้นพล่านไปตามการโลมไล้ของผม
ถึงตอนนี้ผมคิดว่าเธอคงพร้อมแล้ว ที่จะได้รับบทเรียนบท ต่อไป
ผมสอดมือไปใต้ก้นของน้องมิวและยกมันขึ้น
เพื่อถลกกางเกงขาสั้นกุดที่เธอชอบใส่เป็นประจำ
และผมก็เห็นในสิ่งที่สวยงามที่สุดก็ว่าได้
ต้นขาขาวเนียนของเธอทำเอาผมตาลุกวาว และกระสันเข้าไปอีกหลายขุม
ผมยกขา
ทั้งสองของน้องมิวขึ้นทันทีและไซ้เลีย
ไปบนขาอ่อนที่กำลังสั่นเสียวอย่างสุดๆ
พอหนำใจผมก็ปริ้นกางเกงชั้นในสีขาวสะอาดของเธอออกอย่างช้าๆ และผมรู้ว่าเธอ
กำลังคิดยังไงอยู่ตอนนี้ (เธอสั่นมากกว่าตอนแรกมาก)
พอกางเกงในหลุดออกจากปลายเท้า ผมก็จับขาเธองอ ยกมันขึ้นและ แยกออก
แล้วสอดมือไปใต้ก้นซึ่งตอนนี้เธอแบะให้ผมเห็นแทบจะทุกส่วนแล้ว
ก้นเธอขาวและสวยได้สัดส่วน ผมจับก้นของเธอด้วยสองมือและดึงเข้ามาที่ตัวผม
และรวบบั้นเอวยกมันขึ้นมาจ่อที่หน้าผม มาถึงตรงนี้ผมรู้สึกภูมิใจอย่างสุดๆ
เพราะร่องตรงง่ามของเธอมันเปียกเยิ้มไปด้วยน้ำเมือกใสๆ
ซึ่งถือว่าผมทำสำเร็จอย่าง สวยงาม
ที่ทำให้เด็กสาวแรกรุ่นถูกผมสะกดรสรักจนจำต้องหลั่งน้ำเสาวรสออกมาอย่างเปิด
เผย ผมเลื่อนมือทั้งสองไปที่ร่อง กลีบงามตรงง่ามของเธอ
และใช้นิ้วปลิ้นแยกมันออกอย่างผู้กำชัย ผมซุกหน้าลงตรงร่องสวาทของเธอ
และตวัดลิ้นเบาๆชิมน้ำ เสาวรส ที่เธอเต็มใจมอบให้กับผมเป็นครั้งแรก
มันหอมหวานกว่าน้ำรักในปากเธอหลายสิบเท่า น้ำเมือกใสๆ นั้นมากพอที่
จะทำให้ผมอิ่มหนำและหนำใจได้เต็มที่
และผมยอมดูดดื่มน้ำเมือกที่หลั่งออกมาจากอวัยวะเพศของเธอที่หามานานจากสาว
บริสุทธิ์ เพราะผมเชื่อว่าทำให้มนต์ดำด้านสตรีเพศแก่กล้าขึ้น เธอยังบริสุทธิ์ แม้แต่ขนอ่อนๆ ที่พยายามจะขึ้นมานั้นก็นับเส้นได้
แถมยังอ่อนนิ่มเสียจนผมไม่รู้ว่าจะเรียกว่า เป็นขนได้รึเปล่า
และร้อยทั้งร้อยเธอยังไม่เคยสำเร็จด้วยตัวเองแน่ๆ ผมดูดเลียไปแต่ละที
น้องหมิวก็ครางออกมาทุกครั้ง และยิ่งตรงอวัยวะเพศของเธอแล้ว
เธอออกเสียงอย่างเต็มที่ แต่มันคงไม่เล็ดลอดออกไปภายนอกแน่ๆ
ผมประกบจูบอย่างจัง จ่อตรงรูสวรรค์ของน้องมิว และดูดดื่มคาวเมือกอ่อนๆ
ของเธออย่างชุ่มฉ่ำในรสรัก
ผมหัวใจเต้นระเร่าผิดกว่าเคยเมื่อกำลังได้เสพสวาทกับเด็กสาวแรกรุ่นผู้อ่อน
โลก ทีนี้ผมเปลี่ยนเป็นเอานิ้วกลางค่อยๆ แยงเข้าไปในรูสวาทของเธอ
ซึ่งยอมรับว่า มันเล็กมาก
และผมก็ยังไม่หวังอะไรจากสิ่งอันพึงสงวนนี้ของเธอมากนัก
