ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ช่างทำเล็บ

เริ่มโดย yedke2, พฤศจิกายน 08, 2009, 12:38:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yedke2

ผมเป็นช่างทําเล็บอยู่ต่างจังหวัดนะครับ คือวันหนึ่งมีลูกค้าเข้ามาขอให้ผมทําเล็บเท้าให้ ผมก็ไม่ได้สนใจเธอเท่าไหร่ หรอกครับ เพียงแต่เห็นว่าสวยขาวแล้วก็น่ารักดีครับ เธอบอกว่าเธอกําลังจะไปเที่ยวข้างนอกกับแฟนเธอน่ะครับ ผมก็เลย รีบทําให้อย่างสุดฝีมือเลย แต่มีอยู่ช่วงหนึ่งซึ่งเป็นช่วงที่ผมต้องนวดเท้าให้เธอก่อนที่จะทาเล็บเท้า นี่สิครับ ผมยกเท้าของเธอ ขึ้นสูงมากจนเกินไป จนผมสามารถมองลึกเข้าไปถึงตรงกลางหว่างขาของเธอได้เลย เธอดําเลยไม่มีกางเกงในครับ ผมได้แต่ พยายามนวดเท้าของเธอต่อไป เพื่อดึงเวลาให้นานที่สุดเท่าที่จะทำได้ แล้วอีกอย่างเหมือนกับว่าเป็นการทําให้เธอเคลิ้ม ด้วยนะครับ ผมเองพอจะรู้จุดบางจุดใต้ฝ่าเท้าที่ทําให้เกิดอารมณ์ขึ้นมาน่ะครับ ผมนวดเธอตั้งนานเกือบ 20 นาทีได้มั้ง จนเธอเผลอหลับไปนะครับ ผมตอนนี้ผมเลยใจกล้าหน้าด้านขึ้นมาแล้ว เพราะว่าไม่ได้เล่นหญิงมานานแล้วเหมือนกัน
ผมค่อยๆ เลิกกระโปรงเธอขึ้นนะครับ จนเห็นอย่างชัดเจนเลยเต็มสองตาเลย มีนําเยิ้มๆ ออกมาบ้าง เพราะผมนวด ซะจนเธอออกอาการมั้ง แต่เธอคงไม่กล้าที่จะส่งเสียงออกมาได้ แต่เบาตัวไปก่อนผมนะ แต่คราวนี้ตาคนนวดอย่างผมบ้าง แล้วสิ ผมค่อยๆ ใช้โลชั่นมาทาที่ปลายหัวของผมก่อน แล้วบรรจงแหวกสองขาของเธอออกอย่างช้าๆ เพราะกลัวว่าเธอจะ รู้สึกตัวแล้วไม่ยอมน่ะครับ แล้วผมก็จับหัวแมวของผมเขี่ยๆ เบาๆ ที่เม็ดและแคมทั้งสองของเธอ เพื่อว่าจะได้มีนํ้าออกมา หล่อเลี้ยงหัวแมวของผมมากขึ้นครับ ถูไปถูมาผมก็รู้สึกเหมือนว่าเธอครางออกมาเบาๆ ด้วย แต่ตอนนี้ผมไม่สนใจอะไรแล้ว ได้แต่ใช้หัวแมวของผมถูไปทุกซอกข้างนอก ละเลงให้นํ้าของเธอออกมาให้มากที่สุด แล้วผมก็ค่อยๆ ดันหัวแมวเข้าไปทีละ นิดอย่างช้าๆ แต่ยังคงคับอยู่ครับ เพราะว่าผมไม่กล้าแยกขาของเธอให้กว้างมากกว่านี้ครับ ผมดันเข้าไปจนเลยคอหัวแมว ก็รู้สึกว่าในนั้นของเธอมันทั้งรัดทั้งบีบของผมอย่างมากเลย อยากจะกระแทกเข้าไปทั้งแท่ง แต่ก็กลัวว่าเธอจะตื่นขึ้นมาแล้ว โวยวาย แล้วคนในร้านจะรู้น่ะครับ ผมเลยได้แต่เคลื่อนเอวของผมอย่างช้าๆ สลับกับดึงหัวแมวออกมาถูเม็ดและแคมของ เธอไปมา จนตอนนี้น้ำออกมาเลอะเต็มหว่างขาของเธอเลยครับ แม้แต่หัวแมวของผมยังเยิ้มเต็มไปด้วย นํ้าของเธอมันออกมา มากกว่าโลชั่นที่ผมทาลงไปเสียอีก ตอนนี้ผมเริ่มหน้ามืดยิ่งกว่าเดิมอีกครับ ผมสอดทั้งหัวแมวและลําตัวเข้าไปมากขึ้น สาว เข้าสาวออก แบบว่าไม่ได้หลุดออกมาทั้งหัว แต่ก็ยั้งๆ ไว้บ้างครับ ผมทําเรื่อยๆ จนเธอเผลอร้องซี้ด..