ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

♥เพื่อนรักสุดสวาท♥

เริ่มโดย OuTDooRz, พฤศจิกายน 04, 2009, 02:43:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

OuTDooRz

แค่เพียงท่านกด นิยม +1 ผู้โพสก็มีกำลังใจหาสิ่งดีดีมาแบ่งปันแล้วครับ

สวัสดีทุกคนนะครับ ผมชื่อเจ ผมมีเรื่องประสบการณ์เสียวอีกครั้งมาเล่าสู่กันฟังเป็นเรื่องของผมกับเพื่อน สนิท ตอนนี้ผมเรียนมหาลัยแห่งหนึ่งในจังหวัดอยุธยา ปี2 เรื่องมีอยู่ว่าผมมีเพื่อนคนนึงที่สนิทกันมากๆ เราเรียนกันมาตั้งแต่มัธยมปลาย เธอชื่อสาเป็นสาวเหนือจังหวัดตากมาเรียนที่อยุธยาอาศัยอยู่กับน้าเขา สาผิวไม่ขาวมากแต่ว่าเธอดูเนียนและคมมาก ความสนิทของผมกับสามากขนาดว่าเราคุยกันได้ทุกเรื่องเลย สามีอะไรก็จะมาคุยกับผมมากกว่าเพื่อนผู้หญิงเสียอีก สาเป็นคนที่รูปร่างดีมากสูงประมาณ 160 นมของสานั้นใหญ่น่าดูดมาก ด้วยความสนิทกันมันเลยทำให้ผมได้ใกล้ชิดกับสา จนคนอื่นคิดว่าเราเป็นแฟนกันเลย สาเองมีแฟนแล้วคบกันตอนเรียนมหาลัย ผมก็ดีใจด้วยที่สามีแฟนแต่สาก็จะไปไหนกับผมเสมอแฟนสากับผมพอก็รู้จักดี สาเล่าให้ผมฟังว่ามีอะไรกับแฟนแล้ว ผมก็อึ้งเลยไม่นึกว่าจะเร็วแบบนี้ ในช่วงเรียนมัธยมปลายผมไปเที่ยวที่บ้านสาบ่อยๆ แทบจะทุกครั้งที่ปิดเทอมเลย จนที่บ้านสารู้จักและไว้ใจผมเพราะไปทีรัยผมจะช่วยที่บ้านสาขายของเสมอ เวลาจะกลับบ้านสาบางทีพ่อมารับบ้าง บางทีเราก็กลับไปกันเองบ้าง ผมก็ถือโอกาสไปเที่ยวด้วยเพราะไม่อยากไห้สากลับคนเดียว ระหว่างทางเรานั่งรถไปก็คุยกันไปตอนนอนหลับเราก็ซบไหล่กัน บางทีสาก็นอนตักผม ตลอดเวลาที่เป็นเพื่อนกันผมทำหน้าที่เพื่อนที่ดีมาตลอด ได้เห็นอะไรๆ ของสาบ่อยแต่ก็ไม่อยากคิด พอจบมัธยมปลายเราก็มาเรียนมหาลัยเดียวกันแต่คนละโปรแกรม เวลาคุยกันก็น้อยลงไปหน่อยเพราะสาเองก็มีแฟนแล้วด้วย แต่ผมกับสาก็เจอกันอยู่ตลอด เวลาว่างเราก็จะนัดไปกินข้าวดูหนังกันเหมือนเดิม เรื่องมันมาเกิดตอนปิดภาคเรียนใหญ่ ช่วงมีนาคม51ที่ผ่านมาผมก็ไปเที่ยวบ้านสาเหมือนเดิม แต่ว่าคราวนี้มันมีเหตุการณ์ที่ผมไม่อาจลืมเลย ก่อนปิดภาคเรียนสาทะเลาะกับแฟนถึงขนาดบอกเลิกกันเลย ผมก็พยายามเคลียให้ทุกอย่าง แต่มารู้ทีหลังว่าแฟนสามีเมียมาก่อนแล้วแต่ปิดไม่ให้ใครรู้ จนเพื่อนห้องเดียวกับสามาบอก สาเสียใจมากร้องให้ผมก็ได้แค่ปลอบตามภาษาเพื่อน ผมชวนสาออกไปหาที่คุยนอกบ้าน สาระบายให้ผมฟังทุกอย่างร้องไม่หยุดผมก็ปลอบไปเรื่อย สาเข้ามากอดซบที่อกผมร้องให้ผมก็เอามือโอบไหล่ไว้ บอกให้ร้องออกมาให้เต็มที่เลย แล้วก็อย่าเสียน้ำตาอีก สายิ่งร้องมากขึ้น จนสุดท้ายก็เงียบดูอาการดีขึ้นแล้ว ผมก็บอกให้ทำใจนะ มันแก้ไขอะไรไม่ได้ เลิกแล้วก็ให้จบไปอย่ามาร้องให้อีก หลังจากนั้นมาสาก็ดูเข้มแข็งขึ้นมากและดูจะติดผมมากขึ้นด้วย พอสอบเสร็จรอฟังผลแล้วผมก็ไปส่งสากลับบ้านและอยู่เที่ยวเลย แต่คราวนี้ความรู้สึกผมว่ามันแปลกกว่าเก่า รู้สึกว่าสาจะปล่อยตัวมากกว่าเก่าเวลาอยู่กับผม จนบางทีผมก็แซวว่าเป็นแฟนกันเลยไหม สาก็ดูยิ้มๆแต่ไม่พูดอะไร เวลานอนบนรถสาจะพิงผมตลอดจนหน้าอกแนบชิดกับอกผมเลย ก็รู้สึกหวิวๆเหมือนกัน ผมก็ผู้ชายทั้งแท่งนี่ครับ อีกอย่างผมก็เคยผ่านพี่แหม่มผู้หญิงที่ผมรักมากที่สุดมาแล้ว ผมพยายามไม่คิดอะไรแต่รู้สึกว่าควยผมมันตึงอยู่ในกางเกงตลอด พอมาถึงบ้านสาประมาณ 18.00 น. ผมก็เข้าไปสวัสดีพ่อแม่ของสา และก็คุยทักทายตามปกติ แล้วก็ขอตัวไปอาบน้ำแม่สาก็ทำกับข้าวรอไว้แล้ว ผมอาบน้ำเสร็จก็มารอข้างล่างสาอาบน้ำเสร็จก็ลงมากินข้าวด้วยกัน นั่งคุยกันไปมาตามประสา บ้านสาเป็นบ้าน 2 ชั้นข้างบนมี 2 ห้องเป็นห้องสากับห้องพ่อกับแม่ ชั้นล่างเป็นที่โล่งสำหรับดูหนังกินข้าว วันนั้นผมรู้สึกเพลียก็ขอตัวไปนอน ผมนอนข้างล่างคนเดียว เช้าผมก็ไปช่วยพ่อขายของ ผ่านไป 2 วันพ่อกับแม่ต้องลงมาธุระที่กรุงเทพฯ 1 อาทิตย์เหลือผมกับสาเฝ้าบ้าน ร้านก็เลยปิดไว้ก่อน กลางวันเราก็ออกไปเที่ยวซื้อของกัน ตอนค่ำเราก็มากินข้าวกันดูโทรทัศน์กันไป ความสนิทก็เลยทำอะไรไม่ค่อยระวัง จะอาบน้ำแต่งตัวก็เลยจะเห็นกันบ่อยๆ แล้ววันที่ทำให้เราสนิทยิ่งขึ้นก็มาถึง เรานั่งดูโทรทัศน์กันหลังกินข้าวแล้ว ประมาณ 20.00 น. สาขอตัวไปอาบน้ำผมก็นั่งคนเดียวดูอะไรไปเรื่อยเปื่อย สาอาบเสร็จก็ลงมานั่งข้างๆ ผมสังเกตเห็นนมของสาผ่านรอยเสื้อระหว่างกระดุม