ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

YES เด้กเขมร

เริ่มโดย sungwornb, มกราคม 16, 2013, 11:25:59 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sungwornb

มันเป็นชุมชนและหมู่บ้านเดียวแน่ๆเลยครับ ที่มีทั้งส่วย , เขมร , ลาว และไทยที่อยู่ในบริเวณใกล้เคียงกัน สี่แยกแห่งนี้มีร้านค้าเพียงแห่งเดียวคือบ้านของผม ถ้าเรายืนหันหน้าไปทางทิศเหนือด้านหน้าฝั่งขวาคือชุมชนคนไทย ฝั่งซ้ายคือชุมชนคนลาว ด้านหลังฝั่งขวาคือชุมชนคนเขมรฝั่งซ้ายคือส่วย แฮ่ๆ....มีเฮครับ...มันเป็นเรื่อง...ที่ไม่น่าจะเป็นเรื่องจริงๆเลย...ทั้งสี่ชุมชนก็จะแวะเวียนมาซื้อของที่ร้านของผมอยู่ไม่ขาด ( เพราะมาอยู่ร้านเดียว )มีขายตั้งแต่ผักสด , ผลไม้ , อาหารแห้ง, ขนมขบเคี้ยว , ของใช้ต่างๆ ฯลฯ...มีมากจนทำคนเดียวไม่ไหวละครับ ...ผมมีลูกจ้างอยู่สองคนที่ไว้ใจได้ไม่ว่าจะเป็นเรื่องเงินๆทองๆ หรือความสะอาดเรียบร้อยภายในบ้านและที่แน่ๆ...ทั้งสองพึ่งจะอายุ 14 ทั้งคู่น่าตาก็จัดว่าพอดูได้ เป็นเด็กในละแวกหมู่บ้านนั่นเองจึงเห็นกันมาตั้งแต่เกิดก็ว่าได้และก็คุ้นเคยกันทั้งหมดพ่อกับแม่เลยเอามา ฝากให้ช่วยหางานให้ทำตั้งแต่เรียนจบ ป.6 ...ทั้งสองคนผมตั้งชื่อให้ใหม่เพื่อจะได้เรียกและจำได้ง่ายๆเพราะชื่อเก่าของเธอทั้งสองเรียกและออกเสียงยาก
 หญิง...เป็นเด็กเขมรเธอตัวเล็กเต้านมที่พึ่งจะขึ้นประมาณลูกมะนาว ตูดก็เล็ก ผิวออกคล้ำๆแต่ไม่ถึงกับดำชอบนุ่งกางเกงขาสั้นเสื้อยืดแต่เป็นคนขยัน ... สาว...เป็นเด็กลาวผิวขาว เต้านมใหญ่กว่าหญิงมากเสื้อในไม่เคยใส่กางเกงในจะ ใส่เฉพาะตอนมีประจำเดือน เธอทั้งสองก็นอนอยู่ห้องเดียวกันกับผม แต่คนละมุ้ง...เธอทั้งสองจะเรียกผมว่า...พี่...ภาษาที่ใช้กันก็คือภาษาไทยนี่แหละครับ...แฮ่ๆ...-ไม่ต้องแปลอะไรกันมากมาย...ดีมั๊ยละครับ...
 สาว...เธอชอบที่จะอยู่ใกล้ๆผมมากกว่าเพราะว่าเธอชอบให้ผมกอดและหอมแก้มเธอ สาวจะเป็นคนขี้อ้อน บางครั้งสาวเธอก็จะเข้ามากอดผมแล้วเอามือของผมขึ้นไปจับนมของเธอด้วยเนื้อตัวของสาวจะค่อนข้างอวบสมส่วน และดูขาวสะอาดตา ส่วนหญิงก็ชอบกอดและหอมแก้มผมเหมือนกันแต่ไม่บ่อยเท่าสาวเราตื่นและจะเริ่มเปิดหน้าร้านประมาณตีห้า กว่าจะปิดร้านก็ประมาณห้าทุ่ม และจะเป็นอย่างนี้แทบทุกวันยิ่งถ้าวันไหนที่วัดมีหนังมาฉายละก็ แทบไม่ต้องนอนกันเลยมีคนเดินเข้าเดินออกกันเกือบทั้งคืน ทั้งสาวทั้งหญิงต้องลงมาปูเสื่อปูที่นอนข้างล่างกับผมโดยนอนมุ้งเดียวกันก็เสียวไปอีกแบบนึง และหลายๆครั้งที่เด็กทั้งสองไม่สบายตัวร้อนเป็นไข้ ก็ผมนี่แหละที่คอยดูแลเช็ดเนื้อเช็ดตัวแบบเต็มที่ จนเธอทั้งสองไม่ถือสา และไม่หวงตัวกับผมอะไรใหญ่อะไรนูนอะไรโหนกแค่ไหนผมสัมผัสมาหมดแล้วครับ และจะหยอกจะเย้าบีบๆจับๆล้วงๆก็ไม่เป็นไร แต่ก็ไม่บ่อยนะ...