ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ได้เย็ดกับน้องอายุต่างกัน10ปี

เริ่มโดย underlovely, พฤศจิกายน 06, 2009, 07:16:54 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

underlovely

ขอเล่าความเสียวด้วยครับ เรื่องนี้เป็นเรื่องจริงที่เกิดขึ้นกับชีวิตผม คือผมได้เย็ดกับน้องที่มีอายุน้อยกว่าผม10ปี น้องเค้าทำงานอยู่ในจังหวัด และต้องติดต่อกับหน่วยงานของผมเป็นประจำเดือนละหลายๆครั้ง  ต่อแรกผมก็ไม่รู้ว่าน้องเค้าแอบมองผมอยู่ จนแม่บ้านทำความสะอาดที่ทำงานบอกกับผมว่า มีคนสนใจนะพี่ ที่มาติดต่อกับพี่บ่อยๆนั้นแหละ ซึ่งผมก็ไม่คิดว่าเป็นน้อง พอเจอน้องเค้าอีกทีก็ลองทักทายดู ขอเบอร์โทร. น้องเค้าก็ชี้ไปที่ท้ายกระดาษแผ่นหนึ่ง ผมชะเง้อมองดู ก็ร้องอ๋อทำงานที่นี่เอง แล้วผมก็กลับไปทำงานต่อ ทิ้งระยะมาอาทิตย์กว่าๆก็เลยลองโทร.ไปหาน้อง  ดูน้องเค้าจะตื่นเต้นมาก หลังจากนั้นได้โทร.คุยกันบ่อยขึ้น จนเธอต้องให้เบอร์มือถือกับผม นัดเจอกันทานข้าวเที่ยงด้วยกันบ่อยขึ้น  ไปบ้านเธอพบพ่อ-แม่ ญาติผู้ใหญ่ของเธอหลายคน ชมผมว่า หล่อ หน้าตาดี ทำเอาน้องเค้าอายแทนผมที่ญาติพูดอย่างนั้น คบกันมาได้ 7-8 เดือน ผมก็มีโอกาสได้เย็ดน้องเค้า  ผมถามน้องว่า วันนี้จะไปไหนกันดี น้องบอกว่า แล้วแต่พี่.... ก็แล้วกัน ถ้างั้นไปที่ที่เงียบๆนะ น้องเค้าพยักหน้า ผมก็เลยพานั่งรถออกนอกเมืองไป 4-5 กม.เลี้ยวเข้ารีสอร์ทพอลงรถผมก็จูงมือน้องเค้าไปในห้องน้องขอตัวเข้าห้องน้ำ ในห้องมี TV เปิดอยู่แล้ว ผมก็เลือกเปลี่ยนช่องไปเรื่อยๆ จนมาสะดุดอยู่ช่องที่เค้าเปิดหนัง X ให้ดู ผมก็เลยค้างไว้เอนหลังนอนดู ซักพักน้องออกมาจากห้องน้ำมาสงสัยจะเข้าไปล้างหี ผมยื่นมือออกไปน้องก็ยื่นมือมาจับมือผม ผมก็เลยดึงเธอมานอนข้างๆ น้องจึงหันไปทางTV ที่ผมเปิดดูอยู่ น้องถามว่าดูเหมือนกันเหรอหนังแบบนี้ ผมตอบว่า ก็ดูได้ตื่นเต้นดี ผมกับน้องน้องดูไปเรื่อย เป็นหนังฝรั่งกำลังเอาควยเข้าหีอยู่พอดีส่วนผมมีอารมณ์อยู่ก่อนแล้ว อดไม่ไหวก็เลยเอื้อมมือสอดเข้าใต้เสื้อยืดน้องผ่านใต้ขอบเสื้อชั้นในไปสัมผัสกับเนินนม ที่ไม่ใหญ่มากแต่เต็มมือพอดี