นี่สาไม่ได้ใส่ชั้นในหรอเนี่ย ผมก็ทำเฉยๆ และก็ไปอาบน้ำ ระหว่างอาบน้ำผมนึกถึงพี่แหม่มบวกกับเห็นนมที่อวบอัดของสาก็เลยชักว่าวไป ด้วย ผมออกเสียงเรียกชื่อพี่แหม่มตลอด คิดว่าสาคงไม่รู้ จนชักเสร็จแต่งตัวลงมานั่งดูโทรทัศน์ต่อ อยู่ๆสาก็ถามผมตรงๆเลยว่าเมื่อกี้เจชักว่าวหรอ ผมก็เงียบและตอบตรงๆว่าใช่และถามว่าสารู้หรอ สาบอกว่าได้ยินตอนเดินผ่านจะขึ้นห้องน่ะ สาถามย้อนว่าเจมีอารมณ์มากเลยหรอ ผมบอกว่าใช่ก็เลยชักเอาออกบ้าง ปกติก็พูดกันตรงๆ แต่ตอนนี้รู้สึกว่าสาหน้าแดงๆ ผมเลยถามว่าเป็นอะรัยมีอารมณ์หรอสาเงียบและนั่งนิ่ง ผมถามแล้วสามีอารมณ์ทำยังงัยล่ะ สานิ่งและพูดว่าตั้งแต่เลิกกับแฟนมาก็ไม่เคยคบใครอีก ผมแกล้งเย้าต่อว่ามีรัยให้ช่วยบอกนะ ในใจคิดว่าวันนี้น่าจะมีอะไรดีแน่ สายิ้มแล้วบอกว่าบ้าน่า! เราก็ดูโทรทัศน์ต่อดันไปเปิดเจอหนังเรต R นิดๆ เราสองคนมองหน้ากันแบบไม่ได้นัดเลยแต่ก็เก็บอาการไว้ แล้วผมก็ถามว่าสาง่วงยัง เจง่วงแล้วนะอยู่ๆ สาก็พูดว่าเจวันนี้ขึ้นไปนอนเป็นเพื่อนสานะสาเหงา ผมก็บอกว่าได้สิ เดี๋ยวเจปิดบ้านปิดไฟแล้วจะตามขึ้นไปนะ เสร็จแล้วผมก็เดินตามสาขึ้นไป วันนี้ผมกับสาได้นอนห้องเดียวกัน ผมกำลังจะปูที่นอนข้างๆ เตียงแต่สาพูดว่าเจมานอนด้วยกันสิ เพราะเตียงสาใหญ่นอนสองคนสบายเลยล่ะ เรานอนข้างล่างก็ได้ สาบอกว่าเออน่าเจมานอนด้วยกันนี่แหละคุยได้ถนัดหน่อย ใจผมมันหวิวตั้งแต่คุยกันข้างล่างแล้วความรู้สึกอยากเย็ดสา มันเกิดขึ้นมาอย่างต่อเนื่อง และคิดว่าสาเองก็มีอารมณ์อยากเย็ดเหมือนกัน เรานอนคุยกันไปเรื่อยๆ อยู่ๆสาก็พูดอกมาว่า เจเราเป็นเพื่อนสนิทกันมานาน เจช่วยเหลือสามาตลอด ตอนนี้เจช่วยสาหน่อยได้ไหม ผมนอนฟังควยแข็งขึ้นมาทันที แล้วคิดว่าได้เย็ดกับสาแน่นอน เจตั้งแต่สาเลิกกับแฟนมาก็ไม่เคยยุ่งกับใครเลย เจช่วยสาหน่อยนะสามีอารมณ์และก็อยากมานานแล้ว ผมบอกว่าสาเรามันเพื่อนกันมันจะดีหรอ สาตอบทำเอาผมอึ้งเลย สาบอกว่าก็เพื่อนกันนะสิดีแล้วหรือว่าเจจะให้สาไปมั่วกับคนอื่นล่ะ มันก็จริงแหละแต่ว่า... เจช่วยสาหน่อยนะสาอยากเหลือเกิน หลังจากนั้นก็ไม่มีเสียงอ้อนวอนอีก ผมมองหน้าสาและก็ค่อยๆ ประกบปากดูดกันจากริมฝีปากค่อยๆ บรรจงเม้มเลียและก็สอดลิ้นเข้าไปใช้ลิ้นพันกันสร้างอารมณ์ได้ดีมาก ผมค่อยๆชอนไชลิ้นดูดอย่างแผ่วเบาอยู่พักนึงก็ค่อยๆเลื่อนลงมาที่ลำคอมือก็ บีบนมสาจากนอกเสื้อแล้วก็ค่อยๆถอดกระดุมออกทีละเม็ด เสียงสาเริ่มคราง อึ่มมมม....