ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

น้อยใจตัวเองแต่ก็ต้องทน

เริ่มโดย littledevil, ตุลาคม 25, 2009, 12:18:40 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

littledevil

เรื่องของผมเกิดขึ้นเมื่อไม่นานมานี้เองครับ ผมอายุ 22 ส่วนน้ำแฟนผมอายุ 21         ผมกับน้ำคบกันมาได้ปีกว่าเธอก็เริ่มเปลี่ยนไป         เธอดูเบื่อๆผมและไม่ค่อยอยากให้ผมไปหาที่ห้องและคืนหนึ่งผมก็ได้ข่าวจากเพื่อนร่วมห้องเธอที่หวังดีกับผม         ว่าเธอนั้นแอบมีกิ๊กอยู่คนหนึ่งและเมื่อคืนทั้งสองก็ออกไปด้วยกันแล้วไม่กลับเข้ามา         ในตอนนั้นผมรู้สึกโกรธมากแต่ก็แปลกที่อีกใจหนึ่งกลับรู้สึกตื่นเต้นคิดไปต่างๆนานาว่าทั้งคู่นั้นหายไปทำอะไรกัน         ผมพยายามติดต่อเธอตลอดทั้งคืนจนพบเธอตอนเช้าเราทะเลาะกันแต่ก็จบด้วยการมีเซ็กส์         แต่ความรู้สึกแรกที่ท่อนเนื้อของผมได้แหวกผ่านกลีบนูนของเธอผมก็รู้สึกได้เลยว่ามันไม่เหมือนเดิม         มันหลวมไปมาก         นิ่มๆลื่นๆผมกดลงไปเบาๆทีเดียนมันจมหายเข้าไปจนมิดอย่างง่ายดาย         ผมชักออกมาดูปรากฎว่าหัวควยผมยังไม่ถอกเลย แสดงว่าเธอโดนเข้าแล้วเมือคืน         และกิ๊กเธอก็คงไม่ใช่ย่อยๆแน่ ความเงี่ยนกับความโกรธผสมปนเปกันไปหมด         ผมซอนเธอถี่ยิบพร้อมกับถามคาดคั้นเธอว่าทำไมทำแบบนี้         จนในที่สุดเธอก็สารภาพว่าเธออดใจไม่ไหวเธออยากเธอมีอารมณ์ทางเพศสูงแต่เธอไม่เคยถึงกับผม         เธอบอกว่าของผมเล็ก (ยาว 5 นิ้วกว่าๆ เส้นรอบวง 4 นิ้วครึ่ง)         ผมจึงถามเธอว่าแล้วของเขาใหญ่แค่ไหน เธอบอกว่าขนาดของเขาใหญ่มาก ยาวประมาณ         7-8 นิ้ว เส้นรอบวงประมาณขวดโค๊ก Big ก็คงซัก 8 นิ้วได้         คำตอบที่ผมได้รับทำเอาผมเสียวแปลบที่หน้าท้องเสียวแทนรูหีเธอ         มิน่าละถึงได้หลวมขนาดนี้ พร้อมทั้งกระฉูดน้ำรัก อัดเข้าเนินเธอ         ผมนอนร้องไห้เอเข้ามาปลอบผมบอกว่ายังไงเธอก็ยังรักผมอยู่รักผมมากกว่าเขาและยังจะคบอยูกับผม         ผมยืนคำขาดให้เธอเลิกกับเขา เธอขอเวลาสักพักเพื่อลืม         ทุกวันนี้เรายังคบกันอยู่แต่เธอก็ยังไม่ยอมเลิกกับเขา ยังแอบไปหาเขาอยู่         แถมยังแอบมีกิ๊กใหม่อีก 2 คนอีก เธอคิดว่าผมไม่รู้ ผมก็ได้แต่ปลง         คบกับเธอต่อไปเพราะผมรักเธอพยายามมองในแง่ดีว่าใจเธออยู่กับเราแต่รูเธอให้คนอื่นเอาก็ไม่เป็นไร         เพราะเราทำเธอได้ไม่สะใจ น้อยใจตัวเองแต่ก็ต้องทน ยอมเอารู้หลวมๆต่อไป         ทำไงได้ก็เธอสวย น่ารัก ผมตัดใจเลิกกับเธอไม่ได้สักที

วีรการณ์ นาคชุ่มนุม