น้องหันมามองหน้าผมแล้วยิ้มผมก็เลยจูบเธอเบาๆแล้วหนักขึ้นเรื่อยๆ ส่วนมือก็ทำงานขยี้หัวนมสลับกับขยี้เต้านมเธออย่างมันมือจนเธอครางในลำคอเบาๆ  ผมก็เลยเลื่อนมือลงมาตามหน้าท้องผ่านสะดือ รู้ได้ว่าเธอแขม่วท้องรับมือที่ผ่านไปสู่ท้องน้อยรอดขอบกางเกงยีนที่ไม่แน่นมาก พอจะสอดผ่ามือแบนๆเข้าไปได้ จนสัมผัสกับเนินหีและหมอยขนาดกำลังเหมาะมือ ผมเอาปลายผ่ามือกดขยี้เนินหีบดกับหมอย อยู่พอสมควรเห็นว่าไม่ถัดเลยดึงมือออกมาปลดกระดุมกางเกงตามด้วยรูดซิปลงไป ทำให้เกิดช่องว่างพอที่จะสอดมือเข้าไปกำหีได้ทั้งมือ เอาแยงไปตรงกลางร่องหีก็ได้เจอกับน้ำหีแฉะมากๆผมได้ใจเลยเอานิ้วกลางไปบดขยี้เม็ดแตดของน้อง คราวนี้น้องเริ่มขยับก้นขึ้นลง ปากก็ครางอือๆๆในลำคอแต่เสียงไม่ออกมา เพราะโดนปากผมประกบอยู่ ผมทำอยู่นาน สงสัยน้องจะเสียวมาก ละปากออกจากปากผมแล้วหายใจหอบและแรงอย่างเร็ว พร้อมๆกับบอกผมว่า พี่..... มันเสียวค่ะ ผมก็เลยเลิกทำ หันมานั่งอยู่ปลายขาน้อง แล้วรูดขอบกางเกงยีนพร้อมกับบิกินี่ตัวน้อยออกมาพร้อมกัน พอพ้นเนินหีทำให้เห็นหีเต็มตาผมร้องว่า น้องหีใหญ่จังเลยหมอยก็สวยด้วย น้องเค้าอายเอามือมาปิดหีไว้ ผมเลยรีบถอดกางเกงน้อง แล้วจัดการกับของตัวเองจนล่อนจ้อน ผมแหวกขาน้องออกและแกะมือน้อยๆที่ปิดหีไว้บอกน้องว่า ขอดูหีชัดๆหน่อย พอเปิดมือออกทำให้ผมเห็นย้ำหีที่เยิ้มแฉะออกมากนอกแคมเม็ดแตดโผล่ล้ำแคมออกมาเล็กน้อย ซึ่งเม็ดมันใหญ่มาก ชี้ชันมาด้านหน้าอย่างท้าทายเหมือนรอลิ้นของผมอยู่ ผมไม่รอช้าดันขาสองข้างของน้องงอพับไปกับสีข้าง ทำให้หีลอยเด่นขึ้นมาเห็นหีโหนกนูนและเม็ดแตดอย่างชัดเจน ผมซุกหน้าลงเลียหีน้องเค้าทันที่ ทั้งดูดแตด และเอาลิ้นเลียหี สอดลิ้นเข้าไปข้างในเลียถึงรูตูดน้อง จนก้นน้องเค้าขยับขึ้นลงปากก็ร้องครางว่าเสียว น้องเสียวใจจะขาดอยู่แล้ว ซักพักผมก็หยุดเพราะน้องเค้าจะถึงจุดสุดยอดแล้ว เอาควยขนาด 6 นิ้วผมจ่อหีและออกแรงเด้าเบาๆ ซอยถี่ๆ จนเข้าไปหมดทั้งควย 6 นิ้ว จังหวะก่อนจะเข้าหมด ผมถอนออกมา แล้วเด้าพรวดทีเดียวมิดควย น้องเค้าสะดุงพรวด พร้อมกับร้อง โอ้ยๆๆ อือๆๆๆๆ ผมกดแช่ไว้ซักพัก ดึงแขน2ข้างน้องขึ้นมาพร้อมกับตัวน้องมาน้องทับหน้าขา แต่ควยก็ยังคาอยู่ผมเลยจัดการกับเสื้อยืดและชั้นในผมกับน้องก็อยู่ในชุดวันเกิด ผมก้มลงดูดนมข้างหนึ่ง มืออีกข้างก็บี้หัวนม สลับกับขยำเต้านม ผมรู้สึกว่าก้นน้องเริ่มขยับเข้าออกเข้าหาหน้าท้องผม จนผมเสียวจนน้ำจะออก ก็เลยวางน้องเค้านอนหงาย ถอดควยออก ก้มลงไปเลียหีอีกที เห็นน้ำหีไหลย้อยไปตามร่องหี จนถึงรูตูด ผมกระซิบบอกน้องว่าน้ำหีออกเยอะมากเลยเสียวไม๊ น้องไม่ตอบ แต่ถามกลับว่าน้ำหีออกเยอะน่าเกลียดไม๊ ผมบอกว่าไม่หรอก ดีซะอีกจะได้เย็ดกันสนุก ว่าแล้วผมก็ก้มลงเลียหีน้อง เลียกินน้ำหีที่ไหลออกมา สลับกับดูดเม็ดแตด น้องคงเสียวมากน้ำหีไหลออกมาไม่หยุดเลย ร้องครางเสียงดังขึ้นเรื่อยๆ ก้นก็ขยับขึ้นลงไม่หยุด เสียงค่อยๆเบาลง แต่หายใจแรงขึ้นเรื่อยๆ จนจังหวะหนึ่งน้องร้องออกมา "โอ้ยๆๆๆ อืออือๆๆๆ "ตัวขยับดิ้นพราดๆบิดไปมา ผมรู้เลยว่าน้องเค้าถึงสวรรค์แล้วผมก็รีบตามทันที เย็ดหีน้องเค้าอย่างแรงเสียงเนินควยกระทบกับเนินหี ดังพับๆๆๆๆ เร้าใจมาก ทุกครั้งที่เย็ด น้องเค้าร้องโอ้ยๆๆๆ อือๆๆๆๆ ผมซีดปากด้วยความเสียวบอกกับน้องว่า หีน้องเย็ดมันจัง เสียวดี พี่... เย็ดแรงๆ เลยนะ ไม่เจ็บนะ น้องเค้าพยักหน้า ผมได้ใจมาก เด้าเย็ดเต็มเหนี่ยวอีก 7-8 ที "น้อง.... พี่น้ำออกแล้ว.. ไม่ไหวแล้วน้ำแตกแล้ว จังหวะที่น้ำแตกผมถอนควยออกมาเกือบสุดเย็ดพรวดอย่างแรง พร้อมกับน้ำที่แตกเข้าไปในหีน้อง น้องเค้าร้อง โอ้ยๆๆๆ ผมกอดเธออย่างแน่นน้องก็กอดผมแน่นเหมือนกัน ผมซีดปากด้วยความเสียวสุดยอด กระซิบบอกน้องว่า หีน้องเย็ดดีจังน้ำออกเยอะชอบมากเลย น้องเค้ายิ้ม น้ำพี่... ก็ออกเยอะเหมือนกันเต็มหีน้องเลยผมก็เลยจูบเธอหนักๆอีกเรานอนกอดกันควยแช่คาหีอยู่อย่างนั้น ซักพักผมถอนควยออกมาน้ำควยของผมไหลออกมาเลอะที่นอน ชี้ให้น้องเค้าดูน้ำควยที่ไหลออกมาจากหี ผมเอาผ้าเช็ดตัวเช็ดหีให้น้อง แล้วเราก็เข้าไปล้างควยล้างหีในห้องน้ำกัน ในห้องน้ำผมได้เย็ดเธออีก เอาไว้คราวหน้าครับจะมาเล่าต่อวันนี้แค่นี้ก่อนครับเล่าไปควยแข็งไป สงสัยต้องได้พึ่งแม่นางทั้ง 5 แล้วละครับ