ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เริ่มวันใหม่ง...สอนลูกให้รู้ภาษา

เริ่มโดย underlovely, พฤศจิกายน 06, 2009, 07:15:41 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

underlovely

ผมอยู่บ้านชื่อ ใหญ่ ลูกชายคนเดียวของพ่อแม่ๆแท้ๆผมเสียไปตั้งแต่ผมจำความยังไม่ได้ผมอยู่กับปู่ย่าและผู้หญิงที่เลี้ยงผมมาเป็นน้องแม่ผมที่พ่อเอามาเป็นเมียยังไงผมก็เรียกเธอว่าแม่และเธอรักผมมากเอไม่มีลูก พ่อแม่ผมเป็นคนหัวสมัยใหม่จบนอกทั้งคู่เลี้ยงผมแบบฝรั่ง ใช้เหตุผลอารมณ์ พ่อยังดูไม่แก่แน่นอนแม่ยังดูสาวสวยเหมือนวัยรุ่นเพราะอ่อนกว่าพ่อหลายปีแม่อายุสามสิบปลายๆเท่านั้น เราอยู่กับปู่ย่าจนผม ๖ ขวบเราถึงแยกออกมา ผมเห็นประจำจนชินที่ทั้งคู่แสดงความรักกอดจูบกัน เมื่อผมเข้าวัยเจริญพันธุ์มันปกติที่ผมจะสนใจเรื่องเพศตรงข้ามและผมชอบแอบมองแม่คนสวยของผมเอง พ่อแม่ก็สอนสอดแทรกความรู้เรื่องเพศให้ผมอยู่เสมอทั้งทางอ้อมและทางตรงผมจะได้ไม่ไปผิดทางทั้งยังบอกว่ามัน เป็นธรรมชาติที่หญิงชายจะมีความต้องการทางเพศต่อกัน พ่อยังสอนถ้าผมเหลืออดก็ให้ชักว่าวบ้างอย่าเก็บกดนัก แน่นอนผม ๑๖ ไปแล้ว ทั้งคู่อยากให้ผมเก่งภาษาก็ส่งให้ผมเรียนพิเศษบ้าง แต่ทั้งคู่มีหลักการง่ายๆคือให้ผมดูหนังอ่านหนังสือภาษาอังกฤษที่ผมชอบสนใจผม จะได้จำศัพท์และเรียนรู้เร็ว แน่นอนวัยขนาดนี่ผมสนใจเรื่อง sex ก็อ่านหนังสือดูหนังประเภท erotic ทั้งคู่ไม่ห้ามหวงผมในเรื่องนี้ให้และได้ผลดีเราไม่อายหรือปกปิดอะไรกันเรื่องพวกนี้ บางทีผมก็ทำอะไรทะลึกๆไปบ้างทั้งคู่ก็ไม่ว่าอะไรถือว่าเป็นธรรมชาติตามวัย
       คืนวันอาทิตย์เป็นปกติที่เราจะไปกินอาหารนอกบ้านด้วยกันและคุยกันอย่างสนุก พ่อถามผม "เห็นภาษาใหญ่ภาษาดีขึ้นมากถ้ามีอะไรไม่เข้าใจก็ถาม" ผมเลยถามอย่างไร้เดียงสายาวๆว่า "มีศัพท์ที่อ่านในหนังสือที่พ่อให้ไม่เข้าใจ" พ่อถาม "มีอะไรบ้าง" ผมบอก "ก็เช่น bra มันอะไรหรือ make love ก็อีกไม่เข้าใจ ยังคำว่า screw มันตะปูควงอ่านแล้วไม่เกี่ยวกับเรื่องพวกนี้เลย