ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
F

เสียวกับสาวรุ่นน้อง 2 - 3

เริ่มโดย finex, พฤศจิกายน 04, 2009, 06:07:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

finex

ต่อภาค 2 ในห้องน้ำ น้องกับผมก็เปลือยกันทั้งคู่ ช่วยกันอาบน้ำถูสบู่ให้กัน โดนน้ำอุ่นๆเข้าหน่อยเรี่ยวแรงที่หายไปเมื่อกี้ บวกกับที่ได้พักพอสมควร ทำให้มีเรี่ยวแรงขึ้นมาอีก ผมถูสบู่ให้น้องทั้งตัว จนเป็นฟองด้วยกันทั้งคู่โดยเฉพาะหีของน้อง ผมเน้นเป็นพิเศษทั้งขยี้เนินหีบี้เม็ดแตดเอานิ้วกลางแยงเข้าไปในรูหีน้องเค้า เล่นเอาน้องเสียวตัวงอเป็นกุ้งเลยน้องเค้าครางซี๊ดไม่หยุด ยิ่งเวลาผมบี้เม็ดแตดน้อง น้องจับมือที่ผมบี้แตดไว้ ปากก็ว่า พี่..น้องเสียวหีจัง เสียวจริงๆ จากนั้นน้องเค้าเอื้อมมือมาจำควยของผมบ้างกำหลวมๆแล้วถอกเข้าออกบวกกับสบู่ที่ถูให้กัน มาลื่นดี จนผมต้องครางซี๊ด เช่นเดียวกับน้องเค้า ผมกระซิบบอกว่าล้างสบู่ออกก่อนเถอะ เดี๋ยวจะเย็ดให้ เราช่วยกันล้างสบู่จนหมดแล้ว ผมก็เบี่ยงน้องให้หันหน้าเข้าพนัง ดึงสะโพกให้ห่างจากพนังและกดช่วงเอวให้แอ่นหน่อยทำให้ก้นแอ่นขึ้น มองเห็นแคมหีกับหมอยยื่นออกมาดูแล้วได้อารมณ์มากเลย  ผมยกขาขวาของน้องไปวางบนปากโถชักโครก เปิดช่องให้ผมได้จ่อควยเข้าด้านหลังได้ถนัดขึ้น ผมว่าท่านี้ควยมันเข้าลึกดีนะ ลึกกว่าเย็ดท่ายืน 2 เท้าบนพื้น ซะอีก ผมเอาควยแท่งเดิมจ่อปากหีน้องแล้วเริ่มกระเด้าช้าๆ ถี่ๆ สังเกตดูว่าทุกครั้งที่ผมเอาควยเข้าหีน้อง น้องจะร้อง โอ้ย ๆ ๆ ๆ เป็นจังหวะตามที่ผมกระเด้าเย็ดเข้าหีน้องเค้าทุกครั้งเลย ผมเริ่มซอยถี่ๆและแรงขึ้น บางครั้งถอนควยออกมาเกือบสุด แล้วกระเด้าพรวดเข้าหีน้องเต็มแรง น้องเธอร้องเสียงหลงเลย หันหน้ากลับมาระล่ำระลักบอกว่า พี่... เบาๆหน่อยค่ะ มันเข้าลึก จนจุกท้องน้อยแล้วค่ะ ผมก็เลยบอกว่า ก็หีน้องมันเย็ดดีจริง อดไม่ได้ที่อยากจะเย็ดแรงๆ อยากฟังเสียเวลาเนินควยพี่...กระทบกับก้นน้องเสียงมันเร้าใจดีจังเลย น้องเธอยิ้มแล้วบอกว่า งั้นก็อย่าเย็ดแรงมากนะ สงสารน้องบ้างมันเสียวมากเลย ว่าแล้วผมก็เริ่มกระเด้าเข้าหีน้องเข้าต่อไปอีก 10 ทีได้ ก็เลยถามน้องว่าอมควยให้พี่...