ผมบรรจงชักเข้าชักออกอย่างช้าๆ และทะนุถนอม อย่างคงเส้นคงวา
เฝ้ามองเนื้ออ่อนๆ
ที่ปลิ้นเข้าปลิ้นออกของเธอด้วยความรู้สึกเป็นกำไรแห่งชีวิตจริงๆ
ผม
คว้ากล้องถ่ายรูปแบบออโตโฟกัส ที่ยังมีฟิลม์เหลือติดกล้อง
และใช้เวลาบันทึกภาพกับอวัยวะสำคัญของเธออย่างคุ้มค่าเพราะผมกำลังค่อยๆ
มอบความสุขอันวิเศษสุดให้แก่เธอ
และในที่สุดหลังจากที่ผมสอดนิ้วเข้าไปจนมิดได้
ผมก็ปลดปล่อยมือออกมาตระเตรียมบทเรียนอันสำคัญยิ่งแก่น้องหมิวต่อไป
ผม
เปลื้องผ้าตัวเองบ้าง
และตอนนี้ก็ถึงเวลาที่น้องหมิวจะได้เรียนรู้ถึงการสมสู่ขนานแท้อย่างสุด
ชีวิตเสียที หลังจากโดนผมเล้าโลมมาเป็นชั่วโมงๆ
ตอนนี้ผมเริ่มรู้สึกว่าจะเปลี่ยนอารมณ์จากทะนุถนอมเป็นรุนแรงขึ้น
เพราะผมคิดว่าผมให้เธอเพียงพอและสมกับความอ่อนหวานของเธอแล้ว
ผมก็เริ่มละเลงบทบาทลีลาขนานแท้
ซึ่งพร้อมที่จะกระชากวิญญาณของเด็กสาวบริสุทธิ์
ผู้หลงมาในมรสุมโลกีย์ของผม ผมจับขาเธอลากไปมาบนเตียง
จากนั้นก็จับตัวบ้างก้นบ้างขาบ้าง
เรียกว่าจับได้ตรงไหนก็กลิ้งเธอไปมาบนเตียงเหมือนกลิ้งก้อนหิน
พร้อมกับถ่ายรูปซึ่งเธอพยายามยกมือขึ้นมาปิดบังใบหน้าสวยเอาไว้
เธอมีอาการตกใจในการกระทำของผมและเปิดตาขึ้นดูผม
ผมจ่อมับเข้าที่ต้นคอและซุกไซ้อย่างเร่าร้อนและรุนแรง ดูดปาก
ดูดสันจมูกที่เป็นสันคมของเธออย่างเร่าร้อน
ผมนอนจับเธอพลิกขึ้นให้หันหลังให้ผมและผมประกบสองเต้าน้อย
ที่ตอนนี้เริ่มนูนมาก ขึ้นหลังจากที่ผมได้คลึงไปเป็นเวลานาน
ผมบีบเค้น
ขยี้รวบเนินเนื้อตั้งแต่โคนเต้า บีบรูดขึ้นมายังหัวนมและบดขยี้ บี้บีบและ
ดึงมันให้ออกมาจากทรวงอกเธอมากที่สุด ตอนนี้เธอร้องเจ็บและเริ่มดิ้นพล่าน
แต่ผมก็ตะบันขยำเต้าเนื้อสองก้อนนั้นอย่าง ต่อเนื่อง และใช้เวลานานพอๆ
กับตอนเกมรักเมื่อเริ่มต้น และเมื่อสาแก่ใจ
ผมก็พลิกตัวของเธอและซุกไซ้ไปเรื่อยๆ ทุกซอกทุกหลืบ
เรียกว่าเจอตรงไหนตรงนั้นโดน
และตอนนี้เธออ่อนปวกเปียกเหมือนกับไม่มีกระดูกเสียแล้ว
เธอปลิดปลิวไปตามบัญชามือของผม ไม่ว่าผมต้องการจะดูดดื่มส่วนไหนของเธอ
ก็เหมือนกับเธอไม่ขัดข้อง
และผมรู้อยู่แล้วว่าน้องหมิวถึงจุดสุดยอดไปครั้งนึงแล้ว
แต่เมื่อมาเจอมือห่างชั้นอย่างผม เธอก็ไม่มีทางจะหมดไฟราคะได้ง่ายๆ
ตอนนี้ผมจับเธอนอนลง และเอาดุ้นเพศของผมถูไถ ไปบนเต้านมของเธอ
และถ่ายรูปไปพร้อมกัน
