ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอช่างสุดยอด(ก๊อปมาคับ ซ้ำขอภัย)

เริ่มโดย kitsana372, ตุลาคม 28, 2009, 09:55:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kitsana372

ผมรู้จัก สุ เมื่อตอนผมกับเพื่อนไปเที่ยวในสถานบันเทิงแห่งหนึ่งแถวถนนศรีนครินทร์ ส่วน สุ ก็มากับเพื่อนผู้หญิงอยู่ 3 คน ผมมารู้ที่หลังว่า เพื่อนสุคนหนึ่ง เขาชอบสุ เธอชื่อ หนึ่ง อายุ25 รุ่นเดียวกับสุและทำงานที่เดียวกัน หนึ่งเป็นสาวที่เคยมีแฟนมาแล้ว อาจจะเป็นเพราะเธอเบื่อๆผู้ชายหรือเปล่าไม่รู้ ทำให้เธอต้องหันมาชอบผู้หญิง ทั้งๆที่รูปร่างเธอไม่ใช่ทอมเลย สุนั้นเคยมีแฟนมาเช่นกัน พักอยู่บ้านคนเดียว แต่ข้างๆบ้านสุ นั้นมิอีกครอบครัว ชื่อพี่ หน่อย พี่หน่อยเธอเป็นม่าย มีรูปคนหนึ่งอายุประมาณ 4 ขวดที่ชอบพาลูกมาเล่นที่บ้านสุ คนคนที่ผมบอกชื่อมา ต่างลงเลยกับผมทั้งนั้น เดี๋ยวจะเล่าให้ฟัง....หลังจากคืนนั้นที่เที่ยวกัน วันรุ่งขึ้น สุโทรมาหาผม โดยเธอบอกว่าได้เบอร์จากเพื่อนผม จากการคุยกันจนสนิททำให้ผมรู้ว่าเธอนั้น แอบชอบผมตั้งแต่ในเธคแล้ว ผมนั้นอายุ29 ยังคลองโสด เพราะชอบใช้ชีวิต ที่เป็นอิสระเราสนิทกันจนสามารถคุยได้ทุกเรื่องแม้แต่เรื่องเซ็กส์ สุนั้น เคยมีแฟนและเลิกนานแล้ว เธอบอกว่าเธอไม่ได้มีเซ็กส์กับใครเลย ประมาณ เกือบสองปีได้ เพราะปกติเธอทำงานอย่างเดียว แม้แต่ช่วยตัวเองเธอก็ไม่ได้ทำ เมื่อเป็นดังนั้นผมก็อยากเป็นคนเติมความสุขเธอให้ได้ โดยเสนอกติกาผมไปว่า สะอาด ปลอดภัย ไร้พันธะ เธอก็คลอยตามผม จนได้..จนถึงวันที่ผมรอคอย ก็เป็น วันที่5 หลังจากเที่ยวนั้นเอง ผมให้เธอมาเล่นบ้านผม เธอรีบตกลงทัน เพราะเธอชอบผมเป็นทุนเดิมอยู่แล้ว ทุกอย่างก็ง่ายขึ้น เมื่อเธอมาถึงเธอไม่มาเปล่าแต่หิ้วผลไม้มาเยอะเลย เมื่อเธอมาเห็นบ้านผม(บ้านเช่า) ชึ่งเป็นบ้านชายโสด อะไรต่างๆ ที่เกี่ยวกับเซ็กส์นั้นมีหมดไม่ว่าจะเป็นหนังสือโป๊ แบบอ่านหรือจะเป็นรูปภาพ หรือจะเป็นแผ่น cd , vcd ประเภทปลุกใจเสือป่า มีหมด ดูอาการเธอ เหมือนจะไม่เคยเจอแบบนี้มาจริงๆ เพราะเห็นเธออายๆ ผมก็เลยขยับเข้าใกล้ๆเธอแล้วพูดถึงเรื่องที่ผมอยากช่วยเธอให้มีความสุข เธอก็ได้แต่ยิ้น อายๆ ส่วนผมไม่สนว่าเธอจะอายไม่อายมือผมก็ค่อยๆกอดโน้มคอเธอมา จูบค่อยๆสอดลิ้นรุกเข้าไปในริมฝีปากเธอ ส่วนมือผมก็ค่อยๆบีบนวด คลึงอยู่นอกเสื้อเธอซึ่งเป็นเสื้อยืดทำให้ง่ายในการสัมผัส ถึงต้องนี้ เสียงเธอก็ค่อยๆครางออกมา แต่อาการของเธอดูยังเกรงๆ เสื้อยืดของเธอตอนนี้ถูกผมถอดออกเรียบร้อย ดูน่ารักซ้อนรูป เต็มมือดีจริงๆผมถอนปากออกจากปากอันหอมหวานตรงดิ่งมาที่น่าอกคู่งามของเธอ ปากค่อยๆดูดที่หัวนม ที่ยังดูสวย ยังไม่มีสีคล่ำเท่าไหร่ ซี๊ดๆ เสียงเธอออกจากไรฟัน เมื่อผมรุกดูดที่หัวนมเธอหนักขึ้น ทั้งดูดทั้งเม้น ที่น่าอกทั้งสอง สลับซ้าย-ขวา ถึงตนนี้ผมก็เลยพาเธอไม่ต่อในห้องน้ำ อาบน้ำชำระร่างกาย ก่อนที่ผมจะเลีย เม็ดได้อร่อยนั้นเอง ตอนแรกเธอไม่กล้าอาบน้ำด้วยกัน แต่ถูกผมรบเร้าว่า เดี๋ยวพี่จะสอนการมีเซ็กส์ในห้องน้ำรับรองสุไม่เคยเจอมาแน่เลย เธอถึงได้อาบด้วย โดยผมช่วยอาบโดนให้เธอถือฝักบัวผมเป็นคนถูสบู่ ตามซ่อกต่างๆ พอถึงที่จิ๋มของเธอผมได้เห็นเต็มๆตาเลย น่ารักมากกำลังโหนกนูนพองามมีเส้นไหมดำตรงบริการหัวเหน่าเท่านั้น แต่ว่าไม่ใหญ่มากแต่แคมใหญ่ เล็กยังดูดี ผมเน้นถูเป็นพิเศษ ทั่งล่วงทั้งแยงนิ้ว เพื่อเพิ่มความอยากเธอให้มากขึ้นนั้นเอง ตอนนี้สุถึงกับยืนเกรงหลับตา ซี๊ดปาก ผมถามว่าเป็นไงบ้างเธอบอกว่า ซี๊ดพี่ สุเสียวมากเลย เท่านั้นผมก็จับให้เธอยืนแยกขา หันหหลังพิงพนัง ผมเริ่งรุกด้วยการส่งปลายลิ้นพระกาฬเข้าไปเรียกน้ำเงี่ยนเธอทันที เธอสะดุกเลย เกรงกระตุกเห็นได้ชัดเลย ปลายลิ้นผมตวัดเลียและรัวที่เม็ดเสียว ส่วนนิ้วกลางผมก็แยง เข้าไหสุดแล้วค่อยชักเข้า-ออก จากช้าก็เร็วพร้อมเพิ่มน้ำหนัก ส่วนปลายลิ้นพระกาฬผมก็รัวที่เม็ดเสียวเธอแบบเร็วและแรงเท่านี้ ต่อให้เป็นใครก็ไม่ไหวแล้ว พี่ๆ สุไม่ไหวแล้ว ใกล้ออกแล้วๆๆ เห็นท่าทางเธอคงแย่แล้ว ผมเลยจับเธอหันหน้าเข้าผนังห้องน้ำ ท่ายืนโก้งโค้ง แยกขาแอ่นก้น ดูเธอตอนแรกไม่ค่อยเข้าใจที่ผมจัดให้ ผมก็เลยต้องช่วยจัด ตอนนี้ผมก็ไม่ไหวเช่นกันเมื่อได้ที่ ผมรูด***ที่แข็งเต็มที่ น้ำซึมที่หัว***จนหยด รูดสักสี่ห้าครั่ง