บางครั้งเวลาที่นอนมุ้งเดียวกัน เธอจะเลือกนอนกันคนละฝั่งทั้งก่ายขาทั้งกอดจนผมควยแข็งและต้องแอบชักว่าวเป็นประจำ เหตุการณ์เช่นนี้เกิดขึ้นบ่อยมาก...แต่มันไม่เคยมีอะไรเกินเลยไปกว่านี้ จริงๆและเด็กๆทั้ง สี่ชุมชนก็มีเยอะมาก ทั้งเด็กผู้หญิง เด็กผู้ชาย...และสาวๆ..." พี่...แม่หาคนให้ได้อีกคนแล้ว..."สาวเดินเข้ามากอดผมข้างหลังแล้วแอ่นเต้านมเบียดผมอยู่ในค่ำวันหนึ่ง " จุ๊บ...แล้วจะมาทำเมื่อไรละสาว..."ผมเอียงตัวหันไปโอบคอหญิงด้วยมือข้างนึงแล้วก้มลงหอมที่แก้มเบาๆ " จุ๊บ...พรุ่งนี้แม่จะพามาหาเองจ๊ะ..."หญิงเธอตัวสูงเกือบๆเท่าผม หันหน้ามาแล้วหอมแก้มผมเช่นกัน " อื้อ...ไปอาบน้ำก่อนไป๊...เหม็นเหงื่อไปหมดแล้ว..."ผมไล่สาวให้ไปอาบน้ำ เพราะตอนนี้ก็ สี่ทุ่มกว่า เกือบได้เวลาปิดบ้านแล้ว "จ้า...จุ๊บๆ..." สาวโอบคอผมแล้วหอมแก้มก่อนจาก แล้วเดินไปหลังบ้าน " หญิงเอ๊ย...หญิง...ปิดบ้านได้แล้วจ้า..."" ค๊า......" หญิงเน้นเสียงร้องเบาๆอยู่ที่ด้านหลังผมตรงมุมตู้เย็น นี่แสดงว่าเธออยู่ตรงนี้นานแล้วแต่ผมกับสาวมองไม่เห็นหรือไงละเนี่ย... หญิงเดินเข้ามากอดผมบ้าง " พี่จ๋า...หอมแก้มหนูมั่งซิ..."หญิงเธอตัวเตี้ยกว่าผม จึงต้องเชิดหน้าขั้นมาให้ผม " แบบสาวนะจ๊ะ..." นั่นไงละ...หญิงเธอเห็นผมหอมแก้มสาวด้วย..."จุ๊บๆๆๆๆๆๆๆๆ...." ควยที่เริ่มแข็งตัวมาจากสาวก็ยิ่งแข็งตัวขึ้นไปอีก ผมดึงหญิงเข้ามาแล้วรวบมือไว้ที่เอวของเธอแล้วหอมแก้มทั้งซ้ายทั้งขวาและมีการจูบที่ปากเบาๆด้วยหลายครั้ง " พอหรือยังจ๊ะ ไปอาบน้ำได้แล้วไป...เดี๋ยวพี่ปิดไฟปิดประตูบ้านเอง..." สายตาเยิ้มๆของหญิง " ค๊ะ...จุ๊บๆๆๆๆ..."หญิงหลับตาเชิดหน้าขึ้น แล้วจูบเบาๆที่แก้มและปากผม แล้วสองแขนที่โอบคอผมอยู่ปล่อยออกไปอย่างเสียดาย...มันเป็นอย่างนี้แทบจะทุกวันครับ และถ้าวันไหนไม่ค่อยมีคนเข้ามาซื้อของด้วยละก็วันทั้งวันหญิงและสาวเธอจะมาคลอเคลียกับผมตลอดเวลา จนควยผมแทบไม่มีเวลาหดตัวบางวันหัวควยผมถึงขนาดมีน้ำเยิ้มๆ ออกมาอย่างมากมายซะด้วย ...เคยเหมือนกันครับ...ผมเคยคิดที่จะเย็ดเด็กสองคนนี้เหมือนกัน แต่ยังไม่กล้า...