ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
F

สนุกกับสาวIRC

เริ่มโดย finex, พฤศจิกายน 13, 2009, 03:27:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

finex

เริ่มจาก วันหนึ่งได้เล่น IRC อยู่ ตอนที่เล่นห้องไม่แน่ใจว่า siam หรือ abac นะ เล่นไปเรื่อยๆ ก็รู้จักคนๆ หนึ่ง รู้สึกว่าชื่อกวางนะครับ ซึ่งตอนนั้นรู้สึกว่าจะคุยกัน 3-4 คน เพราะกวางไม่ค่อยคุยกับเราเท่าไหร่ สงสัยว่าจะคุยเยอะเหมือนกัน คุยกันไม่ค่อยถูกคอหรอก คุยกันทีทะเลาะกันที (เรื่องผู้ชายนะครับ เผอิญผมไม่ชอบคนเจ้าชู้ แล้วกวางก็เจ้าชู้ด้วย แล้วก็เรื่องกวางคุยหลายคนไม่ชอบ เบื่อนะครับ) จากนั้นคุยกันสักพักใหญ่ๆ เราก็บอกเค้าว่าจะไปแล้ว ห้องจะปิด เผอิญเล่นที่ห้อง lab นะครับ ต้องรีบแล้ว บอกเค้าตรงๆ ว่าจะโทรไปหา ขอเบอร์ได้ไหม (กำลังเบื่อๆ นะครับ) เค้าก็เปลี่ยนเรื่องไม่บอกบ้าง ให้เบอร์เพจได้ไหม ผมก็เริ่มเซ็งเบื่อ จะรีบไปแล้วด้วย คนอื่นๆ ออกจากห้องกันหมดแล้ว คิดว่าเอาไงวันนี้เอาเบอร์ให้ได้ (เพิ่งเลิกกับแฟนนะคับ) อย่างน้อยหาให้ได้สักคนก็ยังดี (เพราะว่าถามกวางแล้วเค้าบอกว่า เรียนปี 1 ไม่แน่ใจว่านิเทศน์หรือมนุษย์ มหาวิทยาลัยแห่งหนึ่ง ไม่บอกชื่อนะครับ อยู่แถวรังสิตแล้วกัน) ผมก็อยากคุยด้วย เผื่อฟลุ๊คได้แฟนน่ารักก็ดี จากนั้นพอต้องไปจริงก็บอกเบอร์กวางไป แล้วก็ปิดเครื่องเลย จากวันนั้นมาก็ไม่ได้เล่นอีก กวางก็ ไม่โทรมา ผมก็ไม่ได้ว่าอะไร คงเป็นอย่างนี้ล่ะ IRC แต่ผ่านมาอาทิตย์หนึ่งกวางโทรมา แต่ผมจำไม่ได้ ผมก็บอกตรงๆ ว่าจำไม่ได้ เค้างอนนิดหน่อย แต่ก็ยังคุยกันดี คุยกันสักพักนี่แบบ 3 ชม.นะครับ คุยกันไปก็ทะเลาะกันบ้าง (เริ่มชอบกวางแล้ว) คุยกันสักพักก็ถามความสูง น้ำหนัก สัดส่วน ตอนแรกเค้าก็ไม่บอก แต่สุดท้ายก็บอก ก็โอเคอวบไปนิด สัก 163 48 (33 25 36) จากนั้นก็ถามโรงเรียนเก่า ก็จบมาที่ดี (ดีมากเลย) ชักอยากเจอ แต่เค้าไม่มาเจอด้วย ต่อมาคุยกันเรื่อยๆ สัก 3-4 วัน ก็ไม่มีอะไร พอวันต่อมากวางบอกว่าไปกินข้าวกันเพื่อนตอนกลางคืน ชวนผมด้วย ผมก็ขี้เกียจไปอยู่บ้านดีกว่า พอสัก 22.00 กวางโทรมาบอกจะกลับหอที่มหาวิทยาลัย มันผ่านบ้านผม ผมก็บอกแวะมาหาสิ จะได้เจอกัน หน้าตาเป็นไง (เห็นเค้าบอก ว่าเค้าไม่น่ารัก) ผมก็บอกไม่เป็นไร..