ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แพม เอ็มมี่ สต๊อป 3 สาวเซ็กซี่ กับบทสัมภาษณ์แบบเป็นกันเอง

เริ่มโดย Underlovely, พฤศจิกายน 10, 2009, 11:15:37 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Underlovely

แพม เอ็มมี่ สต๊อป 3 สาว เซ็กซี่ บทสัมภาษณ์พวกเธอแบบสบายๆ เป็นกันเอง ใน Men.mthai จากเมื่ออาทิตย์ก่อนได้มีโอกาสเจอ 3 สาวที่อุสามาเยี่ยมเยือนถึงบริษัท งานนี้พลาดไม่ได้ จึงขอสัมภาษณ์พวกเธอ ในบรรยากาศสบาย เรียกเสียงหัวเราะเป็นกันเองได้ดีทีเดียว

แพม

อยากให้บอกถึงสเปกหนุ่ม เอาแบบเห็นปุ๊บ ปิ๊งปั๊บ
ตัวสูง หุ่นดี ไม่อ้วนไป ไม่ผอมไป เน้นตัวสูงกว่าเยอะๆ เข้มๆ

แล้วคิดว่าตัวเองเซ็กซี่มั้ย
ไม่เลย

นั้นไงผมกะไว้แล้วว่าต้องตอบว่าไม่
(หัวเราะ) เพราะตัวเองออกจะซุ่มซาม ดูโก๊ะๆมากกว่าอีก

งั้นถามต่อถ้า แพม ไม่แล้ว เอ็มมี่ เซ็กซี่มั้ย
เซ็กซี่ค่ะ

แล้วของสะสมละ แพม มีสะสมไรบ้าง
มีเป็นตั๋วหนังค่ะ สะสมใส่กล่องมาตั้งแต่ ม.ต้น ตอนนี้ก็แน่นกล่องแล้ว

อย่างนี้ส่วนใหญ่เป็น ใบคู่ หรือเปล่า
(หัวเราะ) ใบคู่ก็มี ใบยาวๆก็มี ใบเดียวยังมีเลยค่ะ

แล้วใบไหนเยอะกว่า
ใบคู่ (หัวเราะ)

ข้อสุดท้าย เราใส่อะไรเล่นน้ำทะเลดี ถ้าเค้าห้ามใส่บิกินี่ ต้องเน้นเซ็กซี่ด้วยนะ
กางเกงขาก๊วย เสื้อกล้ามสีขาว ชุดชั้นในก็สีขาวด้วย บางๆทั้งชุด รับรองขึ้นจากน้ำมา เซ็กซี่แน่นนอนค่ะ

เอ็มมี่

ถามถึงสเปกหน่อยครับแบบเห็นปุ๊บ ปิ๊งปั๊บ
ดูสะอาดๆ สูงๆ ชอบแต่งตัวเก่ง มีเครื่องประดับหน่อย

แบบ พี่วี ป่ะ
ไม่ค่ะ (อมยิ้ม)

คิดว่าตัวเองเซ็กซี่หรือเปล่า
ไม่เลย

อะไรกันตอบเหมือน แพม เลย
(หัวเราะ)

แล้ว แพม ละเซ็กซี่มั้ย
เซ็กซี่ค่ะ

เป็นงั้นไป เพราะอะไรเอ็มมี่ถึงคิดว่าตัวเองไม่เซ็กซี่
เป็นเพราะงานมากกว่าค่ะ ชุดที่ใส่ การถ่ายแบบ วันชีวิตจริงไม่ได้แต่งตัวเซ็กซี่ขนาดนั้น (ชี้ไปชุดที่เธอใส่) นิสัยตัวเองออกจะซุ่มซาม เอ๋อๆ สร้างแผลให้ตัวเองได้ตลอด ชนนู้นชนนี่ เนี่ยขนาดเมื่อวันลอยกระทงยังไปโดยไฟลวกมือเลย (โชว์แผลที่มือให้ดู)