ออกมาเลย ตอนนั้น ผมคิดว่า ถ้าเธอลืมตาขึ้นมาผมคงจะกระแทกเข้าไปให้หมดแท่งแน่เลย เพราะกลัวว่าจะไม่สุดมากกว่า แต่เธอก็ยังคงหลับ อยู่เหมือนเดิม ผมเลยได้ใจสอดของผมลึกเข้าไปเรื่อยๆ จนกระทั่งไข่ผมติดกับโคกของเธอเลยครับ ตอนนี้ผมไม่อยากจะสาว ออกมาเลยครับ ข้างในของเธอทั้งแน่นทั้งรัดอย่างไม่มีอะไรจะเปรียบได้แล้ว ทั้งอบอุ่น ผมแช่อยู่อย่างนั้น ขยับกวนเป็น วงกลมบ้าง เพื่อที่ว่าจะได้ขยายให้ปากรูกว้างมากขึ้นครับ ผมสาวเข้าออกอย่างสนุกแล้วครับตอนนี้ เพราะว่าช่องคลอดของ เธอตอนนี้รับได้สุดทั้งหัวและลําตัวของผมครับ เวลาผมกระแทกเข้าไป ทั้งแคมเหมือนถูกกดตามลงไปด้วย เมื่อผมสาวออก มาก็มีความรู้สึกว่าก้นของเธอจะลอยตามออกมาด้วยอย่างนั้น เหมือนกับพยายามจะบอกว่าอย่าให้หลุดนะ ผมสาวเข้าออกจน แทบทนไม่ไว้แล้ว ก็เลยดึงออกมาชักข้างนอกต่อน่ะครับ เพื่อว่าน้ำจะได้ไม่เลอะอยู่ข้างใน แต่ปรากฏว่าเธอดันลืมตาขึ้นมา น่ะสิครับ ผมเกือบจะหันหัวแมวใส่หน้าเธอแล้ว ดีแต่ว่าเธอจับมันเข้าไปเหมือนเดิม แล้วดึงตัวผมไปกระซิบใกล้ๆ ว่าให้ เสร็จในตัวเธอนั่นแหละ เพราะที่จริงเธอไม่ได้ออกไปไหนหรอก ที่มาที่นี่เพราะตั้งใจมาให้ผมล่อเธอต่างหาก ผมเลยต้องกลั้น เอาไว้ก่อน เอาเธอต่อเพื่อให้เธอเสร็จด้วยนะครับ แต่กว่าจะเสร็จก็นานเลยครับ เจ๊ต้องตะโกนเรียก เพราะว่าเจ๊จะปิดร้าน แล้วน่ะครับ ผมก็ยังไม่อยากจะเสร็จเลย แต่ก็ต้องทําเพราะว่าตอนนั้นเธอก็เสร็จไปแล้วตั้ง 2 ครั้ง เรื่องอะไรจะไม่เสร็จ เดี๋ยวขาดทุนกันพอดี ตอนกลับไปเธอยังบอกกับผมเลยว่า ครั้งหน้าจะมาใหม่ ไม่ต้องยั้งแรงไว้แบบนี้หรอกนะ เธอพร้อม ตั้งแต่ผมนวดให้เธอแล้วน่ะครับ ผมก็ได้แต่หวังว่าครั้งหน้า ผมคงมีโอกาสได้ใช้ลูกเล่นให้มากกว่านี้นะครับ แล้วตอนเธอ เดินออกไป ผมยังสังเกตเห็นน้ำของผม ไหลออกมาเต็มทั้ง 2 ขาของเธอเลย แต่คนอื่นผมไม่รู้นะว่าจะเห็นหรือเปล่า เพราะตอนนี้ในร้านเหลือผมกับเจ๊เท่านั้นเองครับ เสร็จแล้วเจ๊ก็เลยตามให้ผมรีบๆ เก็บเครื่องไม้เครื่องมือของผมไปล้างซะ เพราาะว่าผมกลายเป็นคนสุดท้ายของร้านวันนั้นครับ แต่ตอนที่ผมกําลังล้างอุปกรณ์ของผมอยู่ ปรากฏว่าเจ๊เดินเข้ามาบอกว่า ช่วยหน่อยเถอะ.. เจ๊เห็นเธอทําให้ลูกค้าแล้ว เจ๊มีอารมณ์มากเลย แต่ก็ไม่กล้านะ เพราะกลัวว่าลูกค้าเธอไม่รู้แล้วจะโวยวาย เธออุตส่าห์ช่วยไล่คนงานคนอื่นกลับไปก่อนเพื่อสาเหตุนี้เอง ผมเลยต้องทําให้เจ๊อีกคนด้วยความเหนื่อยเพลีย แต่ลูกเล่นเจ๊นี่ เหลือกินจริงๆ ครับ ทั้งร่อนทั้งขย่ม ทําเอาผมแทบจะเดินกลับหอพักไม่ไหว เพราะโดนรีดน้ำออกไปตั้ง 2 ครั้ง ภายใน ชั่วโมงเดียวเองครับ