มาเหอะ ตอนแรกเค้าก็จะไม่มา แล้วผมก็ตื๊อๆ เค้าก็มาจนได้ แต่กว่าจะมาได้นี่เหนื่อยเลย พอจะมาก็หาทางมาลำบาก (บ้านผมซับซ้อนนะครับ) เลี้ยวไปเลี้ยวมา จนผมต้องไปรับ
พอมาถึงหน้าบ้านเค้าก็ถามว่าเป็นไง โทรมไหม ผมก็บอกไม่นี่ ก็ ok แล้วก็ชวนเค้าเข้าบ้าน (สรุปเท่าที่ผมเห็น ก็อวบดีเอ็กซ์ดี) แต่ไม่ได้คิดอะไร ก็นั่งคุยกันเรื่อยๆ อ๋อ..ลืมบอก ผมอยู่คนเดียวนะครับ พ่อกับแม่ไม่อยู่ คุยไปคุยมาก็ชวน เค้าค้างที่นี่ แต่นอนคนละห้อง เห็นมันดึกแล้ว เค้าก็ปฏิเสธสิครับ (แต่ที่ผมคุยไม่มีแตะอั๋งเลยนะครับ) (ที่เค้ายอมคุยด้วย น่าจะผมก็น่ารักพอควรนะครับ อิอิ ขาวตี๋นิดหน่อย แต่ตา 2 ชั้น) พอคุยไปคุยมาอีก เค้าขอไปเปลี่ยนเสื้อเป็นลำลอง เพราะตอนนั้นใส่ชุดนิสิตมานะ ผมก็บอกให้ไปเปลี่ยนสิ เสื้อผ้าเค้าเก็บไว้ในรถพอดี พอเปลี่ยนเป็นชุดลำลองก็เอ็กซ์ไปอีกแบบ พอเริ่มใกล้ๆ 24.00 ผมเห็นดึกแล้ว จะขับรถกลับก็ลำบาก เลยบอกว่านอนนี่แหละ เค้าก็คิดนิดหนึ่งแล้วบอกว่า ห้ามมีอะไร กับกวางนะ ผมก็งงๆๆ แต่ก็บอกตกลง ไม่เป็นไร พอนอนสักแป๊บ ไม่มีอะไรทำ ผมก็เลยไปนอนบนเตียงด้วยกันแต่ห่างๆ เปิดไฟทิ้งไว้ (เผอิญผมเหนื่อยนะครับ เลยไม่อยากมีอะไร และที่สำคัญอยากมีเพื่อนมากกว่า) พอนอนไปสักพักก็เผลอหลับไป แป๊บหนึ่ง พอตื่นขึ้นมาไม่รู้ผมทำไมมีอารมณ์ได้ (ปกติผู้ชายจะมีอารมณ์ช่วงตื่นนอน) ก็นอนกอด เค้าก็ไม่ได้ว่าอะไร พอกอดแล้วผมก็ผลิกตัวเค้าหันหน้าจูบ เค้าก็ดิ้น บอกผมว่าไหนบอกไม่มีอะไรไง ผมก็บอกเค้าว่าไม่มี จูบเฉยๆ จากนั้นจูบไป ผมก็เริ่มล้วงหน้าอก ใหญ่มากเลย ผมว่าสัก 34 ได้มั้ง ผมเริ่มดูดนม เนื่องจากเป็นชุดลำลองไม่ใส่ยกทรง ดูดไปดูดมา อีกมือหนึ่งเริ่มล้วงที่ข้างล่าง น้ำเริ่มแฉะๆ เค้าก็ดันผมออก บอกว่าไม่มีอะไรไง ผมก็บอกใช้มือเฉยๆ ก็ได้นะ จากนั้นก็จูบกัน ดูดหน้าอก หัวนมตั้งเลย แล้วก็ใช้มือช่วย กวางส่ายมากเลย จากนั้นผมก็ไม่ไหวเหมือนกัน ถอดกางเกงออก จับมือกวาง