ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ไม่ได้ตั้งใจ(ก๊อปมาๆ)

เริ่มโดย OoFundexoO, พฤศจิกายน 03, 2009, 05:48:27 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

OoFundexoO

เรื่องนี้เกิดขึ้นนานแล้วหล่ะครับตอนนั้นผมยัง ม.5อยู่เลย ตอนนี้ผม ปี1 แล้ว ผมชื่อโป้ครับ
ที่บ้านญาติผมเค้าจะจัดงานฉลองเทศกาลสงกรานต์ ผมก็เลยไปค้างที่บ้านญาติอีกคน เค้ามีลูกสาวอายุน้อยกว่า
ผมประมานปีกว่าๆ อยู่ ม.3ครับ เป็นลูกพี่ลูกน้องกัน ชื่อน้ำ ผมได้นอนห้องตรงข้ามกับห้องของน้องน้ำ แต่
ว่าห้องข้างๆที่ติดกับห้องที่ผมได้อยู่นั้นเป็นห้องของพ่อกับแม่เค้าซึ่งเป็นคุณลุงค
ุณป้าผมเอง ผมชอบน้องผมคน
นี้มานานมากแล้วหล่ะครับ ก็ผิวงี้ขาวเนียน เวลายิ้มมีลักยิ้มด้วย เล่นด้วยกันมาตั้งแต่เด็ก ความคิดชั่วร้ายก็เกิด
ขึ้นทันทีที่ผมขนของเข้าห้องหล่ะครับ คืนนั้นผมก็ค้นๆตู้ในห้องที่ผมเข้าไปอยู่ เจ๊อะเข้ากับกางเกงรัดรูปสีเขียว
แก่ผิวมันๆลื่นๆ แต่sizeค่อนข้าใหญ่ เพราะน้องน้ำตัวเล็ก ผมก็เลยคิดว่าต้องเป็นของแฟนของพี่ชายแท้ๆ
ข้องน้องน้ำแน่ๆ ซึ่งพี่เค้าเป็นสาวอวบ ผมเลยรู้สึกหื่น!!!ขึ้นมา ก็เลยเอามาดมๆ มาถูๆตรงหัวดอ เอาจมูกสูดตรง
เป้า แต่มันมีแต่กลิ่นน้ำยาปรับผ้านุ่มหอมๆความหื่น!!!ผมก็เลยลดลง แต่คืนนั้นผมก็เอามาห่อน้องชายแล้วชัก
จนฉีดน้ามใคร่ใส่ก่อนเก็บเข้าที่เดิมหล่ะครับ ผมตื่นมาตอนสายๆผมก็ลงไปข้างล่าง ผมก็เอะใจว่าทำไมบ้านถึง
เงียบจัง ก็เลยไปเคาะห้องน้องน้ำ ปรากฏว่าน้องน้ำเปิดประตูออกมาพร้อมกับชุดนักเรียน น้องน้ำบอกว่าต้อง
ไปทำงานที่โรงเรียน ผมจึงถามว่าแล้วคุณป้ากับคุณลุงหล่ะ น้องแกก็ว่าเค้าไปทำงานกันหมด ผมนึกในใจแบบ
นี้ก็สนุกหล่ะสิ อยู่คนเดียว จากนั้นผมก็ไปส่งน้องน้ำที่โรงเรียน แล้วรีบบึ่งรถกลับมา แล้วสิ่งแรกที่ทำเลยก็คือ
เข้าไปในห้องของน้องน้ำ สิ่งที่ผมเห็นก็คือ ห้องค่อนข้างรก ข้างประตูผมเห็นตะกร้าใส่ผ้าที่ใช้แล้ว ผมจึงลอง
คุ้ยๆดู เจอทั้งชุดพละ กางเกงใน เสื้อซับใน ยกทรง ครบเลย ... ยกทรงสีขาวไม่เท่าไหร่ แต่กางเกงในสีฟ้า
อ่อน นี่สิ ที่กลิ่นมันยั่วไอ้น้องชายผมมาก ผมก็เอามาดมอยู่ซักพัก แล้วเอามาผึ่งๆ เห็นรอยคราบจากหอย!!!ของน้องน้ำทำให้เงียนมากๆ ในหัวเริ่มจินตนาการถึงน้องน้ำกำลังแก้ผ้าแหกขาช่วยตัวเองอยู่ ผมก็ลองเลียดูรู้สึกเค็มๆ
คาวๆ คงเพราะเมื่อวานน้องน้ำใส่ชุดพละ เรียนคาบพละ ทำให้มีกลิ่นเหงื่อติดอยู่ ผมเอามาห่อดอผมแล้วชักเบาๆ
พลางนึกภาพใบหน้าน้องน้ำไปด้วย แล้วก็เอาขึ้นมาดมสลับกันไป คราวนี้ผมเลือกดมบริเวณก้น ได้กลิ่นขี้อ่อนๆ