หรือคำว่า breast กับ chest แปลว่าอกแต่มันอะไรไม่แน่ใจดูว่าไม่เหมือนกัน climax มันเป็นยังไงทำไมเขาต้อง moan หอนครางด้วย แถมคำแปลกๆเปิด dictionary เช่น cunt ก็ไม่มี cock มันแปลกว่าไก่ไม่เข้ากับเรื่องเลย แล้วclitoris มันอะไร แปลก pussy น่าจะเป็น pussycat ลูกแมวอ่านแล้วงงดันไปเลียลูกแมวอีกทำไม ขนแมวไม่แยงจมูกเป็นหืดตายหรือไง" พ่อขำแม่หัวเราะออกมา แม่บอก "พ่อว่าไงใหญ่ก็โตแล้วป่านี้ยังไม่รู้อะไรเลยแบบนี้คงสอนกันให้เข้าใจแล้วหละ"แม่อมยิ้มนิ่ง พ่อบอก "พ่อเห็นด้วยเราเคยคุยกันแล้วเรื่องนี้อยู่ที่แม่จะเอาหรือยัง" แม่ยิ้ม "ก็เอาสิแม่ว่าดีพ่อจัดการก็แล้วกัน"ผมงงที่ไม่รู้ไม่เข้าใจทั้งสองพูด อะไรกัน
      ค่ำนั้นผมจะนอนแต่นั่งดูหนังสือที่เตียงนอน พ่อเข้ามาหาแม่ก็มาในกระโปรงสั่นเสื้อชุดนอน พ่อนั่งเก้าอี้โดยแม่ยืนข้างผมๆแปลกใจมาทีเดียวสองคนแบบนี้ พ่อบอก "ที่ใหญ่ถามศัพท์ในหนังสือพวกนั้นมันเป็น slang คำตอบอยู่ที่แม่ทั้งหมด บางคำเข้าใจยากต้องเห็นของจริงบางทีต้องลองปฏิบัติด้วยถึงจะเข้าใจถ่องแท้ "ผมรับฟังพ่อบอก "bra มันก็ brassiere ก็ยกทรงเสื้อในที่แม่ใส่ ส่วน chestใช่หน้าอกส่วน breast อกเหมือนกันแต่มันตรงนี้" พ่อเอามือจับบีบๆคลึงอกเต้านมแม่ต่อหน้าผมๆไม่เคยเห็นแบบนี้เล่นเอาผมตะลึงตื่นเต้นอย่างบอกไม่ถูกใจผมหิวๆสยิวขึ้นมา เริ่มมีอาการบางอย่าง แม่ยิ้มๆพ่อบอก "นี่ไง breast เต้านมแม่" ผมพยักหน้าว่า "ก็หน้าอกเหมือนกันแต่เป็นเต้านม" พ่อยิ้มบอก " แล้ว pussy ถ้าไม่มี cat ก็ไม่ใช่ลูกแมวมันคือของลับของสงวนตรงนี่ของแม่ที่เดียวกับ cunt" พ่อเอามือลงจับลูบๆต่ำลงมาที่ท้องน้อยตรงระหว่างขาแม่ๆอมยิ้มพูด "แหมพ่อมือไวจัง"พ่อหัวเราะบอก "แล้ว clitoris มันก็ปุ่มกระตุ้นอารมณ์เพศแม่ซ่อนอยู่ใน pussy ใหญ่อยากเข้าใจในอารมณ์และคำศัพท์ทั้งหมดพ่อจะให้แม่สอนคงต้องปฏิบัติด้วย แต่ใหญ่ต้องสัญญาว่าจะไม่บอกใครเรื่องที่เราสอน เรารู้กันแค่นี้ "ผมไม่เข้าใจความหมายมากนักแต่รับปากครับ พ่อพูด "เอาสิแม่เป็นหน้าที่ของแม่แล้ว พ่อขอดูเฉยๆถ้ามีอะไรพ่อจะช่วยเสริมทีหลัง"แม่ยิ้มมานั่งข้างขวาผมทางหัวเตียง แม่ลูบหัวผมอย่างเอนดู "ใหญ่โตแล้วควรจะรู้เรื่องพวกนี้ได้แล้วแม่จะสอนให้ แต่เมื่อแม่สอนแล้วห้ามเอาไปฝึกทำกะคนอื่นนะมันอันตราย" ผมพยักหน้ารับ แม่เริ่มจูบหอมแก้มผมไปทั่วใบหน้ามันผิดจากที่เคยๆทำผมรู้สึกตื่นเต้นแปลกๆใจสั่นๆ แม่โอบผมซบที่ไหล่เหนือเต้านมบอก "ตรงนี้chestคืออก"แม่เอามือผมจับเต้านมแก "นี่ breastก็อกแต่เป็นเต้านม"ผมตะลึงไม่เคยจับแม่เอามือผมคลึงๆผมก็ทำตามมันนุ่มๆตึงๆอย่างบอก ไม่ถูก แม่ปลดกระดุมเสื้ออกจนหมดแล้วถอดเสื้อออกต่อหน้าผมและพ่อ ผมใจแทบวายได้เห็นอกขาวร่องนมที่เบียดกันมียกทรงบางห่อหุ้มอยู่พอเห็นหัวนมเป็นจุดเม็ด ผมเคยแอบเห็นแม่ทำแวบๆแวมๆให้เห็นบ่อยๆแต่คราวนี้เล่นถอดให้เห็นจะๆเลย แม่เอามือจับบอก "นี่ไง bra ยกทรงเสื้อในผู้หญิง"ผมกลืนนำลายพยักหน้ารับ แม่ยิ้มหันหลังให้ผม แผ่นหลังแม่ขาวเนียนแม่บอก"ปลดขอให้แม่ทีสิ"ผมมองๆพ่อๆยิ้มพยักหน้า "ไม่ต้องเกรงใจพ่อๆไม่ว่าอนุญาตเต็มที่ตามสบายเลย" ผมลังเลงงๆมือสั่นๆแต่ทำตามที่แม่บอกปลดขอยกทรงข้างหลังแม่ไม่ยากนัก แม่หันมายกทรงแม่หลุดออกหมดเต้านม เปล่าเปลือยขาวเต่งตึงหัวนมสีชมพูปานเล็กรอบหัวนม เต้าไม่หย่อนยานก็เป็นอิสระปรากฏต่อสายตาผมๆตะลึงกับสิ่งที่เห็น แม่ถาม "เป็นอะไรไป" ผมพูดสั่นๆเกรงๆ "ทำไมแม่ต้องถอดเสื้อด้วย" แม่ยิ้มบอก "ชอบไมหละอยากเห็นอยากจับไม่ใช่เหรอ วันนี้แม่จะสอนศัพท์ทุกคำและทุกอย่างที่ใหญ่อยากรู้อยากทำให้" แม่โอบกอดจูบไซร้ใบหน้าผมๆก้มมองดูอกเต้านมแม่ๆจับมือผมวางให้ลูบที่ต้นขาอ่อน ผมประหม่าจะดึงมือหนีแต่แม่จับไว้เอามือผมลูบล้วงเข้าใต้กระโปรงกางขาให้ผมลูบจับโคนขาด้านใน เกือบถึงอวัยวะเพศ แม่บอก "ไม่เป็นไรใหญ่ ตรงนี้เขาเรียก bang" ผมตกใจแม่เอามือผมซุกเข้าที่ระหว่างขาแม่มันอุ่นนุ่มๆอวบเต็มฝ่ามือผมแม่ยิ้ม บอก "ตกใจทำไมนี่หละ pussy รู้หรือยังว่าอะไร" ผมพูดตะกุกตะกัก "จิ๋มครับ" แม่ยิ้มขำพูดว่า "ของเด็กเขาเรียกจิ๋มของผู้ใหญ่อย่างแม่ที่โตแล้วเรียกว่า หี" แม่มือล้วงเข้าในกางเกงผมจับจู๋ผมบีบๆถอกๆรุดๆแม่ยิ้มบอก "นี่ไง cock หรืออีกคำว่าdickรู้แล้วนะว่าคืออะไร" ผมบอก "จู๋ครับ"แม่ยิ้ม "เด็กเขาเรียกจู๋ อย่างใหญ่โตแล้วไม่ใช่เด็กต้องเรียกว่า ควยไหนขอแม่ดูสิ "แม่เริ่มถอดเสื้อกางเกงผมออก ผมเขินแต่ไม่กล้าขัดขืนรู้สึกหนาวสั่นขึ้นมาทันที เมื่อแม่ถอดกางเกงผมออกร่างผมก็เปลือยมือผมกุมปิดกระดอที่แข็งโด่ไว้ แม่ยิ้ม "ขนาดใช้ได้ใหญ่สมชื่อตัวจะดูของแม่บ้างมะ"ผมอึ้งอยากดูแต่ไม่กล้าพูด แม่ยิ้มขยับตัวรุดกระโปรงเอวสายยืดลง ผมกลับประหม่าเขินไม่กล้ามอง แต่ก็ได้เห็นสรีระอันงดงามสมส่วนขาวสวยของแม่ๆเหลือแค่กางเกงในสีขาวทีผมเห็นตรงเป้านูนเป็นพูร่อง มือแม่ลูบไล้สะโพกบอก "นี่กางเกงในเขาเรียก panties ทีนี้ใหญ่อยากเห็น pussy แล้วสินะ" แม่ยิ้มแล้วบอก "make love คืออะไรคงอยากรู้"ผมยิ้มๆแม่เอาเข้าผมกอดมือลูบหัวใบหน้าผมพร้อมจูบไซร้เบาๆไปทั่วผมสยิว แม่บอก "หญิงชายรักกันที่สุดของความรักเขาก็ทำรักกันก็คือ make love เขาให้ความสุขซึ่งกันและกันก็คือร่วมเพศสมสู่ผสมพันธ์กัน เหมือนพ่อกับแม่หรือแม่ที่จะทำกับใหญ่ตอนนี้"ผมตกใจผงะชะงักไป "แม่จะให้ผม" แม่บอก "ทำไมใหญ่ไม่รักแม่เหรอ"ผมรีบบอก "รักครับ"แม่ทำหน้างอ-อมยิ้มพูด "รักเราก็ทำรักกันจะเป็นไร แล้วยังมีอีกหลายอย่างที่ใหญ่อยากรู้แม่จะสอนให้"ผมมองพ่อๆนั่งยิ้มเฉยๆเหมือนไม่สนใจแม่บอก "ไม่ต้องสนใจพ่อๆไม่ว่าอะไรสักหน่อย"แม่พลิกตัวขึ้นนอนหงายบนเตียงตัวขาวนวลผิวเนียน นมขนาด ๓๖ตั้งชู แม่เรียกผม "มาสิใหญ่มาถอดกางเกงในให้แม่ที" ผมแทบไม่เชื่อหูที่ได้ยินงงไปหมดทำอะไรไม่ถูก แม่บอก "ถ้าไม่ถอดกางเกงในก็ไม่เห็น pussy แล้วเราก็ทำรักกันไม่ได้ ทั้งจะยังไม่รู้อีกว่า clitoris เป็นไงอยู่ตรงไหน แม่จับใหญ่แก่ผ้าใหญ่ก็แก้ให้แม่บ้างสิแม่เหลือแค่กางเกงใน"ผมลังเลแต่ก็ขยับตัวไปนั่งชิดจะยังไงก็ตามมือผมจับขอบเอวกางเกงในแม่รุดลง