ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เย่อเพื่อนมันกว่าเย่อแฟน 2/2

เริ่มโดย slotass, พฤศจิกายน 13, 2009, 04:11:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

slotass

ผมวางหนิงลงบนเตียงช้าๆ เหมือนเธอจะเริ่มรู้สึกตัว  ผมค่อยๆถอดเสื้อผ้าของตนเองออก พร้อมกับเพ็งพิจารณาเพื่อนสาวไปพร้อมๆกัน

หนิง นักศึกษามหาลัยชั้นปีที่ สอง สูงขาว อวบอั๋น ผมยาวสลวยถึงกลางหลัง โดนแฟนทะลวงหีมานิดหน่อย ก่อนจะถูกเพื่อนหนุ่ม ปรนเปรอสวาทให้ซะลืมความเสียใจ และที่สำคัญ เธอยังเป็นเพื่อนของแฟนสาวผมอีกด้วย

ผมเอาท่อนควยผม ออกมาถูไถไปตามหน้าสวยๆของหนิง ไล่ มาจนที่เต้านมคู่งาม ก่อนจะมาหยุดที่ เนินหีของเธอ
ผม เอาควยผมถูไถไปตามรอยแยกของหนิง เพื่อให้น้ำหีเธอชโลมทั่วควย  หนิงยังคงหลับตาพริ้มอยู่ พอได้ที ผมจึงจับเธอแยกขาออก แล้วค่อยๆ เอาควยแทรกผ่านร่องหีเข้าไป ช้าๆ

โอ้ยยยยยยยยย  หนิงสะดุ้งตื่น
จิม พอแล้ว แค่นี้เราก็เลยเพื่อนมาเยอะแล้วนะจิม  พอเถอะหนิงขอร้อง หนิงไม่อยากทำผิดกับอิง
ผมยังคงดันมันเข้าไป
โอ้ยยย อื้ออออออ  จิม ฟังอยู่รึป่าวเนี่ย  
เพราะหนิงใช่ไหมละ ไปบอกอิง ทำให้อิงยื่นคำขาด จิมเลยอดเย็ด อิง เนี่ย เพราะ หนิงใช่ไหมละ
อื้ออออออโอ้ยยย     หนิงเจ็บ  เอาออกไป ก่อน  อื้อออ

ผม ค่อยๆซอยเข้าออกช้าๆ     ถึงแม้แฟนเธอจะทะลวงมาก่อนทีนึงแล้ว แต่มันไม่ได้ช่วยอะไรผมเลย หีหนิง ทั้งตอดรัดควยผมไม่หยุด ความรู้สึกไม่ได้ต่างจาก ตอนเปิดซิง อิงเลย

อูยยยย เสียวหัวควยจะแย่อยู่แล้ว     หนิงจ๋า   จิมของเอาหนิงเถอะนะวันนี้     ผมขอดื้อ
ไม่ได้นะ  อื้อออออออ  จิม อื้อออ อ้า อ้า อ้า   ผมยังคงกระทุ้ง เธอไม่หยุด

นมหนิงเด้งขึ้นเด้งลง ตามแรงกระแทกของผม  หนิง กวาดมือ แปะป่าย ไปมั่วไปหมด

อื้ออออออ อื้อออออออออ จิมมมม   หนิง เจ็บบ อ้า  

ผม มองท่อนควยแทรกผ่าน แคมหีเธอตลอดเวลา ท่อนความผม เข้าๆออกๆ หีเธอ แคมหีเธอ ก็ปริ้นเข้าปริ้นออก ตามแรงกระแทกผม   ผมรู้สึกถึงความฟิตของ หนิง ทำควยผม ถอกไปถึงไหนถึงไหนแล้ววว อูยย

หีฟิตๆ แบบนี้ต้องขว้าน ให้กว้างๆหน่อย  ผมเอื้อมมือไปจับเอว เธอไว้แล้วคว้าน ควยไปทั่วหี
อูยยยยยย  เจ็บนะจิม  หนิงเสียวจะแย่อยู๋แล้ว

ควยขรูดกับผนังช่องหีเธอจังๆ ทำเธอร้องลั่นห้องเลย ครับ  ผมเอาปากงับหัวนมเธอไว้ ดูดเล่น
โอ้ยยยย จิม ดูดเบาๆ โอ้ยย อย่ากัดนมหนิง  จิม อูยยยยย  หนิงเสียว  อ้า

เสียงครวญครางของผมกับของหนิง ดังลั่นห้องไปหมด  เสียง พลับๆๆๆ ของหีกับควยกระแทกกันไม่ได้หยุดได้ย่อน  หนิงเอามือจิกหลังผมแน่น

อื้อออออ จิมจ๋า  หนิงจะถึงอีกแล้ววววว อื้อออออออ   กระแทกแรงๆเลยคะ อื้อออออ  จิม  อ้ออออออโอ้ววววว
หนิงครางไม่หยุด  ครางไม่ครางป่าว เธอ ร่อนเอว แทบไม่ติด เตียง

ผม เสียวควยสุดๆ ตอนผมเย็ดอิง ยังไม่มันเท่านี้เลย หนิงเธอทั้งร่อน ที่ดิ้น ทำเอาผมหน้ามืดไปหมดตอนนี้ในหัวผมมีแต่หนิง หนิง หนิง  ผมกระแทก เธอแรงขึ้นเรื่อยๆ เธอก็ร้องลั่นขึ้นเรื่อยๆ  อูยยยย ผมจะออกแล้ววว

อย่าเพิ่งสิ  ให้หนิงเสรจก่อนนน อื้อออออออ  

ติ๊ดดดด ตี๊ดดดดดดดดดดดดด       เสียงโทรศัพท์ของผมทำให้เราสองคนสะดุ้งเฮือก

ตายแล้ว  อิงโทรมา    ผมบอก  จากความเงี่ยน กลายเป้นความ กลัวขึ้นมาทันที  
ผมมองหน้าหนิง  หนิงมองผมแบบมีน้ำโห เหมือนว่า เธออารมณ์ค้าง  ผมพยายามจะดึงควยออกจากหีหนิง แต่หนิงหนีบ เอวผมไว้

เย็ดเค้าแล้ว ก็เย็ดให้เสร็จสิ  หนิงไม่เจ็บแล้ว เย็ดมาแรงๆเลย   ผมถึงกับสดุ้ง ผมพูดถึงเพื่อนสาว
แต่อิงโทรมา
ก็รับสิ  คุยไปด้วยเย็ดหนิงไปด้วย  ก็ได้นิ
ก็ได้ แต่เปลี่ยนกันนะ เด่วจิม นอน แต่หนิง ขึ้น
เราฝั่งกัน ผมนอน แล้วก็รับสาย อิง

ฮัลโหล   จิม เป็นไงมั่ง
เอ่อ ไม่เป็นไรหรอก   อูยย

หนิงหย่อนตัวลงมาที่ควยผมพอดี   อูยยย ฟิตจริงๆ   อื้ออออออออออ

เป็นอะไรอะ จิม   อิงถาม
อ่อป่าว        ผมพูดพร้อมกับมอง หนิง ขึ้นขย่มท่อนควยผมอย่างบ้าคลั่ง  พับ

เสียงอะไรอะจิม  
อ่อเสียง ทีวีจ๊ะ  ผมบอก
ไม่เป้นไรแน่นะ  เธอถามอีกรอบ
อื้อ

งั้นขอคุยกับหนิงหน่อยสิ

ผมคิดในใจซวยแล้ว  เพราะผมรู้รู้ตอนนี้หนิงอยู่ในอารมณ์ไหน เธอเอาแต่ขย่มตอ แล้วก็ซี๊ดซาดอยู่ในลำคอ
หนิงๆ ผมเรียกเธอ อิงจะคุยด้วย
ผมพูดอย่างกล้าๆกลัวๆ  แต่แล้วองหยิบ โทรศัพท์ไปจากมือผมอย่างรวดเรว  มาสิ ตื่นเต้นดี
หนิง ขย่มตอผมไปพร้อมคุยกับเพื่อนของเธอไป    ร้ายที่สุด ผมคิดในใจ นี้ใช่หนิงที่ผมรู้จักหรอเนี่ย  ผมสังเกตบริเวณหีเธอ มีเลือดสีจางๆไหลชโลมอยู่ เต็มควยผมไปหมด ไม่ใช่ของผมแน่ครับ เป็นของหนิงแน่นอน
นี้ขนาดครั้งแรกยังขนาดนี้ แล้วต่อไป จะเป็นยังไงเนี่ย ผมคิดแล้วเงี่ยนสุดๆ

