ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมกับพี่สาว ตอนที่ 2

เริ่มโดย slotass, พฤศจิกายน 09, 2009, 10:34:13 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

slotass

ผมกับพี่สาว ตอนที่ 2

ผมรีบเอาลิ้นดุนดูดหัวนมทั้งสองข้างแล้วค่อยๆเดินเครื่องกระเด้า เจ้าของหีเองก็เด้งส่ายรับอย่างรู้จังหวะจะโคน เสียงแจะๆๆจึงเริ่มดังถี่ขึ้น
ผม:"เมียจ๋า.....ผัวจะเย็ดหีเมียแรงๆแล้วนะจ๊ะ. เมียจ๋า หีเมียเย็ดมันเหลือเกิน. เมียจ๋าๆ"
พี่ปลา:"ปูขา....แรงๆเลย เย็ดหีเมียแรงๆเลย. อาาาาา ผัวขาาาาา เย็ดหีเมียแรงๆเลย"
ผมจับขาพี่ปลาสองข้างพาดบ่า ออกแรงกระเด้า เอาควยกระแทกรูหีอย่างสุดแรง พี่ปลาได้แต่เกร็งตัวจับต้นแขนผมแล้วร้องอ๊าาาาๆลั่นห้อง

ผม:"เมียจ๋าผัวเอาออกท่านี้เลยนะ. เมียจ๋าๆๆ อาาาาๆๆ". เสียงแจะๆบั่บๆ
พี่ปลา:"แรงๆเลย ผัวขา....แรงๆเลย" พี่ปลาบีบต้นแขนผมแน่น ผมเร่งออกแรงกระเด้าซอยถี่ยิบ เสียงบั่บๆตั่บๆพร้อมกับเสียงครางดังระงมลั่นห้อง
และแล้วเสียงทั้งหมดก็ได้สะดุดเงียบลงเมื่อเราสองคนเกร็งเสียวกระตุกความเงี่ยนออกพร้อมๆกัน ผมฉีดน้ำอสุจิเข้าไปในรูหีพี่ปลาอย่างเช่นเคย
พี่ปลาเองก็ขมิบรับน้ำเงี่ยนจนหมดหยดสุดท้ายเหมือนกัน ผมค่อยๆวางขาพี่ปลาลงแล้วเราก็ประคองกันเข้าห้องน้ำเหมือนเช่นทุกวัน

ตอนหลังทานข้าวเที่ยงเสร็จ เราก็กลับเข้ามาแก้ผ้าเล่นกันในห้องนอนอีก วันนี้ฝนตกพรำๆอากาศเย็นสบาย บรรยากาศเหมาะแก่การร่วมเพศยิ่งนัก
ผมกับพี่ปลาได้พากันเล่นเน็ตผ่านโน็ตบุ๊ค ผมนอนตะแคงอยู่หลังพี่ปลา พี่ปลานอนกึ่งท่ากวางเหลียวหลังให้ผมเหมือนเราพร้อมที่จะร่วมเพศกันได้ทุกเวลา
พี่ปลาเอวเล็กแต่สะโพกผายอวบใหญ่ยั่วใจมาก แถมหีใหญ่เป็นกลีบพลูโผล่ชัดมาถึงข้างหลัง
จึงไม่แปลกที่พี่ปลารับการโจมตีกระแทกกระทั้นจากควยผมได้โดยไม่สะทกสะท้านใดๆ เมื่อสังเกตุมองจากข้างหลังแล้ว
ทั้งๆที่อายุแค่18แต่ดูเหมือนพี่ปลามีหุ่นอวบอึ๋มเหมือนสาว20ต้นๆเสียอีก ผมลูปไล้แผ่นหลังจนถึงเอวอันคอดกิ่ว
แล้วลูปไล้มาจนถึงสะโพกอันอวบผาย
พี่ปลา:"มือลูปพี่ก็เสียวดี ลองใช้ลิ้นแทนมือสิปู ไล้ลงมาเหมือนที่มือลูปเมื่อกี้" ผมก็ทำตามโดยไม่ขัด ใช้ลิ้นเลียจากหัวใหล่พี่ปลา แล้วลากลงมาที่สีข้าง
ค่อยๆไล้ลิ้นลงมาตามเนินสะโพก แล้ววนลงไปที่พลูหีอันใหญ่เหมือนลานใบโพถึงแม้มองผ่านร่องก้นจากข้างหลัง
พี่ปลาหันหน้ามาทางผมแล้วเราก็เข้าสวมกอดกันแบบตะแคงข้างเหมือนที่เราทำตอนเมื่อเช้า
พี่ปลา:"ท่านี้ก็ดีนะ แนบสนิทดี เอาเป็นท่านอนกกกันก็ยังได้เลย"
ผม:"ไม่ดีหรอก เดี๋ยวเกิดเผลอหลับกันท่านี้แล้วพ่อแม่มาเห็นเข้า บ้านแตกแน่ๆ"
พี่ปลา:"อืม.....อยากเย็ดกันท่านี้ไหม?"
ผม"ไม่เมื่อยเหรอ ผมว่าท่านอนทับดีที่สุดนะ"
พี่ปลา:"ท่านี้ก่อน แล้วค่อยพลิกไปท่าอื่นก้อด้าย ปูไม่ชอบท่านี้หรอ?"
ผม:"ชอบทุกท่าแหละ ขอให้ได้เอาควยเย็ดรูหีพี่ปลาเป็นใช้ได้"
พี่ปลา:"ทะลึ่งอีกละ ลามกจัง ผัวฉันนี่"
ผม:"แล้วชอบไหมจ๊ะเมียจ๋า"
พี่ปลา:"ใครเมียเธอ ฉันพี่เธอนะ"
ผม:"เมีย เมีย เมีย เมีย เมีย"