หน่อยได้ไม๊วินาทีแรกน้องทำหน้าแปลกๆ ผมถอนควยออกจากหีน้องเดินอ้อมมาทางด้านหน้าน้องที่กำลังก้มอยู่ แล้วเอาควยสอดเข้าไปในปากน้องซึ่งเผยอรออยู่ ค่อยๆสอดเข้าไป น้องเค้าห่อปากรับ แต่ด้วยความที่น้องเค้าไม่ค่อยคล่อง เพราะว่าน้องเค้ายังเอาฟันมารูดควยผมตลอด ทำให้ผมเจ็บนิดหน่อย เลยถามว่า ไม่เคยอมควยเหรอ น้องบอกว่าเคยอม แต่ของแฟนเก่าเธอมันมีกลิ่นไม่ค่อยดี เลยไม่ค่อยได้อมเท่าไหร่ แต่ของผมไม่กลิ่นคาวเลยทำไม่มันต่างกัน ผมเลยบอกว่า ผมก็ไม่ทราบเหมือนกัน แต่พี่..ทำความสะอาดตอนอาบน้ำทุกวันเลยทำให้ไม่มีกลิ่นคาวมั่ง ผมเลยสอนน้องว่า อย่าให้ฟันโดนควยนะ มันเจ็บใช้ริมฝีปากรูดเอานะ น้องเค้าลองดูใหม่คราวนี้เยี่ยมเลยครับ สอนง่ายจริงๆ พูดครั้งเดียวเสียวได้เลยครับ ผมก็เลยเด้าควยเข้าปากอย่างเสียว พรางบอกน้องว่า พี่.... เสียวหัวควยจังเลยน้องอมควยเก่งจัง สอนง่าย แล้วผมก็แกล้งน้องเค้า จับหัวน้องโยกหัวน้องให้ควยเข้าปากเร็วๆ บางจังหวะผมเด้าอัดเข้าไปสุดโคนแล้วกดไว้หัวคาไว้ประมาณ 5 วินาทีได้ น้องเค้าเอามือดันออกแทบไม่ทันผมเลยช่วยถอนควยออกจากปากน้อง น้องบอกว่า พี่... แกล้งน้อง มันเข้าไปถึงคอหอยเลย น้องน้ำตาเล็ดเลยเห็นไม๊  มันก็จริงครับน้ำตาน้องเค้าคลอเป้าเลย ผมก็เลยขอโทษน้อง ทีหลังจะไม่เอาเข้าลึกจนสุด  จากนั้นผมก็เดินอ้อมกับมาด้านหลังเหมือนเดิม แต่น้องเค้าเปลี่ยนท่า มายื่น 2 เท้าบนพื้น  ผมบอกว่าแอ่นหลังไว้นะจะทำให้เนินหียื่นไปข้างหลัง พี่... จะเลียหีจากด้านหลังให้ น้องเค้าทำตามที่ผมบอกทันที ผมนั่งยองๆหลังก้นน้อง มองดูแคมหีน้องมีน้ำหีแฉะตามแคมหีเยอะเลย แล้วผมก็ฝังจมูกลงกลางร่องหีส่ายจมูกขึ้นลง สลับกับดูดเลียแคมหี และเม็ดแตดน้อง ผมได้ยินแต่เสียงคราง ฮือ อือ อือ และเรียกชื่อผมเบาๆสลับกับบอกว่าเสียว ๆๆๆ ขาน้องเค้าสั่นเลยครับ สงสัยจะเกร็งเพราะความเสียว ผมเอื้อมมือสองข้างของผมดึงเอวที่แอ่นอยู่ให้แอ่นมากขึ้น น้องเค้าคงรู้เลยแอ่นช่วยยิ่งทำให้เนินหีย้อยออกไปด้านหลังมาก ทำให้ผมดูดเลียตลอดทั้งหี แคมหี และเม็ดแตด หรือแม้กระทั่งสอดลิ้นเข้าออกหีน้องได้อย่างถนัดขึ้น