ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เล่นเน็ต 8 เม็กกันฟรีๆ แค่ท่านมีชักโครก ???

เริ่มโดย OoFundexoO, พฤศจิกายน 12, 2009, 10:31:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

OoFundexoO

แก้ไขล่าสุด OoFundexoO เมื่อ 2009-11-12 22:32

ผมไปเจอในวารสารเล่มหนึ่งว่า Google เขามีการเชื่อมต่อเน็ตความเร็วสูงผ่านเครือท่อระบายน้ำ
มันเป็นจะมาเป็นกล่อง มีอุปกรณ์ให้เราครบชุด เรา ก็แค่เอาสายที่ติดตั้งตัวนำหย่อนลงไปในชักโครก แล้วกด1ครั้งเพื่อให้สายไหลลงท่อระบายน้ำ หลังจากนั้้ันต่อสายอีกข้างหนึ่งเข้ากับ Routerส่วนทีหย่อนลงไปใน ชักโครก จะหาเส้นทางสู่โครงข่ายท่อระบายน้ำที่ใกล้ที่สุดอัตโ นมัติ แล้วจะมีเจ้าหน้าที่คอยเชื่อมต่อเข้าจาก Network ประมาณ1ชม.ถึงจะใช้ได้ครับ

อัตราค่าบริการมี3แบบครับ

1. ฟรี ความเร็วสูงสุด 8 Mbps
2. 9.95 ดอลลาร์ต่อเืดือน ความเร็ว16 Mbps
3. 24.95 ดอลลาร์ต่อเดือน ความเร็ว 32 Mbps
ลองมาคิดดูว่ามันจะน่ารำคาญไหม เวลาที่เราใช้จะมีโฆษณาของ Google ขึ้นมา และเวลาปลดทุกข์มันจะมีอะไรมากวนก้นเรา
บ้านใครที่ใช้ชักโครก แล้วอยากใช้เน็ตแรงๆฟรีจาก Google ละก็ลองเข้ามาที่ www.google.com/tisp นะครับ

ปล. อันนี้ผมไม่แน่ใจว่าบ้านเราใช้ได้ไหม ถ้าไม่ได้ก็อย่าว่าแล้วกัน แค่มีอะไรดีๆมาบอกเล่าให้ฟังเฉยๆ
[align=center][align=center]