ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ฉันเป็น ๓. เดินไม่ทันเงา

เริ่มโดย slotass, ตุลาคม 30, 2009, 07:29:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

slotass

ฉันเป็น ๓.
January 18 2006 at 8:06 PM เดินไม่ทันเงา   

.......................อาการนิ่งเฉยของรสเหมือนไม่ใส่ใจกับปัญหาที่หมอสกลก่อขึ้น อีกทั้งรสไม่เคยเอ่ยถึงสาววลีที่เป็นตัวการแม้แต่น้อย.....หมอสกลกลัวความรู้สึกแบบนี้มากกลัวความเย็นชาของภรรยาอย่างรส. ...หมอสกลเริ่มกังวลและทำดีกับรสมากขึ้นทุกเรื่อง และมอบเวลาว่างให้กับเธออย่างมากผิดกับแต่ก่อนที่ไม่ค่อยมีเวลาให้..
......และที่สำคัญรสทำเรื่องบนเตียงอย่างเยี่ยมยอด อาจเป็นเพราะได้ครูดีอย่างดนัยสามีของวลีก็ได้.....บ่อยครั้งที่หมอสกลแทบสำลักความเสียวซ่านที่รสผู้เป็นภรรยามอบให้....ทั้งลีลาและท่าทางอีกทั้งการสนองตอบทุกแบบที่หมอสกลต้องการ.. ..บางครั้งหมอสกลแทบไม่ต้องทำอะไรเลย รสเป็นฝ่ายปรุงแต่งกลกามอย่างเยี่ยมยอด....บ่อยๆที่หมอสกลเสร็จสมโดยที่รสเป็นผู้กระทำอยู่ข้างบน ทั้งปากและเนินเนื้อรสใช้เป็นที่ปลดปล่อยให้กับหมอสกล
........หมอสกลเริ่มออกห่างสาววลี...เขาหลบหน้าเธอ... .ขาดการติดต่อ.. ..วลีร้อนดั่งไฟ...เธอมาระรานที่โรงพยาบาลจนหมอสกลยื่นข้อเสนอด้วยเงินก้อนโต.....วลีไม่ง่ายอย่างที่คิดเธอไม่ยอม

......เรื่องรู้ถึงรสและดนัย....ทั้งสี่มาตกลงกันโดยดี.....รสยื่นเงินเพิ่มเป็นสองเท่าและให้ทุกอย่างยุติ....ดนัยช่วยพูดและให้อภัยวลี......
...........ดนัย/..ขอบคุณคุณรสที่เข้าใจเรา.... .ผมขอบใจในสิ่งที่คุณรสมอบให้ทุกเรื่อง....ผมจะไม่ลืมคุณรสครับ.
...........รส/..อืมม...ไม่เป็นไรนะ... .ขอให้จบเท่านี้ก็พอ... .รสไปก่อนนะ... ..วลี....คุณต้องรักดนัยสามีคุณมากๆนะ....เขาเป็นคนดีที่คุณหาไม่ได้อีกแล้ว.....

.........................หมอสกลแทบเก็บหน้าไม่อยู่....เขารู้สึกผิดที่ก่อเรื่องทั้งหมด.....รสต้องเสียเงินก้อนโตเพราะเขา......รสนิ่งและไม่พูดถึง.....เธอต้องการให้ทุกอย่างยุติ........

.........................แต่ด้วยความที่เจ้าชู้ของหมอสกล.. ..เพียงไม่นานเมื่อพยาบาลสาวสวยน้องใหม่เข้ามาทำงาน....อินทิราหรือซา....เธอด้วยวัยยี่สิบต้นๆเธอสวยใสทั้งรูปร่างหน้าตา ....ผิวขาวเนียนและมีเสน่ห์อย่างร้ายกาจ...การใส่ชุดฟอร์มรัดเข้ารูปและบ่อยครั้งที่ชุดฟอร์มสีขาวมันสั้นจนทำให้ผู้ชายหลายคนเหลียวหลัง.. ..บ่อยครั้งที่เธอส่งสายตาขี้เล่นจนหมอหลายๆคนอยากจะผูกไมตรีจิต...รวมถึงหมอสกลด้วยเช่นกัน....แต่ครั้งนี้หมอสกลมีคู่แข่งที่เป็นหมอรุ่นพี่
....หมอสันติหรือหมอสันวัยเกือบสี่สิบ....เขายังโสดไม่มีครอบครัว....หมอสันหลงใหลในความสวยของซาพยาบาลสาว. ...เขาเทียวรับส่งอย่างออกหน้า
....แต่หมอสกลกับไม่ทิ้งความเจ้าชู้....เขาแทรกตัวระหว่างคนทั้งสอง....เขาทุ่มสุดตัวถึงขนาดบอกกับซาว่าเขาจะหย่ากับรสแล้วมาแต่งงานกับเธอ....เขาพาเธอไปดูบ้านหลังใหญ่ในหมู่บ้านหรู. ...เขาสัญญากับเธอจนซาหลงเชื่อและมอบกายและใจให้กับหมอสกล

