ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลินสุดเสียว (ก็อปมาคับ)

เริ่มโดย hippo, พฤศจิกายน 10, 2009, 07:35:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hippo

ชื่อลินค่ะ อายุ 29ปีค่ะ สูงประมาณ 156 ผิวสีแทนค่ะ
ลินเป็นพนักงานในบริษัทแห่งหนึ่งแถวลาดพร้าว
ลินพักอยู่กับน้องสาว อายุ27 แถวสะพานควายค่ะ
น้องสาวคนนี้ทำงานเป็นช่างถาพค่ะ
หลายครั้งที่เค้าต้องออกไปทำงานหลายวัน
ลินก้อจะอยู่ที่ห้องคนเดียว
ตอนที่เขามาพักใหม่ๆก้อไม่ค่อยมีอะไรหรอกค่ะ แต่พอนานๆเข้า
เค้าเห็นลินอยู่แต่บ้านก้อเลยชวนลินไปเที่ยวกับกลุ่มเค้าบ้าง
ส่วนใหญ่เพื่อนน้องสาวก้อจะมีแต่ผู้ชายที่เป็นช่างภาพด้วยกันค่ะ
ลินก้อไปบ้างค่ะเพราะเห็นว่าไม่เสียหายอะไร
แค่ไปเที่ยวแบบเพื่อนธรรมดา กินเบียร์บ้างนิดหน่อยก้อไม่เสียหาย
เพระไม่ได้ทำอะไรน่าเสียหายสักหน่อยค่ะ
แรกๆที่ลินไปพวกเขาก้อวางตัวดีค่ะ ไม่มีอะไรมาก แต่พอเริ่มสนิท
พวกผู้ชาย ก้อจะมีพูดลามกบ้างนิดๆ
ทะลึ่งหน่อยๆตามนิสัยของผู้ชาย

ซึ่งลินก้อไม่ค่อยถือเรื่องนี้ลินก้อเลยไม่ได้คิดอะไรมาก
แต่มีอยู่วันหนึ่งลินก้อไปเที่ยวแล้วนั่งกินเบียร์กับพวกเพื่อนๆน้องสาวเหมือนเคยค่ะ
ทุกครั้งก้อจะมีลินกับน้องเท่านั้นเป็นผู้หญิง
ลินก้อไม่ได้คิดอะไรค่ะเพราะว่าเพื่อนกันทั้งนั้น
พอนั่งกินไปได้สักพัก
พวกผู้ชายก้อเริ่มคุยเรื่องเรื่องบนเตียงกัน
แรกๆก้อไม่เท่าไหร่แต่พอนานเข้าก้อเริ่มทะลึ่งมากขึ้นเรื่อยๆ
ผู้หญิงคนนั้นเป็นไง สวยแบบนี้หม้อใหญ่ แบบนั้นหม้อเล็กแต่อูม
แบบไหนฟิตกว่า แล้วก้อหันมาถามลิน
บอกว่าตูดงอนๆอย่างนี้ล่ะหม้อใหญ่ไหม ลินก้อเลยว่า
บ้า..แล้วเขาก้อหันไปถามน้องสาวลินค่ะ น้องลินก้อใช่ย่อย
รับได้ทุกแบบเลยค่ะ ไม่ว่าจะเป็นเอาท่าไหน ลามกยังพูดหมดเลยค่ะ
สักพักพวกผู้ชายก้อเริ่มแตะโน่นแตะนี่น้องสาวลินไปเรื่อย
จับนมบ้าง ล้วงหม้อบ้าง จับตูดบ้าง
น้องสาวลินร้องว้าย..บ้านี่มันที่สาธารณะน๊ะ
แล้วพวกผู้ชายก้อหัวเราะกันใหญ่เลยก้อวิจารณ์กันว่าตูดกับนมน้องสาวลินนี่แข็งดีจริงๆ
จับมันมือมากเลย แปลกน๊ะค่ะ
น้องสาวลินก้อไม่ได้ว่าอะไรแถมยังยืนให้เขาลูบเล่นอีก
ลินเห็นก้องงเลยค่ะ
แต่ก้อไม่ได้คิดอะไรเพราะพวกเขาเป็นเพื่อนกัน ก้อเลยเฉยๆ
สักพักอีกคนก้อเรียกน้องสาวลินไปนั่งข้างๆเขาแล้วเขอก้อเริ่มเอามือล้วงเข้าไปใต้โต๊ะค่ะ
แล้วน้องสาวลินก้อหลับพริ้มเลยค่ะ ลินก้อเริ่มรู้แล้วค่ะ
ว่าทำอะไร แล้วก้อมีอีกคนก้อมานั่งข้างๆลินค่ะ แกล้งจี๋เอวบ้าง
บีบท้ายทอยบ้าง ลินก้อเริ่มเสียวเลยค่ะ
แล้วอีกคนที่นั่งข้างๆลินก้อแกล้งเอมือมาบีบนมลินค่ะ
ขนลินลุกไปทั้งตัวเลยค่ะ ลินก้อห้ามเขาค่ะ
บอกพวกเขาว่ามันไม่เหมาะที่สาธารณะน๊ะไม่ไช่ที่บ้าน
เขาก้อเฮกันใหญ่เลยค่ะ

