ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อยู่ ๆ ก็ได้เอาพี่สาว (copyมา)

เริ่มโดย vachira, พฤศจิกายน 04, 2009, 04:54:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

vachira

อยู่ ๆ ก็ได้เอาพี่สาว

ผมไม่รู้ว่าใคร จะเชื่อหรือไม่ว่า เรื่องระหว่างน้องชายกับพี่สาวนะมีจริง ผมเป็นคนหนึ่งละครับที่เชื่อเพราะผมเองก็เพิ่งมีประสบการณ์กับพี่สาวผมเอง เมื่อปลายปีที่ผ่านมานี้เอง ผมยอมรับนะครับว่า ครั้งแรกของผมผมเองยังงงและตื่นเต้นกับมันมาก ก็ไม่ให้ตื่นเต้นได้อย่างงัย พี่สาวผมนะเป็นสาวในสเป็กผมคนหนึ่งก็ว่าได้ พี่สาวผมเป็นสาวหมวย ขาว ตาตี่นิดหน่อย สูงเพรียว ที่ว่าสูงเพรียวนะ ก็เล่นสูงตั้ง 174 แต่น้ำหนักแค่ 48 เท่านั้น สูงเพรียวไหมละครับ แต่ถึงจะดูว่าผอม แต่ก็มีพอสมควรนะครับ ทั้งหน้าอก และเนินหีนะ อูมเชียวครับ ผมยอมรับว่าผมคิดกับพี่สาวผมเหมือนกัน แต่ก็ไม่กล้าที่จะทำอะไร เพราะกลัวพี่สาวผมฟ้องป๊าม้า และที่สำคัญก็คือพี่สาวผมมีแฟนแล้ว ก็ไม่ใช่ใครที่ไหนหรอกครับ เป็นเพื่อนสนิทของญาติรุ่นพี่ผมเอง เห็นคบกันมาเกือบสองปีแล้วครับ แต่ผมก็ไม่กล้ายืนยันนะว่ามีอะไรกันแล้วหรือยัง แต่พี่สาวผมเคยบอกผมหลังจากที่เป็นเมียผมไปแล้วว่า ยังไม่เคยมีอะไรกัน ทั้ง ๆ ที่หนุ่มนั้นก็หล่อมากครับเรียกว่า สาว ๆ กรี๊ดเลยละครับ แต่ผมว่าออกอาการแปลก ๆ อย่างไรไม่รู้ เวลาที่แฟนพี่สาวผมมองผมและเพื่อน ๆ ผู้ชายคนอื่นนะ มาเข้าเรื่องผมกับพี่สาวผมดีกว่านะครับ วันนั้นเป็นวันที่ 29 ธันวาที่ผ่านมานี้แหละครับ รัฐบาลสั่งหยุดต่อเนื่องผมกับพี่สาวก็พลอยได้อานิสงฆ์ไปด้วยไม่ต้องเรียน ผมยังเรียนอยู่ ม 5 เอง ส่วนพี่สาวก็ปีหนึ่ง มหาลัยเอกชนย่านบางนาละครับ ช่วงนั้นพ่อแม่ผมไปเที่ยวกับญาติ ๆ ก็ตั้งแต่เย็นวันศุกร์ที่ 26 แรก ๆ พี่สาวผมก็คิดจะไปด้วย เลยลองชวนแฟนไปด้วย แต่ผลปรากฏว่าแฟนไม่ไป แถมยังบอกว่าจะไปเที่ยวมาเก๊ากับที่บ้านเขาอีก ทิ้งให้พี่สาวผมหัวฟัดหัวเหวี่ยง พอพ่อแม่ผมรู้เรื่องเข้าก็พยายามชวนไป แต่พี่สาวผมก็ไม่ยอมไป เรียกได้ว่างอนแฟนมากกว่า แม่ผมจึงสั่งให้ผมอยู่บ้านคอยดูพี่สาวด้วย (ซวยเลย อดเที่ยวด้วยเลย) จนกระทั่งพ่อแม่ผมและญาติ ๆ ไปเที่ยวกัน