ยิ่งคิดควยผมก็ยิ่งแข็งละครับ" พี่ทาแป้งข้างหลังให้สาวหน่อยค่ะ..." เสียงของสาวที่เรียกผมอยู่ข้างหลัง " เอ้า...อาบเสร็จแล้วรึสาว..." "ค่ะพี่...นี่จ๊ะแป้ง..." กางเกงขาสั้นสีน้ำเงินกับเสื้อยืดสีดำที่สาวใส่ ยิ่งดูมันยิ่งเพิ่มความเงี่ยนผมรับกระป๋องแป้งจากมือสาว " หันหลังนั่งลงมาซิ...ดึงเสื้อขึ้นด้วย..."ผมนั่งอยู่ที่เก้าอี้อยู่แล้ว สาวหันหลังแล้วนั่งลงที่ตักผมก้มตัวลงไปข้างหน้าแล้วดึงชายเสื้อยืดขึ้น หลังขาวๆของสาวที่ผมเห็นและสัมผัสอยู่ทุกๆวันในเวลาแบบนี้ ควยที่แข็งรออยู่ก่อนแล้วก็ทิ่มเข้าที่ร่องก้นของสาวและยิ่งเธอนั่งก้มตัวไปข้างหน้าควยผมกับเนินหีของ เธอก็เบียดกันยิ่งขึ้นผมเทแป้งออกจากกระป๋องลงไปที่หลังขาวๆของสาว แล้วลูบไล้ฝ่ามือไปให้ทั่วๆหลังของเธอบางครั้งสาวก็นั่งอ้าๆหุบๆขาเธอทั้งสองข้างให้มันหนีบท่อนควยผมเล่น วันนี้ก็เช่นเดียวกัน..."เอ้า...พอแล้ว...ไปเตรียมที่หลับที่นอนได้แล้ว..." ผมดันก้นของสาวให้ลุกขึ้นจากการกดทับกับท่อนควยผมสาวลุกขึ้นแล้วหันหน้าถ่างขาเข้ามานั่งค่อมลงที่ขาแล้วทับท่อนควยของผมใหม่ อีกรอบ" อุ๊ย...ข้างหน้าด้วย..อื้อ...." ขาที่ถ่างออกแล้วนั่งลงมาอย่างไม่ระวังของสาวท่อนควยที่แข็งโด่อยู่ก็เสยเข้าเต็มๆกับเนินหีของสาว แล้วมันก็เป็นอย่างนี้แทบทุกวันสาวดึงเสื้อยืดขึ้นอีกรอบ เต้านมขนาดกำลังดีขาวๆอวบๆดีดออกมาโชว์สายตาผมอีกแล้ว ผมเทแป้งลงที่เนินอกแล้วลูบไล้ฝ่ามือไปที่เต้าขาวๆทั้งสองข้างสาวแอ่นอกตัวเองรับกับฝ่ามือของผม " อื้อ..." เสียงครางเบาๆพร้อมกับหลับตาพริ้มของสาวทำเอาผมแทบจะทนไม่ไหวเนินหีของสาวมีการกดเน้น และดันเข้ามาที่ท่อนควยของผมเบาๆ หน้าขาทั้งสองข้างมีการเกร็งเบาๆจนผมรู้สึกได้หัวนมเริ่มแข็งเป็นไตสู้ฝ่ามือผมทั้งสองข้าง สองแขนของสาวที่โอบคอของผมก็เกร็งรัด แล้วสาวก็หลับตาลงยื่นหน้าเข้ามาใกล้ๆทำท่าจะหอมแก้มผม" จุ๊บๆ...ไปนอนได้แล้วสาว..." ผมหอมแก้มของสาวก่อน และก่อนที่อะไรจะเกินเลยไปมากกว่านี้ผมก็เอ่ยปากไล่ให้สาวไปนอน " เดี๋ยวหนูลงมานอนข้างล่างด้วยนะค๊ะจุ๊บๆๆ..." สาวหอมแก้มผมแล้วลุกขึ้น เป็นเวลาเดียวกันกับหญิงเดินมาพอดี" ทาแป้งให้หนูด้วย..." ก็เหมือนๆกับสาวนั่นแหละนั่งลงหันหลังทับควยผมในตอนแรก แล้วก็ลุกขึ้นหันหน้ามาทับท่อนควยผมอีกทีและให้ถูข้างหน้าตรงเต้านมเสร็จแล้วก็หอมแก้มผมและขอนอนด้วย มันก็เหมือนๆเดิมนั่นแหละ ไม่มีอะไรมาก...ก็ประมาณนี้เกือบทุกวันเลยทีเดียว...และแบบเสียวๆก็เคยมีเหมือนกัน แบบอาบน้ำเสร็จแล้วมาทั้งผ้าเช็ดตัวอะไรประมาณนั้น...