ผมเริ่มสังเกตว่ามันเพิ่มความกระสันให้น้องหมิวมากขึ้น
เพราะตอนนี้เธอแยกขาออกและถูมือไปตรง
ร่องกลางหว่างขาตัวเองและร้องซี้ดรอให้ผมถ่ายรูป
ซึ่งผมไม่นึกว่าจะได้เห็นอย่างนั้น ไม่น่าเชื่อ
ตอนนี้ผมว่าเธอพร้อมเต็มพันเปอร์เซ็นต์
ผมถอนเครื่องเพศจากเต้านมของ
น้องหมิวและสอดจับก้นเธอยกมาบนตักของผม
และดึงหว่างขาเธอเอารูสวรรค์ที่เยิ้มไปด้วยน้ำเมือกสวาท
กดลงตรงปลายดุ้นของผม ที่ตอนนี้ตรงเผ็งพร้อมรับเต็มที่ ผมออกแรงกดไปตรงๆ
น้องมิวตอนนี้ขาสั่นหมดเรี่ยวแรง ผมค่อยๆ เบียดเข้าไป
แต่มันก็ได้แค่ปลายหัว ผมพยายามอยู่พอสมควรจึงคิดว่าควรตัดสินใจบางอย่าง
ผมถอนอาวุธออก จากง่ามขาและแนบปากไปที่หูของน้องมิว
ผมบอกอะไรกับเธอบางอย่างเธอก็พยักหน้า และขยับตัวลงนอนที่ขอบเตียง
ผมกลับมาที่รูเพศของเธออีกครั้ง
บรรจงเสียบเสาเข็มอันใหญ่ยาวจ่อหมับไปที่รูเดิม
ผมจับขาเธองอและจับถ่างแยกออกจากกันมากเท่าที่จะทำได้
ก่อนเสียบดันมันเข้าไปได้แค่ปลายหัวเหมือนเดิม
แต่ตอนนี้ผมจับก้นเธอยกขึ้นและค่อยๆออกแรงเสียบเสาเข็มเข้าไปในรูแรงขึ้นแต่
ช้าๆ ชักออกมาและเสียบเข้าไปแรงขึ้น แรงขึ้นเรื่อยๆ
จนเธอร้องออกมาจนขาสั่นและยกตัวขึ้นจับต้นขาตัว เองถ่างอ้าค้างไว้
ผม
ถ่ายรูปเก็บไว้ทุกขั้นตอน
และยังจำสีหน้าของน้องหมิวตอนนั้นได้สนิทใจไม่มีวันลืม
ผมอัดรูปแล้วเอาให้เธอดูด้วย คิดว่าเธอก็คงไม่มีวันลืมเหมือนกัน
พอดุ้นสวรรค์เสียบ เข้าไปได้ครึ่ง ทีนี้ผมค่อยๆ เด้ามันเข้าไปเรื่อยๆ
น้องหมิวตัวแข็งเกร็งปากสั่น ตัวสั่น
แต่ผมก็ฝืนทำจนมิดด้ามและเริ่มกระเด้า แรงขึ้นๆ
เต้านมน้องมิวตอนนี้กระเพื่อมไปตามแรงเด้าของผมและตัวเธอก็ดิ้นพล่าน
พลิกตัวบิดไปมาและร้องครวญคราง เป็นภาพที่กระตุ้นอารมณ์ผมมาก
ผมเฝ้ามองภาพอันสวยสดงดงามอันนั้นจนรู้สึกว่าจะไม่ไหวแล้ว จึงชักดุ้นยาวๆ
นั่นออกมา และเสียบมันจ่อไว้ที่ปากน้องมิว และบอกให้เธอดูดมัน
ทันทีที่ลิ้นของเธอสัมผัสตรงปลายหัว น้ำรักผมก็ทะลุทะลวงพุ่ง
ออกมาอย่างมากมาย ผมจับที่หัวน้องหมิวและให้เธอดูดดื่มมันเข้าไป
เหมือนที่ผมได้ดูดดื่มน้ำรักของเธอไปแล้ว
ผมมีความสุขและภูมิใจที่สุด
อย่างสุดยอดที่ไม่เคยได้รับจากหญิงคนไหนที่ผมเคยร่วมรักมาก่อน
น้องหมิวเธอสุดยอดจริงๆ
ผมเหลือบดูนาฬิกาเวลาที่สมสู่กับน้องมิวผ่านไปเกือบสองชั่วโมง
คุณอาจคิดว่าผมหยุดแค่นั้น หาได้ไม่..