แล้วค่อยๆประคองสอดเข้าไปที่จิ๋มของเธอตอนนี้น้ำหยดเป็นพู แรกๆเข้าอยากนิดหนึ่ง ต้องช่วยใช้มืออ้าแคมออก 2ปีที่เธอไม่ได้มีอะไรเข้าไปสำรวจรูจิ๋ม ทำให้เธอรู้สึกเกรงตอนแรก แต่เพราะมีน้ำเยอะแล้วทำให้ภารกิจการยัด***เข้าไปก็สิ้นสุดเมื่อความแข็งแกร็งของผมมันเข้าไปจนถึงสุดโคนด้วยความพยายาม จากนั้นผมก็แซ่หยุดไว้ แล้วสอดมือทั่งสองเข้าไปช่วยนวด บีบที่หน้าออกของเธอที่ห้อยอย่างน่ารักหน้าดูด แล้วกระบอกผมก็ค่อยๆเคลื่อนไหวช้า เพราะรู้สึกแน่นๆนิดหน่อย แล้วค่อยๆเพิ่มความเร็วขึ้นเรื่อยๆ โอ๊ย พี่สุเสียวจังเลย ผมก็ไม่เร็วเสียหมด มีช้า มีซ่ายหมุนวน สลับไป ทำให้สุ ครางเสียงดัง สั่นเทิมตลอดเวลา ประมาณ 10 นาที ควาเสียวของผมก็ใกล้ระเบิด สุก็ไม่ต่างจากผมเท่าไหร่ ไม่รู้ว่าเธอไปก่อนผมยังเพราะผมรู้สึกรู้จิ๋มเธอตอดผมหลายครั้ง เมื่อความเสียวสุดๆมาเยื่อนตอนนี้ผมก็รู้ตัว สุพี่เสียวมากๆเลย จะไม่ไหวแล้ว สุก็เหมือนกันพี่ จะแตกแล้ว เท่านั้นผมก็เริ่งเร็วเต็มที่ โอ๊ยๆๆๆๆๆๆๆๆๆ สุ ๆๆ พี่ๆๆๆๆๆๆๆๆเสียงผมกับสุเรียกกันเสียงดัง เหมือนอยู่ใกลกันก็ไม่ปาน พี่ สุไม่ไหวแล้ว โอ๊ยๆๆๆๆๆ แล้วกระสุนสุดท้ายผมเร็วและแรงดังพับๆๆ ส่วนรูร่องสุมันชิ่งตอดผมไปก่อนแล้ว จนถึงวินาที่สุดท้ายผมก็กลั่นไม่ไหวต้องปล่อยกระสุนสวาทอย่างแรง ก่อนก้มลงกอดด้านหลัง เธอ ประมาณ 1นาที่ได้ก่อนที่จะถอนย่วงออกแล้ว อาบน้ำให้กับ แล้วมาหาความสุขกันต่อที่โซฟา เตียงนอก สุดยอดจริงๆ ...ต้องติดตามตอนต่อไปอีกสองสาว ที่ผมพูดไว้ก่อนตอนต้นว่าจะมาให้ผมเสียบร่องอย่างไรตอนที่แล้วผมกับสุจากนั้นก็นัดเล่นเสียวกันตลอดมาเมื่อมีโอกาส แต่ละครั้งผมทำให้เธอได้เจอกับการมีเซ็กส์ที่สุดยอด สอนให้เธอหลายต่อหลายท่า ตอนนี้เธอเก่งมาก เช่นทุกวันนี้เธอ ดูด เลีย ***ผมได้สุดยอดเลย มีการเลียดูดไข่ เธอทำได้สุดยอด ทุกครั้งก่อนจะมีเซ็กส์เธอจะเล่นผมก่อนทุกที่ไม่ว่าจะเป็นการขึ้นควบ เธอเก่งมากที่เดียว หลังจากนั้นมาเธอก็บอกว่า เพื่อนเธอชื่อ หนึ่ง ที่ชอบจะพยามมีอะไรกับเธอบ่อยๆ แต่เธอก็ไม่อยากเล่นด้วยเพราะเธอไม่อยากมีอะไรกับผู้หญิงด้วยกัน ดูหนึ่งจะหึง ผมด้วยว่า สุ ชอบไปกับผมบ่อยๆ สุก็ค่อยมาปรึกษาผม