แล้วพูดว่าถ้าเป็นบ้านลินจะไม่ว่าพวกเขาเหรอ
บ้า..ลินใม่ใช่ตุ๊กตาน๊ะจะจับจะบี้ตรงไหนก้อได้น่ะ
เค้าก้อเลยว่าเพราะไม่ไช่ตุ๊กตาน่ะซิ
ทั้งนมทั้งตูดเต็มมือดีจริงๆ พูดเสร็จเขาก้อก้มมาดูดที่นมลินค่ะ
ใจหายวูบเลยค่ะไม่เคยมีใครมาทำกับลินแบบนี้
แล้วยิ่งเป็นร้านอาหารด้วยซิ
ผู้ชายที่นั่งโต๊ะตรงข้ามมองลินใหญ่เลยค่ะ
ลินก้อบอกเพื่อนว่ามีคนมอง พวกเขาก้อชอบใจกันค่ะ
แล้วก้อบีบนมลินเล่นอีกคราวนี้อีกคนก้อมาไซร์ซอกคอลิน
ลินถึงกับหมดแรงอ่อนไปทั้งตัวเลยค่ะ
มันรู้สึกเสียวไปถึงหว่างขาเลยค่ะ
พวกเขาก้อเหมือนรู้ว่าลินรู้สึกยังไงน๊ะค่ะ
เขาก้อบอกให้ลินดูน้องสาวค่ะ ไม่น่าเชื่อค่ะ
น้องสาวลินตอนนี้กำลังโดนผู้ชายโต๊ะข้างๆกับเพื่อน
ทั้งล้วงทั้งควักเลยค่ะ
น้องสาวลินตอนนี้นอนซบอกคนที่นั่งข้างขวาแล้วเงยหน้าจูบกับเขาอย่างเมามันส่วนมือก้อล้วงเข้าไปในกางเกงของเขาทั้งสองคน
ส่วนคนที่นั่งด้านซ้ายก้อกำลังบีบนมอยู่นอกเสื้อ
เพื่อนน้องสาวลินก้อหัวเราะกันใหญ่เลยค่ะ แล้วว่า
แตนมันเมาแล้วเงี่ยนอีกแล้ว ดูซิวะ
พอมันเห็นคนหล่อก้อรีบเอาหม้อไปให้เค้าล้วงเลยวะ อีกคนก้อว่า
ช่างมันซิมึงหวงเหรอ พวกเราฟันมันมาเท่าไหร่แล้ว
มันเงี่ยนก้อปล่อยมันซิ แล้วพวกเขาก้อมองมาทางลิน
ตอนนั้นลินทั้งมึนทั้งเสียวมากเลยค่ะ ก้อ
มีมือผู้ชายมาล้วงทั้งข้างบนข้างล่างอยู่นิค่ะ
แล้วจู่ๆลินก้อมีความรู้สึกว่าทนไม่ไหวค่ะ อยากมากเลยค่ะ
ลินก้อเลยนั่งให้พวกเขาล้วงจนเสร็จคาร้านอาหารเลยค่ะแต่น้องสาวลินซิค่ะ
ยังไม่ยอมหยุดค่ะแต่กลับไปนั่งตักผู้ชายที่ไม่รู้จักกันค่ะ
น้องลินทั้งส่ายทั้งร่อนค่ะ
แล้วเพื่อนลินก้อคุยกันค่ะว่าน้องสาวลินกำลังมันแน่เลย
ดีน๊ะค่ะว่าวันนั้นไม่ค่อยมีคนไหมงั้นอายเค้าแย่เลยที่น้องสาวตัวเองนั่งตักคนอื่น
แต่ลินคิดผิดค่ะที่คิดว่าน้องสาวลินนั่งธรรมดา
เพราะน้องสาวลินแหงนหน่าขึ้นแล้วขย่มด้วยนี่ซิค่ะลินถึงได้รู้ว่าน้องสาวลินนั่งขย่มตอพวกนั้นอยู่

