ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมกับพี่สาว ตอนที่ 16

เริ่มโดย slotass, พฤศจิกายน 11, 2009, 08:13:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

slotass

ผมกับพี่สาว ตอนที่ 16

หลังจากทานข้าวเย็นกันแล้ว เราก็พากันมานั่งพักผ่อนที่ห้องรับแขก
วันนี้เกือบทั้งวันจนถึงตอนนี้ พวกเรายังแก้ผ้าโทงๆกันทั้งบ้าน แถมเย็ดกันจนน้ำแตกน้ำแตนอีก
โชคดีที่ข้างๆบ้านเค้าไปต่างจังหวัดกัน แถมบ้านเราเป็นบ้านสวนอยู่ลึกเข้ามาจากถนน จึงโชคดีไป
เราเปิดไฟข้างนอกบ้านให้สว่าง แต่ภายในบ้านเปิดไฟแค่สลัวๆ คนข้างนอกก็มองเข้ามาก็ไม่เห็นอะไร

วันนี้เรานั่งคุยกันจากเหตุการณ์วันแรกที่พ่อแม่ลูกแก้ผ้าคุยกันที่ระเบียงจนถึงตอนนี้ก็กลายเป็นเย็ดกันดะ มั่วไปหมด
พ่อบอกว่าเป็นการก้าวกระโดดของความสัมพันธ์ในครอบครัว แล้วแต่คนจะมองว่ามันผิดหรือไม่
แต่เมื่อคนภายในครอบครัวเราบอกว่าไม่ผิดก็คือไม่ผิด เพราะนี่คือความสัมพันธ์เพื่อเพิ่มความรักที่มีต่อกันให้มากยิ่งขึ้น

พ่อได้ดึงแขนพี่ปลาไปให้พี่ปลานั่งตัก แล้วพ่อบอกขอโทษพี่ปลา ถ้าพี่ปลารู้สึกผิดเรื่องเกี่ยวกับพ่อลูกเย็ดกัน
แต่พี่ปลาแย้งว่า พี่ปลารักน้องปู(ผม) รักพ่อ รักแม่ การที่ให้ผมเย็ดก็เพราะรักน้อง การที่ให้พ่อเย็ดก็เพราะรักพ่อ
ตอนนี้พ่อก็อายุสี่สิบต้นๆแล้ว จะเข้าสู่วัยทองแล้ว
ถ้าหมดไฟ ควยใหญ่ๆที่พี่ปลานั่งทับอยู่ตอนนี้ เมื่อถึงตอนนั้นก็จะหมดความหมาย เมื่อมีแรงเย็ดก็ขอให้เย็ดให้เต็มที่
พี่ปลาบอกว่าการที่ให้พ่อเย็ดก็ถือว่าเป็นความกตัญญู ได้บุญอย่างหนึ่งเหมือนกัน ดีกว่าที่จะปล่อยให้พ่อไปหาเย็ดเอาข้างนอก

ผมนั่งมองหน้าแม่ ไม่รู้จะพูดอะไร แต่แม่ก็พูดกับผมว่า เหมือนที่แม่เคยบอก ว่าแม่อยากลองเย็ดกับเด็กหนุ่มๆ พอได้ปู(ผม)มาช่วย
แม่ก็รู้สึกดี ไม่ต้องเก็บกดเอาไว้ หรือ แอบไปเลี้ยงเด็กผู้ชายให้ฉาวโฉ่
แม่เข้ามานั่งข้างๆผมแล้วเอามือมาจับควยผมกะถอกเบาๆ แล้วบอกว่าเพราะผมนี่แหละ ที่ช่วยแม่ได้เยอะ

พี่ปลาพูดเหมือนดีใจว่า เราสองคนได้ทำให้พ่อกับแม่มีความสุข
และพูดต่อว่าต่อไปนี้ไม่ว่าผมหรือพ่อ จะจับพี่ปลาเย็ดที่ไหน เมื่อไหร่ นี่ได้ทั้งนั้น พี่ปลาพร้อมที่จะให้เสมอ
ผมมองหน้าแม่ ขณะที่แม่เปลี่ยนจากนั่งจับควยมานั่งกอดผม แม่ก็บอกว่า แม่ก็จะทำเหมือนพี่ปลา จะให้ทั้งผมกับพ่อได้ตลอดเวลาเหมือนกัน

