ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แอบดูเสียวเลยขอเสียวด้วยคน

เริ่มโดย Underlovely, พฤศจิกายน 11, 2009, 07:11:15 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Underlovely

ปีใหม่พวกผมมากินเหล้าที่บ้านเพื่อนหลังกินได้ไม่เท่าไรก็เมาเพราะหมดเหล้าไปหลายกลมพวกส่วนใหญ่ก็กลับบ้านไม่ก็เมาหลับกันที่บ้านเจ้ามือหลังเทียงคืนมันคงคิดว่าพวกที่เหลือเมาหลับกันหมดแล้วเลยชวนเมียมันเข้าครัวผมว่ามันคงอยากกินห้อยสดกันเลยเดินตามไปแอบดูเพื่อนผมมันจับเมียมันนอนพาดกับโต๊ะกินข้าวแล้วค่อยๆรูดกระโปงขึ้นทำให้เห็นห้อยเมียมันที่ทั้งใหญ่และมีขนบางเท่านั้นเองมันค่อยๆเอานิ้วสอดเข้าหีเมียมันดันให้เม็ดแตดโผล่ออกมาเม็ดแตดของเมียมันทั้งแดงทั้งน่าดูดมันค่อยๆก้มลงไปดูดหีเมียมันโอ้ยผมอยากเป็นผัวมันอีกคนมันขยับนิ้วเข้าขยับนิ้วออกปากก็ดูดหีเมียมันเมียมันร้องเสียงหลงเลยมันเลยเอาควยดันเข้าหีเมียมันแล้วกระแทกๆแรงๆเมียมันหันมาเห็นผมพอดีเลยหันไปบอกอะไรผัวมันผัวมันเลยเดินมาหาผมแล้วลากผมมาจัดเอาหน้าผมไปถูหีเมียมันแล้วบอกว่าให้ผมช้วยรุมเมียมันที่อยากทำสามคนมานานแล้วผมมองหน้ามันก่อนมันจึงผยักหน้าให้ผมผมเลยดูดหีเมียมันเพราะผมอยากมานานแล้วปากก็ดูดหีนิ้วก็แหย่เข้าแหย่ออกเงยหน้าไปมองผัวมันก็เอาควยใสปากเมียมันมือก็บีบนมผมเห็นเลยขยับนิ้วแรงๆเมียมันร้องเสียงหลงเลยมันเลยเอาควยมาใส่หีแล้วผมก็เอาควยใส่ปากมั้งทำอยู่นานมันก็บอกให้ผมนอนแล้วเมียมันก็มานั่งเอาห๊กดลงมาบนควยของผม ฮ้า~~มันรู้สึกดีโครตๆส่วนผัวมันก็เอาควรค่อยๆแทงเข้ารูตูดเมียมันควยผมกับควยมันมาโดนกันข้างในหีรู้สึกดีสุดยอดเลยเรากระเดาเอาทั้งบนทั้งล่างจนเมียมันน้ำแตกนั้นแหละเลยเปลี่ยนมาเป็นผมเอารูตูดมั้งมันก็เอาหีเมียมันตูดมันทั้งตอดทั้งดูดจนผมทนไม่ไหวต้องคลางออกมาเหมืนเมียมันทำไม่นานเมียมันก็แตกอีกรอบผมเห็นน้ำเมียมันไหลลงมาที่ควยของผัวมันเลยเก็บอารมณ์ไม่อยู่กระเดาแรงๆๆจนน้ำผมแตกพร้อมกับผัวมันนั้นแหละแม่งรู้สึกดีโครตๆส่วนเมียมันก็นอนหอบหมดแรงอยู่หีมีแต่น้ำเงี่ยนเต็มไปหมด เราสามคนเอากัน4-5รอบจนห๊กับตูดเมียมันบวมและควยผมปวดตุบๆจนนอนหมดแรง