และสุก็ เข้าใจหัวอกของหนึ่ง ว่า หนึ่งก็คงอยากที่จะมีเซ็กส์ เพราะอย่างน้อย หนึ่งก็เคยมีแฟนมาแล้ว เป็นอย่างนี้ผมก็เลย ลองคุยกับ สุ ว่า ถ้า วันไหนที่ถ้า ผมไปหาสุ ที่บ้านสุ ถ้าหนึ่งอยากเข้ามา ก็ลองให้เข้ามาซิ สุก็ ถามว่า แล้วพี่จะทำอะไร ผมก็บอกว่า ก็เล่นเสียวให้หนึ่งดูซิ ถ้าหนึ่งเงี่ยนก็ ชวนหนึ่งเล่นเลย หนึ่งจะได้ไม่เหงาไง พี่จะทำให้หนึ่งชอบผู้ชายเหมือนเดิม ตอนแรก ดูสุไม่ค่อยพอใจกับคำเสนอผมเท่าไร แต่หลังๆมา สุ เองก็รำคาญ หนึ่งไม่ไหว ที่ชอบอยากจะมานอนกับ สุ จนบ้างครั้ง สุต้องโกหก ว่าไม่อยู่บ้าน...และแล้ววันที่ผมรอค่อยทีจะทำให้หนึ่งรู้จักรสรักผู้ชายให้เธอประจักก็มาถึง วันนั้นก็เป็นวันปกติที่ทุกวันคืนวันเสาร์ ผมต้องไปค้างบ้านสุ แล้วประมาณ 2 ทุ่มได้ หนึ่งก็โทรเข้ามาว่าจะมาเล่นที่บ้าน สุ ผมเล่นบอกว่าก็ให้ มาซิ อยากรู้ว่าหนึ่งจะทำอย่างไร จากนั้นอีกสัก ครึ่ง ชั่วโมง หนึ่งก็มาถึง พร้อม เบียร์สิงห์ 4 ขาด ตอนแรก หนึ่งก็ชงักเล็กน้อยไม่นึกว่าจะมีผู้ชายอยู่ในห้อง สุ หนึ่ง เป็นคนรูปร่างอวบ สูงประมาณ 167 ได้ รูปร่างก็ดี นมเป็นนม สะโพก เป็นสะโพก ผิวออกแทน เข็ม ผมยาวถึงหลัง ดูเธอก็เป็นผู้หญิงทุกอย่าง แต่ทำไมหนึ่งถึงอย่างเป็นเลสเบียน เมื่อเหตุการณ์เป็นดังนี้คือ หนึ่ง ชาย สองหญิง ทุกคนก็ทำตัวสบาย ก็นั้งคุยกันยกเบียร์ดื่มกันไป เบียร์ก็หมดไปสามขาดแล้ว ดูหนึ่งก็ดูหน้าแดงเพราะฤทธิ์เบียร์แล้ว ผมก็ตึงๆเช่นกัน สุ นั้นก็ไม่ต่างกันมากนัก แต่ผมต้องออกไปชื้อเบียร์มาเพิ่งอีกสองขาด เพื่อขาด ปกติถ้าผมอยู่กับสุ เวลานี้ผมก็คงนอนกให้ สุ ดูด***แล้ว แต่ตอนนี้มีหนึ่งอยู่ด้วย ผมก็คิดว่าจะทำไงดีจะทำให้หนึ่งเสร็จผมไปด้วย การพูดคุยในวงก็ธรรมดา ผมก็เห็นว่าทุกคนคงได้ที่แล้วก็เลย พูดกับหนึ่งว่า หนึ่งได้ข่าวว่าอยู่คนเดียวไม่เหงาเหรอ หนึ่งก็ ตอบว่า ก็มีบ้าง แต่ทำไงได้ ผมก็บอกไปว่า ไม่อยากมีผู้ชายสักคนเหรอ ดีน่ะไว้แก้เหงาได้น่ะ แต่เรื่องไม่มีแค่นี้ครับ อยู่ๆก็มีมีหน่อย ซึ่งเคยบอกไว้แล้วว่าเธอเป็นสาวม่ายอายุประมาณ 36 ปี ก็มา เคาะประตู เข้ามา ก็ทำให้ผม รู้สึกตื่นเต้นเอามากๆ เพราะคิดว่าจะเอาหนึ่ง