.................เรื่องทั้งหมดรู้ถึงหมอสัน....เขาโกรธมากที่หมอสกลทำแบบนี้...มันเหมือนหักหน้ากัน....นายทิมคนขับรถของหมอสันเดือดร้อนแทนนาย....เขาผลักดันนายให้ไปคุยกับหมอสกลที่คลีนิค...........
..........รส/..สวัสดีคะพี่หมอ....มาหาหมอสกลหรือค๊ะ....ข้างในคะ.
..........ทิม/..สวัสดีครับคุณรส....คุณรสทราบเรื่องรึเปล่าครับ.
..........รส/..เรื่องอะไรค๊ะ...รสไม่รู้เลย.
..........ทิม/..เรื่องที่หมอสกลสามีคุณรสไปแย่งแฟนของหมอสันครับ.....แย่งมาเป็นเมียแล้วนะครับ.
..........รส/..หืมม...จริงหรือค๊ะ....โอยย...ยังไม่เลิกอีกหรือนี่....
..........ทิม/..ครับ....คุณซาพยาบาลใหม่ที่โรงพยาบาลครับ....นายผมท่านรักชอบอยู่แต่หมอสกลกลับแย่งไป....ทั้งๆที่รู้ว่านายผมรักอยู่.
..........รส/..แล้วคุณซาไม่รู้หรือว่าหมอสกลมีภรรยาอยู่ก่อนแล้ว.
..........ทิม/..รู้ครับแต่หมอสกลบอกจะหย่ากับคุณรสแล้วไปแต่งงานกับเธอ....
..........รส/..จริงหรือค๊ะ....ไม่นะ....ทำไมหมอทำกับรสแบบนี้....

.....................รสร้องไห้สะอึกสะอื้น....เธอไม่อยากเชื่อเลยว่าสามีที่เธอรักจะทำกับเธอเช่นนี้.....หมอสันกลับออกไปด้วยความโกรธ....รสเข้าหน้าหมอสันไม่ติด.....ตลอดทางหมอสันนิ่งเงียบ.....ทิมรู้สึกโกรธแทนนาย....
..........ทิม/..หมอครับ...ผมจัดการให้นะครับ.
..........สัน/..จัดการอะไร...ไปยิงหัวมันหรือ....ไม่...ผมจะไม่ให้เรื่องแบบนี้มาทำลายอาชีพของผมนะทิม.....ปล่อยมันไป.
..........ทิม/..แต่เมื่อเขาทำกับเราได้เราก็ทำกับเขาได้เหมือนกันครับ...ของที่เรารักเขาแย่งไป ลองดูว่าของที่เขารักถูกเราแย่งไปบ้างหรือกระทำบ้างเขาจะทำอย่างไร.
..........สัน/..อะไรหรือ...นายหมายความว่าอะไร.
..........ทิม/..ผมมีเบอร์โทรฯของคุณรส....ผมจะพาคุณรสมาให้นาย....นายเอามาเป็นเมียสักครั้งสองครั้งแล้วค่อยบอกหมอสกล.
..........สัน/..บ้า...ทิมแกอย่านะ...คุณรสเธอไม่รู้เรื่องด้วย.
..........ทิม/..ช่วยไม่ได้ครับ...สามีเธอทำเธอก็ต้องชดใช้....หมอเชื่อผมต้องสั่งสอนเขาบ้าง.