สักพักคนที่นั่งด้านซ้ายก้อมาบีบนมน้องสาวลินแล้วก้อกระซิบอะไรไม่รู้
แล้วน้องสาวลินก้อลุกขึ้นค่ะ
ลินเห็นเลยค่ะว่าของน้องสาวลินมันคาบของเขาอยู่แล้วแล้วน้องสาวลินก้อไปนั่งคร่อมเขาแล้วเอาจับของเขาจ่อแล้วนั่งทับลงไปค่ะ
ลินเห็นน้องสาวลินแหงนหน้าเลยค่ะ ลินเห็นก้อเสียวแทนเลยค่ะ
ส่วนพวกเพื่อนลินก้อยังไม่หยุดน๊ะค่ะ
ยังทั้งไซร์ทั้งบี้นมลินจนลินมีอารมณ์อีกค่ะ
แต่คราวนี้พวกเขาควักของเขาออกมาค่ะแล้วกระซิบบอกให้ลินอมให้เขาหน่อย
ลินก้อเลยบอกว่านี่มันร้านอาหารลินไม่กล้าอมหรอก
เพื่อนลินก้อเลยให้ลินชักให้เขาทั้งสองค่ะ
ตอนนี้มือลินทั้งสองข้างไม่ว่างเลย
เด็กเสริฟก้อมองลินใหญ่เลยค่ะ เพื่อนลินก้อเลยเรียกมา ดูลินค่ะ
ตอนนั้นลินมีอารมณ์มากแล้วค่ะ
ลินก้อเลยก้มหน้าลงไปอมของคนทางซ้ายก่อน ของเขาใหญ่เต็มปากดีค่ะ
ลินอมได้สักพักเพื่อนลินก้อบอกให้อมให้เด็กที่ยืนดูอยู่ค่ะ
ตอนนั้นเขาควักออกมาแล้ว ลินเงยหน้าไปก้อโดนหน้าลินเลยค่ะ
ตอนนั้นรู้สึกสะใจมากเลยค่ะ
ที่คนระดับลินต้องมาอมควยของเด็กเสริฟแล้วยังปล่อยให้เขาล้วงคอเสื้อมาบี้นมเล่นอีก

ส่วนเพื่อนลินก้อแยงหีลินจนทนไม่ไหวแล้วค่ะอยากโดนเย็ดมากเลยเลยลินกอบอกเพื่อนว่าขอนั่งตัก
แต่เขาไม่ยอมค่ะ
บอกว่าถ้าอยากโดนเย็ดมากก้อให้ลินขอร้องให้เด็กเสริฟมาเย็ดหีลินเองซิ
ลินอายมากเลยค่ะ แต่ก้อรู้สึกสะใจมากค่ะที่ต้องพูดแบบนั้น
ลินก้อเลยบอกเด็กเสริฟว่า น้องจ๋า
ช่วยมาเย็ดพี่หีพี่หน่อยพี่เงี่ยนแล้ว แล้วลินก้ออมของเขาต่อค่ะ
แล้วเด็กเสริฟก้อบอกว่าพี่เงี่ยน
อยากโดนควยผมเย็ดจริงหรือเปล่า ลินก้อเลยบอกว่า
ค่ะลินเงี่ยนแล้วค่ะ ช่วยมาเย็ด หีลินที่เถอะค่ะ
เด็กเสริฟก้อบอกว่า เพื่อนเค้ารออยากเย็ดลินด้วยได้ไหม
ลินก้อว่า เอามาเถอะ จะกี่ควยก้อมาเถอะค่ะ เงี่ยนจะแย่แล้ว
แล้วเค้าก้อพาเพื่อนเค้ามายืนให้ลินอมค่ะ
เท่ากับตอนนั้นลินต้องอมควย เด็กเสริฟสามอันกลางร้านอาหารเลยค่ะ
แล้วก้อมีอยู่คนเค้าถามค่ะ ว่าลินเงี่ยนไหม ลินเลยบอกค่ะ
อยากโดนควยพวกน้องเย็ดใจจะขาดแล้ว น้องพาพี่ไปเย็ดที่ไหนก้อได้
พี่ตามใจน้องแล้วค่ะ หีพี่พร้อมจะโดนพวกน้องเย็ดนานแล้ว
สักพักพวกเขาก้อพาลินมาที่ชั้นสามของร้านค่ะ
แล้วเขาก้อให้ลินนั่งคุกเขาแล้วอมของเขาอีกค่ะ
ลินสังเกตว่าหน้าตาของพวกเขาบ้านนอกมากเลยค่ะ
แต่ก้อยิ่งทำให้ลินสะใจมากขึ้นค่ะ
ที่ลินต้องมาขอร้องให้คนบ้านนอก มาช่วยกันเย็ดหีลิน
แล้วขาก้อจับลินก้อโก่งตูดหันหลังให้พวกเขา
แล้วเด็กเสริฟคนหนึ่งก้อพูดขึ้นว่า ตูดพี่งอนมากเลย
งอนแบบนี้มาให้พวกผมเย็ดบ่อยๆได้ไหม
ลินก้อบอกค่ะจะมาให้เย็ดทุกวันค่ะ
พี่ขาช่วยเขามาเย็ดหีลินที่เถอะ
เขาก้อถามอีกค่ะค่ะว่าจะให้ใครเย็ดก่อน เย็ดฟรีเหรอ
ลินก้อบอกค่ะ เย็ดหีลินฟรีๆค่ะ พี่มาสนุกกะร่องหีลินเถอะค่ะ
ลินอยากมีผัวจะแย่แล้ว ลินร่านแล้วค่ะ
ช่วยจัดการผู้หญิงร่านๆอย่างลินเถอะค่ะ
แล้วพลัดกันเขามาเย็ดลินเขากระแทกช้ามาเลยค่ะ
ทำให้ลินอยากมากขึ้นลินก้อเร่งเขา
พวกเขาก้อบอกให้ลินร่อนตูดเข้าหาควยเขาเอง
ลินก้อยืนโก่งหีเข้าหาควยเด็กเสริฟจนเขาจะน้ำแตก
ลินก้อเลยบอกให้เขาออกในร่องลินเลย
เค้าก้อบอกได้เลยตูดงอนๆอย่างนี้จะเย็ดให้ท้องไม่มีพ่อเลย
ค่ะลินร่าน ลินง่าย ทำให้ลินท้องไม่มีพ่อเลยค่ะ
ค่ะแล้วทั้งสามคนก้อพลัดกันเย็ดลินโดยที่
กางเกงในยังคาอยู่ที่หว่างขา เขาปล่อยน้ำขามาในตัวลินคนละ
2ครั้งค่ะแต่ลินเสร็จไม่รู้เท่าไหร่เลยค่ะ สะใจมากเลย
แล้วลินก้อนอนเล่นบนนั้นสักพัก แล้วก้อจะลงไปหาเพื่อนค่ะ
ก่อนลงเขาก้อเขามากอดจูบล้วงหีล้วงนม ลินจนสะใจเขา
แล้วเขาก้อบอกว่าไม่ต้องล้างน๊ะเก็บไว้ล้างที่บ้าน ลินก้อบอกค่ะ