เพราะว่ามีสิ่งนึงวิ่งเข้ามาในหัวทันทีที่เกมรักสิ้นสุด ผมขอ
น้องหมิวถ่ายรูปเปลือย
ซึ่งเธอก็อิดออดในตอนแรกแต่ในที่สุดก็ยินยอมเพราะเธอได้ตกเป็นทาสสวาทผมเสีย
แล้ว ผมและน้องมิวอาบน้ำด้วยกันอย่างหมดจด
และเช็ดเนื้อเช็ดตัวแห้งเรียบร้อยดี ผมกับเธอแต่งตัวแบบลวกๆ
ซึ่งข้างในอยู่ในสภาพเปลือยเปล่า เราปีนข้ามระเบียงกลับไปที่บ้านของเธอ
ห้องนอนของเธออยู่ติดกับระเบียงพอดี ที่ผมต้องการก็คือ
ผมอยากถ่ายรูปและร่วมรักกับเธอในห้องของเธอ บนเตียงของเธอ ผมต้องการ
รู้จักกับเธอให้มากกว่าเมื่อชั่วโมงก่อน
ผมเริ่มต้นบรรเลงเกมสวาทกับ
น้องหมิวอีกรอบในห้องนอนของเธอ ท่ามกลางความตื่นเต้นกว่าเก่า กลิ่นไอหอมๆ
ของสาวแรกรุ่นและความสะอาดในห้องเธอทำให้ผมรู้สึกว่า
ผมกำลังอยู่บนสรวงสวรรค์และเป็นคนที่ฟลุ๊คและโชคดี ที่สุดในโลก
งานนี้ต้องขอขอบคุณเสียงกีตาร์อันไพเราะและบทเพลงของไมโคร
ร็อคเล็กๆในสมัยนั้น ที่บังอาจชักชวนเด็กสาวผู้ซึ่งอ่อนเดียงสาโลก
เข้ามาอยู่ในอ้อมรักของผม
หลังจากวันนั้นเวลาที่ไม่มีคนอยู่บ้านน้องหมิ
วจะโทรศัพท์มาบอกผมล่วงหน้า จนเราเป็นขาประจำกันอยู่พักหนึ่ง
จนกระทั่งคุณแม่คนสวยของน้องหมิว
เริ่มสังเกตเห็นความผิดปกติของน้องหมิวที่มักขาดเรียน
แถมยังดันไปเจอชุดชั้นในใช้แล้วของเธอเปรอะน้ำรัก
ที่ผมมักชอบเอามาดมเล่นก่อนให้น้องหมิวใส่เวลาที่เราร่วมรักกัน
จะได้เหมือนกับที่ผมอยากได้เอาคุณแม่น้องหมิวอีกคน
เนื่องจากสามีเธอเป็นตำรวจ ทำให้ผมต้องรีบขนของย้ายบ้านหนี
และตัดสินใจรีบของเงินที่บ้าน บินไปเมืองนอกอย่างกระทันหัน