พ่อถามพี่ปลาว่ายังแสบหีอยู่ไหมตอนนี้ พี่ปลาบอกว่าไม่แล้ว แต่คืนนี้อยากให้พ่อกับแม่พัก เพราะพรุ่งนี้ต้องไปทำงาน
พี่ปลาบ่นอยากได้เตียงหกฟุต(เตียงที่นอนได้สองคน เพราะผมกับพี่ปลานอนเตียงสามฟุตครึ่งซึ่งนอนได้คนเดียว)
เพราะถ้าห้องพี่ปลากับห้องผมได้เตียงหกฟุต พ่อหรือผมก็จะได้ไปนอนที่ห้องพี่ปลาได้(นอนเย็ดพี่ปลา)
และถ้าห้องผมมีเตียงหกฟุตพี่ปลากับแม่ก็จะไปนอนห้องผมได้เหมือนกัน(นอนเย็ดกัน)
แม่บอกว่าตอนเย็นวันศุกร์แม่ไปจ่ายตลาด ได้ซื้อหวยมาชุดนึง ถ้าถูกหวยจะซื้อให้
เล่นเอาฮากันทั้งบ้าน เพราะครอบครัวเรามันหลุดโลกกันถึงขนาดนี้ ถ้าถูกหวยก็ถือว่าปฎิหารย์เลย

พ่อกับแม่เลยขอตัวไปอาบน้ำนอน เพราะวันนี้เย็ดกันมาหลายรอบ เลยรู้สึกเพลีย
เราลุกขึ้นยืนกอดจูบราตรีสวัสดิ์กัน โดยผมกอดพ่อแป๊บนึงแล้วไปกอดแม่ พี่ปลาก็กอดแม่แป๊บนึงแล้วไปกอดพ่อ
กอดแม่นี่นานหน่อย เรากอดจูบแลกลิ้นกัน ผมย่อตัวลงนิดนึงให้หลังควยไปดุนๆถูตรงร่องหีแม่
พ่อก็ทำแบบนี้กับพี่ปลาเหมือนกัน เรากอดกันแบบนี้อยู่นานจนควยถูหีถูไปถูมาควยก็เริ่มแข็ง น้ำหีแม่ก็เริ่มแฉะๆร่องหีเข้าแล้ว

ความเงี่ยนก็เข้ามาครอบงำพวกเราทั้งบ้านอีกครั้งหนึ่ง ผมค่อยๆย่อตัวลงพยายามไสหัวควยให้มุดเข้าไปในร่องหีแม่ในท่ายืน
ส่วนคู่ของพ่อกับพี่ปลา คู่นั้นได้แยกออกจากกันขณะที่ควยพ่อโด่พาดไปตามร่องหีพี่ปลา
พี่ปลาลงไปนั่งเก้าอี้โซฟาเดี่ยว ตัวเดียวกับวันที่พ่อกับพี่ปลาเกือบจะเย็ดกันในคืนก่อนๆโน้น
พี่ปลานั่งอ้าขาแหกหีอยู่บนโซฟา ยิ้มชวนเชิญ เหมือนท้าทายให้พ่อเข้าไปเย็ด ผมกับแม่ยืนกอดกัน พากันแอบดูคู่นั้นด้วยใจระทึก
พ่อค่อยๆเดินย่างเท้าเอาควยดุ้นใหญ่ที่แข็งโด่เข้าไปหาพี่อย่างช้าๆ สองคนนั้นยิ้มให้กันแล้วพ่อก็ค่อยๆย่อตัวลงที่หว่างขาพี่ปลา
พี่ปลามองหน้าพ่อแต่มือยังแหกหีให้รูหีอ้าออกเหมือนจะเชื้อเชิญควยพ่อให้มุดเข้าไป
พ่อค่อยๆขยับตัวเข้าประชิด เอาหัวควยเข้าติดถูไปกับร่องหีพี่ปลาเบาๆ