........................สองวันต่อมาทิมดำเนินการแบบนั้นจริงๆ....เขาหลอกรสมาที่บ้านโดยที่หมอสันยอมตกลง....ที่บ้านของทิมอยู่ด้านในซอยลึก....เขาอยู่กับแม่ที่แก่มากแล้ว....แต่วันนี้เขาพารสมายังบ่อเลี้ยงปลาเล็กๆข้างบ้าน....แสงแดดยามบ่ายดูไม่ร้อนนัก....แคร่เตี้ยๆใต้กระต๊อบเก่าๆ....ลมเย็นพัดผ่านทั้งสองโดยที่หมอสันแอบอยู่ด้านในชายป่าเล็กๆ.....
...........รส/..ทิมคุณว่าหมอสกลมีเรื่องอะไรนะค๊ะ....หมายถึงมีคนร้องเรียนไปกระทรวงหรือ....หมอสันรึเปล่า...
...........ทิม/..ไม่ครับ...ไม่มีร้องเรียน...ไม่มีอะไรทั้งสิ้น....
...........รส/..อ้าวแล้วเมื่อตอนที่คุณโทรฯไปหารสคุณบอกแบบนั้น...หมายความว่าอย่างไรค๊ะ....
...........ทิม/..คุณรส....ผมว่าคุณต้องทำอะไรสักอย่างเพื่อเป็นการทดแทนสามีคุณนะครับ....อย่างเช่นสามีคุณพาแฟนหมอสันไปทำเมีย.....คุณก็น่าเป็นเมียหมอสันนะครับ...ดีเสียอีก...หมอสันจะได้มอบความสุขให้คุณรสแทนหมอสกล...ป่านนี้ไม่รู้ว่าหมอสกลจะมีความสุขกับพยาบาลคนนั้นไปถึงไหนแล้ว...น่าอิจฉานะครับ....ผมว่าคุณน่าจะมีความสุขบ้างอย่างน้อยก็ดีกว่า......ฮึฮึ...
...........รส/..บ้า...นี่คุณแย่มากนะที่คิดแบบนี้...หมอสันเขาไม่ทำเลวๆแบบคุณดรอกนะ....ปล่อยนะ....บอกให้ปล่อยรส.....บ้า...ออกไปนะ....อย่า....
...........ทิม/..อย่าสิ....ผมไม่ได้ทำคุณสักหน่อย....โน่น...หมอสันอยู่นั่น....ตามสบายคุณรส...ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ....
...........สัน/..เฮ้ยย...ทิม...ปล่อยคุณรสไปเถอะ....หมอทำแบบนั้นไม่ได้....
...........ทิม/..ไม่ครับนาย....เราต้องให้เธอชดใช้...ต้องให้หมอสกลรู้จักความผิดหวังและเสียใจบ้างครับ.
...........รส/..อย่าคะ...อย่าทำรสนะค๊ะหมอสัน....ปล่อยรสไปเถอะ.....นะค๊ะ...
...........สัน/..เอออ...ทิม....ปล่อยเธอนะ....ผม....
...........ทิม/..ไม่ครับ...มาถึงตอนนี้แล้ว...ปล่อยไปก็มีเรื่องแน่ๆ....ผมทำเอง...ผมขอเป็นผัวคุณรสเอง...อย่างน้อยเธอจะได้ไมพูด....มานี่....