อาาาา....ผมถอดเสื้อสาออกทำให้ผมเห็นเต้าอันอวบอัด น่าฟัดมากๆ ผมถึงกับตะลึงในความใหญ่และอวบ จนสาถามว่าเจจะดูอย่างเดียวหรอ ผมเลยก้มลงไปดูดหัวนมสา ทีนี้สาถึงกับแอ่นอกขึ้นมารับการดูดเม้มของผม และเอามือกดหัวผมแน่น ผมฟัดเต้านมคู่งามเต่งตึงมากทั้งซ้ายขวา มือก็ถอดกางเกงนอนขายาวออกไปกองที่ปลายเท้า แล้วก็เอามือลูบไล้ผ่านหน้าท้องอันแบนราบ ขณะที่ปากและหน้าก็กำลังเฟ้นฟัดกับนมอยู่ ผมลูบมือผ่านลงไปที่เนินหีของสา เอามือลูบและเน้นวนรอบๆ สาถึงกับส่ายก้นสักพักผมเอามือบดบี้ที่เนินหีนั้นและใช้นิ้วสอดเข้าไปข้างใน ร่องหีมันเริ่มมีน้ำเงี่ยนของหีออกมาชุ่มมือเลย ผมไซร้เลื่อนลงมาเรื่อยๆผ่านหน้าท้อง ดูดเม้มวนบริเวณหน้าท้องสักพัก สาตอนนี้แอ่นเนินหีเด้งรับมือการแยงนิ้วเข้าออก ดูเอวสาร่อนมาก สาเป็นคนที่มีอารมณ์ทางเพศสูงเหมือนกัน ตอนนี้สาครางออกมา "โอวววว...ซี้ดดด...อูวววววว..." เสียงเริ่มดังมากขึ้น ผมจับขาแยกออกและดันไปข้างหน้าแล้วเอามือแหวกร่องหี และก้มลงไปใช้ปากกับเนินหีของสา พอลิ้นสัมผัสร่องหีเท่านั้นสาคราง"โอยยยย...ซี้ดดด...อูวววว...ซี้ดดดดด ..."สาพรึมพรำว่าเจไม่รังเกลียดหรอ สาเคยผ่านผู้ชายมาแล้วนะ ผมบอกว่าไม่รังเกลียดหรอกสาชอบหรือเปล่าล่ะ สาชอบมากที่สุดเลย ซี้ดดด.....อูยยยย......ผมละเลงลิ้นลงไปวนในรูเสียวรูดขึ้นๆลงๆสายิ่งดิ้น ส่ายตูดไปมา..ซี้ดดด...อู ยยยย...เจสาเสียวเหลือเกิน ควยผมตอนนี้มันโด่แข็งมากๆ แต่ผมก็เลียให้สาอย่างต่อเนื่อง อยากให้สามีความสุขสุดยอด ผมเอาลิ้นบดบี้กับเม็ดเสียวของสา ที่นี้สายิ่งครางดังขึ้นมากเลยโอยยยย...ซี้ดดด...อูวววว...ซี้ดดดดด เจสาจะไม่ใหวแล้วเสียวเหลือเกิน ทำไมเจเก่งจัง สาอยากให้เจเย็ดสาได้แล้วสาจะขาดใจอยู่แล้ว โอวววว...ซี้ดดด...อูวววววว.....อูยยยยย....."