ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
F

อย่ากลับดึก2

เริ่มโดย finex, พฤศจิกายน 14, 2009, 06:21:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

finex

ทั้งวันผมไปเรียนๆแทบไม่รู้เรื่อง ผมนั่งนึกมันเกิดอะไรขึ้นระหว่างผมกับแม่เมื่อคืน ผมชอบคิดฝันเรื่องบ้าๆแบบนี้กับแม่เพราะแม่สวยผมแอบชอบแต่ไม่นึกจะเกิดขึ้นจริงแต่มันก็เกิดไปแล้ว ผมขบคิดตะขิดตะขวงใจมันถูกหรือผิดก็ไม่รู้ที่ผมได้สมสู่มีเพศสัมพันธ์กับแม่ แต่ผมไม่ได้เป็นคนเริ่มผมทำไม่เคยเรื่องเพศและเป็นครั้งแรกของผมแม่ก็เป็นคนสอนให้และที่แน่ๆผมเข้าไม่ผิดรูทั้งที่ไม่เคยทำมาก่อน ผมก็เห็นว่าแม่พอใจในสิ่งที่เราได้ทำร่วมกัน ผมรู้สึกกระดากหลังเสร็จกิจแต่ผมดูว่าเป็นความต้องการของแม่ที่จะให้เป็นแบบนั้นและผมเองก็พอใจที่จะสนองตอบทั้งที่รู้สึกกระดากใจไม่กล้าอยู่ในๆ แต่แม่เองก็บอกไม่ต้องคิดมากให้ผ่านคืนแรกไปได้ทุกอย่างก็จะดีเอง ผมคิดแล้วผมควรพอใจในสิ่งที่ทำไป อะไรไม่ควรเกิดมันก็เกิดไปแล้วไม่ควรคิดมากให้มากเรื่อง  
      คืนนั้นผมกลับเข้าห้องแต่แม่กลับมาก่อนแล้ว ผมรู้สึกเขินๆประหม่าที่เห็นแม่รอผมในชุดนอน แต่แม่กลับเฉยยิ้มรับเหมือนไม่มีอะไรทักทายถามผม "แดงคงหิวกินอะไรมาหรือยัง"ผมบอกไปตรงๆ "ไม่หิวผมกินมาแล้วครับ"แม่บอก "ถ้าอย่างนั้นก็อาบน้ำแล้วมาดูโทรทัศน์กัน" ก็เป็นปกติที่ผมมักดูทีวีกับแม่แต่วันนี้ไม่เหมือนวันก่อน ผมอาบน้ำเสร็จแม่นั่งดูทีวีรอเรียกให้ผมไปนั่งด้วยปกติเราจะพูดคุยกันสนุกแต่วันนี้ผมนั่งสงบเสงี่ยมข้างแม่ๆอมยิ้มขำ "ทำไมทำตัวหงิมๆอย่างนั้นเป็นไรไป"ผมกระดากเขินพูดไม่ออกแม่เอามือลูบหน้าบีบจมูกผม "หรือเป็นเพราะเมื่อคืน"ผมยังไม่กล้าพูดอะไรแม่โอบผมเข้าซบอกลูบหัวผมอย่างเอนดู "แม่บอกแล้วอย่าคิดมากมันครั้งแรกก็แบบนี้"ผมเงยหน้ามองแม่ยิ้มถาม "มองแม่ทำไมชอบไม่ใช่เหรอ"ผมพูดอ้อมแอ้ม "มันจะจะถูกเหรอที่เราทำกันแบบนี้" แม่บอก "ถูกสิถูกเต็มๆเลย"แม่โอบกอดผม "แม่รักแดงๆรักแม่ไม่ใช่เหรอ"ผมบอก "ครับผมรักแม่แต่มันยังไงๆอยู่ก็ไม่รู้ใครรู้เข้าจะว่าไง"แม่บอก "อย่าให้ใครรู้สิเรารักกันทำรักกันไม่เห็นจะเป็นไรแดงชอบอยากได้ไม่ใช่เหรอเห็นแอบดูแม่บ่อยๆนี่แม่ให้แล้วไงไม่พอใจเหรอ"ผมพยักหน้ารับ แม่บอก "แดงเข้าใจนะแม่ก็ต้องการไอ้เฮงซวยที่ทำให้แดงเกิดมันเอากับแม่แค่ไม่ถึงสามเดือนพอรู้แม่ท้องมันก็หายหัวไป ถ้าวันนี้แม่จะปล่อยให้แก่เหี่ยวตายไปเฉยๆก็เสียดายจะไปเอากับคนอื่นแม่ก็ไม่ต้องการ"ผมพยักหน้ารับเพราะขบคิดมาทั้งวัน "ครับผมเข้าใจแล้ว"แม่บอก "ดีเราเข้าใจกันแล้วต่อไปนี้เราจะนอนเตียงเดียวกันเมื่อไรก็ได้ เมื่อคืนจะไม่ใช่ครั้งสุดท้าย"ผมเงยหน้ามองแม่อย่างพอใจ แม่ก็ยิ้มจูบหอมแก้มผมๆบอก "แม่เป็นคนสวยผมยอมรับแอบชอบถ้าแม่ไปเป็นของคนอื่นผมก็เสียดาย"แม่ขำบอก "แม่ไม่ไปไหนแล้ว แดงจะให้แม่ทำอะไรก็บอก"ผมพูดอย่างเกรงใจ "ผมเคยแค่แอบดูแม่แวบๆแวมๆแต่ตอนนี้ ผมอยาก..เออเห็นแม่แก้ผ้าจะได้ไม"แม่อมยิ้มเขินๆว่า "ก็เมื่อคืนได้เห็นแล้วไง" ผมบอก "มันมืดจะเห็นอะไร"แม่ยิ้มๆ "แม่อายนะ แต่ก็ได้เอาก็เอาแล้วอยากปี้แม่อีกไมคืนนี้"ผมยิ้มรับไม่พูดแม่ขำ "จะทำอะไรก็ทำแม่ไม่หวงตัวอีกแล้ว"แล้วถอยตัวลุกยืนตรงหน้าผมปลดชุดนอนลงจากไหล่ค่อยๆปล่อยให้ลุดลงกองที่พื้น ใจผมเต้นระทึกตาจ่องมองตามถึงกับตะลึงงันอกนมเต้าแม่ขาวผ่องยังเต่งตึงไม่หย่อนยานขนาดไม่หนีสามสิบหกบี หัวนมยังสีชมพูไม่คล้ำฐานปานเล็ก กางเกงในลายดอกพอเห็นไรขนแม่เอามือปิดเป้ากางเกงในปิดอกแล้วถาม "เป็นไงพอใจไม"ผมกลืนน้ำลายพูดสั่นๆ "เออ..นมแม่โตขาวสวยจังเลยดูเต่งตึงด้วย"แม่ยิ้มอย่างพอใจบอก "ไม่มีใครได้เห็นได้จับจะบุบสลายได้ยังไงพึ่งเมื่อคืนนี้เองที่ให้แดงจับบีบ"ผมยิ้มถาม "แล้วที่ฉี่ของแม่หละจะถอดกางเกงในให้ผมดูจะได้ไม"แม่พูดอย่างเขินอาย "ตกลงแดงจะ..