........................ทิมดึงร่างรสอย่างแรง....เขาเหมือนคนบ้า....ทั้งฉุดกระชากลากถู...รสดิ้นรนร้องขอ.....หมอสันทำอะไรไม่ถูกได้แต่ยืนมองห่างๆแล้วแอบเข้าไปที่เดิม....หมอแอบมองการกระทำของทิม......โอวววพระเจ้า....ร่างคุณรสถูกทิมดึงลากมาบนแคร่....ทิมดึงเสื้อผ้าเธอออก....ร่างขาวเนียนอวดสายตากับทิม....ทิมจ้องมองอย่างไม่อยากเชื่อว่า...คุณรสจะสวยออกแบบนี้....ร่างซ่อนรูปเหลือเกินยามมีอาภรณ์ปิดกาย...แต่เมื่อถอดมันออก....โอวววสวยเหลือเกิน...งามอย่างนางฟ้า...นมอวบแน่นสวยเต่งตั้งเต้าน่าสัมผัส....หัวนมงามสีอ่อนหวานน่าขบดูดอย่างเหลือเกินตอนนี้.....หน้าท้องแบนราบเนียน...สะดือรูเล็กๆน่าจูบ....โอวววโหนกเนินมันอูมใหญ่น่าสัมผัส....ขนดำเหมือนแพรไหมขึ้นปกคุมทั่วเหน่าเนิน....สวยอะไรอย่างนี้....ยามที่เธอดิ้นรน...ร่างนอนคว่ำ...อุยยย...ก้นงอนงามน่าลูบไล้...ร่องง่ามก้นแยกออกน้อยๆ...ผิวก้นเนียนราบน่าจูบแล้วลูบคลึง.....อุววดูสิ...โคนขาเนียนเหลือเกิน...ปรีน่องงามดั่งหงษ์....สวยอะไรอย่างนี้....ร่างบิดไปมาต้านการกระทำของทิม....หมอสันแอบดูอยู่ไม่ห่าง......เขาถึงกับกลืนน้ำลายแห้ง....เพราะร่างของรสที่เขาปฏิเสธเกมส์รักเมื่อครู่อวดโฉม....เธอสวยเหลือเกิน....สวยจนหมอสันต้องจ้องมองทุกอณูในร่างเธอ....ทั้งนมอวบสวย...เอวคอดอย่างกินนรีย์ในวรรณคดีไทย.....ก้นอวบผายจนน่าเข้าไปสัมผัสลูบไล้....หมอสันจ้องไม่กระพริบตา...จ้องเสียจนความเป็นชายแข็งตัวอยู่ในร่มผ้า....หมอต้องเอามือประคองบีบนวดผ่อนครายให้กับตัวเอง.....ทิมนั้นลุกไล่ไม่หยุด......เขาถอดเสื้อผ้าตัวเองวางกองข้าง....ท่อนลำอวดให้เห็น...พระเจ้า...มันใหญ่เสียจนรสต้องเบือนหน้าหนี....มันกระดกผงาดโชว์หัวบานแดงก่ำ....ลำสีค้ำจนน่ากลัว....รสเหลือบมองด้วยใจตระหนก....สายตาบ่งบอกถึงอารมณ์กลัวอย่างมาก
.....ทิมเขยิบร่างเข้าหาพร้อมรวบร่างรสเข้ามากอด....ปากพรมจูบทั่วร่าง....รสดีดดิ้นรนราน....เสียงร้องขอให้เขาเลิกกระทำ....ทิมกอดจูบแก้มทั้งสอง.....มือสากๆลูบไล้เนินนมสวย....ปลายนิ้วเขี่ยหัวนมจนรสสะดุ้งร่าง....รสครางเสียงซูดปากเสียว....รสเอามือผลักร่างเขาออก....ทิมกอดแน่นและจูบปากเธอสำเร็จ...ลิ้นค่อยๆฉกเข้าหา....ลิ้นตวัดรัดลิ้นเธอไปมา....รสเบือนหน้าแต่ก็ไม่พ้น....ปากเธอถูกเขาบดขยี้ด้วยริมฝีปากหนา...ลิ้นฉกลึกจนรสเสียวกาย....มือเขากอดลูบไล้เนินเนื้อด้านล่าง....ปลายนิ้วเริ้มสอดแทรกตามรอยแยกกลีบ....แคมถูกเขานวดเบาๆ...ปลายนิ้วทิมลากผ่านเม็ดติ่งงามจนเธอสะดุ้งร่าง.....ทิมมองดูเธออย่างรู้ความรู้สึก....นิ้วกดเม็ดเสียวอย่างแผ่วเบา...ปลายนิ้วบดช้าๆ....โอวววเพียงครู่...ร่างที่ขัดขืนก็ผ่อนปรน...เรียวขาสวยของรสก็แยกออกน้อยๆ....ร่างบิดตามความรู้สึก....รสหลับตาอย่างเขินอายและรับรู้ถึงรสชาดที่ทิมหยิบยื่น.....ทิมเลื่อนตัวลงที่เนินเนื้อ....ปากพรมจูบสัมผัสผิว....ขนไหมสีดำทิมสูดดมหอม....ปลายลิ้นสอดเข้ากลีบแคมช้าๆต่อเนื่อง....ปากกลีบแคมอ้าออกกว้าง....เม็ดเสียวสีออกแดงหวานฉ่ำเยิ้มไปด้วยคราบน้ำกามจากเธอ.....ทิมกดลิ้นดูดเบาๆ....อูยยยร่างรสเกร็งกระตุก...ขนลุกชูชัน....ปากร้องเสียงแหบแห้ง....มือไขว่คว้าหาที่เกาะกุม....ปลายขายกแยกออกกว้าง....กลีบแคมอ้าสุดล้า....มือกดหัวทิมเข้าหาแนบแน่น....ปากครวญครางผิดกับครั้งแรก...ความรู้สึกตื่นเต้นเพราะการกระทำที่เหมือนกับดนัยที่มอบให้เธอ....รสครางเสียง...ร่างบิดไปมา....ทิมฉกลิ้นลึกหาดั่งที่หวัง....เม็ดติ่งเสียวถูกเขาดูดแรงๆพร้อมสอดนิ้วเข้าลึก....ปลายนิ้วควานข้างในจนเธอร้องครวญ....ทิมควานนิ้วแล้วขักเข้าออกหลายครั้ง....อูยยยย.....รสครางกระเส่า....เอวยกร่อนส่าย.....หลังติดพื้นแคร่....ก้นยกลอยรับ...อาการเด้งเนินกับใบหน้าของทิมทำเอาหมอสันถึงกับครางในคอเช่นกัน......