ผมเร่งเลียเร็วขึ้นจนสาแอ่น เนินหีร่อนไปมาและครางไม่เป็นภาษาแล้ว ผมก็ยิ่งขยี้ลิ้นลึกขึ้นเร็วขึ้น "อูยยยย...ซี้ดดด...โอวววว...มันส์หีเหลือเกินเจสาไม่ไหวแล้วสาจะออกแล้ว เจอย่าทรมานสาอีกเลย ผมดูดเน้นๆรัวลิ้นเร็วๆ"โอยยยย...ซี้ดดด...เสียวววว...โอวววว...เสียวอะไร อย่างนี้เจสาไม่ไหวแล้วจะ...จะ....ออกแล้ว.."โอยยยย...ซี้ดดด...อาา...โอ วววว...สากระตุก3-4ทีและพูดว่าเจสาเสียวและมีความสุขเหลือเกิน เจเก่งเหลือเกินสาไม่เคยมีความสุขและเสียวแบบนี้เลย น้ำหีสาออกมาเต็มหน้าผมเลยตอนนี้ ผมจึงเลียน้ำหีของสาให้จนเกือบหมด แต่ผมเองก็ไม่ไหวแล้วควยมันจะระเบิดให้ได้ ผมถอดเสื้อบอลและกางบอลของผมออกหมดจนตอนนี้เราทั้งคู่เปลือยร่อนจ้อนแล้ว เราไม่อายอะไรกันแล้ว ผมบอกว่าสาช่วยอมควยให้เจบ้างนะ สาเองก็ทำตามโดยง่ายเพราะเคยผ่านมาเหมือนกัน สาขึ้นมานอนตรงหว่างขาผมเอามือคว้าควยผมดูดและเลียสลับไปมาสาดูดเก่งเหมือน กัน สาเอาลิ้นวนที่หัวควยและดูดอย่างเมามันส์มาก ทำกันสักพักผมจะไม่ไหว มันจะแตก เราสองคนเลยเปลี่ยนท่าหมา ผมเอาควยถูไปมาที่รูหีสา แล้วรูดขึ้นๆลงๆแต่ยังไม่สอดเข้าไป จนน้ำหีของสาเยิ้ม ผมเลยบอกสาว่าเจจะเย็ดแล้วนะ สาไม่ตอบแต่พยักหน้ารับ ผมเลยค่อยๆดันควยเข้ารูหี มันรู้สึกว่าคับและฟิต ตั้งแต่เลิกมาก็ไม่ได้ยุ่งกับใครอีกเลย และควยของผมก็พอสมควร ผมกดควยลงไปเรื่อยๆกอบกับน้ำหีที่ออกมาก่อนหน้าช่วยให้ลื่นคล่องตัวขึ้น ผมดันจนสุดโคนควยมันเสียวมากเลยเกิน รูหีของสาตอดรัดควยผมอย่างแรง ผมค่อยๆชักออกมาเกือบสุด สาถอยก้นตามเลยครับ ผมเลยกระแทกสวนไปดังปั๊ป.... สาถึงกับผวา และบอกว่าเจสาเจ็บและเสียวเหลือเกิน ผมก็ดึงออกมาอีกแล้วก็กระแทกลงไปจากช้าๆและเร็วขึ้น ตอนนี้ปวดควยแทบระเบิดแล้ว ผมซอยเอวเร็วขึ้นเสียงสาก็ครางดังขึ้น"โอยยยย...ซี้ดดด...เสียวววว...โอวววว ...ผมจับสาเปลี่ยนท่าให้นอนหงาย และยกขาขึ้นแล้วโน้มไปข้างหน้า ผมสอดตัวเข้าไปอยู่ตรงกลาง แล้วเอาควยสอดเข้าไปตัวผมก้มลงไปดูดนมฟอนเฟ้นหน้าอกสาอย่างกระหาย "อูยยยย...ซี้ดดด...โอวววว...ควยก็ซอยไปเรื่อยๆซี้ดดด.....โอยยยย เจสาจะเสร็จแล้วเจเย็ดสาแรงๆเลย "โอยยยย...ซี้ดดด...มันส์อะไรอย่างนี้..