 หลังจากที่ผมอาบน้ำเปลี่ยนเสื้อผ้าเรียบร้อยเราทั้งสาวคนนอนข้างล่างเหมือนเดิม ในมุ้งๆเดิม ที่นอนอันเดิมๆ และคืนนี้...ก็คงเหมือนเดิม...นั่นแหละผมนอนตรงกลางหญิงนอนซ้ายสาวนอนด้านขวา ทั้งสองสาวจะนอนหนุนแขนผมคนละข้าง หญิงเอามือกอดผมไว้ที่หน้าอก ขาขวาของเธอก่ายไว้ที่ขาซ้ายผมสาวของเอามือกอดวางไว้ที่เอวผมส่วนขาซ้ายของเธอเกยสูงขึ้นมาที่หน้าขาผม เกือบๆถึงท่อนควย" พี่...เล่นนิทานให้หนูฟังหน่อยซิ..." สาวเป็นคนเริ่มทวงถามถึงนิทายกล่อมเด็กก่อนนอนที่ผมเคยเล่าให้เธอทั้งสองฟังก่อนนอนทุกๆคืน..." อื้อ...เอาซิ...ฟังนะ...กาลครั้งหนึ่ง...มีเจ้าชายผู้พิการมาตั้งแต่เกิด ก็เลยคิดอยากจะมีเมีย ...จึงให้ทหารไปป่าวประกาศให้ทั่วพระนครว่า ...ใครที่อยากแต่งงานกับเจ้าชายให้ทำความสะอาดร่างกายแล้วแต่งตัวให้สวยๆ ไปรอรับเสด็จได้ในวันพรุ่งนี้ที่ประตูเมืองด้านทิศเหนือ...จะมีกองทหาร คอยดูแลสาวงามทุกๆคนให้เข้าเฝ้าหน้าพระพักต์ ถ้าพระองค์ถูกพระทัยหญิงงามผู้ใดแล้วหญิงงามผู้นั้นก็จะได้รับการแต่งตั้งให้เป็นพระมเหษีของเมืองนี้สืบไป..."" แล้วพระราชาพิการยังไงละพี่ " สาวก่ายขาขึ้นมาโดนท่อนควยที่กำลังตื่นตัวของผมพร้อมกับลุกขึ้นนอนตะแคงคอถาม กลิ่นแป้งที่ติดหน้าติดคอสาวมันสร้างความกระสันของผมได้เป็นอย่างดี" ก็ขาพิการตาตั้งแต่เกิดเลยไงละ..." " ฮื้อ...น่าสงสารนะ..."ผมหันไปทางหญิง เธอคงเหนื่อยมั้ง...หลับไปแล้ว ผมค่อยๆยกหัวหญิงออกไปเบาๆแล้วดันหัวไปหนุนหมอน..."เมื่อไหร่จะหลับซักทีละสาว...มันดึกแล้วนะ..." สาวยังเอาหัวเข่าเธอเขี่ยขึ้นลงเบาๆที่โคนขาข้างควยที่แข็งเต็มที่ของผมอยู่แล้วเอาหัวขึ้นมาหนุนอยู่ที่หน้าอกผม เต้านมตูมๆของสาวก็ดันอยู่ที่หน้าอกของผมด้วย" ไม่เอา...กอดหนูด้วย...หนูยังไม่ง่วงเลยนะพี่ เล่านิทานต่อซิ...จุ๊บ...หนูจะฟัง..."สาวอ้อนให้ผมกอดเธอ ผมก็ไม่อยากขัดใจ เอื้อมมือโอบไปข้างหลังแล้วกอดเธอเบาๆ ท่อนควยที่แข็งจนปวดอยู่ในกางเกงขาสั้นก็โดนท่อนขาของสาวสะกิดโดนอยู่เรื่อยๆเหมือนจงใจ ฝ่ามือของสาวเขี่ยวนๆอยู่ที่หน้าอกของผม เล่นเอาผมขนลุกเลยละ" เล่าเร็วๆซิพี่ สาวอยากฟัง " " เอ้าๆ...เล่าก็เล่า...ฟังนะ.......เช้าวันรุ่งขึ้นมีทั้งเด็กหญิงสาวๆ สาวแก่แม่หม้ายมากมายที่ต้องการจะเป็นเจ้าหญิงแห่งเมืองนี้ ต่างก็อาบน้ำทาแป้งแต่งตัวโดยให้ตัวเองสวยที่สุดและเป็นจุดเด่นที่สุด..." " อื้อ...มีเด็กๆด้วยหรือพี่..." สาวเธอขัดจังหวะการเล่าเพราะความอยากรู้ของเธอนั้นเอง" มีซิ...