..................หมอสันอยากเข้าร่วมเสพกามเสียเหลือเกิน....หมอสันกำท่อนเอ็นที่ตอนนี้มันออกมาอยู่ข้างนอกกางเกงแล้ว....มันขนาดไม่ใหญ่จนน่าเกรงขามแต่ก็ได้ความรู้สึกยามได้เห็น.........ทิมสอดมือยกก้นรสลอยเด่น....ปากจูบเนินไซ้ไปมา....ลิ้นกดลึกๆ...ดูดขบเม็ดแรงๆ....โอยยยไม่ไหวแล้ว...รสครางไม่ได้ศัพท์....มือกดหัวเขาแน่น...เอวเด้งรับไปมา.....ทิมดูด..ดูดอีก....ดูดจนรสร้องครางของให้เขาทำกับเธอ.............

...........รส/..ไม่ไหวแล้ว...รสจะขาดใจอยู่แล้วทิม....ทำเถอะ...ทำรสให้สุขทีนะค๊ะ....ได้โปรด...อยาดเหลือเกินทิมขา....รสอยากจริงๆ...เอาเลย...เอารสเดี๋ยวนี้....อุยยย....กดเข้าลึกๆนะทิม...แรงๆ....เอาแรงๆ.....ไม่ไหวแล้ว....ทิมขารสไม่ไหวแล้ว......

..................ทิมพลิกร่างคร่อมเธอ....ท่อนเอ็นเขาจับจ่อเนินกลีบ....เขากดช้าๆ....ค่อยๆเข้า...ลึกอีก...ลึกอีกนิด....อุยยยเข้าแล้ว.....ทิมกดแล้วดึงออก....อุยยยรสผงะร่าง....เอวยกตามลำเอ็น....ทิมกดซ้ำ....อุยยยรสเสียว...มือกอดร่างทิม.....ก้นทิมกดเข้าออก....รสแอ่นสนองตอบ....ทิมกด...กดเข้าแรงๆ....อุยยย.....รสคราง....ร่างยกลอย....เอวส่ายไปมา.....ทิมเสียวซ่านเร่งจังหวะ....ท่อนเอ็นผุบโผ่หลายครั้ง....เขากด...กระแทก...อุยยเสียว....ทิมกดแรงๆ....กระแทกแรงๆ.....รส....อืยยยเธอครางร่างบิดเสียว....มือกอดร่างทิม.....เธอดึงเขามาซบหน้า...ปากเผยออ้ารอเขาสัมผัส....ปากทิมกดจูบ...ลิ้นฉกตวัดลึก....รสตอบสนองราคะ....เธอทั้งดูดทั้งควานลิ้นให้....ปากบดขยี้รุนแรง.....เสียงครางรอดออกมา....เสียงหายใจเธอร้อนแรง.......
...........รส/..ไม่ไหวแล้ว....รสเสร็จแล้วนะค๊ะ....โอยยยไม่ไหวจริงๆ...เสียวอะไรอย่างนี้....แรงๆคะ....อุยยยยอีก....ใกล้แล้ว....อีกคะ.....ใกล้แล้ว....อุยยยย....ออกแล้ว...อุยออกแล้ว.......อืยยย......

....................ร่างบิดแน่น....มือกอดร่างเขาไว้....รสบดจูบอย่างรุนแรง....เอวยกส่ายรับจังหวะ.....อุยยย....ทิมเร่งอีกครั้ง...เขากำลัง....จะเสร้จแล้ว.....เร่งอีก....อีก.....ร่างเกร็งกระตุก....อุยยยยน้ำกามฉีดพุ่งใส่ร่างรสอย่างแรงจนเธอรู้สึก....รสกอดรัดร่างเขาไว้....ปากประกบจูบอย่างสุขสม.........

....................หมอสันแทบคลั่ง.....ร่างเขาแทบเปลือยเปล่า....มือกำสาวลำอย่างสุขสม.....รสเหลือบเห็นหมอกระทำแบบนั้น....โอวววหมอ....ทำไม....อุยรส....รส........

................................มีตอนต่อครับ....ไว้พบกันใหม่.