อูยยยย...เจสาเสียวเหลือเกิน ผมเองก็จะแตกอยู่แล้ว จึงเร่งสปีดควยเร็วขึ้น สาออกหรือยัง"อูยยยย...ซี้ดดด...โอวววว สาจะออกแล้วเจเร็วอีก"โอยยยย...ซี้ดดด...เจจ๋า...สาไม่ไหวแล้วววว...โอยยยย ...เสียวใจจะขาดแล้ว ววว...ไม่ไหวแล้วววว...โอ้ยยย...แตกกกก...แตกแล้วววว...โอ้ยยยยย..."ผม รู้สึกถึงการกระตุกของสาแสดงว่าเสร็จแล้ว ที่นี้ผมรัวกระแทกเต็มแรงเลย เร่งเร็วขึ้นอีกน้ำควยผมจะกระฉูดแล้วโอยยยย...ซี้ดดด...เสียวววว...โอวววว. ผมกระแทกถี่ๆติดกันอีก 5-6ที โอยยยย...เจเสียวใจจะขาดแล้ว ววว...เจไม่ไหวแล้วววว...โอ้ยยย...แตกกกก...แตกแล้วววว.โอ้ยยยยยย...อ๊าาา ......ผมก็กระฉูดออกมาเต็มร่องหีของสาเลย ผมยังซอยต่อไปเรื่อยๆ รูหีสาตอดลำควยผมตุบ..ตุบ..และรีดน้ำควยของผมออกมาอีกจนหมดลำ ผมแช่ควยในร่องหีสาและก้มลงไปดูดนมและก็ดูดปากกับสาอย่างมีความสุข สักพักผมก็พลิกตัวมานอนหมดแรงอยู่ข้างๆ สาเองก็ขยับตัวเข้ามาซบผมและเราก็นอนกอดกันอย่างมีความสุข สากระซิบผมว่าสามีความสุขเหลือเกิน ไม่เคยเสียวซ่านแบบนี้เลย ต่อไปนี้สาจะไม่มีใครอีกแล้ว สาจะให้เจเย็ดคนเดียวเลยนะ ผมก็ยิ้มๆและเราก็ดูดปากกันอีกรอบ และเริ่มบทรักที่สุดเสียวกันต่ออีก 2 ครั้งและก็หลับไป ตื่นมาอีกทีเกือบ 10.00 น. เช้าเราก็ลุกขึ้นมาอาบน้ำ จะไปกินข้าวข้างนอกกัน ระหว่างที่เราอาบด้วยกันเราก็เย็ดกันในห้องน้ำอีก 1 รอบมีความสุขเหลือเกิน ระหว่างที่พ่อแม่สาไปธุระ ผมกับสาก็เย็ดกันทั้งกลางวันกลางคืนเลยครับ ในห้องน้ำ, ห้องนอนสา, ห้องนอนแม่, หน้าโทรทัศน์, เราเย็ดกันมันส์สุดๆเลยครับ แล้วความสัมพันธ์ระหว่างเราก็ยิ่งแนบแน่นเกินกว่า แค่เพื่อนสนิทธรรมดาแล้ว ช่วยเม้นกำลังใจผมด้วยนะครับ วันหน้าผมจะมาเล่าให้ฟังอีก ยังมีเรื่องที่เราเล่นเสียวกันอีก 1 อาทิตย์ที่พ่อแม่ไม่อยู่เราเย็ดกันทุกวันเป็นช่วงที่เรามีความสุขกันมากๆ และยังมีเรื่องที่ผมได้ฟันเด็กกระเหรี่ยงสาวใช้บ้านสาอีก ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ทราย ไม่เปลี่ยนแปลง

สนุกดีครับ เรื่องเจ กับสา เอากันสุดมันส์เลย

tantawanjames

จากเพื่อนเขยิบฐานะเป็นผัวเลย เสียวมันดีครับ