ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผู้ชายช่วยตัวเอง

เริ่มโดย kantinont, พฤศจิกายน 17, 2009, 05:10:13 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kantinont

ถ้าผู้ชายช่วยตัวเองเดือนนึง20ครั้งขึ้นไปจะมีผลอะไรบ้าง จะดีต่อร่างกายเราหรือเปล่า

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

สมัยก่อนผมก็ชักว่าวเกือบทุกวันก็ไม่เป็นอะไรครับ  ยิ่งทำให้รู้สึกมันสะใจ  โดยเฉพาะตอนจินตนาการว่าได้เย็ดกับคนบางคน เช่น ญาติผู้ใหญ่ ครู อาจารย์  เจ้านาย คนที่ทำงาน หรือคนบางคนที่เราไม่เคยจินตนาการถึงในด้านกามารมณ์มาก่อนนี่ยิ่งมันสะใจครับ