ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมกับพี่สาว ตอนที่ 3

เริ่มโดย slotass, พฤศจิกายน 09, 2009, 10:35:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

slotass

ผมกับพี่สาว ตอนที่ 3

ตอนเย็นก็ไม่มีอะไร เราพยายามทำเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น ทานข้าวเย็น-อาบน้ำ-นอน พอพี่ปลาอาบน้ำไฟดันดับ
ฝนที่ปลอยๆตอนกลางวันมาตอนนี้กลับตกหนักฟ้าแลบฟ้าร้อง ผมต้องวิ่งหาเทียนไขมาจุดให้พี่
แม่ชมว่าพี่น้องคู่นี้รักกันดี (อ้าว.....ไม่รักได้ไง นี่เมียผมนะแม่ ผมคิดในใจ)
พี่ปลาอาบน้ำเสร็จก็เข้านอนเลย ส่วนผมก็เข้านอนเหมือนกันเพราะไม่มีอะไรทำ อีกอย่างเอาแรงไว้เย็ดพี่ปลาพรุ่งนี้อีก

วันศุกร์เช้าเราตื่นเช้ากันทั้งบ้าน ฝนไม่มีแล้ว-กลับมาร้อนอีก เราช่วยกันทำกับข้าว ทานข้าวเช้าเสร็จพ่อแม่ก็ไปทำงาน ผมช่วยพี่ปลาล้างจาน
ล้างจานเสร็จก็เหมือนเดิม จูงมือกันขึ้นเตียงกะจะเย็ดกันก่อนอาบน้ำแต่วันนี้ผมรู้สึกปวดไข่อีกแล้ว เหมือนน้ำอสุจิสร้างไม่ทัน ผมเลยบอกพี่ปลาตามตรง พี่ปลาไม่ว่าอะไรแต่ก็ยังพากันแก้ผ้าคุยกันอยู่ พี่ปลานอนอ้าซ่าอยู่ข้างๆผม บอกถ้าหายปวดเมื่อไหร่ ถ้าอยากเย็ดก็ขึ้นทับเลย
ผมบอกยังไม่เย็ดแต่ขอขึ้นทับเฉยๆถ้าควยแข็งก็จับเสียบเลย พี่ปลาก็ไม่ว่าอะไร เราคุยกันเรื่องเฉียดฉิวที่เกิดขึ้นเมื่อวาน
พี่ปลาบอกว่ามือพี่ข้างนึงคว้าผ้าถุงวิ่งเข้าห้องน้ำ ส่วนมืออีกข้างกุมหีไว้กลัวน้ำอสุจิไหลย้อนออกมา ผมสงสารเลยจูปปากไซ้ซอกคอดูดหัวนมเพื่อเป็นการรับขวัญ พี่ปลาบอกว่าเลียหีพี่รับขวัญไม่ดีกว่าเหรอ ผมว่าเรามา69กันเหอะ เมียอยู่บนผัวอยู่ล่าง แล้วเราก็69กัน

ผมจับพี่ปลาพลิกมาท่าปกติ เพราะเห็นว่าพี่ปลาชอบมองดูควยเข้าหีมาก. พี่ปลานอนหงายแบบอ้าขาออกกว้างสุดๆแถมเอามือแหกหีให้กว้างเหมือนกัน
ผมค่อยๆเอาควยดันเข้ารูหีไปขณะที่พี่ปลาก้มมองดูอย่างใจระทึก ผมต้องสาวควยช้าๆยาวๆเพื่อเรียกความหงี่ของพี่ปลา
ผมค่อยๆเริ่มกระเด้าไปพักนึง ก็ถามว่าเปลี่ยนเป็นท่าไหนดี พี่ปลาบอกท่าอะไรก็ได้ ได้หมด ผมจึงหมุนพลิกพี่ปลาไปเป็นท่ากวางเหลียวหลัง
ผมซอยควยเข้าหีดูดเลียหัวนมไปพักนึงผมขอเป็นท่าหมา พี่ปลาเลยเอี้ยวตัวจัดท่าโก้งโค้ง ผมเข้าทางข้างหลังประคองควยไว้ไม่ให้หลุด
ค่อยๆกดกระเด้าต่อไปช้าๆ