ปี้แม่ใช่ไมคืนนี้"ผมบอก "ถ้าแม่ให้ผมก็จะเอา"แม่ยิ้มบอก "ปิดไฟก่อนเราไปนอนที่เตียงกันดีกว่า"แม่เดินกอดอกไปปิดไฟเหลือแค่ไฟหัวเตียงกับแสงจากนอกห้องที่ส่องเข้ามาสว่างมากเกินพอที่จะเห็นทุกอย่างชัดเจน ตาผมมองตามร่างงามของแม่ผมลุกไปนั่งที่เตียงแม่หันกลับมาที่เตียงบอกผมอีก "ปิดไฟก่อนสิ"ผมบอก "ขอเปิดไฟหัวเตียงไว้นะผมอยากเห็นแม่ชัดๆ"แม่อึดใจอมยิ้มบอก "ถอดกางเกงสิ"ผมรีบถอดเสื้อรุดกางเกงออก แม่ทำท่าตกใจผงะตาโตมองควยผมที่ลุกตั้งโด่ "อุ้ย นั้นอะไรทำไมใหญ่ยาวอย่างนั้น"ผมเขินๆเอามือปิดแม่ขำ "ทีนี้มาทำเป็นอายทีจะให้แม่แก้ผ้าให้ดู"แม่ก้มตัวรุดถอดกางเกงในลง ผมตะลึงตาแทบถลนออกจากเบ้าแม่ลุกยืนหน้าท้องแม่ไม่ลายทั้งลาบเรียบโหนกหีแม่อวบนูนขนหมอยดกดำเป็นแพแนวสามเหลี่ยมแต่ไม่ลกพอเห็นร่องผ่าที่แนบสนิทอยู่ใต้เนินในซอกเหลือบระหว่างขา แม่อมยิ้มถาม "เป็นไงถึงกับตะลึงไม่เคยเห็นหรือไงชอบดูหนังโป้ไม่ใช้เหรอ"ผมกุกกักบอก "ไม่เหมือนกันในหนังไม่มีขนแบบนี้"แม่ยิ้มบอก "อือ นี่ของแท้ธรรมขาติแม่ไม่ตัดแต่งไม่ได้ไปอวดให้ใครดู"ผมมองๆแล้วลองยื่นมือไปจับลูบขนหมอยแม่ๆยิ้มไม่ว่าอะไรแล้วแม่ลงนั่งโอบผมเข้ากอดซบผมซุกไซร้คลุกหน้าที่อกเต้ามือจับบีบคลึงแม่แอ่นอกให้ มือแม่จับควยผมรุดถอกผมเลยถาม "แม่ให้ผมปี้นะ"แม่บอก "ถ้าไม่ปี้แม่ๆจะโกรธแต่เรามีเวลาไม่ต้องรีบมาเล่นกันก่อนแล้วค่อยเย็ดกัน"ผมจับนวดเต้านมทั้งปากขบดูดหัวนมแม่อย่างสนุกแม่เริ่มหายใจแรงขัดผมรู้สึกได้ถึงหัวใจแม่ที่เต้นแรง มือผมลูบลงท้องน้อยแม่ผมเงยหน้าพูด "ผมอยากจับหีแม่ๆกางขาสิ"แม่ยิ้มเอนตัวลงนอนกางขาให้ผมลูบขนหมอยจับหีผมจูบไซร้คลุกหน้าที่เต้านมทั้งสองมือผมเซาะลงร่องหีที่ชื้นแฉะ แม่กับผมเลื่อยตัวขึ้นนอนตะแคงกอดก่ายกันบนเตียง ผมยังคลุกหน้าจูบดูดนมแม่มือผมลูบไร้สะโพกก้นผมลองเอานิ้วสอดแยงเข้ารูตูดแม่สะดุ้งขมิบตูดไม่พูดอะไรแอ่นอกให้ผมดูดนม ผมบอก "แม่ผมเงี่ยนจังเลย"แม่พูดสั่นๆ "เงี่ยนก็เย็ดกันสิแม่ไม่ว่าอะไร"แม่ยิ้มๆพลิกตัวนอนหงายกางขาให้ผมเข้านอนทาบทับมือผมจับลูบล้วงหีแม่ผมบอก "แม่สวยจังเลย"แม่กัดฟันยิ้มรับ มือผมจับพูหีแม่แหกออกผมบอก "ให้ผมเย็ดหีแม่นะ"แม่พยักหน้าบอก "เบาๆก่อนนะ" ผมจับควยจ่อที่รูหีแล้วค่อยๆกดอัดยัดมันเข้าไปอย่างเมื่อคืนก่อนแต่ครั้งนี้ได้อารมณ์คึกคักมากกว่าผมเริ่มกระเด้าเย็ดทั้งที่เจ็บเป็นครั้งที่สองในชีวิตที่ผมทำตามที่แม่สอนเมื่อคืนก่อน มันก็ไม่เกินความสามารถของผม แม่กัดฟันขยับถีบตัวหนีแต่ผมตามเย็ดซอยแม่ครางโอยๆซี๊ดปากผมรู้ผมจะหยุดไม่ได้ถึงเราจะเจ็บหีควยก็ต้องทน ผมผมบอกแม่ "ผมเจ็บควยรูหีแม่คับแน่นมาก" แม่ครางบอก "แม่ก็เจ็บหีแต่เราเย็ดกันบ่อยๆแล้วจะดีเอง" ผมบอก "ครับผมจะเย็ดแม่ทุกวัน"แม่บอก "ดีแม่จะรีบกลับมาให้เย็ด"แม่จับผมประกบจูบดูดปากทั้งที่หายใจหอบ ผมซอยเย็ดหีแม่ๆตัวสั่นส่ายขยับไม่อยู่นิ่งเหมือนปลาที่ตกพื้นดิ้นตระกายหาน้ำอยู่ครู่ใหญ่ แม่บอก "เย็ดแรงแทงลึกๆไม่ต้องกลัวแม่เจ็บแม่เสียวเงี่ยนเหลือเกินอะไรจะปานนี้"ผมทำตามแม่สั่งเริ่มรุนแรงและหนักหน่วงขึ้นแม่ไม่บ่นร้องห้ามได้แต่คราง ผมเย็ดอย่างสนุกเมามันนานจนหีแม่แฉะขนหมอยเปียกเสียงโคนควยกระแทกโคกหีดังพับๆแม่ร้องบอก จะเสร็จแล้วเอาแรงๆแดงลูกแม่"ผมไม่ยั้งกระแทกสุดแรงไปหลายทีนับไม่ท้วนแม่บิดเกร็งหน้าท้องแข็งตัวขาสั่นกระตุกไปหลายทีแล้วหยุดนิ่งปล่อยให้ผมเย็ดกระเด้าอีกหลายทีแม่บอก "น้ำแตกในเลยไม่ต้องชักควยออก"แม่จูบดุดปากผมๆกระแทกกดควยแนบสนิทหีแม่พ่นน้ำกามใส่มดลูกแม่อย่างท่วมท้น เรากกกอดกันอย่างสุดซึ้งแม่จูบไซร้ผมทั่วหน้าพร่ำบอก "แม่มีความสุขที่สุดเลย"ผมบอก "ผมก็มีความสุขแม่ไม่เจ็บนะที่ผมเย็ดแม่แรงๆแม่ยิ้มส่ายหน้าไม่พูดอะไร เรานอนตะแคงกอดก่ายกันผมจับลูบไร้ไปทั่วร่างแม่ทั้งจับหีที่เปียกแฉะแม่ไม่ว่าอะไรที่ผมจับหีลูบขยุ้มดึงขนหมอยเล่นผมคลุกหน้าดูดนมแม่เล่น แม่จับลูบไร้ผมอย่างพิศวาสและเอนดูสลับจับควยผมบ้างเป็นครั้งคราวพอสนุกมือแต่แค่อึดใจใหญ่ที่เราไม่พูดอะไรกันควยผมยืดตัวแข็งอีกแม่ถึงกับตกใจถาม "อะไรทำไมแข็งอีกแล้ว แบบนี้คงยากจะเอาแม่อีกสิท่า"ผมยิ้มๆไม่กล้าพูด