แรก ๆ พี่สาวผมก็พยายามโทรตื้อให้แฟนไปเที่ยวด้วย แต่แฟนพี่สาวก็ไม่ยอมไปด้วย (ไม่รู้เป็นแฟนกันอย่างงัยเหมือนกัน) จนพี่สาวผมมาจับได้ที่หลังว่า จริง ๆ แล้วที่บ้านแฟนนะไปเที่ยวมาเก๊าจริง แต่แฟนไม่ได้ไปด้วย แล้วคราวนี้ไปไหนละ จนกระทั่งเย็นวันอาทิตย์ เพื่อนพี่สาวผมก็มาชวนพี่สาวผมไปเที่ยวเพราะกลัวพี่สาวผมคิดมาก จนกระทั่งเกือบเที่ยงคืน เพื่อนพี่สาวผมก็พาพี่สาวผมมาส่งที่บ้านในสภาพเมาไม่รู้ตัวอะไรเลย เพื่อนพี่สาวยังเล่าให้ฟังว่า ไปถึงก็เล่นกระดกเอา ๆ เรียกว่า ไม่ถึงครึ่งชั่วโมงเหล้าหมดไปเกือบขวด เพื่อนพี่สาว เห็นว่าไม่ไหวแล้วจึงพามาส่งก่อนโดยก่อนจะออกไป เพื่อนพี่สาวผมก็ช่วยพาไปล้างหน้าล้างตา เปลี่ยนเสื้อผ้าให้เสร็จก่อนที่จะให้ผมช่วยพยุงไปเข้าห้องนอน ตอนนั้นผมเองก็ไม่ได้คิดอะไรแล้วครับ คิดแต่ว่านอนดีกว่า ไม่มีอะไรทำแล้วนี่ จึงจัดแจงสำรวจความเรียบร้อยในบ้านก่อนที่จะปิดไฟแล้วเตรียมเข้านอน ยังไม่ทันถึงห้องผมดี พี่สาวผมก็พุ่งพรวดออกมาจากห้องนอน พร้อมทั้งพยายามวิ่งไปห้องน้ำที่อยู่ติดกับห้องผม เต็มอ่างล้างหน้าเลยครับ พี่สาวผมก็ยังคงไม่ได้สติเหมือนเดิม ผมจึงเดินเข้าไปช่วยลูบหลังให้ พอเห็นว่าพี่สาวอาการดีขึ้นแล้ว จึงบอกให้พี่สาวผมไปนอน พี่สาวผมก็พูดออกมาในสภาพเมา ๆ ว่า "นอนเป็นเพื่อนแจ้หน่อยสิ" ตอนนั้นผมก็ตกใจครับ เพราะรู้ตัวดีว่า คิดอะไรกับพี่สาวผมบ้าง แต่ก็ไม่กล้าพูดหรือตอบอะไรออกมา จนกระทั่งพี่สาวผมพูดออกมาต่อว่า "ให้แจ้ไปนอนด้วยก็ได้" แล้วพี่สาวผมก็เดินนำหน้าในสภาพเซ ๆ เข้าห้องผมเลย ผมจึงต้องเดินตามไป พอเข้าไปในห้องพี่สาวผมก็เดินไปจนถึงเตียงแล้วก็ล้มตัวลงนอนอย่างนั้น สักพักก็หันหน้ากวักมือเรียกผมว่า "นอนสิ" แล้วก็เอามือตบที่เตียงข้าง ๆ ตัว ผมจึงเดินไปนั่งข้าง ๆ ก่อนที่จะพูดกับพี่สาวผมว่า "แจ้นอนดี ๆ เถอะ เดี๋ยวอั้วนอนข้างล่างก็ได้ แต่ไม่ทันจะได้ทำอะไร พี่สาวผมก็คว้าแขนผมไว้ แล้วถามผมว่า "แจ้น่ารักมั๊ย" ผมอึ้งเลยครับ ใจสั่น ได้แต่มองหน้า ไม่กล้าตอบ พี่สาวผมจึงพูดต่อว่า "แจ้น่าเกลียดใช่ม๊า" แล้วก็ก้มหน้านิด ๆ ทำหน้าซึม ๆ ผมจึงต้องพูดปลอบไปว่า "ไม่ใช่หรอก แจ้น่ารักออก" พอผมพูดจบ ผมก็ต้องนิ่งแล้วเริ่มสติแตกทันที