หลายคนด้วย..." " แล้วเด็กขนาดไหนละพี่..." ทีนี้สาวเธอเงยหน้าขึ้นมาถามผมจนแก้มเธอติดกับแก้มผมหัวเข้าสาวงอวางพาดกดทับกับท่อนควยผมเต็มๆ ความเสียวทำให้ผมต้องเลื่อนเอาฝ่ามือไปวางที่โคนขาอ่อนสาวแล้วลูบกดเบาๆพร้อมเกร็งแอ่นตูดผมขึ้น ให้ท่อนควยชนกับโคนขาอ่อนเธอ " ก็ขนาดสาวก็มี เด็กกว่าสาวก็มีนะซิ..."สาวเธอคงรู้สึกเสียวแน่ๆเพราะสาวเกร็งตูด อัดเนินหีลงมาที่สะโพกผมเน้นๆหลายๆครั้ง"อื้อ...สาว....เอาขาลงก่อนซินะ...พี่ปวดเยี่ยว..." ผมดึงขาของสาวออกไปแล้วลุกขึ้นลุกเดินควยแข็งโด่ไปเข้าห้องน้ำ " หนูไปด้วย..."สาวเดินตามหลังผมมาห่างๆ " ปิดประตูทำไมละพี่..." สาวเรียกจนผมต้องเปิดประตูห้องน้ำทั้งที่ยั้งไม่ได้เยี่ยว" เอ้า...ทำไมไม่รอพี่ข้างนอกละสาว..." " หนูกลัวผีจ๊ะ...ก็วันพรุ่งนี้เค้าจะเผายายเปลือกพี่วัด..."" อ๋อ....เอ้า...ตามสบาย...สาวเข้าก่อนพี่ก็แล้วกันนะ..." " ไม่เอา...สาวจะเยี่ยวพร้อมพี่..."สาวเดินเข้ามาแล้วจึบข้อมือผมดึงเข้าไปด้วย สาวเธอดึงกางเกงขาสั้นแล้วนั่งหันหน้ามาทางผมทันทีมือสาวยังคงจับที่ข้อมือผมไว้ เนินหีอวบๆขาวๆโชว์ต่อหน้าผม แคมหีอ้าออกจากกันนิดหน่อยเวลาที่สาวนั่งมันชั่งงามเหลือเกิน " พี่...เยี่ยวสักทีซิ สาวจะเสร็จอยู่แล้วนะ..."สาวเธอเร่งผม ผมก็เลยดึงท่อนควยออกมาแล้วหันหลังให้สาว "โห๋...ใหญ่จังเลยพี่..." เธอมายืนชะโงกดูตั้งแต่เมื่อไรไม่รู้ " อื้อ...แอบดูทำไมละสาว...ไม่เอาน่า...อย่าทะลึ่งนะ..."" แหม๋...พี่ก็...สาวอยากเห็นนี่นา..." " เดี๋ยวเถอะ...ถ้าพี่อยากจะเห็นของสาวมั่งละจะให้พี่ดูมั๊ย..." " พี่ก็เเคยห็นของหนูออกบ่อยๆไป ทั้งเห็นทั้งจับของหนูด้วย...หนูขอดูแค่นี้...ทำหวง..."สาวเธอพูดแบบงอนๆ ไปเรื่อย...
 หลังจากเยี่ยวเสร็จก็พากันเดินกลับมานอนสาวเธอยังคงนอนกอดผมในท่าเดิมๆ แต่ตอนนี้เกยขาพาดลึกจนสาวนอนทับผมเกือบทั้งตัว มือผมโอบกอดอยู่ที่ด้านหลังเขี่ยเบาๆที่กลางหลังมือสาวยังโอบคอผมอยู่ลมหายใจอุ่นๆของสาวรดอยู่ที่ซอกคอผม " อื้อ...จุ๊บ...พี่จ๋าเล่านิทานต่อซิ..."สาวเธอหลับตาลงแล้วแต่ยังเงยหน้าขึ้นมาหอมแก้มผมอยู่ บางครั้งสาวยังเอาลิ้นเลียเบาๆที่คางผมนี่แสดงว่าสาวเธอมีอารมณ์อย่างต่อเนื่องเลย " เร็วๆซิพี่...หนูอยากฟัง...จุ๊บๆ..."ไอ้ผมก็ควยแข็งจนทิ่มอยู่ที่โคนขาอ่อนด้านในของสาวอยู่แล้ว ก็เลยคิดจะแปลงเล่านิทานให้มันเป็นเรื่องเสียวๆให้สาวฟัง" เมื่อกี้เล่าถึงไหนแล้วละสาว...พี่ลืมไปแล้ว..." ผมเอื้อมมือลงไปกดตูดสาวดันแรงๆแล้วแอ่นควยตัวเองขึ้น" อื้อ...ถึงตรงสาวๆไปรอรับพระราชางัยละ...