ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รณรงค์....

เริ่มโดย anandaproza, ตุลาคม 31, 2009, 01:33:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

anandaproza

แก้ไขล่าสุด anandaproza เมื่อ 2009-10-31 13:59

ผมอยากรณรงค์ไม่ให้มีการตอบกระทู้ แค่คำว่า "ขอบคุณ" เห็นแล้วมันรู้สึกว่าไม่จริงใจยังไงกะไม่รู้ มันเหมือนไม่มีหัวคิด
บางคนแมร่งยิ่งหนัก คนตั้งกระทู้เข้าปิดรูปไว้ก่อนต้องตอบกระทู้ถึงจะเห็น แมร่งเล่นพิมพ์ ขอบคุณ ไปก่อนละ มันยังไม่รู้เลยว่ารู้อะไร
ถ้าอยากขอบคุณเราอยากให้มีปุ่ม ขอบคุณ ไปเลย แล้่วมาดูกันว่ามันจะมีคนกดสักเท่าไร
เกลียด มา เราอยากให้แบบว่าถ้าใครเสือกพิมพ์ ขอบคุณ มาเกิน5ครั้ง ให้มันโดนแบนไปเลย

ปล. คนตอบกระทู้อยากเสือกตอบ ขอบคุณ นะ

คนที่เข้ามาอ่านแล้วไม่ตอบกะคงรู้นะว่าเป็นยังไง