เพราะพี่สาวผมดึงผมเข้าไปจูบปากทันที หลังจากนั้นผมก็จำอะไรแทบไม่ได้ มาจำได้อีกทีก็ตอนสายวันรุ่งขึ้น ในสภาพไม่มีอะไรติดตัวทั้งผมและพี่สาวผม สิ่งที่ผมเห็นตอนนั้นก็คือ พี่สาวผมนอนร้องไห้สะอื้นอยู่ข้าง ๆ ผม โดยมีเพียงผ้าห่มนอนของผมคลุมตัวไว้ ส่วนผมโล่งไม่มีอะไรคุมเลย ผมจึงรีบคว้าเสื้อผ้ามาปิดของผมไว้ ก่อนที่จะหันไปหาพี่สาวผมแล้วพูดขอโทษพี่สาวผมด้วยน้ำเสียงสั่น ๆ ว่า "แจ้ อั้ว อั้วขอโทษนะ" พี่สาวผมยังคงนอนสะอื้นไม่ยอมหันหน้ามาทางผม ผมจึงพูดขอโทษอีกครั้ง "แจ้ อั้วขอโทษนะ" แล้วผมก็ลองจับให้พี่สาวผมหันหน้ามาหาผม พี่สาวผมร้องไห้จนตาแดงออกบวมนิด ๆ มองหน้าผมก่อนที่จะพยายามเบนหน้าหนี ผมจึงพูดกับพี่สาวผมอีกว่า "แจ้ แจ้โกรธอั้วใช่เปล่า แจ้ตบอั้วได้เลย อั้วรู้ว่าอั้วผิด" แล้วผมก็จับมือพี่สาวผมให้แนบแก้มผมในลักษณะพร้อมให้ตบ แต่พี่สาวผมกลับชักมือกลับแล้วเริ่มพูดกับผมว่า "อย่าเล่าเรื่องนี้กับใครนะ แม้แต่ป๊าม้า" แล้วพี่สาวผมก็พยายามจะลุกขึ้นหยิบเสื้อผ้าตัวเอง ตอนนั้นเองที่ผมได้เห็นรูปร่างของพี่สาวผมชัด ๆ เต็ม ๆ ตาและสติอีกครั้ง หน้าอกยังคงไม่ได้มีอะไรมากนัก ผมเคยแอบดูยกทรงพี่สาวผมมันเขียนเบอร์ไว้ว่า "เอ 75" และที่เนินหีพี่สาวผมมันอูมมากจนเรียกได้ว่า เต็มตา ถึงแม้ว่าตอนนั้นขาพี่สาวผมทั้งสองข้างจะกางออกนิด ๆ แต่ผมก็มั่นใจว่า มันน่าจะไม่น้อยกว่าสาวคนอื่นแน่นอน เพราะผมเคยเอามือไปบังดูมันล้นฝ่ามือผมออกมาอีก มันอูมนูนปกคลุมด้วยเส้นขนบาง ๆ ที่มอง ๆ ดูแล้วก็แทบไม่มีเท่าไร ผิดกับผมที่ดกดำมาก ตอนนั้นพี่สาวผมคงสังเกตุเห็นว่าผมมองอยู่ จึงรีบคว้าเสื้อผ้าแล้วออกจากห้องผมไป ผมจึงลุกขึ้นแต่งตัวก่อนที่จะจัดการกับผ้าปูที่นอนที่เต็มไปด้วยกลิ่นคละ คลุ้งไปหมด พอผมเอาผ้าเข้าเครื่องซักผ้าเสร็จ พี่สาวผมก็ออกมาจากห้องน้ำด้านบนเดินลงมาด้วยอาการกะเผกๆ ลงมาเห็นผมก็พยายามหันหน้าหนี ก่อนที่จะมาหยิบเอายาในตู้กินแล้วจึงมานั่งที่โซฟา ผมจึงเดินเข้าไปหา พอพี่สาวผมเห็นผมก็พูดขึ้นมาอีกครั้งว่า "อย่าเล่าให้ใครฟังนะ" แล้วก็มองหน้าผมเหมือนรอคำตอบยืนยันจากผม ผมจึงพยักหน้ารับปากแต่พี่สาวผมก็ให้พูดรับปากด้วย "ครับแจ้ แค่แจ้ไม่โกรธอั้วก็พอ" แล้วพี่สาวผมก็เริ่มถามถึงเรื่องเมื่อคืนจากผม ก่อนที่ผมจะเล่าเท่าที่ผมจำได้ให้พี่สาวผมฟัง พี่สาวผมฟังแบบอึ้ง ๆ ไม่ค่อยเชื่อแต่ผมก็ไม่ได้บังคับอะไรให้พี่สาวผมเชื่อ พอพี่สาวผมฟังผมเล่าเสร็จก็บอกผมว่า "ไปซื้อก๋วยเตี๋ยวให้แจ้หน่อยสิ แจ้เจ็บนะเดินไม่ถนัด" ผมจึงออกไปซื้อก๋วยเตี๋ยวมากินกับพี่สาว พอกินเสร็จพี่สาวผมก็ขอนอนโดนบอกว่าปวดหัว ผมจึงพยายามนั่งคิดถึงเรื่องเมื่อคืน จนผมเองก็หลับไป มารู้สึกตัวอีกทีเกือบบ่ายสามเพราะพี่สาวผมมาปลุก บอกว่า" ไปซื้อยาให้หน่อยสิ" แล้วพี่สาวผมก็ยื่นเงินพร้อมกระดาษใบหนึ่งให้ผม มันเขียนไว้สองสามรายการมี "ยาคุมฉุกเฉินสองกล่อง ยาคุมสองแผง ถุงยางสองกล่อง" สองรายการแรกผมไม่ติดใจ แต่ที่ผมติดใจก็รายการสุดท้ายนี่แหละว่า พี่สาวผมให้ผมซื้อมาทำไม แต่ผมก็ไม่กล้าถามพี่สาวผมก็ไล่ผมให้ไปซื้อ "ไปสิ" สักพักผมก็กลับมาพร้อมของตามสั่งก่อนที่จะยื่นให้พี่สาวผม พี่สาวผมรับของทั้งหมดไปแล้วก็เดินเข้าห้องนอนไป อีกเกือบสองชั่วโมงก็ออกมาใหม่แล้วก็ชวนผมไปห้างเดินเล่นและหาข้าวกิน จนเกือบสองทุ่มก็ชวนผมกลับบ้าน พอถึงบ้านพี่สาวผมก็สั่งให้ผมไปอาบน้ำ แล้วพี่สาวผมก็อาบข้างบน ผมอาบเสร็จจึงมานั่งที่โซฟากะว่าจะดูรายการทีวีสักพักแล้วค่อยไปนอน แต่พอพี่สาวอาบน้ำเสร็จแล้วกลับเข้าห้องนอนสักพักก็เดินออกมาก่อนที่จะบอกผม ว่า "ปิดทีวี ปิดไฟแล้วมาหาแจ้หน่อยสิ" ผมจึงจัดการปิดทีวี ไสำรวจประตูบ้านเรียบร้อย แล้วจึงปิดไฟเดินไปหาพี่สาวผมที่ห้อง พอเข้าไปในห้องพี่สาวผมก็ถามผมว่า "คืนนี้จะนอนที่ห้องหรือนอนห้องแจ้" ก่อนที่ผมจะหายงง พี่สาวผมก็ยื่นอะไรบางอย่างให้ผม มันเป็นถุงยางหนึ่งกล่อง แล้วพูดกับผมว่า "ปิดไฟด้วยแล้วถ้าอย่างไรคืนนี้ก็ใช้ด้วยนะ" พอพี่สาวผมพูดเสร็จก็ล้มตัวลงนอนตะแคง มันเหมือนคำสั่งสวรรค์จากพี่สาวผม ผมไม่รอช้ารีบปิดไฟห้องแล้วตามขึ้นเตียงทันที ไม่ถึงสิบนาที ทั้งผมและพี่สาวผมก็ไม่มีอะไรปิดตัวอีกเลย พี่สาวผมพยายามเอาผ้าห่มมาคลุมตัวแต่ผมก็พยายามเอาออก สิ่งที่ผมเห็นตอนนั้นถึงแม้ในความมืดก็ตามคือ ร่างที่ขาว เพรียวนอนเปลือยกายอยู่บนเตียงต่อหน้าผม มันเหมือนความฝัน แต่ตอนนั้นมันไม่ได้ฝันแล้ว แต่มันเป็นความจริง