แม่ยิ้มว่า "เมื่อคืนทีเดียวจอดคืนนี้เป็นอะไรคึกคักจะเอาอีก" ผมเลยบอก "เมื่อคืนมันดึกมากผมก็ตื่นเต้นลังเลทั้งผมก็ไม่เคยมันเป็นครั้งแรกแต่คืนนี้มันผิดกันครั้งที่สองแล้ว แม่จะให้ผมเอาอีกได้ไม"แม่ยิ้มขำว่า "ได้สิถ้ามีแรงก็เอาเลย"แม่พลิกตัวนอนหงายให้ผมขึ้นนอนทับผมเลยขอ "ให้ผมเย็ดแม่นะ"แม่ยิ้มจุบผมแล้วบอก "ตามสบาย"ผมจับควยถูไถลงร่องหีที่ยังชื้นแฉะจนถูกรูหีแล้วผมกดเสียบควยแทงเข้าไปแม่เบิ่งตาโตห่อปากร้อง "อู้ๆอะไรกันแข็งจังแทงเข้าไปแล้ว"ผมยิ้มแม่ขำคราวนี้ไม่เจ็บอย่างเมื่อครู่เพราะรูหีแม่ยังอ้าให้ตัวรับควยผมได้ดีผมเลยซอยกระเด้าเย็ดกระแทกอย่างสบายแม่มีอารมณ์ร่วมอย่างรวดเร็วเริ่มหายใจหอบขัดครางกระเส่า "โอยๆดีๆจังแม่เสียคันในรูหีเย็ดไปไม่ต้องเกรงใจแม่ชอบ"แม่เริ่มดิ้นส่ายอย่างครั้งแรกแต่ออกจะรุนแรงกว่าเหมือนคนกำลังคลั่งทั้งกอดรัดผมแน่น ผมโยกเอวชักควยเข้าออกกระเด้าเย็ดหีแม่อย่างสนุกสุดมันทั้งเสียวเงี่ยนจากหัวควยที่อยู่ในรูหีจนขนหัวลุกแม่แอ่นหีกระเด้าสู้ควยผมจนก้นลอยไม่ติดพื้นที่นอน มือผมบีบขย้ำเต้านมแม่แทบแหกแต่แม่ไม่ห้ามได้แต่แอ่นอกให้ผมดูดขบกัดอย่างเมามันผมสอดมือลูบจับหีแม่ทั้งที่ควยผมยังซอยเย็ดมือผมจับกลีบแคมในและเม็ดเสียวทำให้แม่ร้องครางจนตัวสั่น แม่บอกให้ผมหยุดกระเด้ากดควยแนบบดส่ายบ้างเป็นครั้งคราวเพื่อผ่อนคลายผมทำตามที่แม่สอนทุกอย่างเราเอากันอยู่นานครั้งที่สองจนแม่เกร็งตัวผมก็หลั่งน้ำกามใส่อย่างท่วมท้นอีกครั้งๆนี้เราทั้งเหนื่อยและอ่อนแรงผมแทบหลับคาอกแม่แต่แม่กอดจูบผมทำให้ผมไม่หลับเรานอนกอดคุยกันอยู่พักใหญ่จนผมหายเหนื่อยมีแรงควยแข็งอีกแม่ตกใจถาม "อะไรจะเอาอีกเหรอ"ผมบอก "ให้ผมเอาอีกนะ"แม่ไม่พูดอะไรหันนอนหงายให้ผมขย่มเย็ดทีที่สามเสร็จไปเราถึงได้หลับนอน เช้าเราตื่นเกือบสายเลยต้องรีบผละตัวจากกันไปทำกิจของแต่ละคนแต่แม่บอกก่อนออกจากห้องแม่กอดจูบผมแล้วสั่งว่า "คืนนี้อย่ากลับดึกนะ"ผมรับปาก...