แต่ตอนนี้มีมาอีกคน และผมคิดว่าพี่หน่อย คงไม่อยากนัก เพราะรุ่นนี้แล้ว และก็เป็นไปตามที่ผมคาดไว้ เพราะเมื่อเบียร์ที่ผมชื้อมาเพิ่ง ก็เป็นพี่หน่อยและจัดการ การคุยกันก็ยิ่งได้รสชาด เมื่อชายหนึ่งอยู่ในวงหญิง ม่ายและสาวเปลี่ยว มันก็จะมีอะไรเกิดขึ้นครับ ผมก็ต้องรอค่อยว่ามันจะเกิดอะไร พี่หน่อยเป็นคนที่ถือว่าน่าตาใช่ได้เลย หุ่นยังดี หน้าอกใหญ่ เธอใส่กางเก่งขาสั้นมาด้วยเพราะบ้านอยู่ใกล้ๆนั้นเอง ผมก็เลยต้องเข้าทางพี่หน่อยนี้และหน้าจะได้เรื่อง ผมก็เลยพูดกับพี่หน่อย พี่ครับพี่อยู่คนเดียวไม่อยากต้องการเซ็กส์บ้างเหรอ ผมขอพูดตรงๆน่ะพี่ พี่หน่อยเจอคำถามนี้ พอผมได้ยินพี่เข้าตอบทำให้ทุกคนตลึง พี่ก็เอานิ้ว เอาแตงกว่ายัด จิ๋มพี่ซิ ...แล้วมันจะดีเหมือนของจริงเหรอ.. ผมถามอีก พี่ก็ว่างั้น แต่ทำไงได้พี่ก็อยากได้ของจริงน่ะ งั้นวันนี้น้องทำให้พี่ได้เปล่า น่ะ สุ น่ะ พี่ขอน่ะ พี่หน่อยพูดออกมาอย่างนี้ทำให้ผมก็คิดไม่ถึง สุเองก็ได้แต่มองหน้าผม หนึ่งเองก็เช่นกัน ผมก็พูดตอบว่า ได้ครับ ถ้าพี่ต้องผมก็เต็มใจ เท่านั้นและครับ พี่หน่อย ก็เข้ามากอดผม จูบปากผมทันที ส่วน สุ และหนึ่งคงยังนั่งเฉยๆ พี่หน่อย ปากก็ดูดปากกับผมแต่มือแก นั้น ก็ถอดกางเก่งผมออกแล้ว เหลือแต่กางเก่งใน ตอนนี้ สุ คงรู้แล้วว่าอะไรกำลังดำเนินอยู่ สุเลยต้องเข้ามาช่วยพี่หน่อย ถอดปราการด่านสุดท้ายของผมออก ตอนนี้***ผมก็แข็งอวดสามสาว แล้ว สุ เองก็คงรู้งานเพราะผมรู้สึกว่า ***ผมมีปากใครสักคนกำลังกินอยู่ ก็ไม่ผิดคาดสุนั้นเองที่กำลังดูด ผงักหัวขึ้นลง อยากแรง เธอคงเต็มทีเหมือนกัน ส่วนตอนนี้ ผมสังเกตหนึ่งตอนนี้เธอ คงนั่งดูไม่ไหว เห็นเธอเข้ามาดู สุดูด***ผมอยู่ใกล้ๆตอนนี้ เสื้อผ้าผมถูก ถอนออกหมด แล้ว จากนั้นพี่หน่อยก็ ลูกขึ้น จัดการถอดกางเก่งขาสั้นและเสื้อออก คุณเลย นมใหญ่จริง คล้อยกำลังงาม แต่ที่หัวนมมีสีคล้ำบ้างแล้ว แต่ที่ทำให้ผมมองจอมตาไม่กระพริบก็คือ ตรงหว่างขานั้นเอง ขนเธอมีเยอะ แต่ไม่ยาว คิดว่าคงได้รับการตัดเลาะมายังดี เนื้อโหนกนูน แคมใหญ่ปิดสนิด จะมีสียังไม่คล้ำมาก พอจัดการตัวเองเรียบร้อยเธอก็บอกว่า สุ หนึ่ง พี่เอาก่อนน่ะ พี่ขอ ว่าแล้วเธอคงไม่ไหวแล้วก็จัดการ มาจัดแจง ***ผม แล้วเธอจัดการรูดสองสามที่แล้วจัดการอ้าปากดูดและเลียที่หัวหยัก ลีลาเธอสุดยอดจริง ต้องมือเธอจับ***ผมรูด แต่ปากเธอลงไปเลียละเลงไข่สองใบ ผมต้องซี๊ด และเกรงครับ ตรงมือพี่หน่อยที่ชักรูด***ผมอยู่เมื่อกี้ ก็ถูกน้องหนึ่งจัดการแล้ว น้องหนึ่งก็จัดการแย่งมือพี่หน่อยมาดูดรูดด้วยปากแบบแรงและเร็ว ส่วน สุ ก็สาระวนอยู่ที่ปากผมและเธอชอบเลียที่ช่องรูหูผมทั่งสองพร้อมหายใจแรงๆรดที่รูหูผม มันยิ่งทำให้ผมเสียวเพิ่มมากขึ้น ส่วนผมตอนนั้นพอจะมีสติบ้างก็เลย ใช้มือจากอาการเกรงมา ช่วยบี้ เขี่ยที่เม็ดเสียวของ สุ ที่คุกเขาเลียหู และหัวนมผม ส่วน พี่หน่อยและหนึ่งอยู่ด้านล่างผมก็ทำอะไรไม่ได้ อีกสึก2 นาที่ได้ พี่หน่อยก็ขอนั่งค้อม***ผมเป็นคนแรก ผมเห็นหนึ่งนั่งดู พี่หน่อยจับ***ให้ตั้งตรงแล้วค่อยกดเอวลงจนมิดด้าม แล้วเริ่มโยก ตอนนี้ผมเสียวก็เสียว เพราะเบียร์แท้ที่ทำให้น้ำผมครั้งแรกยังไม่แตก ผมจะอึดและแตกยากถ้าเป็นครั้งที่สองไปแล้ว โอ๊ยๆๆซี๊ดๆๆ เสียงพี่หน่อยที่ทำหน้าแบบเสียวสุดๆ กำลังค้วบแบบไม่ลืมตา เธอคงจะเรียบให้เสร็จนั้นเองส่วนผมก็รู้สึก เสียวมากแล้ว เป้ จ๋า พี่ไม่ไหวแล้ว โอ๊ยๆ ผมก็ไม่ไหวแล้วพี่ เร็วๆแรงๆเองพี่หน่อย ซี๊ดๆๆ ไว้แล้วพี่หน่อยก็แรง กดจิ๋มเต็มที่ ประมาณ สัก7-8 ครั้ง พี่หน่อยก็ร้องแล้วก็หยุดขยับ แล้วล้มลงทับผม ต้อนนั้นผมก็ทนไม่ไหว เพราะรู้หี้พี่เขา ตอบหนักจริงๆ ผมต้องกระฉูดเต็มแรง พี่หน่อยเสร็จไปแล้วก็หรือ น้องสุ กับหนึ่ง เห็นเธอทั้งสองหยุดทำทุกอย่างจ้องมอง ปฏิกิริยาผมกับพี่หน่อย สัก1 นาที่ได้พี่หน่อยก็ย้ายออกจากตัวผม แล้วนอนหงายอ้าซ่า ข้างผม จากนั้นก็เป็น สุ ครับที่รู้งานอีกแล้ว สุเข้ามาจัดการจับ***ผมพลิกดูแล้วจัดการเอาเข้าไปในบ้านเธอทันที่แม้***ผมมันยังเพิ่งสงบใหม่ และเต็มด้วยน้ำผมและน้ำพี่หน่อยสักครู่นั้นเอง แต่สุก็ไม่สนครับ ทั้งดูดทั้งเลีย ประมาณ 3 นาที***ที่รู้ใจผมก็แข็งกระชุ่มทันที่ ดังนั้นผมก็เลยให้หนึ่งตอนนี้ดูเธอยังทำอะไรไม่ค่อยเป็นก็เลยให้มานั่งค้อมที่หน้าผมหนึ่งเป็นคนอวบนม ก็อวบด้วย ดูยังแข็งเลยแต่จิ๋มหนึ่งมีขนแค่ตรงหัวเหน่า