ความจริงที่ผมเองก็แทบจะไม่เชื่อ ผมเฝ้าสำรวจรูปร่างพี่สาวผมจนกระทั่งพี่สาวผมพูดออกมาว่า "มองอยู่นั่นแหละ ถ้าอยากมองจะให้มองแล้วไม่ต้องทำนะ" แล้วผมก็ไม่รอให้พี่สาวผมพูดอะไรอีก รีบประกบปาก และคว้ามือไปที่เนินอกทั้งสองข้าง มันยังไม่ได้ล้นมืออะไร แต่มันก็เรียกได้ว่าสัมผัสได้ว่ามันนุ่มอะไรเช่นนี้ มันอุ่นอย่างบอกไม่ถูก ถึงแม้ว่าตอนนั้นผมเองจะรู้ตัวว่ามือเย็นไปหมดก็ตาม ผมจำได้ว่าผมประกบปากกับพี่สาวผมนานมาก นานจนพี่สาวผมต้องผลักหน้าผมออก แล้วพูดกับผมว่า "อย่าลืมใส่ถุงยางนะ" แล้วพี่สาวผมก็กางขาออกจนกว้าง ก่อนที่จะปล่อยให้ผมล้วงมือไปสัมผัสจนกระทั่งร่องหีพี่สาวผมแฉะไปหมด ซึ่งแสดงว่ามันพร้อมแล้วสำหรับสิ่งที่ควรคู่กับมัน ผมจึงคล่อมทับตัวพี่สาวผมไว้ ก่อนที่จะเอามือจับท่อนควยผมจ่อไปที่ร่องหีพี่สาวผมที่ตอนนั้นได้แต่หลับตา เม้มปากและกอดรัดตัวผมแน่น แล้วการกดครั้งแรกของท่อนควยผมเข้าไปในร่องหีพี่สาวผมก็เริ่มขึ้นอีกครั้ง แต่ครั้งนี้ผมมีสติทุกอย่าง แต่ถึงผมจะคิดว่าผมมีสติอย่างไรก็ตาม แต่ไม่ทันไร พี่สาวผมก็ผวา จนสะโพกแอ่นขึ้นพร้อมทั้งร้องออกมาว่า "โอ๊ย เจ็บ" ผมจึงหยุดกดก่อนที่จะเริ่มประกบปากพี่สาวผมจนแน่น แล้วออกแรงกดอีกครั้ง ทุกครั้งที่ผมออกแรงกดท่อนควยเข้าร่องหีพี่สาวผม พี่สาวผมก็จะร้องออกมาทุกครั้งว่า เจ็บ จนผมเองต้องหยุดและพยายามเกร็งท่อนควยและยกตัวไว้ไม่ให้ลงไปทับตัวพี่สาวผม เป็นอย่างนี้จนเกือบสิบนาทีได้ ท่อนควยผมทั้งท่อนก็เข้าไปอยู่ในร่องหีพี่สาวผมจนหมด ตอนนั้นคงเพราะความตื่นเต้นผมจึงลืมใส่ถุงยาง โดยพี่สาวผมเองก็ไม่รู้ตัวเหมือนกัน พอท่อนควยผมเข้าร่องหีพี่สาวผมหมดแล้ว ผมก็เริ่มขยับท่อนควยจนกระทั่งมันเริ่มคล่อง จึงเริ่มโยกเข้าออกโดยมีพี่สาวผมที่คอยยกสะโพกรับการกดเข้าของท่อนควยผม อย่างเป็นจังหวะ ตรงบ้างไม่ตรงบ้างจนกระทั่งผมเริ่มทนไม่ไหว จึงพ่นน้ำเสียวเข้าร่องหีพี่สาวผมเต็ม ๆ ทั้งผมและพี่สาวถึงกับกอดและจูบปากกันแน่น จนกระทั่งท่อนควยผมเริ่มอ่อนตัวและหลุดออก ผมจึงล้มตัวลงนอนข้าง ๆ พี่สาวผมพร้อมทั้งดึงเอาพี่สาวผมเข้ามากอด จนกระทั่งพี่สาวผมเริ่มรู้สึกว่ามีน้ำไหลออกมาจากร่องหีจึงเอามือแหย่ดูจึง