พระเจ้าเป็นพยานใต้ท้องน้อยแม่ขาวเนียนไม่มีคงเพราะไม่เคยมีลูกแต่ต่ำลงมามันโหนกนูนมีขนดำเป็นแพเท่าฝ่ามือผมปิด ตรงสุดระหว่าขาหนีบสองข้างที่มีขนดำปกคลุมตรงกลางเป็นร่องกลีบพูแบบออกเป็นสองข้างแนบชิดกันมีติ่งเนื้อเล็กๆแลบออกมาข้างล้าง ผมเพิ่งเคยเห็นครั้งแรกในชีวิต แม่ถาม "เป็นไงชอบมั้ย"ผมยิ้มแหยงๆ แม่บอก "จับแบะแหกร่องหีแม่ดูสิ clitoris มันซ่อนอยู่ในร่องนั่นแหละ" ผมหวาดๆกล้าๆกลัวๆแม่เลยพูดอีก "มันไม่กันหลอกจับเถอะ"ผมลูบจับโหนกที่มีขนด้วยใจระทึกแม่ถ่างขาออก มือผมลูบล้วงลงในร่องสัมผัสกับกลีบเนื้อนุ่มเล็กข้างในรู้สึกเป็น ติ่งเล็กๆแม่เม้มปากแต่บอกว่า "ที่จับนั้นหละ clitoris เม็ดเสียว"ผมใจกล้าเอานิ้วแยงถูลึกลงไปอีกมันแฉะๆเป็นเหลือบร่องรูแม่ถาม "รู้ไมตรงนั้นมีไว้ทำไร" ผมตอบเสียงสั่นๆ "มีไว้ฉี่ครับ"ผมมองพ่อๆยิ้มขำ แม่ก็อมยิ้ม "แม่ไม่ได้มีไว้ฉี่อย่างเดียว แม่กับพ่อรักกันตรงนี้แหละที่เอาไว้ทำรักและผสมพันธุ์กัน แต่ทุกวันนี้แม่ผสมพันธุ์ยังไงก็ไม่มีลูกเลยมีไว้แค่ทำรักมันสนุกดีมีแต่ความสุขความมัน แต่แม่ต้องอาศัยพ่อหรือใหญ่ร่วมด้วยนะใหญ่อยากทำให้แม่มีความสุขมั๊ย" ผมไม่โง่พอรู้เรื่องอ่านหนังสือดูหนังมาพอประมาณ แต่ผมมองพ่อๆพยักหน้าให้ พ่อพูดหน้าตาเฉย "พ่อจะดูเฉยๆเปิดโอกาสให้ใหญ่ทำแทนก่อนใหญ่ทำให้แม่มีความสุขนะ" ผมบอกเสียงสั่น "จะได้ไงผมทำไม่เป็นไม่เคยทำครับ" แม่ยิ้ม "ไม่เป็นไรไม่ต้องกลัวแม่จะค่อยๆสอนใหญ่ๆทำตามที่แม่บอกก็แล้วกัน" ผมพยักหน้า แม่ถ่างขาบอก "มาสิเข้ามาอยู่ในระหว่างขาแม่ก่อน"ผมขยับตัวขึ้นไปตามที่แม่บอก "ใหญ่ก้มหน้าลงจูบที่โหนกหีแม่ก่อน" ผมเงอะงะแม่เลยบอก "ที่อ่านเขาจูบpussyใหญ่ว่าจูบลูกแมวที่จริงคือจูบหี ใหญ่เอามือแบะหีแม่ออกสิขนจะได้ไม่แยงจมูกจะเห็นกลีบแคมข้างในเม็ดเสียวอยู่บนสุด ใหญ่ใช้ลิ้นเลียนะอย่ากัดดูดด้วยก็ได้" ผมนิ่งอึ้งแม่บอกเหมือนรู้ใจเพราะผมไม่เคย "ไม่เป็นไรของแม่สะอาดแม่ล้างมาให้อย่างดีแล้วอย่ากลัวค่อยทำ"ผมเลยทำที่แม่สอนผมเอาฝ่ามือสองข้างแหวกขนหมอยที่ปุกปุยดำเป็นมันเปิดร่องหีแล้วแบะถ่างออกเห็น