ว่าแล้วผมก็เข้ากอดรัดฟัดเหวี่ยงพี่ปลาในท่านั้น ผมรีบเอาควยที่เริ่มแข็งขึ้นมาอีกครั้งหนึ่งมาถูๆไถๆตรงร่องหีพี่ปลาอีกครั้ง
ส่วนมือที่กอดลูปไล้ก็ลูปยาวจนถึงร่องก้น พี่ปลาดิ้นสู้ดูดปากแลกลิ้นกับผมพลันวัล จนหัวควยผมมันเสือกหัวถูๆไถๆตรงร่องหีพี่ปลาอีกครั้ง
พี่รีบยกขาอ้าหีจับควยผมจ่อตรงปากรูหีเลย ตอนแรกมันก็ไม่ค่อยเข้าเท่าไหร่เพราะน้ำหีมันไหลซึมออกมาไม่มาก พี่ปลาจับควยผมเอาหัวมันไปถูๆไถๆตรงร่องหี
แล้วเอาไปจ่อๆถูวนตรงปากรูหี พักนึงหัวควยผมก็เริ่มได้สำผัสถึงน้ำหีลื่นๆแฉะๆ พี่ปลาค่อยๆจับควยผมกดเข้าไปในรูหีแกอย่างช้าๆ
พอเงื่องควยหลุบเข้าไปได้ ผมก็กดพรวดทีเดียวมิดโคนเลย พี่ปลาตกใจบีบต้นแขนผมถลึงตาเข้าใส่เหมือนไม่พอใจ
ผมเลยกอดโน้มหัวพี่ปลามาซบแล้วปลอบโอ๊ะโอ๋ขวัญมาๆ ขอให้ขวัญจงมาอยู่กับหีเมียของผัว พี่ปลาได้ยินก็หัวเราะคิกคัก
ผมได้ทีก็เริ่มส่ายวนหนอกควย. ให้โคนควยอัดวนตรงกับปากรูหี ส่วนมืออีกข้างก็ลูปวนตรงร่องก้น พี่ปลาร้องอาาๆด้วยความเสียวซ่าน
ผม:"เมียจ๋า....เปลี่ยนเป็นท่านอนหงายนะ. ท่านี้ผัวกระเด้าไม่มัน" ว่าแล้วผมก็พลิกพี่ปลาลงล่าง ผมขึ้นทับข้างบนทันที
พี่ปลา:"ขอซ้อนหมอนอีกใบซิ เมียอยากเห็นควยผัวเข้าหี". ผมก็จัดแจงให้เรียบร้อบ แต่เรายังทับกันอยู่ควยกดหีจนมิดโคนไม่ขับเอวแบบนี้
พี่ปลาเริ่มร่อนวนโหนกหีตัวเองบ้าง โดยที่ผมพยายามวนสวนทางกัน พี่ปลาก้มลงมองร้องซี๊ดเรียกร้องให้ผมเริ่มกระเด้าซักที
ผมเริ่มชักเข้าชักออก เริ่มซอยช้าๆจนเสียงน้ำหีน้ำควยกระทบกันดันแจะๆๆแล้ว และเสียงแจะๆๆเริ่มจากช้าแล้วค่อยๆเร่งไวขึ้น
พี่ปลาก้มมองอาการเด้งหีสวนรับการกระเด้าซอยควยของผมอย่างตื่นเต้น โดยผมยันแขนสองข้างไว้ให้พี่ปลามองลอดลงไปได้สะดวก