รู้ว่าร่องหีเต็มไปด้วยน้ำเสียวผม จึงรีบลุกขึ้นพร้อมทั้งถามผมว่า "ไม่ได้ใส่หรือ" ผมจึงเริ่มรู้ตัวก่อนทีจะก้มหน้าเหมือนรู้ตัวว่าผิดจึงสารภาพไปว่า "ลืม" แต่พี่สาวผมก็ไม่ว่าอะไร ก่อนที่จะหยิบเอาทิชชูมาซับจนหมดแล้วก็ล้มตัวลงนอน แรก ๆ ผมก็คิดว่าพี่สาวผมคงโกรธที่ผมลืมใส่ถุงยาง แต่พอผมเข้าไปโอบกอดแล้วถามว่า "แจ้โกรธหรือที่อั้วลืมใส่ถุงยางนะ" พี่สาวผมกับยิ้มให้ผมแล้วพูดกับผมว่า "ไม่เป็นไรหรอก วันหลังอย่าลืมอีกนะ" แล้วพี่สาวผมก็โน้มคอผมไปจูบปาก ก่อนที่จะถามผมอีกครั้งว่า "พอหรือยังนะ ถ้าพอแล้วจะได้นอน" ผมจึงเข้าใจทันทีว่าพี่สาวผมหมายความถึงอะไร จึงเริ่มต้นกับพี่สาวผมอีกครั้ง แต่ครั้งนี้พอจะใส่ถุงยางพี่สาวผมก็พูดว่า "ไม่ต้องใส่แล้ว เดี๋ยวแจ้กินยาเอง" คืนนั้นผมจึงเอาพี่สาวผมไปอีกเกือบสามรอบ เรียกได้ว่ารอบสุดท้ายพี่สาวผมหลับไปแล้ว พอเอาเสร็จผมก็หลับเป็นตายเลยครับ จนกระทั่งตื่นมาเช้าอีกวัน พี่สาวผมยังคงนอนรอผมอยู่ ผมจึงยิ้มให้ก่อนที่จะหอมแก้มและจูบปากกับพี่สาวผม แล้วผมก็ถามพี่สาวผมเรื่องเมื่อคืนว่า "แจ้ ไม่โกรธที่อั้วปล้ำแจ้หรือ แล้วทำไมเมื่อคืนแจ้จึง" พี่สาวผมมองหน้าก่อนที่จะจูบปากผมอีกครั้งแล้วพูดกับผมว่า "แจ้รู้ว่าคืนก่อนนะแจ้เมา แจ้อาจเป็นคนทำก็ได้ ส่วนเมื่อคืนนะ ถ้าไม่อยากอีกวันหลังจะได้ไม่มี" แล้วพี่สาวผมก็ยิ้ม ๆ หัวเราะ ผมจึงจัดการพี่สาวผมไปอีกรอบแต่รอบนี้พี่สาวผมบอกให้ผมใส่ถุงยางด้วย โดยพี่สาวผมเป็นคนใส่ให้ผมเอง หลังจากวันนั้นมา ทุกเย็นหลังเลิกเรียน ถ้าผมและพี่สาวผมกลับบ้านเร็วคือไม่เกินหกโมงครึ่ง เราจะเอากันเสมอ เพราะพ่อแม่ผมปกติจะกลับถึงบ้านหลังสองทุ่มไปแล้วทุกวัน โดยถ้าสายกว่านั้นผมกับพี่สาวไม่กล้า เพราะมีครั้งหนึ่งเพิ่งกดท่อนควยเข้าร่องหีพี่สาวผมสุดเท่านั้นและโยก เสียงรถแม่ผมก็มา ผมจึงต้องรีบโยกจนเสร็จแล้วก็แต่งตัวออกมาดักแม่ โดยให้พี่สาวหลบเข้าห้องน้ำอาบน้ำล้างตัวและแต่งตัวออกมาเกือบไม่ทัน ทุกวันนี้ผมไม่ค่อยได้เห็นแฟนพี่สาวผมเท่าไร แต่ก็มีบ้างที่บางวันก็มาส่งพี่สาวผมที่บ้าน แต่ก็เริ่มหายไป ส่วนพี่สาวผมก็ยังคงมีอะไรกับผมเหมือนเดิมโดยทุกวันนี้ ป๊าม้าผมยังคงไม่รู้เรื่องระหว่างผมกับพี่สาวของผม