เนื้อในสดสีชมพูตามที่แม่บอก ผมแลบลิ้นแตะที่ติ่งเหมือนเม็ดละมุดแม่สะดุ้งนิดๆรสชาติแปลกๆผมนึกสนุกเลียลงไป แม่ทำเหมือนกระดุกจะหุบขา ผมรู้สึกชอบรสชาติกลิ่นสาบนิดๆได้อารมณ์อย่างบอกไม่ถูก ธรรมชาติสอนให้ผมลงลิ้นหนักขึ้นแล้วดูดเม็ดเสียวแม่ ผมซุกหน้าลงมาดูดเลียถึงกลีบพูข้างล้างผมห่อลิ้นสอดแยงเข้าร่องรูสังวาสแม่ๆ ขยับตัวขาไปมาแอ่นเอวยกก้นลอยขึ้นให้ผมทำได้ถนัดเต็มปากเต็มคำแม่บอก "ดีๆทำดีแล้วลูกแม่ นี่แหละที่ใหญ่สงสัยทำไม่เขาถึง lick...pussy เลียลูกแมวนี่ไงใหญ่กำลังเลียหีแม่ เข้าใจหรือยังเป็นไงบ้าง"ผมตอบแม่ทั้งๆที่ยังซุกหน้าปากจูบดูดแตดแม่ "ครับแม่เข้าใจแล้วหีแม่อร่อยดีจริงๆผมชอบ" ผมไม่เกรงใจเอาลิ้นเลียชอนไชลงถึงรูตูดแม่ๆขมิบตูดเหมือนจะหนีบขาขยับไปมาไม่หยุด เสียงแม่คราง ฮือๆซี๊ดๆอุยๆ ผมรู้สึกชอบมากเลยทำเล่นอยู่พักใหญ่แม่ต้องบอก "พอหรือยังแม่เสียวหีจะตายแล้ว" ผมถาม "แม่จะให้ผมทำไรครับ"แม่บอก "ขึ้นมาดูดนมแม่บ้างสิ " ผมเลื่อนตัวขึ้นมาจูบดูดนมแม่มือบีบคลึงสองเต้าสลับไปมามันสนุกไปอีกแบบ แม่เอามือลงไปจับควยผมๆนึกว่าแม่จะชักว่าวให้ แต่ไม่แม่กลับเอาควยผมไปถูไถในร่องหีผมตกใจ "แม่จะทำไร"แม่พูดเสียงกระเส่า "แม่จะให้ใหญ่ fuck แม่เย็ดหีแม่สิ" ผมอึ้งไป "แม่จะให้ผมเย็ดหีแม่เหรอ" แม่พยักหน้ายิ้มๆบ่งบอกถึงอารมณ์ใคร่ "เรารักกันเราก็ make love กันก็คือเย็ดกัน แม่เงี่ยนแล้ว"แม่พยายามดึงควยผมให้เข้าให้ลงรูหีผมยังลังเลคิดสับสนนึกคงไม่ดีถ้าผมจะทำแต่คิดอีกทีนี่เป็นแม่เลี้ยงไม่ใช่แม่แท้ๆ อยู่ๆพ่อก็มาตบตูดผมๆสะดุ้งตกใจแอ่นเอวเข้าหาแม่ ควยผมที่แข็งจ่อที่หีก็ทิ่มพรวดเข้ารูหีแม่ไปเกือบ ครึ่ง แม่ร้อง "ว้าย โอย ว้าว ใหญ่เย็ดหีแม่แล้ว"ผมตกใจ "ขอโทษครับแม่" พ่อบอก "พ่อต้องช่วยไม่งั้นไม่กล้าเย็ด"แม่บอก "เย็ดไปเถอะแม่ไม่ว่าอะไร" ผมไม่ลังเลนอนทับแม่มือบีบขย้ำเต้านม ธรรมชาติบอกให้ผมกระดกตูดขึ้นลงเริ่มขย่มกระเด้าเป็นการเย็ดหีแม่อย่างไม่เกรงใจแล้ว แม่คราง