ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมกับพี่สาว ตอนที่ 4

เริ่มโดย slotass, พฤศจิกายน 10, 2009, 10:33:49 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

slotass

ผมกับพี่สาว ตอนที่ 4

วันเสาร์-อาทิตย์ผ่านไปตามปกติ พ่อแม่เราก็ใส่ผ้าขาวม้า-ผ้าถุงเหมือนกันทั้งบ้าน
ส่วนผมกับพี่ปลาก็นิสัยเหมือนกันคือ อยู่ส่วนตัวห้องใครห้องมัน ไม่ค่อยออกมาเพ่นพ่านข้างนอกนัก
จนพ่อแม่สงสัยว่า พี่น้องกันวันๆได้คุยกันมั่งป่าว เพราะวันๆก็เห็นอยู่แบบต่างคนต่างอยู่ ห้องใครห้องมัน

ตอนค่ำวันเสาร์ พ่อ-แม่ก็ชวนเราออกไปนั่งเล่นที่ระเบียง ก็ชุดเดิมนั่นแหละคือผ้าขาวม้า-ผ้าถุง
พอดีตอนหัวค่ำฝนตกไฟฟ้าดับ เลยพากันออกมารับลมเย็นที่ระเบียงดีกว่า ใช้แสงจันทร์ส่องเอา
พ่อ-แม่คงรู้มั้ง ว่าเราใส่แค่ผ้าขาวม้า-ผ้าถุงกัน เลยพามากันมานั่งที่ระเบียง โดยให้ผมนั่งอยู่กับพี่ปลา

ฝนหลงฤดู ทำให้เย็นลงบ้าง พอเริ่มดึก เรา 4 คนก็นอนกันที่ระเบียง พ่อกับแม่นอนห่างออกไปอีกมุมระเบียง
ส่วนผมก็นอนเล่นกันกับพี่ปลา แต่ก็ไม่ห่างกันมาก ยังพอคุยกันได้ยินชัดเจน
พ่อกับแม่เริ่มถามเรื่องเซ็กส์กับเรา ผมแอบบีบมือพี่ปลาแน่น ทำเป็นไร้เดียงสา
ผมกับพี่ปลาโดนถามเรื่องเคยช่วยตัวเองไหม พี่ปลาตอบว่าทำตอนอาบน้ำกับตอนก่อนนอน
ผมก็ตอบไปตามพี่ปลา พ่อกับแม่บอก เรื่องแบบนี้มันเป็นธรรมชาติ ไม่ต้องอาย
แล้วถามผมกับพี่ปลาว่าชอบช่วยตัวเองที่ไหนมากที่สุด เราก็เลยต้องเตี๊ยมกันออกไปว่าในห้องนอน
พ่อกับแม่เลยว่าไม่น่า ถึงชอบอยู่ห้องใครห้องมัน ผมบอกออกไปว่าอยู่ในห้องมันอิสระดี ผมชอบแก้ผ้านอน
ผมบอกว่าผมชอบแก้ผ้าอยู่ในห้อง เลยไม่อยากออกนอกห้อง พี่ปลานิ่งเงียบอยู่ พ่อแม่ก็คงรู้ว่าพี่ปลาก็ชอบเหมือนผม

พ่อกับแม่ถามผมว่าเคยเห็นผู้ญิงแก้ผ้าไหม แล้วถามพี่ปลาว่าเคยเห็นผู้ชายแก้ผ้าไหม เรา 2 คนตอบว่าไม่เคย
พ่อกับแม่เลยให้ผมกับพี่ปลาแก้ผ้า บอกว่าพี่น้องคงไม่อายกัน ใต้แสงจันทร์แบบนี้ก็ไม่สว่างมากจนต้องอาย
ผมเลยบอกว่าผมเป็นผู้ชาย ต้องแก้ก่อนได้ ว่าแล้วผมก็ลุกขึ้นยืนถอดผ้าขาวม้าออกเลย
พ่อกับแม่หัวเราะแล้วบอกให้นั่งลง ผมก็นั่งลงข้างๆพี่ปลา ส่วนพี่ปลาก็แกล้งกะมิดกระเมี้ยนถอดผ้าถุง นั่งอยู่ข้างๆผม
เรา 2 คนนั่งแก้ผ้าอยู่มุมหนึ่ง ไม่ห่างจากพ่อแม่นัก พ่อกับแม่ก็ให้เรา 2 คน สำรวจร่างกายกันและกัน
ผมก็แกล้งดูๆรูปร่างพี่ปลา เราเองก็เขินๆกันทั้งคู่ ทั้งๆที่ความจริงเราแอบเย็ดกันมาทั้งอาทิตย์แล้ว
นี่ขนาดแอบเย็ดกันยังเขินกัน ถ้าไม่เคยเย็ดกันก็คงอายกันยิ่งกว่านี้
ส่วนพ่อกับแม่ก็ได้แต่หัวเราะชอบใจที่เห็นเรา 2 พี่น้องเขินกัน