ความ รู้สึกสุดยอด เหมือนได้ ดมกลิ่นหอย!!!น้องน้ำที่เพิ่งออกกำลังกายมาใหม่ๆ จนทนไม่ไหว น้ำใคร่พุ่กระเด็นใส่กางเกงในและกระเด็นไปเปรอะเตียง จากนั้นผมก็รีบเอาเสื้อซับในมาเช็ดน้ามหื่น!!!ของผม แล้วก็เอาเก็บไว้ที่
เดิม จากนั้นผมก็เดินไปที่ตู้เสื้อผ้า เปิดดูข้างในมีเสื้อผ้าเต็มไปหมดแต่แยกไว้เป็นระเบียบฝั่งซ้ายเป็นกางเกงฝั่ง
ขวาเป็นเสื้อ ลิ้นชักข้างล่างเป็นกางเกงในกับยกทรง สิ่งแรกที่ผมเห็นคือกางเกงรัดรูปสีดำ2ตัว ผมไม่รีรอที่จะ
หยิบมันมาใส่แล้วก็ถูๆกับหัวดอที่ยังเปรอะน้ามหื่น!!!อยู่ ผมก็ลองค้นลิ้นชักดู ก็มีกางเกงในสีอ่อนๆเยอะมากทั้งสี
ฟ้าสีชมพูสีขาว แต่สิ่งที่ผมชอบมากที่สุดก็คือ "ชุดว่ายน้ำ" ซึ่งมีอยู่สองตัว ตัวแรกเป็นแบบกระโปรงสีแดงตัว
เล็ก และตัวที่สองเป็นแบบ มีขาสีน้ำเงิน พร้อมหมวก ความเงียนก็เลยเกิดขึ้นอีกครั้ง ผมถอดกางเกงรัดรูปออก
แล้วใส่ชุดว่ายน้ำสีแดงแทน แม้ว่าจะคับจนรัดหัวดอแน่น จากนั้นก็ลองใส่ตัวสีน้ำเงินดูตัวนี้ใส่ยากเพราะน่าจะ
เพิ่งซื้อมันยังไปค่อยยืดเท่าไหร่ ผมเลยใส่ตัวสีแดง แล้วก็เอากางเกงวอร์มกับเสื้อพละมาใส่ แล้วผมก็ชักว่าวน้า
มแตกคาชุดนั้น น้ามหื่น!!!งี้เปียกเต็มชุดว่ายน้ามเลย จากนั้นก็ทำลายหลักฐาน เก็บเข้าที่ ก่อนไปนอนกลางวัน
ต่อเพราะความเหนื่อย ....พอตกตอนเย็นๆ ผมก็กินข้าวเสร็จก็นั่งเล่นกับน้องน้ำครับน้องแกยังใส่ชุดนัก
เรียนอยู่เลย คอซองน่ารักมาก ทำให้น้องชายผมตื่นตัวตลอดเลย ก็คิดว่า คืนนี้ต้องเอาให้ได้ รู้ทั้งรู้ครับว่าผิด
แต่มันกลั้นไม่อยู่จริงๆความรู้สึกอย่างนี้ เที่ยงคืนกว่าๆคุณลุงคุณป้าก็ขึ้นห้องนอนกันหมดแล้วน้องน้ำก็อยู่ในห้อง
ผมจึงเปิดเข้าไปในห้องของน้องน้ำ แกรู้ครับว่าผมแอบเข้ามาตอนกลางวันเพราะข้าวของไม่ได้อยู่ตามปกติ
แกถามว่ามาทำซุปอะไรหกบนเตียง เป็นคราบๆเลย ผมก็ตุ้มๆต่อมๆหล่ะครับ ตัดสินใจ กระโดดกอดเลย พี่โป้
พี่โป้ จะทำอะไรหน่ะ ผมก็บอกว่า พี่โป้รักน้องน้ำน๊ะ น้องน้ำแกก็ดิ้นๆ ผมเลยจูบเข้าให้ ก็นิ่งไปสักพัก ...แก
เอาลิ้นสอดเข้ามาในปากผมแฮะ ผมเลยเลิกกอดแล้วพูดกับน้องว่า อย่าบอกพ่อกับแม่น๊ะ น้องแกก็พยักอื่อๆ ผม

ก็ลุกไปล็อกห้องก่อน แล้วค่อยถอดเสื้อผ้า ตอนนี้น้องชายผมแข๊งตระหง่านชีหน้าน้องสาวผมเลย ผมพยายาม
ถอกให้หัวออก แต่ว่าผมไม่ได้ขลิบ ก็เลยถอกยาก น้องแกก็จ้องตามไม่กระพริบเลยครับ กว่าจะถอกได้เจ็บโครต
ผมชักว่าแต่ละทีผมไม่เคยถอกหัวออกมาหมด มันจึงเซ็นซิทีฟมาก น้องผมเอามือมาแตะผมงี้ร้องซี๊ดเลย ผมจึง
บอก น้ำลองเลียดูสิ แกก็ทำหน้าขยะแขยง ก่อนจะเลีย พอเอาปลายลิ้นมาแตะ ความรู้สึกของผมตอนนั้น...