เพราะส่วนอื่นไม่มีขนเลย ตรงแคมเล็กยังไม่มียืนเลยคิดว่าเธอคงไม่ได้ใช้งานมากตั้งแต่มีแฟนคนแรก ผมไม่รอช้า ฉกปลายลิ้นพระกาฬเล่นงานเธอทันที ผมเลียลากลิ้นผ่านร่องที่ดูมีน้ำออกมาแล้วคงตั้งแต่เห็นพี่หน่อยล่อกับผมแน่น ผมทั่งดูดเม้นที่เม็ด แบบหนักและตวัดปลายลิ้นแรงเร็วที่เม็ดสลับเลียลากที่ร่อง หนึ่งเจอไม้เด็ดผมเข้าให้ถึงกับร้องเสียงดังเลย ขณะที่***ผมก็ยังโดน สุทั้งดูดทั้งเลีย เรียกความเสียวผมอยู่ ถึงต้องนี้ผมก็อยากจะล่อหนึ่งแล้ว อยากวาดรวดลายให้ติดใจสักที ผมเลย บอกสุ ว่า เดียวพี่จัดการ หนึ่งก่อนน่ะ หนึ่งจะได้มีความสุข รู้รสชาติ***ก่อน สุ ก่อน พยักหน้า ผมจัดแจ้งให้หนึ่ง นอนลง อ้าขา ออกแล้วผมก็ใช้นิ้วมือสอดเข้าไปสำรวจก่อนและบี้เม็ดเพื่อเรียกน้ำย่อย มืออีกข้างก็เลียดูดที่หัวนมหนึ่ง ผมไม่รู้จะคิดอะไรแล้วก็ อยากเสียบหนึ่งเต็มแก่ เลยให้สุมาช่วยดูดเลีย บี้นมให้หนึ่ง ส่วนพี่หน่อยตอนนี้จะลึกขึ้นมามองดูภารกิจของผมแล้ว ผมเลิกเขี่ยเม็ด แล้วจัด***ที่แข็งเต็มที่ค่อยๆเอาหัวบานเขี่ย ขยี้ที่เม็ดและลากผ่านร่องเสียวก่อนอีกที่ แล้วค่อยๆ กดลงรู้กอดลงไปๆๆๆ โอ๊ยๆๆ เสียงหนึ่ง ผมรู้สึกได้เลยว่า รูช่องหนึ่งยังฟิตอยู่ เลย พอใส่ได้ที่ได้ทางผมจัดการยกขาทั่งสองพาดบ้า เป็นท่าที่จะใช้ความเร็วละความแรงในการกระแทกได้ดี ผมก็เริ่มความเร็วแรงทันที่ตอนแรกของการกระแทกก็ยังไม่คล่อง แต่เมื่อทุกอย่างคล่องตัวผมก็โหกเต็มที่สัก 1-2 นาที่ค่อยเปลี่ยนมาเป็นช้า แล้วเอาขาทั้งสองลง แล้วจัดให้เธออยู่ในท่าคุกเข่า หนึ่งก็รับทำตามเพราะผมรู้ว่าเธอจะไม่ไหวแล้ว เพราะตอนที่ผมเร่งกระแทกก่อนนี้ รูเธอตอดบ้างแล้ว เมื่อจัดทางเรียบร้อยผมก็แรกยัด***เข้าไป แล้วมือยึดเอวไว้ทั้งสอง แล้วเริ่มเคลื่อนกระบอก***ทันที โอ๊ยๆๆๆ เสียวจังเลยพี่เป้ หนึ่งจะไม่ไหวแล้ว ผมแรงกระแทกอย่างเดียวไม่ต้องผวง เรื่องเล้าโลมที่ไหนต่อ เพราะที่หน้าอกก็มี สุ จัดการบีบเค้น ส่วนที่เม็ดตอนนี้มีพี่หน่อย ช่วยล้วงมือเข้าไปขยี้ แม้ผมจะกระแทกอยู่ ยิ่งผมแรงเท่าไหร่เสียงหนึ่งอีกแรง อ้าๆๆ โอ๊ยๆๆ ซี๊ดๆๆ ผมรู้ตัวดีว่า