ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ใครเป็นเหมือนผมบ้าง

เริ่มโดย Hippopo139, มีนาคม 22, 2024, 07:32:46 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Hippopo139

ออฟฟิตผมเป็นออฟฟิตขนาดกลางมีห้องน้ำภายในออฟฟิตเป็นห้องน้ำรวม พื้นปูกระเบื้องแห้งสะอาด ผมชอบเข้าไปหาหมอยที่ตกตามพื้นเลือกเส้นเล็กๆ อ่อนๆ หรือบางเส้นที่มีการตัดแต่งเดาว่าเป็นหมอยผู้หญิงแน่ๆ หรือหาในถังขยะตามทิชชู่ที่เช็ดตอนเยี่ยวบางทีจะมีหมอยติดกระดาษอยู่เพื่อเก็บมาสร้างจินตนาการต่อ บางวันผมจะรอดูผู้หญิงที่ออกมาจากห้องน้ำแล้วผมจะเข้าต่อทันทีเพื่อไปเก็บทิชชูเปียกที่เพิ่งทิ้งว่ามีหมอยติดไม๊ ถ้าเจอผมจะถอกขิงผมแล้ววางบนหัวดอแล้วรูดปิดไว้ เอามาจิตนาการต่อที่บ้าน หรือหากแน่ใจว่าเป็นหมอยใครแน่ๆ เวลาไปคุยกับเจ้าของหมอยก็จะจินตนาการนึกภาพถึงความรกรุงรังหรือเจ้าของตัดแต่งอย่างไร แต่ตอนนี้ไม่ได้อยู่ที่ออฟฟิตนั้นแล้วครับ

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

คนที่หมอยดกนี่เดาได้จากขนตามตัวครับ ถ้าขนดกหมอยจะดกตามไปด้วย  แต่บางคนขนตามตัวไม่ดกแต่หมอยดกก็มี  ตอนไปเที่ยวกะหรี่ กะหรี่ส่วนมากก็ไม่ค่อยตัดแต่งหมอยนะครับ  จะปล่อยไว้ให้ดกๆ แต่บางคนหมอยไม่ดกอยู่แล้ว

แต่ตอนอยู่ที่ทำงานเก่า  ผมก็ชอบจินตนาการว่าเย็ดกับคนที่ทำงานเป็นประจำหลายคนเลย  ถึงแม้บางคนจะไม่สวย แก่ ก็ตาม  บางทีก็แอบชักว่าวในที่ทำงานนี่แหละ

::Cheeky::

มีอยู่ช่วงหนึ่งผมชอบโกนหมอยเหมือนดาราหนังเอ๊กซ์ แต่ตอนไปเที่ยวกะหรี่ กะหรี่บ่นทุกคนเลยว่ามันจะสากๆ ตอนเย็ดกันในท่ากวางเหลียวหลังมันถูก้นกะหรี่จนเจ็บ  เลยต้องกลับมาไว้หมอยเหมือนเดิมแค่ตัดให้สั้นลงแค่นั้น

::Cheeky::

พูดถึงเรื่องคนหมอยดกแล้ว ผมนึกถึงน้าสาวกับแม่ของผมเอง  โดยเฉพาะน้าสาวผมตอนที่ผมเคยแอบดูแกอาบน้ำเป็นประจำ แล้วหมอยแกเปียกน้ำนี่มันดูเหมือนสาหร่ายเลย  แถมแกชอบหลับตาแล้วให้ฝักบัวรดหน้าแล้วแกพ่นน้ำนี่ ดูแล้วเซ็กซี่เหมือนดาราหนังเอ๊กซ์เลย

Hippopo139

ชอบจริงๆครับ หมอยดกๆ ลามลงมาข้างแคม ไปนวดน้ำมันจับหมอแก้ผ้าผมลุ้นทุกครั้งขอหมอยแบบไปเล็มแต่ส่วนใหญ่จะเล็มสั้นแทบทุกคน

johnyred59

ผมเหมือนกันที่ชอบผญ.หมอยดกๆ ถ้าหีเกลี้ยงๆไม่ค่อยมีอารมณ์

Hippopo139

Hippopo139

อ้างจาก: johnyred59 เมื่อ เมษายน 05, 2024, 09:58:38 ก่อนเที่ยงผมเหมือนกันที่ชอบผญ.หมอยดกๆ ถ้าหีเกลี้ยงๆไม่ค่อยมีอารมณ์
วันก่อนไปโลตัส น้องที่ยืนจ่ายเงินอยู่หน้าผม ขนหน้าแข้งไม่โกน ขนแขนก็ยาว ผมยืนจินตนาการหมอยจะลามไปขนาดไหน