ใครจะทำแบบผมบ้างก็ไม่สงวนลิขสิทธิ์ครับอยากแบ่งปันความเสียวบ้าง บางจังหวะผมก็ใช้ลิ้นเลียไปถึงรูตูดน้องเค้าร้องครางไม่เป็นภาษาปากก็เรียกชื่อผมตามด้วยบอกความรู้สึกที่เสียวมากของน้องเค้า ให้ผมได้ยินตลอดเวลาที่ผมเลียหีน้อง  แล้ววินาทีสุดยอดก็มาถึงเมื่อน้องเค้าเริ่มจะไม่ไหวใกล้ถึงสวรรค์อยู่ร่ำไร เพราะน้องเริ่มครางเสียงแผ่วลงเรื่อยๆๆๆ จนผมต้องเร่งดูดเม็ดแตดน้องแรงขึ้นทั้งดูดและเลียส่ายจมูกลงร่องหีของน้องจนน้ำหีเลอะจมูกกับปากผม ก้นหยุดขยับนิ่งไปคงเพราะความเสียว แล้วน้องเค้าถอนใจเฮือกใหญ่ จนผมได้ยินเสียงเฮือกนั้น ตามด้วยเสียงร้อง โอ้ยๆๆๆ อืออือๆๆๆ บอกว่า น้อง....ถึงแล้ว ออออกแล้ว เสียงสั่นไปหมด ผมไม่รอช้าครึ่งนั่งครึ่งนอนกับพื้นห้องน้ำดึงน้องมาคร่อมผม ผมจบเอวน้องกดหีลงที่ควยที่แข็งเต็มที่  พอควยเข้าหีน้องมิดลำ ผมก็จับเอวน้องโยกหน้าโยกหลังอย่างเมามัน บางจังหวะผมก็ยกเอวน้องเค้าเย็ดตรงๆ ซึ่งน้องเค้าก็ช่วยผมเช่นกัน น้องเค้ายังร้อง โอ้ยๆๆๆ ไม่หยุด จนผมทนไม่ไหว น้ำมันจะแตกแล้ว ผมบอกน้องว่า เร็วๆหน่อย พี่... น้ำจะแตกแล้ว เร็วๆๆ น้องเค้าก็ทำได้ใจผมกระเด้าหีลงควยผมลงตรงๆ ผมสุดจะกลั้น น้อง... พี่น้ำแตกแล้ว... น้ำออกแล้ว เย็ดอีกเด้าอีก พี่...เสียว น้ำออกแล้ว ผมทนเสียวไม่ไหวเพราะน้องเธอเด้าผมแรงมาก จนผมต้องจับเอวเธอไว้ ไม่ให้เด้าอีก เพราะมันเสียวหัวควยมากเลย น้ำควยผมฉีดเข้าไปในหีน้องอีกครั้งหนึ่ง ผมกับน้องกอดกันแน่น น้องเค้าก็กดหีแนบกับควยผมแน่นและนิ่ง และเราก็แรกจูบกันอย่างรุนแรง เพราะอารมณ์ที่ถึงจุดสุดยอดที่ผ่านมาเมื่อครู่นี้  ผมคงต้องจบภาค 2 ไว้ก่อน นะครับ ถ้าอยากจะอ่านภาค 3 ก็ Comment มาก็แล้วกันนะครับ มีทั้งในรถยนต์ของผมเอง,หน้าบ้านน้อง,ห้องนอนน้อง,โซฟารับแขกบ้านน้อง,บันไดขึ้นบ้านน้อง,ระหว่างกลางซอยเข้าบ้านน้อง,บนรถมอเตอร์ไซค์น้อง,บ้านผม,บ้านเช่าผม,ห้องน้ำ,อ่างอาบน้ำในโรงแรม,บนรถไฟ, เป็นประสบการเย็ดกันที่ผมไม่ลืมเลย ตลอดเวลา 5 ปีที่ผมอยู่กับน้องเค้า จนต้องเลิกรากันไปด้วยเหตุผลของแต่ละคน แต่เรายังมีความรู้สึกที่ดีๆ ต่อกัน ที่สำคัญ