ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

(ยิ้มวันละนิด) ตอน 17ประโยคปวดใจโจ๋

เริ่มโดย 515444, ตุลาคม 29, 2009, 11:20:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

515444

ช่วงนี้ต้องอ่านหนังสือเลยไม่ค่อยมีเวลาเท่าไร คิดถึงเพื่อนๆทุกคนมากคร้าบ T3T

ถ้าซําหรือผิดพลาดประการใด ขออภัยทุกๆท่านด้วยนะครับ

1."เราต่างกันเกินไป" (แหม!!!ประโยคนี้อยากถามกลับว่าแล้วมึงมาจากดาวไหนล่ะ?)
2."เราไปด้วยกันไม่ได้หรอก"(แล้วไมเมื่อก่อนไปด้วยกันมาได้ตั้งนานสองนาน......ถึงเวลานี้ไปด้วยกันไม่ได้แล้วซะงั้น)
3."ยังมีคนอื่นที่ดีกว่าฉันนะ" (เป้นคนดีมาตั้งนมตั้งนาน.......มาถึงตอนนี้มึงอยากเป็นคนเลวเอาดื้อๆเลยนะ)
4."เธอยังไม่ใช่" (แต่ก่อนหน้านี้มึงบอกว่ากรูใช่ที่สุด....กรูจำได้)
5."เธอไม่ใช่คนนั้น" (อืม....แต่เมื่อก่อนกรูเคยเปนคนนั้นนะ....)
6."ขอบคุณสำหรับทุกสิ่งทุกอย่างนะ" (ไม่ต้องก้อได้.....แค่เอาทุกสิ่งทุกอย่างมาคืนกรูก้อพอ)
7."ฉันอยากมีพี่ชาย(น้องสาว)" (แต่กรูไม่ได้อยากได้น้องสาว)
8."ฉันชอบเธอแบบพี่ชาย(น้องสาว) มากกว่า" (งั้นกรูคงเป็นพี่ชายคนที่ 8 ,9,10 ฯลฯ ของมึง)
9."มันสายไปแล้วล่ะ" (กรูว่ามันบ่ายแล้ว)
10."เราจบกันแค่นี้นะ" (อ้าว! แค่นี้แค่ไหนวะ)
11."เธอเป็นคนดีเกินไป" (คือ....จะบอกกรูว่า  มึงชอบคนเลวว่างั้นเถอะ ด้ายยยเชิญ..)
12."เธอก็น่าจะรู้" (กรูไม่ได้มีพลังจิตอ่านใจคนได้นี่)
13."เธอไม่เข้าใจฉัน" (ไหนเมื่อก่อนบอกกรูเปนคนที่เข้าใจมึงที่สุดไง) *** โดนใจมากประโยคนี้
14."เราเป็นแค่เพื่อนกันดีกว่านะ" (เพื่อนมีเยอะแล้ว.....เพื่อนมีเยอะแล้วโว๊ย)
15."เธอตัดใจซะเถอะ" (ตัดใจ....แม่งทำง่ายๆก้อดีสิ)
16."เราเหมือนเส้นขนานกันนะ" (เส้นขนานอย่างน้อยก็ไปด้วยกันได้)
17."นึกถึงความจริงบ้างซิ" (แล้วนี่กรูฝันอยู่หรือไง)

เครดิต เวป for2fun.com ขอขอบคุณครับ