ตอนนั้นผมกับแม่ดูไปหัวควยผมจ่อร่องหีแม่ไป จนกระทั่งน้ำเงี่ยนแม่มันไหลเอ่อออกมาเยอะจนผมดันเสยขึ้นไปช้าๆทีเดียวมิดด้าม
แต่ก็ยืนเสียบกันดูคู่พ่อกับพี่ปลาอยู่ตรงนั้น
พ่อค่อยๆดันดุ้นควยเข้าออกปากรูหีพี่ปลาช้าๆ จนหัวควยมันผลุบโผล่ๆ เงี่ยนควยมันเข้าๆออกๆถูกับปากรู จนพี่ปลาร้องครางเบาๆ
พี่ปลาอ้าขาเอามือแหกหี เงี่ยนจนทนไม่ไหว เลยช่วยเอามืออีกข้างดันดุ้นควยพ่อมุดเข้าไปในรูหีตัวเองจนมิดด้าม
อาาาาาา......... เสียงร้องพี่ปลาดังเบาๆ ก็ยังพอได้ยิน พ่อกับพี่ปลากอดจูบกัน ค่อยๆเดินเครื่องกระเด้าอย่างใจเย็น

ขณะที่แม่กระซิบข้างหูผมว่าท่าหมากัน แล้วแม่ก็ไปทำท่าโก้งโค้งเป็นท่าหมา ให้ผมเอาควยเสียบหีจากข้างหลัง
เราจะได้เย็ดกันไปด้วยดูพ่อเย็ดพี่ปลาไปด้วย
ผมเริ่มจังหวะช้าๆ กระเด้าตามจังวะก้นพ่อที่กระเด้าหีพี่ปลา พ่อทำเบาและนุ่มนวลมาก คงกลัวหีพี่ปลาจะแหก
แต่ดูเหมือนจะไม่ทันอารมณ์พี่ปลาเอาซะเลย พี่ปลาต้องเอามือสองข้างบี้ขยำเต้านมตัวเองช่วย
พ่อเริ่มซอยเร็วขึ้นแต่ไม่กระเด้าแรง รักษาความนิ่มนวลเอาไว้ เสียงควยเข้าหี หนอกควยเข้ากระทบกันเบา จนได้ยินแค่เสียงแจะๆ
ของน้ำเงี่ยน แจะๆๆๆ และเสียงร้องครางอาาา อาาา ของพี่ปลา

ขณะที่เสียงของคู่ผมกับแม่นี่ไม่มีเสียงร้องครางใดๆนอกจากเสียงบั่บๆๆๆ จบกเสียงหนอกควยผมกระทบกับสองแก้มก้นแม่
ปั่บๆๆๆๆๆๆ กระเด้าไปดูคู่เย็ดพ่อ-พี่ปลาไป ได้อารมณ์สุดๆ
พี่ปลาเองก็รู้ว่าผมกับแม่แอบดู ก็เหมือนยิ่งได้เร่งเร้าอารมณ์ เริ่มกระแทกสวนดุ้นควยพ่อแบบไม่กลัวเจ็บ
แต่พ่อยังรักษาความนิ่มนวลเอาไว้ ไม่ให้รุนแรง พ่อเริ่งซอยเร็วขึ้น เสียงแจะๆๆๆของน้ำเงี่ยนยิ่งดัวถี่รัวยิ่งขึ้น
จนพี่ปลาร้องกรี๊ดออกมาแล้วกระตุกคาดุ้นควย
ส่วนผมเองก็เร่งซอบปั่บๆๆๆๆอย่างแรงและเร็วจนเสร็จ ฉีดน้ำอสุจิเข้าไปในรูหีแม่ แม่เองก็เสียวเสร็จ ขมิบรับน้ำควยผมจนถึงหยดสุดท้ายเหมือนกัน

พอเสร็จ พักเหนื่อยหอบสักครู่ เราก็คนก็ถอนหีถอนควยออกจากกัน พากันไปอาบน้ำด้วยเสียงหัวเราะ
พ่อยังถามพี่ปลาว่าแสบหีไหมด้วยความเป็นห่วง(เป็นห่วงหี) มาถึงตอนนี้เราก็พูดอะไรได้ทุกอย่างแบบเปิดใจไม่มีเซนเซอร์กันแล้ว
พี่ปลาบอกโดนน้ำแล้วแสบ ตอนเดินขึ้นบันใด เหมือนควยพ่อยังเสียบคาหีอยู่เลย
ตอนเย็ดกันเสร็จ พอพ่อถอนควยออกไป เสียบดังบ๊วบแล้วน้ำสารพัดก็ไหลตามออกมา พี่ปลาบอกชอบตรงเสียงตอนพ่อถอนควยออกมากๆ
มันเร้าใจดี พ่อเลยบอกว่า งั้นเราก็เย็ดกันบ่อยๆนะ ว่าแล้วพ่อกับพี่ปลาก็เดินเข้าไปกอดกัน จูบปากแลกลิ้นกันอีกรอบนึงแล้วก็แยกกันอาบน้ำต่อ
ส่วนผมกับแม่ก็ไม่พูดอะไร ช่วยกันล้างๆทำความสะอาดขัดๆถูๆ จากนั้นพออาบน้ำเสร็จก็พากันเช็ดตัวแล้วแยกย้ายกันไปนอน
(ก่อนจากกันก็ยืนกอดราตรีสวัสดิ์กันแบบลึกซึ้งอีกครั้ง แต่คราวนี้ก็แค่กอดจูบแลกลิ้น ถูควยถูหีพอสมควร แล้วแยกย้ายกันไปนอน)

ผมเข้าห้องนอนแล้วล้มตัวนอนไปด้วยความเพลีย(นอนแบบโป๊ๆแบบนั้นแหละ เพราะไหนๆก็โป๊มาทั้งวันแล้ว)
ซักพักพี่ปลาก็เดินเข้ามาในห้องผม(นี่ก็โป๊เหมือนกัน) ผมก็ดึงพี่ปลาขึ้นมานอนกอดกันบนเตียง
ผมถามพี่ปลาว่าตอนนี้ชินควยดุ้นใหญ่ของพ่อรึยัง พี่ปลาบอกว่ายัง เมื่อกี้โดนน้ำยังแสบอยู่เลย สงสัยต้องพักหีไปซักวันนึง
ผมยิ้มแล้วหอมแก้มพี่ปลาไปทีนึง บอกว่าเดี๋ยวก็ชินไปเอง  ไม่ต้องกลัวว่าผมจะมาบ่นว่าพี่ปลาจะเป็นอย่างไร
ยังไงๆ ผมก็ยังรักพี่ปลา เพราะพี่ปลาคือเมียผม(พี่ปลาถึงกับอาย เพราะผมเล่นบทปากหวาน)
เวลานี้เหมือนเราเป็นผัวเมียกัน ผมเลยพูดแบบหนุ่มจีบสาว/แฟนกับแฟน/ผัวกับเมีย กับพี่ปลา
พี่ปลาเองก็บอกว่าผมคงยอมรับได้นะ ที่พี่ปลาจะมีผัวอีกคนคือพ่อ ผมบอกว่าเราทำเพื่อความกตัญญู
ผมทั้งรักและนับถือพี่ปลาเพราะเรื่องนี้ พี่ปลาสั่งห้ามผมมีแฟนเพราะพี่ปลาทั้งหึงทั้งหวงผม พี่ปลาก็จะไม่มีแฟนเหมือนกัน
กะว่าชาตินี้จะมีผัวแค่สองคนคือพ่อกับผม ห้ามเอาคนนอกเข้ามาวุ่นวายภายในบ้านเด็ดขาด ให้มีแค่พี่ปลากับแม่ก็พอ

เรานอนกอดกันซักพักนึง พี่ปลาก็ขอกลับไปนอนห้องพี่ปลา
ถ้าพรุ่งนี้พี่ปลาหายแสบหี ก็จะมาให้ผมเย็ด เรากอดจูบราตรีสวัสดิ์กัน แล้วพี่ปลาก็กลับเข้าไปนอนห้องตัวเอง