ถามถึงเรื่องของสะสมบ้างดีกว่า มีเก็บอะไรกับเค้าบ้างมั้ย
มีค่ะ สะสมตุ๊กตา อย่างเมื่อก่อนสะสมตุ๊กตาบาร์บี้ ตั้งแต่เด็ก ตอนนี้เริ่มสะสมตุ๊กตาบรายธ์ มีเต็มบ้านเลยใส่ตู้เก็บไว้ คงเป็นเพราะที่บ้านก็ชอบตุ๊กตาอยู่แล้วด้วยเลยเก็บกันมา

คำถามสุดท้ายเราจะใส่อะไรเล่นน้ำทะเลดี ถ้าเค้าห้ามใส่บิกินี่ แบบว่าเน้นเซ็กซี่ด้วย
ชุดนอนเลย กระโปรงพริ้วๆ บางๆ ซีทรูหน่อยถ้ากล้าพอ

สต๊อป

ขอถามเรื่องสเปกหนุ่มๆหน่อย เอาแบบเห็นปุ๊บ ปิ๊งปั๊บ
ตี๋ๆ ขาวๆ สูงๆ ชอบคนน่ารักมากกว่าคนหล่อ

เห็นคุณอยู่บนปก Bikini คิดว่าตัวเองเซ็กซี่บ้างมั้ย
ไม่ค่ะ

นี่ผู้หญิงทุกคนจะตอบว่าไม่หมดเลย ใช่มั้ยเนี่ย เพราะ แพม กับ เอ็มมี่ ก็บอกไม่เซ็กซี่
อ้าว จริงหรอค่ะ (หัวเราะ) คงเป็นที่ชุดมากกว่า อย่างชุดพริตตี้ หรือ กางเกงขาสั้นก็ทำให้ดูเซ็กซี่ จริงแล้วๆนิสัยของ สต๊อปจะออก โก๊ะ ขี้ลืม อย่างมีอยู่ครั้งหนึ่งเคยลืมวันสอบ เพื่อนเค้าก็ไปสอบกัน แต่ สต๊อปนั่งอ่านหนังสืออยู่ที่ห้อง ยังโทรไปแซวเพื่อนด้วยนะว่าอ่านหนังสือไปถึงไหนแล้ว เพื่อนบอกเค้าสอบเสร็จกันแล้ว อึ้งเลย

แล้วแบบนี้ผมยังมีสิทธิ์เห็นคุณในชุดบิกินี่อีกมั้ย
ไม่แน่นอนค่ะ

อ้าว ทำไมล่ะ
คือเราแค่อยากจะมีรูปสวยๆ ตอนเรายังหุ่นนี้อยู่เก็บไว้ดูตอนแก่เท่านั้นเอง

งั้นทำไมจึงเลือก Bikini
จริงๆคือมีคนติดต่อมาเยอะมาก แต่หัวอื่นๆจะดูโพสท่าทางแรงๆ เอ็กซ์มาก แต่ Bikini จะออกแนวน่ารักๆมากกว่าค่ะ

ถามถึงของสะสมบ้างดีกว่า
เมื่อก่อนสะสมโปรเตอร์หนังค่ะ แล้วก็แบบที่ติดตู้เย็นค่ะ มีเต็มเลย

แบบที่ติดตู้เย็นเนี่ย เค้าแถมมาจากโรงหนังนิ แล้วอย่างนี้ได้มาเป็นคู่บ่อยมั้ยอ่ะ
(หัวเราะ) ก็มีบ้าง ได้มาแบบเยอะๆเลยก็มี

คำถามนี้พิเศษจากคนข้างๆผม หนาวนี้กอดใครถึงจะหายหนาว
กอดแฟนสิค่ะ

โห ตอบแบบนี้ก็ไปต่อไม่ได้เลยสิ
(หัวเราะใหญ่)

โอเค สุดท้ายล่ะ ถ้าเค้าห้ามใส่บิกินี่เล่นน้ำทะเล เราจะใส่อะไรดี เน้นที่เซ็กซี่ด้วย
เป็น....กางเกงขาสั้น แล้วก็เสื้อบางๆ แล้วก็ใส่เสื้อในแบบสีสันสดใสค่ะ

ตากล้องใจดีถ่ายรูปแถมมาให้ ที่สำคัญมีแต่น้องสต๊อปด้วยดิ