พ่อกับแม่เลยลองให้เรา ต่างคนต่างช่วยตัวเองให้กันดู เพื่อจะได้รู้ว่าผู้หญิงกับผู้ชายช่วยตัวเองกันยังไง
ตอนแรกที่เขินๆก็เริ่มชิน ผมก็ค่อยๆสาวควยช้าๆ ส่วนพี่ปลาเอานิ้วเขี่ยร่องหีตัวเอง มืออีกข้างก็ลูปนมตัวเอง
ผมกับพี่ปลาช่วยตัวเองไปมองหน้ากันไป พี่ปลากระซิบบอกผมเบาๆว่าอย่าเสร็จนะ ผมก็พยักหน้า

พอเริ่มดึก ไฟฟ้าก็มา พี่ปลาเริ่มง่วงก็ขออนุญาตไปนอนในห้อง เพราะชินกับอยู่ในห้องมากกว่า
ว่าแล้วพี่ปลาเดินแก้ผ้าโทงๆถือผ้าถุงเดินกลับเข้าห้องนอนตัวเองไปเลย
ส่วนผมก็ขอตัวไปแก้ผ้านอนในห้องมั่ง พ่อกับแม่เลยรู้ว่าเรา 2 พี่น้องมีโลกส่วนตัวสูง ให้ไปนอน
เหลือแต่พ่อกับแม่อยู่กันเองที่ระเบียง แต่บ้านเราก็ยังปิดไฟกันทั้งบ้านเหลือแต่เพียงแสงจันทร์ส่อง

ตอนผมใกล้จะนอน พี่ปลาแอบเอามือถือโทรเข้ามือถือผม บอกว่าเงี่ยนอยากเย็ด
แต่ผมก็บอกให้อดทน พี่ปลาบอกให้ไปหาที่ห้องพี่ปลาหน่อย แป๊บเดียวเอง ตอนนี้หีแฉะรออยู่แล้ว
ผมเลยเดินแก้ผ้าโทงๆแอบย่องๆไปที่ห้องพี่ปลา ระหว่างทางผมก็แอบย่องไปดูพ่อกับแม่ที่ระเบียง
เห็น 2 คนนั้นกอดรัดฟัดเหวี่ยงกันที่ระเบียง

พอผมไปเคาะประตูห้อง พี่ปลาก็รีบเปิดประตูดึงผมเข้าห้องทันที ผมก็กระซิบบอกพี่ปลาว่า
พ่อกะแม่มีอะไรกันที่ระเบียง ไม่รู้จะเสร็จเมื่อไหร่ งั้นคืนนี้เก็บอารมณ์ไว้ก่อนก็แล้วกัน
เดี๋ยววันจันทร์พ่อ-แม่ไปทำงาน เราก็ได้เย็ดกันเหมือนเดิมแล้ว
และเรื่องที่เราแอบเย็ดกัน อย่าให้พ่อแม่รู้เด็ดขาด พี่ปลาย้ำผมอีกรอบ
ผมรับปากว่าแล้วผมก็เดินแก้ผ้าโทงๆกลับห้องตัวเอง

พอนอนสักพัก เสียงพ่อก็มาเคาะประตูห้องผม ผมก็ไปเปิดประตูคุยกับพ่อแป๊บนึง
โดยที่พ่อผมเองนั้นแก้ผ้าโทงๆ เข้ามาในห้องผม
ตอนแรกผมก็เดินแก้ผ้าโทงๆไปเปิดประตูโดยเอี้ยวตัวหลบอยู่ที่หลังประตู
พ่อบอกว่า แม่ก็เดินแก้ผ้าแบบนี้ไปคุยกับพี่ปลา พ่อกับแม่อยากเลี้ยงลูกให้ทันสมัยตามแบบฝรั่ง
เลยอยากให้ลูกๆรู้เกี่ยวกับเรื่องเซ็กส์ที่ถูกต้อง แต่ไม่ได้หมายความว่าจะส่งเสริมให้ลูกๆมีเซ็กส์

พอพ่อผมพูดเปิดอกคุยได้แบบนี้ ผมก็ชวนพ่อไปหาแม่กับพี่ปลาในห้องนอนพี่ปลา
ผมกับพ่อก็เดินแก้ผ้าโทงๆไปที่ห้องพี่ปลา พอเข้าไปก็เห็นแม่กับพี่ปลานั่งแก้ผ้าคุยกันอยู่
เลยชวนกันออกมานั่งเล่นที่ระเบียงอีกรอบ ทีนี้ 4 พ่อ แม่ พี่ปลา และผม ก็แก้ผ้าโทงๆนั่งที่ระเบียง