ฮื้อ...จุ๊บ...อื้อ..." น้ำเสียงสั่นๆกับการพูดแบบเบาๆของเธอ...สาวเธอยังคงหลับตาอยู่แต่ก็ยังเงยหน้าขึ้นมาหอมแก้มผมแล้วกดเนินหีตัวเองให้ถูไล่กับท่อนควยผม ที่มันเกือบจะโดนเนินหีเธออยู่แล้ว" พระราชาเสด็จออกมาจากประตูวัง ผู้หญิงนับร้อยนับพันต่างพากันมอง พยายามที่จะทำให้ตัวเองเป็นจุดสนใจของพระราชาให้ได้เมื่อพระราชาเห็นว่ามีคนมากเกินไป ก็กลัวจะทำให้ดูไม่ทั่วถึง...เลยบอกให้ทหารคัดเอารายชื่อแล้วเรียกเข้าไปพบพระองค์วันละ 3 คน ...เพื่อจะได้ดูอย่างใกล้ชิด..." ลมหายใจร้อนๆของสาวยังคงรดอยู่ที่ซอกคอผมเนินหีเธอก็ยังคงกดดันลงที่ข้างๆท่อนควยแข็งๆของผมอยู่ " แล้วพระราชาก็เสด็จกลับเมื่อพระองค์เสด็จกลับเข้าวังไปแล้ว...ทหารก็เริ่มคัดเลือกสาวๆที่มีรายชื่อ เข้าไปตามที่พระราชาต้องการเพียงวันละสามคน..." " แล้วพระราชาจะทำยังไงต่อละพี่..."สาวเริ่มแอ่นเบียดเต้านมลงมาที่หน้าอกผมแรงขึ้น ตรงเนินหีก็พยายามกดๆดันๆด้วยเช่นกัน" พระราชาคอยหญิงสาวอยู่ในห้องนอน...สาวคนแรกเข้าไปหาพระราชาในห้องบรรทม พระราชาก็รับสั่งให้ถอดเสื้อผ้าออกแล้วสั่งให้หญิงคนนั้นทำวิธีไหนก็ได้เพื่อให้พระองค์มีความสุข..." " ทำไมต้องแก้ผ้าด้วยละพี่..."" เอ้า..ผู้หญิงก็ต้องหาวิธีทำให้พระราชามีความสุขยังไงละสาว... จุ๊บ..จุ๊บ..."ผมโอบแขนกอดคอสาวแล้วเอียงหน้าหอมแก้มเธอเบาๆทั้งสองข้าง สาวก็โอบแขนกอดคอผมแล้วปรือตาหอมแก้มผมเช่นกัน" อื้อ...จุ๊บ...จุ๊บ...พี่จ๋า...แล้วพระราชาทำงัยต่อละ..." สาวกดจมูกตัวเองลงที่แก้มผมเบาๆแล้วดันตัวเองขึ้นมาอีก ตอนนี้ท่อนบนของสาวทับตัวผมอยู่เต็มๆแล้ว " ผู้หญิงคนแรกก็โตขนาดสาวนี่แหละ..."ผมตั้งท่าจะเล่าต่อ " เท่าสาวเลยเหรอพี่..." สาวก็สงสัย แล้วถามขึ้นอีก ผมคิดหาวิธีอยู่แล้วก็เลยตอบสาวออกไป" อื้อ..จ้า...เท่าสาวเลย แต่สวยสู้สาวของพี่ไม่ได้สักนิด...จุ๊บๆ...จริงๆนะ..."ใบหน้าที่หยาดเยิ้มด้วยไปราคะของสาวในขณะนี้ทำให้ผมต้องอัดความรู้สึกเสียวๆ ให้กับสาวเข้าไปอีกเยอะๆ" หญิงสาวคนแรกเธอก็ถอดเสื้อผ้าออก เต้านมขาวๆใหญ่ " "เท่าหนูหรือเปล่าพี่..." สาวเอามือผมไปจับนมเธอเอง พร้อมกับแอ่นเต้านมใส่ฝ่ามือผม" ฮื้อ...ของสาวใหญ่กว่าตั้งเยอะ...จุ๊บๆ...แล้วผู้หญิงคนนั้นก็เดินเข้าไป นั่งคุกเข่าต่อหน้าพระราชาแล้วก็ถอดกางเกงพระราชาออกหญิงสาวคนนั้นก็ต้องตกใจเมื่อพบกับสิ่งที่เธอไม่เคยเห็นมาก่อนเลย..." " มันมีอะไรหรือพี่..."