มาจับของผม กวางก็รูดๆ เสียวสุดๆๆ จนผมจะไม่ไหวไปนอนทับกวางจะเสียบแล้ว กวางบอกอือๆ แต่ปิดไฟก่อน ผมรีบไปปิดไฟแล้วจูบปากอีก ถอดกางเกงคราวนี้กวางยอมแต่โดยดี เอาของผมใส่เข้าไปทีเดียวมิดเลย เพราะแฉะมากแล้ว เสียวกันสุดๆ เห็นกวางบอกว่าของผมใหญ่ ของผมก็ประมาณ 6 นิ้วได้ ผมก็ซอยเข้าออกธรรมดา กวางนอนอยู่ข้างล่าง (อ๋อ..ผมไม่ได้ใส่ถุงยางด้วย) ซอยสักพักก็เริ่มแหกขากวางซอยต่อ จากนั้นก็ให้กวางหันข้างซอยต่ออีก เสียวสุดๆ แต่ยังไม่ อยากออก ก็ให้หันซ้ายแล้วเสียบ หันขวาแล้วเสียบ จนจะไม่ไหว ก็ให้กวางโก้งโค้ง แต่ของผมยังคาอยู่ไม่ให้หลุด เสียวมาก พอกวางโก้งโค้ง ผมก็ดันเอวกวางลงให้ก้นเผยอ แล้วซอยต่อ เสียวมาก กวางก็เสียวมาก มือหนึ่งก็ขยำหน้าอกไปด้วย ส่วนล่างผมก็ซอยไปเรื่อยๆๆๆๆๆๆ เสียวมากจนจะไม่ไหว ถามกวางว่าปล่อยข้างในได้ไหม กวางบอกอย่าเลย ผมซอยต่อไป ไม่ไหวแล้ว ดึงออกสุดเข้าสุด จนในที่สุดก็ออก อูย..เสียวมากเลย รีบชักออกมาทันพอดี จากนั้นก็นอนกอดกัน ผมก็เพลีย ทั้งวันเลยเคลิ้ม แต่ผมก็อยากอีก ก็เลยเอามือไปควานๆ ข้างล่างกวางอีกครั้ง กวางถามอีกเหรอ ผมก็บอกอือ.. จากนั้นก็หัน หน้าเข้าหากวางเอาเข้าอีก เสียวมากอีกครั้ง แล้วผมก็พลิกกวางกลับแล้วซอยต่อ โหเสียวที่สุด จากนั้นก็พลิกกวางให้คร่อม ตัวผม บอกกวางทำเองนะ กวางก็โยกเหมือนม้าโยกเลย เสียวมาก สงสัยเคยมาบ่อยแล้ว ผมก็ช่วยเค้าด้วย พยายามเอาออก ให้สุดแล้วเข้าให้สุดๆๆ เสียวมากเลย โยกสักพักผมก็บอกไม่ไหว กวางก็คงเหมือนกัน เพราะโยกกันนานมากแล้ว มือกวางก็ บีบหัวนมตัวเองตลอด พอจะถึงผมรีบดึงกวางขึ้น กวางก็โห..สุดๆ เหมือนกัน จากนั้นก็นอดกอดกันอีกรอบ คราวนี้ผม เพลียมากขอนอนก่อน เพราะตอนนั้นมัน 04.00 แล้ว ต้องมีเรียนอีก นอนไปสักพักคงจะเช้าแล้ว ผมก็ง่วงด้วย ตื่นมาหลับๆ ตื่นๆ ก็อยากอีก เริ่มเอานิ้วเข้าไป แต่กวางบอกว่าสายแล้ว พอดูนาฬิกาปรากฎว่า 09.30 แล้ว โห..ตายล่ะ ไปไม่ทันแล้ว ความคิดตอนนั้นคือสายแล้ว ต้องรีบไปอาบน้ำแต่งตัว แล้วเราทั้งคู่แล้วก็ออกจากบ้านไป จากวันนั้นมาก็คุยกันบ้างบางครั้ง บางคราว แต่ก็อยากมีอะไรอีก