ผมค่อยๆสาวเข้าสาวออกช้า แล้วเริ่มเร็วขึ้น พี่ปลาร้องครางอาๆๆ ผมเอามืผมจับสะโพกที่อวบผายสวยงามออกแรงกระเด้า
เอาควยกระแทกรูหีอย่างสุดแรง พี่ปลาได้แต่เกร็งตัวจับต้นแขนผมแล้วร้องอ๊าาาาๆลั่นห้อง
ผม:"เมียจ๋าผัวเอาออกท่านี้เลยนะ. เมียจ๋าๆๆ อาาาาๆๆ". เสียงแจะๆบั่บๆมือรั้งสะโพกของพี่ปลาดึงสวนมาทุกครั้งที่ผมกระเด้าส่ง
ผมกระเด้าในท่านี้นานมาก เหงื่อไหลโทรมทั้งตัว ไหลลงขาจนที่นอนเปียก แม้แต่เส้นผมยังเปียกเหงื่อ พี่ปลาเองก็เหงื่อโทรมไม่ต่างจากผมเท่าไหร่
พี่ปลา:"ลึกมากเลย.   อูย.........ซิ๊ด. กระเด้าแรงๆเลย ". ผมอัดต้าบๆๆๆเข้าไปเลยจนพี่ปลาขมิบหีตอดผมอย่างแรง
ผมฟุบอยู่บนหลังพี่ปลาแล้วพ่นน้ำอสุจิเข้าไปในหี  พี่ปลาหน้าฟุบลงกับหมอนทันทีที่เสร็จ เราประคองกันไปอาบน้ำ พี่ปลาบอกท่านี้เหนื่อยมากๆ เสร็จหลายทีด้วย

เราช่วยกันอาบน้ำสระผม แล้วออกมากลับห้องใครห้องมัน(กลัวเหมือนเมื่อวาน) พากันนอน ตื่นอีกทีก็บ่ายกว่า ผมไปเคาะเรียกพี่ปลามาทานข้าว
เสร็จแล้ว พี่ปลามาถามอาการเจ็บไข่ของผม ผมบอกวันเสาร์-อาทิตย์เราไม่ได้เย็ดกันหรอกพ่อแม่อยู่บ้าน คงเป็นช่วงที่ผลิตน้ำอสุจิได้พอดี
พี่ปลาถามว่า:"ตอนนี้ยังเจ็บอยู่ไหม"
ผม:"ไม่คับ สักพักก้อคงหาย"
พี่ปลา:"ว่างๆไม่มีอะไรทำ เลียหีให้พี่หน่อยไหม ไปห้องนอนพี่นะ" พอไปถึงห้อง พี่ปลาถอดผ้าถุงนอนหงายห้อยขาลงขอบเตียง
ผมกลัวเสียเวลาอันมีค่าจึงรับก้มลงยกซดเลียหีดูดแตดพี่ปลา ผมเลียหีแผล่บๆจนพี่ปลาร้องเสียว พี่เอามือกุมสองเต้าไปด้วย ตอนนี้ควยผมเริ่มแข็งอีกแล้ว
ผม:"เมียจ๋า. ....ผัวขอเย็ดนะ. ช่วงนี้ทำเวลากันหน่อย" ผมถอดผ้าขะม้าแล้วยกขาพี่ปลาสองข้างพาดไหล่ ค่อยๆกดควยลงไปแล้วเริ่มกระเด้า
พี่ปลา:"ผัวขา... รีบเอาแรงๆเลย กระเด้าแรงๆเลย เดี๋ยวเมียช่วยเด้ง"
ผม:"ได้เลย เมียจ๋า เกียร์ห้าไปเลย"
ผมรีบอัดตั่บๆๆๆๆทันที พี่ปลาช่วยกระเด้งสวนอย่างเต็มที่ เสียงตั่บๆแรงมากจนไม่สนใจว่ารูหีพี่ปลาจะพัง พี่ปลาดึงผมลงไปทับเธอแล้วดูดปากกัน
พี่ปลาแอ่นสะโพกเด้งสวนมากระซิบบอกว่าจะ เสร็จแล้ว พอบอกว่าเสร็จแล้วพี่ปลาก็ขมิบหีรัดควยผมทันที
ผมกดควยเข้าไปสุดโคนแล้วฉีดน้ำควยเข้าไป เราแช่กันอยู่พักนึง ผมจึงรีบดึงตัวพี่ปลาขึ้น
เรารีบพากันไปอาบน้ำล้างตัว แล้วออกมาเล่นเน็ตกัน
พักนึงพ่อแม่ก็กลับมา
สำหรับเสาร์อาทิตย์นี้ผมก็ได้พัก วันจันทร์หน้าค่อยว่ากันใหม่ แต่ว่าตอนนี้ผมปวดไข่ครับพี่