สาวเธอถามสวนขึ้นมาทันที เมื่อผมเล่าถึงตอนที่เธอสงสัย แต่ตัวเธอเองก็ยังลูบไล้ฝ่ามือที่แก้มผมอยู่ทั้งสองข้างมือผมโอบกอดสาวไว้ที่ด้านหลังบางครั้งก็เลื่อนลงไปที่ก้นแล้วกดเน้นลงเบาๆ บางครั้งก็ลูบเข้าไปในเสื้อลูบไล้ที่เต้านมตูมของสาว " อื้อ...ฮื้อ...พี่จ๋า...หนูขนลุกไปหมดแล้วจ้า..."สาวบอกกับผมแล้วก็เอาลิ้นเลียที่คอและแก้มผมเบาๆ " หญิงสาวต้องลืมตาดูอยู่พักนึง...แล้วก็ค่อยๆเอื้อมมือเข้าไปจับสิ่งนั้นออกมาจากกางเกงของพระราชา มันทั้งร้อน มันทั้งแข็ง และมันดิ้นได้ด้วย..." ถึงตอนนี้สาวเธอเอียงตัวเอาส่วนเอวเธอขึ้นมาเกยทับกับตัวผมทังตัวแล้ว" อื้อ...พี่จ๋า..." ท่อนควยผมโดนเนินหีของสาวกดทับอยู่อย่างแรง และดูเหมือนกับสาวจงใจที่จะทำด้วยฝ่ามือผมทั้งสองข้างก็ลูบไล้ลงไปที่ก้นแล้วดันลง ส่วนเอวผมก็แอ่นท่อนควยขึ้น" ฮื้อ....พี่จ๋า...แล้วพระราชาว่ายังไงละจ๊ะ..." เสียงสั่นๆของสาว และเธอยังกดเน้นเนินหีลงมาที่ท่อนควยผม" พระราชาก็ทรงตรัสว่า ให้เธอลงมือทำให้เรามีความสุขด้วยวิธีใดก็ได้...แล้วเราจะพิจารณาความดีความขอบอีกครั้ง..." " แล้วเธอทำยังไงละพี่...อื้อ...อุ๊ย..." สาวกดเนินหีลงมาที่ท่อนควยผมแล้วเบียดเต้านมลงมาที่หน้าอกผมเช่นกัน เมื่อความเสียวมีมากขึ้น ฝ่ามือผมก็เริ่มซุกเข้าไปในกางเกงขาสั้นของสาวแล้วลูบตูดแล้วกดลงแรงๆทันที" อื้อ...พี่จ๋า...เล่าต่อเร็วๆซิ...." สาวเธอกดเนินหีลงมาที่ท่อนควยผมพร้อมๆกับส่ายแรงๆส่วนใบหน้าก็คลอเคลียอยู่ที่แก้มผม บางครั้งก็มีกัดเบาๆที่คางของผม " อื้อ...เบาหน่อยซิสาว..."ผมครางเบาๆแล้วก็เอาฝ่ามือลูบที่ตูดสาวเบาๆ.." หญิงสาวก็เห็นท่อนควยของพระราชาเธอก็จับเอาไว้ในฝ่ามือแล้วอ้าปาก..." " ฮื้อพี่...เธออ้าปากทำไมละ..."สาวเกร็งตูดรับฝ่ามือผมแล้วยังกดเนินหีลงมาที่ท่อนควยผมอย่างต่อเนื่อง " แล้วเธอคนนั้นก็เอาควยที่ใหญ่และยาวของพระราชาใส่เข้าไปในปากของเธอแล้วเธอก็อมกดควยเข้าไปไนปากจนเกือบมิดโคน..." " ซี๊ด...พี่จ๋า...ฮื้ออื้อ...อื้อ...ผู้หญิงคนนั้นเค้าดูดควยของพระราชาหรือจ๊ะ...อื้อ..." สาวถ่างขาออกค่อมเอวผมไว้แล้วกดเนินหีลงมา ท่อนควยผมที่แข็งตัวอยู่แล้วก็ลอดง่ามขาของสาวขึ้นไปขาทั้งสองข้างของสาวเกร็งถี่ๆอยู่ตลอดเวลา " พี่จ๋า...หนูเสียวจังเลย...ฮื้อ..."ผมเกร็งฝ่ามือที่อยู่ในกางเกงของสาวกดตูดของเธอลงไปแรงๆ แล้วแอ่นเอวผมดันท่อนควยเสยขึ้นแม้จะมีกางเกงทั้งของสาวและผมกั้นอยู่ก็ตามที มันก็สร้างความเสียวให้ทั้งสาวและผมมาก" อื้อ...พี่...จ๋า...ซี๊ด...อื้อ..." มืออีกข้างของผมก็รั้งชายเสื้อสาวขึ้นแล้วบีบกำเต้านมของสาว" พี่จ๋า...