สวาทแม่หมาย (ลองแต่งนะคับท่าน)

สวาทแม่หมาย (ลองแต่งนะคับท่าน)

• 0 ตอบ
  • 6607 อ่าน
*

ออฟไลน์ slotass

• Junior Member
  • 590
  • 249
  • หอปราถนาดี
« เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2009, 04:35:14 PM »
บ้านของผมเป็นหมู่บ้านบ้านแต่ละหลังจะอยู่ติดๆกันและข้างบ้านนั่นเองมีแม่หม้ายคนหนึ่งชื่อพิมพี่พิมมีลูกชาย1คนพี่พิมมีอาชีพเป็นนางพยาบาลเวลาพี่พิมจะเปลี่ยนเสื้อผ้าผมต้องปีนรั้วแอบดูที่ช่องม่านทุกครั้งผมแอบดูผมเห็นทุกส่วนเลยนมไม่ใหญ่มากแต่หัวนมน่าดูดมากและส่วนสำคัญคือหีนั้นใหญ่มากมีหมอยดกมากและก้นงอนน่าเข้าไปแหกตูดเลียยิ่งนักมีอยู่วันหนึ่งลูกชายเขาไม่อยู่บ้านและไม่ชอบล็อกประตูผมเห็นไม่มีใครก็เลยเดินเข้าไปในบ้านก็เลยเห็นห้องของพี่เขาเปิดอยู่เลยเดินเข้าไปผมตรงเข้าไปในตระกร้าผ้าที่ยังไม่ได้ซักทันทีและผมหยิบกางเกงในที่ใช้แล้วมาสูดดมอย่างชื่นใจเพราะผมใฝ่ฝันอยากร่วมรักกับเธอมานานมากผมสูดกลิ่นหีในกางเกงในของเธอจนลืมตัวว่ามีคนมายืนอยู่ข้างหลังพอผมหันไปก็ตกใจเพราะมันคือพี่พิมนี่เองพี่พิมถามผมว่าทำอะไรผมหน้าซีดพี่ก็เอากางเกงในของแกคืนไปและบอกว่าดมทำไมมมันเหม็นออกผมบอกว่าไม่เหม็นหรอกชื่นใจออกครับพี่พิมอายและผมบอกว่าพี่สวยจังรู้ไหมพี่พิมก็ทำเป็นไล่ผมผมไม่ไปผมบอกว่าขอกางเกงในตัวนั้นได้ไหมจะเอาไว้ดมพี่พิมบอกไม่ให้ผมเลยแหย่ไปอีกว่างั้นขอกางเกงในที่ใส่อยู่ไม่งั้นผมไม่ไปพี่พิมเลยถอดออกให้พี่พิมใส่กระโปรงผมได้มาไม่รอช้ารีบเอามาดมอย่างชื่นใจพี่พิมก็บอกว่าเหม็นไหมผมบอกว่าหอมมากครับผมเลยขอพี่บอกว่าขอดมหีหน่อยได้ไหมพี่พิมอายผมบอกว่าผมเห็นของพี่พิมหมดแล้วเพราะผมแอบดูทุกวันผมจับพี่พิมนั่งลงบนเตียงถ่างขาออกเห็นหีได้ชัดเจนมันใหญ่มากและมีน้ำซึมออกมาผมแหกหีเลียมันหอมยั่วใจที่สุดพี่พิมสูดปากกดหัวผมไว้ผมละเลงลิ้นไปทั่วหีของเธอทุกซอกทุกมุมและพี่พิมก็เกร็งปล่อยน้ำของเธอเข้าปากผมๆกินอย่างอร่อยจากนั้นผมก็จูบปากเธอถอดเสื้อออกดูดหัวนมที่น่าดูดของเธอๆครางออกมาในลำคอผมปลดกางเกงผมออกมาและเอาควยจ่อที่ปากรูหีแล้วค่อยๆเสียบลงไปเธอร้องเสียงหลงกอดคอผมไว้แน่นผมเริ่มกระเด้าช้าๆและแรงขึ้นเธอเด้งสู้ผมและร้องครางออกมาซี้ดๆแรงหน่อยจ๊ะพี่ใกล้แล้วผมกระแทกจนเธอแกร็งร้องออกมาลั่นห้องผมฏ้เปลี่ยท่ามาท่าหมาเอากันก้นเธองามน่ากระแทกมากผมจับกระแทกจนเธอครางออกมาไม่ได้ศัพท์จากนั้นเธอก็ขึ้นคร่อมขย่มผมเองเธอซูดปากขย่มผมอย่างเมามันจนเธอเกร็งอีกหนึ่งรอบและผมจับเธอนอนหงายกระหน่ำแทงเธอจนเธอบอกว่าใกล้อีกแล้วผมก็ใกล้เช่นกันผมกระแทกแรงจนน้ำรักแตกใส่รูหีเธอเต็มไปหมดและเธอก็เกร็งตามมาติดๆเรานอนกอดกันผมบอกว่านางฟ้าของผมผมรักพี่พิมจังครับต่อไปผมจะเย็ดพี่ทุกวันเลยนะครับพี่พิมรับคำบอกว่าได้จ๊ะถ้ามีโอกาส
ทุกวันนี้เมื่อผมมีโอกาสผมก็มาเย็ดกับพี่พิมทุกครั้งไป

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