หลังจากผมหลั่งน้ำเงี่ยนผมไปกับพี่หน่อยเป็นครั้งแรกแล้ว ครั้งที่สองจะนานเลย แต่ก็ระวังเหมือนกัน เพราะยังมี สุอีกคนที่รอ***ผมอยู่ แต่ตอนนี้ผมรู้ดีว่าหนึ่งยังใกล้แตกแล้ว เราเจอทั้งกระแทกที่ร่องเจอมือพี่หน่อยช่วยขยี้ที่เม็ด และหน้าอก มีสุ บีบเค้นให้ และแล้วความเสียวเฉียดแตกของผมก็มาถึง เพราะร่องใหม่ๆของหนึ่ง ดูด ตอด***ผมแล้ว ผมยิ่งต้องเน้นความหนักมากขึ้น เพราะให้เธอเสียวสะใจในขึ้นสุดท้าย แล้วเธอก็น้ำแตกในท่าคุกเข้านี้เอง ผมก็แทบระเบิดเหมือนกัน หนึ่งต้องล้มตัวเองนอนคว้ำทันทีหลังน้ำแตก ผมรู้สึกเหนื่อยเช่นกัน เพราะต้องใช้แรงไปมาก ก็เลย นอนแล้วบอกพี่หน่อย มาช่วยจัดการใช้บอกกับ***ผมเพื่อให้ผมพักผ่อนก่อน ส่วนมือผมก็ขอล่วง บี้ แยง ร่องน้องสุไปก่อน ดู น้องสุ คงอยากมากเลยเพราะผมมัวแต่ไปจัดการสองคนก่อน ทันที่ผมจะหายเหนื่อย แต่มาเจอลิ้นพี่หน่อย ผมก็จะแย่เอา...ก็เลยให้ สุ มายืนโก้งโค้งยืนผนังห้อง ในท่ายืนบ้าง ดูเธอจะชอบ ผมไม่รอช้าจัดการยัดกระแทกเลย เพราะผมรู้ดีว่า ความเสียวผมอาจอยู่ได้ไม่นานเกินไป ต้องเร่ง เพราะเจอลิ้นพี่หน่อยไป แต่ ดีที่ สุเป็นคนถึงเร็วอยู่แล้ว ผมก็ต้องเสียพลังงานอีกครั้ง สุ เสียวไหม ซี๊ด พี่เป้ จ๋า สุ เสียว ตั้งนานแล้ว เร็วๆเลยพี่ ผมก็แรงใหญ่เลย เพราะร่องน้อง สุ ส่งสัญญาณแล้ว ตอดถี่ๆๆ ติดๆกัน ตอนผมยืนกระแทก สุ ผมมองไปที่พี่หน่อยและน้องหนึ่งก็ เลียร่องให้กันอยู่ เพราะน้องสุ มีใจชอบ เลียร่องหญิงเหมือนกันอยู่แล้วแต่ผมไม่ในแล้วครับ มือจับเอว สุ แล้วสปีดเต็มที่แล้ว ผมก็กลั่นไม่อยู่แล้ว โอ๊ยๆๆๆๆๆๆๆๆๆ สุ สุ พี่พี่ ออกแล้วๆๆๆๆ แล้วน้ำอุ่นๆ ครั้งที่สองของผมก็ทะยานออกมาอย่างแรง และเยอะมาก จากการค้างไว้จากน้องหนึ่งนั้นเอง ก่อนที่ผมจะล้มตัวลงนอน โดยไม่สนใจ พี่หน่อยและ หนึ่ง มารู้ตัวอีกที่ ก็เกือบตีสอง เพราะ พี่หน่อยเซ็กส์จัด เธอหิวอีกแล้ว เป็นอันว่าคืนนั้นผมรับศึกหนัก แบบไม่เคยมาก่อน แล้วต่อจากวันนั้นไป เมื่อผมมาเล่นห้อง สุที่ไร ไม่ มีน้องหนึ่งมาร่วม ก็มีพี่หน่อยมาแจมเสมอ ความสุขก็เป็นของผมล่ะครับ ....ยังมีอีกเยอะครับประสบกามของผม ถ้ามีเวลาจะส่งมาให้สมาชิกและทุกคนอ่านน่ะครับ