โอ้วมันรู้สึกดีอ่ะถึงจะเสียวๆเจ็บๆ น้องผมมันว่า น้องชายผมเหม็น ผมเลยถอดกางเกงในของน้องน้ำออก แล้ว
ถก กระโปรงขึ้น จากนั้นก็ลูบคลำหอย!!!ขาวๆให้เต็มไม้เต็มมือ น้องผมไม่พูดอะไร ผมจึงเอานิ้วเขียๆร่องดู เห็นน้ำเหนียวๆเลยเอานิ้วจิ้มๆเข้าไป น้องผมสะดุ้งครั้บ แล้วก็เอาจมูกดมสูดกลิ่นคาวหอย!!!ให้เต็มที่ ขนหะมอย!!!อ่อนๆเรียงแถวเป็นแนว ลงไปถึงร่องจิ๋มที่โหนกนูน ขาวสะอาด มีคราบน้ำเหนียวๆติดที่แคม ทำให้ผมอยากยัดน้องชายเข้าไป ผมเลยเปลี่ยนท่า ให้ น้องผมนอน ถ่างขา แล้วผมก็คร่อมก่อนจะค่อยๆเอาหัวกล้วย!!!จ่อที่หน้าจิ๋ม ค่อยๆสอดเข้าไป ผมอะเจ็บแต่เสียวดี น้องผมก็รู้สึกเจ็บ เพราะแกร้องออกมาว่าโอ้ย ผมก็หยุดกึ้ก แล้วดึงออกมานิดนึงขยับอยู่นานจนมิดกล้วย!!! ลื่นเลย กระเด้าได้ เลยเปลี่ยนท่าโดยที่ผมนอนแล้วน้องน้ำคร่อมผม สองมือจับกันผมบอกให้น้องผมโยกขึ้นโยกลง ผมกระเด้าท่านั้น โดยที่น้องผมยังใส่ชุดนักเรียนอยู่เลยครับโครตได้อารมณ์ โยกได้ 10 นาทีกว่าๆผมเริ่มไม่ไหวครับ ผมรีบดึงออกมา แล้วเล็งไปที่หน้าน้องผม น้ำหื่น!!!พุ่งปรี๊ด ไปแปะ
หน้าน้องผมเลย น้องน้ำร้องหว๋าเลย ก่อนจะพากันไปอาบน้ำ ผมอาบน้ำให้แกครับ แกก็จับกล้วย!!!ผมถูๆกับตูดแกนี่แหละ มันเลยตื่นตัวขึ้นมาอีกแต่คราวนี้ผมปวดกล้วย!!!มากๆๆ ผมเลยบอก พอก่อนๆ พี่โป้เจบ น้องน้ำแกไม่
สนใจครับถอกเข้าถอกออกใหญ่เลย ผมยิ่งเจ็บๆอยู่ โอ้ย ! ผมร้องออกมา น้องน้ำก็ตกใจ ผมรู้สึกว่ามีอะไร
ขาดดังผึ่ง! พอก้มดูที่กล้วย!!! เลือกไหลออกมาจากกล้วย!!!เลยครับ... เส้นสองสลึกผมฉีดเอ๊ะหรือว่าขาด...
น้องผมก็ตกใจใหญ่เลยผมก็บอกไม่เป็นไรๆเด๋วมันก็หาย จากนั้น ผมก็ใส่เสื้อ กลับเข้าห้องไปนอน ตอนเช้า
ตื่นมากลุ่มใจโครตกล้วย!!!ผมจะเป็นอะไรหรือเปล่าเพราะเวลามันตื่นตัวผมเจ็บมาก ผมก็ไปหาน้องน้ำ แกก็คง
ตกใจที่เห็นน้องชายผมเลือดพุ่งซ๊ะขนาดนั้น น้องแกก็ยังยิ้มได้น่ารักเหมือนเดิม นี่แหละครับน้องสาวผม ^^
จากนั้นเราก็ไปเล่นน้ามกัน แต่ผมกับน้องน้ำ ไปยืนดูเฉยๆครับๆ เพราะวิ่งไม่ไหว..มันเจ็บ อ่อผมเพิ่งนึกได้
ผมสนใจแต่หอย!!!ของน้องน้ำเลยลืมถกเสื้อดูนมเลยหล่ะครับ แต่ครั้งหน้าคงไม่พลาด อิอิ ตอนนี้รักษาน้องชายก่อนเลือดซิปเชียว
[align=center][align=center]