พ่อกับแม่ก็ให้พี่ปลานั่งอยู่ข้างๆผมเหมือนเดิม ทีนี้พ่อกับแม่ก็เริ่มแซวว่า เรา 2 พี่น้องเริ่มชินกับการแก้ผ้าแล้ว
ตอนนี้เราก็เหมือนครอบครัวสไตย์ฝรั่งเลย ยังไงยังงั้น
การที่นั่งๆนอนๆแก้ผ้าคุยกันแบบนี้ ยิ่งทำให้ครอบครัวเราดูเหมือนสนิทกันมากขึ้น
หุ่นพ่อผมก็ดูแข็งแร็งดี ควยใหญ่กว่าผมมากทั้งที่อ่อน ห้อยโตงเตง
พี่ปลาว่าหุ่นอวบ หุ่นแม่ผมดูอวบกว่าพี่ปลามาก แถมนมใหญ่กว่า หมอยเยอะกว่าอีก

พอนอนคุยกันจนดึกพอสมควร เราก็แยกย้ายกันไปนอน โดยเดินแก้ผ้าโทงๆไปยังงั้นแหละ
เข้าห้องเสร็จ รอจนแน่ใจว่าพ่อแม่หลับแล้ว พี่ปลาก็แอบโทรหาผมอีก เพื่อปรึกษากันว่าจะทำยังไงต่อ
ผมบอกว่าตอนพ่อแม่อยู่ เราก็ทำตัวตามปกติเหมือนทุกวัน นอกนั้นค่อยว่ากันใหม่ พอปรึกษากันเสร็จก็นอน

เช้าวันอาทิตย์ ครอบครัวเราก็นุ่งผ้าขาวม้า-ผ้าถุงกันเหมือนเดิม แต่ที่แน่ๆ เราทุกคนไม่ได้ใส่อะไรข้างในเลย
เหตุการณ์เมื่อคืน ที่เราแก้ผ้าคุยกันที่ระเบียง ทำให้รู้สึกว่าวันนี้ครอบครัวเราจะสนิทสนมกันมากขึ้น
แต่ภาพเปลือยของแม่อยู่ติดตาผม ภาพเปลือยของพ่อก็คงอยู่ติดตาพี่ปลาไม่มากก็น้อย
แต่ผมเองก็เก็บอาการไม่ให้แสดงออก พี่ปลาเองก็คงเหมือนผม ไม่แสดงออกเหมือนกัน
หลังจากทานข้าวเสร็จ ผมกับพี่ปลาก็แยกย้ายห้องใครห้องมันตามเดิม
พอพ่อกับแม่ถามก็บอกว่าแก้ผ้าอยู่ พ่อแม่เองก็ไม่ว่าอะไรเพราะถือว่าเป็นห้องของเรา
จะออกมาก็ตอนเที่ยง นุ่งผ้าขาวม้า-ผ้าถุงมาช่วยแม่ทำกับข้าว ล้างจาน แล้วก็กลับเข้าห้องอีกในตอนบ่าย
ตอนเย็นก็ออกมาอีก เหมือนที่ทำอยู่ทุกเสาร์-อาทิตย์
ถึงแม้ว่าจะเหมือนกับว่าผมกับพี่ปลาจะทำตัวเหมือนเดิม แต่ยังไงพ่อแม่ก็สนิทกับเรามากกว่าแต่ก่อน

พอค่ำๆพวกเราก็ออกไปนั่งเล่นที่ระเบียงต่อ สักพักครอบครัวเราก็แก้ผ้านั่งๆนอนๆคุยกันอีก
ทีนี้ผมไปนั่งอยู่ข้างพ่อ แม่ก็ไปนั่งข้างพี่ปลา ต่างก็จับคู่คุยกันไป แม่คุยอะไรกับพี่ปลานั้นผมไม่รู้
แต่ผมก็นั่งคุยกับพ่อหลายเรื่อง ตั้งแต่เรื่องนวดควยยังไงให้ใหญ่ จนถึงวิธีเย็ดผู้หญิงให้หญิงติดใจ
เพราะคิดว่าผมยังไม่เคย พ่อผมก็สอนเทคนิคทุกอย่างให้ ทำให้ผมรู้วิธีลีลาเด็ดๆเยอะขึ้น กะจะเอาเย็ดพี่ปลาวันจันทร์
(พอมาตอนหลัง ผมก็รู้ว่าแม่คุยกับพี่ปลาเรื่องดูแลตัวเอง เรื่องการใช้ยาคุม จนถึงลีลาเย็ดให้ผู้ชายติดใจ)
พอคุยกันจนดึก เราก็แยกย้ายกันไปนอน วันจันทร์นี้ ผมกะจะถล่มหีพี่ปลาให้หนำใจไปเลย.