ผมผลักเธอเป็นฝ่ายนอนลง จับเธอแหกขาแล้วมาเป้นฝ่าย กระแทกควยอีกครั้ง
ว้ายยยยยยยยยยยยยย
หนิง เป็นอะไร  อิงถาม
อ่อ ป่าวจ๊ะ     อื้ออออออ    
หนิงไม่สบายรึป่าวอะ  เอางี้ดีกว่า เดียว อิง ไปหา ตอนนี้อยู่ไหน
เอ้ย ไม่ต้อง เด่วหนิง ไปหาเอง เด่วให้จิมพาไป
อื้อเอางั้นก็ได้  รีบๆ มานะ
จ๊ะ  หวัดดี        

สิ้นเสียง ที่อิง เมื่อหนิงวางโทรศัพท์  โอ้ยยยยยยยยยยยยยย  เสียวจะตายอยู่แล้ว  จิม  กระแทกแรงๆเลยยย

อื้อออออออออออออออ   อื้อออออ  จิมจ๋า วันหลังอิงไม่ให้เย็ด มาเย็ด หนิงแทนก็ได้  อูยยยย
อื้ออออ   เสียวดีจังเลยย
หนิงเธอร่อนสะโผกผายๆของเธอสู้ควยผมไม่หยุดย่อน  ผมกระแทก ควยใส่หีเธอแบบไม่กลัวหีเธอพัง
โอ้ยยยยย  ๆๆ  หีหนิงแหกหมดแล้ววว จิมจ๋า   หีพังแมดแล้วววววว  อื้ออออออออออออ
เธอจิกหลังผมแน่น   อูยยยย   จะถึงแล้วววววววว  อูยยยยยยยยยยยย  อ้า
อ้า ถึงแล้ววววววว  น้ำแตกแล้ววววววว  หนิงบอกผมลั่นนนนนนนนน   ร่างเธอกระตุก ตุ๊บๆ   หีเธอกระตุกรัดควยผมไม่หยุด อูยยยย   ควยแทบขาด

มัน จริงๆครับ เย็ดหี เพื่อน มันกว่าหีแฟน เป็นสิบเท่าเลย  ผมหยุดกระแทก เพื่อรอเพื่อนผมซึมซับความเสียวให้เต็มที่ ผมเห็นเธอริ่มคลายลง
หนิง จ๋า อีกรอบนึงนะ ผมบอกเธอ
อีกแล้วหรอ   พอแล้วจิม เด่ว อิงรู้   อิงให้ จิมพา หนิงไปหาแหนะ พอเถอะ เด่วหนิงเดินไม่ไหว  น่าอีกรอบเดียว
ฮูยยยยยยยย   ดูสิจิม ทำเอาหนิงเงี่ยนอีกแล้ววววว  อูยยยยยยยยย

อีก ครึ่งชม ผมต้องหาหนิงไปหา อิง จะทำอะไรละครับ ครึ่งชม แหนะ ผมจำได้ว่าผม อุ้มเธอ แล้วจับเย็ดไปทั่วห้องตามหนังโป๊ที่เคยดูมา มีแฟนแล้วเย็ดไม่ได้ ก็เย็ด เพื่อนมันเนี่ยแหละ เพราะเราเป็นเพื่อนที่เอากันได้

phukai

Tualatin

เพื่อนแบบนี้น่าคบไว้หลายๆคนครับ เสียดายไม่มีเพื่อนแบบนี้เลยเฮ้อ
ชีวิตเราลิขิตเอง

werapat2618

pinmonkey

pinmonkey

sachawat

nurse07