แล้วเขาก้อให้ลินคุกเข่าดูโทำความสะอาดของเขาอีกสักพักแล้วลินก้อลงมาหาเพื่อนค่ะ
พอลงมาน้องสาวลินก้อกำลังหลับคาอกผู้ชายที่โต๊ะตรงข้ามอยู่ค่ะ
แต่เขายังลวงนมน้องสาวลินเล่นอยู่
ลินเดินเข้าไปหาเพื่อนแล้วเพื่อนก้อถามว่ามันไหม
ลินร่านน่าดูเลยน๊ะ ลินก้อบอกว่ามันมากค่ะ
พรุ่งนี้พาลินมาให้พวกนี้เย็ดอีกนะ เพื่อนลินก้อบอกว่า
พรุ่งนี้พวกเขาจะมาลงแขกลินเองให้รอที่บ้าน ลินก้อบอกว่า
บ้าเราเพื่อนกันน๊ะ เย็ดกันได้ไง เพื่อนลินบอกค่ะว่า
ทำไมจะไม่ได้ แตนมันยังโดนเย็ดทั้งออฟฟิตเลย
ใครเงี่ยนก้อไปสะกิดมันเข้าห้องน้ำไม่เห็นมันว่าไรเลย
แถมบางทีมันยังมานั่งตักขอร้องให้ล้วงของมันเล่นอีก
พอคุยเสร็จลินก้อไปเรียกน้องกับเพื่อนกลับบ้าน
ก่อนกลับบ้านพวกเด็กเสริฟก้อมาส่งลินที่รถ
แล้วก้อก้อจับลินเข้าไปจูบแล้วล้วงเล่นสักพัก

แล้วเขาก้อบอกให้ลินเปิดกระโปรงให้ดูว่าน้ำเขาไหลมาเยอะไหม
มันไหลออกมาจน กกนลินเปียกเลยค่ะ
แล้วเด็กเสริฟก็บอกเพื่อนลินว่า
พี่เค้าเงี่ยนมาเลยน๊ะพี่เย็ดมันจริงๆ
พรุ่งนี่พามาเย็ดอีกน๊ะครับ
ระหว่างที่พูดเขาก้อทั้งล้วงทั้งควักลินเล่นไปด้วย
เพื่อนลินก้อบอกว่าพรุ่งนี้พวกเขาจะเป็นผัวให้ลินเองเอาไว้คราวหน้าน๊ะ
ระหว่างทางลินหลับไม่รู้เรื่องจนถึงบ้านเลยค่ะ
เป็นไงบ้างค่ะประสบการณ์ของลิน อ่านแล้วเพื่อนๆช่วยแนะนำ
และส่งเรื่องมาเล่าให้ลินอ่านตอนช่วยตัวเองด้วยน๊ะค่ะ บาย