อื้อ..." สาวนอนดิ้นอยู่บนตัวผม ตูดของสาวส่ายไปๆมาๆ บางครั้งก็แอ่นตูดขึ้นมารับฝ่ามือของผมที่กำลังบีบขยำอยู่ปลายนิ้วผมเขี่ยลงไปที่ง่ามตูดโดนร่องหีด้านหลังของสาว ตอนนี้ทั้งสาวและผมโดนความเสียวความเงี่ยนเข้าครอบงำผมไม่สนที่เล่าเรื่องอะไรต่อ...สาวก็ไม่สนใจที่จะถามถึง " ซี๊ด...พี่จ๋า...อื้อ...หนู...ฮื้อ..."ผมดันให้สาวเธอลงจากตัวผม แล้วผมก้ตามขึ้นไปนอนทับสาวด้านบน เต้านมทั้งสองข้างของสาวโดนทั้งปากผมดูดเลียและฝ่ามือผมบีบคลึง ผมจับมือของสาวข้างนึงให้ล้วงเข้าไปจับควยผมในกางเกง " อื้อ...พี่จ๋า...ควยพี่ใหญ่จังเลยจ๊ะ...ฮื้ออื้อ...ซี๊ด..."มือสาวกำเอาไว้เต็มๆมือ ผมค่อยๆกดท่อนควยผมที่อยู่ในฝ่ามือของสาว ให้กระแทกโดนเนินหี" อ้า...ซี๊ด...หนู...อื้อ....ฮื้อ...พี่...ซี๊ด...หนู..." ท่อนควยโดนสาวกำบีบอย่างแรงและสาวพยายามจับให้หัวควยผมชนกับร่องหีของเธอตรงๆ แม้จะมีกางเกงขวางกั้นอยู่ก็ตามแต่ความเสียวมันแผ่ซ่านทะลุถึงกันได้ " เป็นไงจ๊ะสาว...อื้อ...เสียวมากมั๊ยจ๊ะ..."" จ้าพี่...ซี๊ด...หนูเสียวมากๆเลยจ๊ะ..." สองขาของสาวเกร็งถ่างออกไปอีกเข่าทั้งสองข้างงอขึ้น มืออีกข้างนึงของสาวดันกางเกงขาสั้นผมออกไป แล้วก็ดึงกางเกงของตัวเองออกไปล้วก็เอื้อมมือกดตูดผม ให้ท่อนควยผมถูๆไถๆกับเนินหีตัวเอง " ซี๊ด...พี่จ๋า...ฮื้อ...อื้อ...หนูเสียวหีจังเลย...ซี๊ด..."สาวปล่อยมือที่กำท่อนควยผมออกไป แล้วโอบมือลงมาที่เอวผม พร้อมๆกับแอ่นตูดให้เนินหีตัวเองลอยขึ้นมาสวยกันกับท่อนควยผมมันเสียวจี๊ดๆที่ปลายหัวควยเวลาโดนร่องหีของสาว ทั้งปากทั้งจมูกผมยังคงวนเวียนอยู่ที่เต้านมที่สาวพยายามแอ่นขึ้นสาวเธอเกร็งขาเกร็งตูดแอ่นนมให้กับผมแทบหมดทั้งตัวเกือบพร้อมๆกับ " พี่จ๋าอึ๋ย...หนู...อื้อ...จะปวดเยี่ยวแล้ว...ซี๊ด...พี่จ๋า...หนู...อึ๋ย...เยี่ยวออกแล้ว..." เสียงที่ครางกระเส่าของสาวและการเกร็งหน้าขาและแขนกอดรัดผมอย่างแรง ทั้งหน้าทั้งอกแอ่นเชิดขึ้น แม้ท่อนควยผมจะไม่ได้มุดเข้าไปในรูหีของเธอก็ตามเธอก็เสียวจนน้ำแตกแล้ว ส่วนผมก็ปล่อยน้ำออกมาตรงง่ามหีของสาวเหมือนกัน " ซี๊ด...พี่จ๋า...อุ๊ย...พี่เยี่ยวหรือจ๊ะ...ซี๊ด...อื้อ..."" จ้าสาว...พี่เยี่ยวเหมือนสาวแหละจ้า...ซี๊ด..."เมื่อผมและสาวน้ำแตกกันทั้งคู่แล้ว ผมก็ให้สาวเธอลุกไปเปลี่ยน กางเกงใหม่ เพราะน้ำทั้งผมและเธอเปียกกางเกงเธอไปหมดแล้วเธอก็กลับมานอนกอดผมจนเราหลับหลับ ไปด้วยความอ่อนเพลียทั้งคู่

st789

เหมือนเอาความฝันของผู้ชายทั่วไปมาเขียนเลย