ผม:"เมียจ๋าไม่เบื่อเหรอ. ก้มมองดูควยเข้าหีทุกวัน". พี่ปลาส่งยิ้มหวานมองมาแล้วบอกว่าไม่เบื่อ แล้วก้มลงดูต่อพร้อมลงเสียงซี๊ดซ้าดเบาๆ
ผมเร่งเครื่องเร็วขึ้นอีกนิด จากเสียงควยเข้าหีดังแจะๆๆๆๆมาเป็นดังจั่บๆๆๆๆและจังหวะเด้าซอยก็ถี่ขึ้นด้วย
ผม:"เมียจ๋าเห็นมั้ย พอผัวเร่งเร็วขึ้น เสียงของหีเมียจ๋าก็เปลี่ยนไปเลยเห็นไหม"
พี่ปลา:"อืมใช่......ซื๊ดดดดดดดด"พี่ปลาพยักหน้าเห็นด้วยแล้วตั้งหน้าตั้งตาจ้องดูเอวผมสาวควยเข้าหีต่อ แถมยังเร่งร่อนหีสวนรับจังหวะกระเด้า
ผมเร่งเครื่องให้เร็วขึ้นไปอีก เปลี่ยนจากเสียบจั่บๆๆๆๆเป็บตั่บๆๆๆๆน้ำหีอาบลำควยจนเป็นมันมะเมื่อม พี่ปลาเริ่มร้องอาาาาาดังขึ้นๆแล้ว
ผมเร่งซอยยิกๆจนเสียงบั่บๆตั่บๆๆไดังลั่นห้อง. ผมร้องครางออกมาว่าเมียจ๋าๆๆ. พี่ปลาก้มลงมองดูตัวเองเด้งหีรับอส่างตั้งใจแล้วเงยขึ้นมองตาผมด้วยสายตาอันหงี่ร่าน ผมก้มสบตากันแล้วเร่งกระเด้ารัวไม่ยั้งต้าบๆๆๆๆๆๆๆจนพี่ปลาต้องร้องกรี๊ดแอ่นโคกขึ้นเอาหีหนีบควยผมไว้ จนโหนกต่อหนอกของเราติดกัน
ผมกดควยกระเด้าหีพี่ปลาจนมิดสุดโคนเป็นครั้งสุดท้ายแล้วกดฉีดน้ำควยเข้าไปในรูหีที่ตอดขมิบตุ่บๆนั้น
เรามองตากันอย่างหื่นกระหายแล้วก็ค่อยๆผ่อนคลายลงเหมือนจังหวะตอดขมิบที่เราเริ่มทิ้งช่วงให้ยาวขึ้นเป็นระยะๆ
ผมยังนอนทับพี่ปลาอยู่ กดควยคารูหีจนมิดโคนอยู่อย่างนั้น ผมถามว่าดีไหม พี่ปลาได้แต่ยิ้มพยักหน้า ผมก้มลงจูปปากดูดลิ้นกับพี่ปลา

พอได้ยินเสียงรถพ่อแม่เข้ามา เราดีดผึงออกจากกัน พี่ปลารีบคว้าผ้าถุงวิ่งเข้าห้องน้ำไป (ส่วนผมก็แอบเดินไปเอาผ้าเช็ดตัวไปยื่นให้ทีหลัง)
ผมก็ไม่มีอะไรมาก ผ้าขะม้าผืนเดียวก็เอาอยู่ ผมรีบจัดแจงห้องนอนตัวเองให้เรียบร้อย