ฮืดๆซี๊ดๆโอยๆ ผมถาม "แม่เจ็บมั้ยแต่ผมเจ็บควยครับ"แม่บอก "ใหม่ๆก็แบบนี้ไม่เป็นไรเดี๋ยวก็ดีเองใหญ่กำลัง screw หีแม่รู้มั้ย เรามี sex กันหรืออีกคำเรียกว่า intercourse ดีกว่าใหญ่ชักว่าวอีกเป็นไหนๆเชื่อแม่เถอะแล้วจะติดใจทีหลังจะมาขอแม่เย็ดอีกทุกวัน"ผมพูดไม่ออก แม่สอน "ค่อยๆเย็ดชักควยออกให้สุดอย่าให้หลุดจากหีแม่แล้วเย็ดเข้าไปแรงๆสุดๆไม่ ต้องกลัวแม่เจ็บแม่กำลังเสียวคันมันในรูหี นมแม่ก็ดูดคลึงไปไม่ต้องกลัวแม่เจ็บ"แม่ร้อง โอย ครางซี๊ดๆอุยๆ หายใจแรงขัดๆเหมือนจะสำลัก แม่พยายามให้ผมเย็ดซอยช้าบ้าเร็วบ้าง ผมทำตามที่แม่สอนทุกอย่างผมก็ครางโอยๆฮือๆด้วยความเสียวหัวควยผมบอก "แม่ครับหีแม่ดูดควยผมเสียวครับ"แม่ก็ครางซี๊ดๆ "ก็ควยลูกแม่ใหญ่สมชื่อจริงๆ"ผมถาม "คนเขารักกันเขาทำกันอย่างนี้เหรอครับ" แม่พูด "จ๋ะๆ ใช่เป็นไงบ้าง" ผมบอก "ผมก็รักแม่ถ้างั้นแม่ให้ผมทำอย่างนี้อีกบ่อยๆนะครับ ทั้งมันทั้งเสียวเงี่ยนสุดๆดีกว่าชักว่าวจริงๆผมรักแม่มากครับ"แม่พยักหน้า "ได้สิรักแม่ก็มาเย็ดกะแม่อย่าเที่ยวไปเย็ดใครนะเดี๋ยวจะโดน back mail ทั้งโรคร้ายก็มีมากมันอันตราย ของแม่สะอาดไม่ต้องกลัวโรค"ผมรับปาก "ครับแม่..น้ำควยผมจะออกแล้วครับ"แม่มองผมตาโตบอกซอยเร็วๆแรงแล้วกดให้มิด สุดๆให้น้ำแต่ในรูหีแม่เลยนะ"แม่ส่ายแอ่นกระเด้าหีแอ่นสู้ควยผม เป็นครั้งแรกที่ผมเย็ดหีผมตื่นเต้นมากไปหน่อยน้ำเลยแตกเร็วผมก็ต้องจอดหยุดนิ่งแต่แม่ยังไม่เสร็จยัง ร่อนบิดตัวส่ายหีไปมา ผมบอก "ขอโทษครับแม่ผมเสร็จแล้ว" แม่บอก "ไม่เป็นไรครั้งตื่นเต้นก็เสร็จเร็วทีหลังก็จะดีเอง ตอนใหญ่น้ำแตกนั้นแหละเขาเรียก climax" ผมบอก "ครับตอนนี้ผมเข้าใจทุกคำศัพท์แล้ว"พ่อบอก "พ่อขอต่อคิวเย็ดให้แม่เสร็จเอง"ผมหันไปดูพ่อๆแก้ผ้าเมื่อไรไม่รู้ควยใหญ่แข็งโด่ขนดกน่ากลัวยืนรออยู่ ผมลงจากตัวแม่พ่อเข้าแทนที่ผมไม่ต้องรอช้าพ่อเอาควยเย็ดหีแม่ทันที ทั้งสองกอดจูบ ดูดปากกันพ่อเย็ดกระเด้าไม่กี่ทีก็จับขาแม่ทั้งคู่ยกพาดบ่าหีแม่ลอยก้นแม่ยก ตูดสะโพกขาวผมเอามือลูบ พ่อเย็ดกระแทกจนเต้านมแม่สั่นกระเพื่อมผมเอามือจับนมแม่เต้าที่ว่างจากมือพ่อบีบๆพ่อยิ้มให้ผมไม่ว่าอะไรแม่ไม่ปฏิเสธมือผมๆก็สนุก ผมก้มไปดูที่ตูดแม่เห็นควยพ่อชักเข้าๆออกๆรูหีแม่กลีบแคมในลู่เข้าออกตามลำควยพ่อ มีน้ำเมือกขาวๆข้นไหลทะลักออกมาจากรูหี แม่ครางกระเส่าเสียงควยกระโปกพ่อกระแทกหีแม่ดังปับๆ ผมเอานิ้วแยงรูตูดแม่ๆร้อง"ว้าย เสียวทั้งรูหีรูตูด"ผมสนุกมือเลยทำต่อแม่ไม่ได้ห้ามพักใหญ่แม่กรีดร้อง เกร็งตัวกระตุกขาสั่นพ่ออัดกระแทกควยเข้าสุดๆแนบแน่นกับหีแม่ทั้งคู่น้ำแตก เสร็จไปแล้วนอนกอดจูบกันน้ำกามพ่อไหลย้อนออกมาจากหีแม่ๆบอก "ศึกนี้หนักมันสุดเสียวอย่างไม่เคยเจอมาก่อนเลย แม่ขอยอมแพ้"พ่อบอก "ดูใหญ่เย็ดกับแม่ควยพ่อแทบระเบิด ตอนนี้หมดแรงเหมือนกันไม่ไหว"พ่อลงจากตัวแม่ๆหันมายิ้มหวานให้ผมจับหัวผมลูบ แล้วโอบดึงผมเข้ากอดซบอก ผมคลุกเคล้าหน้าที่เต้านมแม่ๆบอก "แม่ยอมแพ้หมดแรงสู้แล้วจริงๆใหญ่เงี่ยนอยากเย็ดอีกก็ได้แต่แม่ไม่สู้ขอนอน เฉยๆ"แล้วแม่จูบดูดปากผมเอาลิ้นสอดเข้าปากผมตีกับลิ้นผมควานไปทั่วปากผมเป็น ครั้งแรกในชีวิตที่ผมได้จูบแบบนี้ แม่ถาม "เป็นไงชอบมั้ย"ผมพยักหน้า พ่อบอก "ใหญ่จะเอาอีกก็ตามสบายนะพ่อขอถอนตัว แล้วต่อไปถ้าใหญ่อยากปี้เย็ดเมื่อไรไม่ต้องเกรงใจพ่อจะไม่หวงห้ามเลย แต่ขออย่างไปเสี่ยงเที่ยวนอกบ้านนะในบ้านมีของดีที่สุดอยู่แล้ว"ผมยิ้มพูด ว่า "ครับของดีจริงๆ"พ่อขอตัวกลับไปนอนห้องโดยบอกแม่ "จะอยู่ต่อกับใหญ่ก็ได้ตามสบาย"แม่ยิ้มเห็นควยผมแข็งอีกเลยเอากระดาษชำระมา เช็ดหีแล้วให้ผมขึ้นขย่มเย็ดอีกทีแต่แม่ร้องครางนอนให้ผมเย็ดจนแม่กับผม เสร็จรอบสองแม่ถึงยิ้มถาม "ดีมั้ยติดใจแล้วสิ" ผมบอก "ครับดีจริงๆผมก็รักแม่ด้วย"แม่ตีผมเบาๆมองค้อนผม "เย็ดกันขนาดนี้แล้วต้องเรียกว่าเมีย"คืนนั้นแม่นอนกับผมทั้งคืน ใกล้ฟ้าสางผมตื่นมาผมขอย้ำความจำว่าเมื่อคืนไม่ได้ฝันไป ผมขอแม่เย็ดอีกที แม่ไม่ปฏิเสธและเช้านั้นแม่มีอารมณ์ร่วมที่รุนแรงมาก เสร็จกิจแม่ก็กลับห้อง แยกกันไปทำกิจของแต่ละคนตามปกติ...