ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ทาสสวาท

เริ่มโดย hippo, พฤศจิกายน 13, 2009, 10:38:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hippo

ผมชื่อเอกอายุ 32 ปี เมื่อประมาณสองปีที่แล้ว ผมได้ทำงานที่เดียวกับผู้หญิงคนหนึ่ง เธออายุมากกว่าผม 3 ปี มีสามีแล้ว มีลูกสาวสองคน ผมมีความสนิทและแอบชอบพอกันอยู่กับเธอ ผมรู้ได้เพราะเรามักจะสบตาแล้วรู้สึกได้ด้วยตัวผมเองว่าเธอก็มีใจให้ผมเช่นกัน ผมรู้จักเธอมาเป็นเวลานานทีเดียว แต่ก็ไม่เคยได้ไปไหนกันสองต่อสองเลย จนมาวันหนึ่งผมได้ชวนเธอไปทานข้าวเย็นกันสองต่อสอง เธอก็ไปกับผม เมื่อถึงเวลานัดดูเธอตื่นเต้นมากๆเลย เราไปทานอาหารค่ำด้วยกันในบรรยากาศสุดแสนโรแมนติก หลังจากนั้นเมื่อกลับมาที่รถ ผมจะขับไปส่งเธอ แต่ก็หยุดรถลงกลางทาง แล้วสารภาพกับเธอว่า ผมชอบเธอ ดูเธอดีใจมากๆ และเธอก็บอกว่าเธอก็ชอบผมเช่นกัน หลังจากนั้นเราก็โผเข้ากอดจูบกันอย่างหื่นกระหาย โชคดีที่รถของเรามืดพอ และที่ที่เราจอดรถอยู่ก็สามารถทำได้ เธอเอามือมาจับที่ควยของผม ผมเสียวควยอย่างมาก จึงรีบถอดกางเกงออกมา เธอแซวว่า รีบถอดเชียวนะ เธอบอกว่า เดี๋ยวจะดูดให้ ถ้าจะแตกก็ออกมาเลยนะ หมายถึงว่าเธอจะกลืนกินน้ำควยผม ให้หมดเลย ไม่ต้องกลัวน้ำพุ่งเลอะรถ เธอดูดควยผมใหญ่เลย ลีลาการใช้ลิ้นเธอดีมากๆ เขี่ยนมให้ผมด้วย ผมเสียวจนน้ำพุ่งใส่ปากเธอ ลืมบอกไปเธอดูดควยผมจนน้ำแตกเพราะว่าเธอบอกว่าเธอมีสามีอยู่ เธอคงให้ผมเอาไม่ได้ แต่เธอก็รักผมอยากให้ผมมีความสุข หลังจากนั้นผมก็ไปส่งเธอที่เธอจอดรถไว้ แล้วก็แยกกันกับบ้าน แต่ไม่จบแค่นั้นสิครับ หลังจากวันนั้น ผมคลั่งไคล้เธอมากๆ ต้องขอนัดเจอเธอสองต่อสองหลังเลิกงานประจำ แต่เธอก็ไม่ยอมให้ผมร่วมเพศแต่อย่างใด ทำได้เพียงกอดจูบ และช่วยดูดให้ผมน้ำแตกใส่ปากเธอนานนับเดือน ในแต่ละครั้งผมกับเธอก็จูบปากกันอย่างดูดดื่มมากๆ มากสุดๆเท่าที่คนเราจะจูบกันได้เลยทีเดียว ผมอย่างเลียหีให้เธอมากๆ แต่เธอก็ไม่ยอมอยู่ดี เธอบอกว่าถ้าให้ผมเลีย เธอคงห้ามใจตัวเองไม่ได้ ผมถามถึงเรื่องเธอกับสามี เธอก็บอกว่าก็ปกติของสามี ภรรยาไง ก็เย็ดกันประจำแหละ ผมรู้สึกหีงหวงแต่ก็ทำอะไรไม่ได้ นอกจากต้องทำใจ แรกๆเธอก็ไม่ยอมเล่าอะไรมากนัก หลังๆมาผมคะยั้นคะยอมากๆ เธอจึงยอมเล่าถึงลีลาท่าทาง และการร่วมรักของเธอกับสามี ซึ่งเร้าร้อนมากๆทำกันทุกที่ทุกเวลาเลยทีเดียว ทุกเช้าก่อนที่จะมาทำงาน ก็มักโดนสามีเย่อมาก่อนทำงานในตอนเช้า ส่วนใหญ่เป็นท่าหมา เพราะโก่งโค้งเปิดประโปรงเย็ดกันเลยทีเดียว ซึ่งที่เธอเล่าทำให้ผมเงี่ยนมากๆ ซึ่งเธอก็ทราบดี เพราะน้ำผมจะพุ่งและแตกใส่ปากเธออย่างมากมายทีเดียว หลังจากที่เธอเล่า เรื่องราวของเราเป็นอย่างนี้อยู่นานทีเดียว จนมาวันหนึ่งขณะที่เราเล้าโลม กอดจูบกันอยู่อย่างปกติ และผมก็ให้เธอพูดถึงเรื่องขอเธอกับสามี เธอบอกว่า วันนี้เธอเพิ่งไปเย็ดกับสามีเมื่อตอนกลางวันนี่เอง สามีเธอเงี่ยน พาเธอเข้าโรงแรมตอนกลางวัน เธอเข้าละเอียดมาก จาผมเคลิ้มตาลอยเอาเลยทีเดียว คร่ำครวญขอเย็ดเธอให้ได้ วิงวอนเล้าโลมเธออยู่นาน บอกเธอสารพัดว่ารักหลงเธอขนาดไหน ได้โปรดสงสารผมเถอะผมทรมานจนไม่ไหวแล้ว เสร็จแต่กับปากเธอ จะให้ผมเป็นไรก็ยอมทุกอย่าง ขออยู่เป็นทาสรูหีเธอ พร้อมจะทำให้เธอทุกอย่าง แม้กลางวันนี้เพิ่งไปโดนเย็ดมาสุดๆ ขอผมซุกดูดเลียรูหีเธอเป็นเปียกๆเยิ้มๆน้ำควยสามีเธอก็จะยอม ซึ่งทำให้เธอเกิดอารมณ์เงี่ยนๆมากๆเช่นกัน เธอถามว่าเหรอ กล้าทำเหรอ ไม่รังเกียจเธอเหรอ เธอเพิ่งโดนเอามาไม่กี่ ชม เองนะ ผมบอกไปว่า ไม่นี่ ผมรักหลงของผม ผมจะรังเกียจเธฮได้ไง สุดท้ายเธอใจอ่อน เราจึงได้ไปโรงแรมด้วยกัน ผมกอดจูบเธออย่างดูดดื่มตั้งแต่ปากประตู เสื้อผ้าหลุดออกไปทีละชิ้นอย่างรวดเร็ว ผมได้มีโอกาสดูดเลียรูหีเธอเป็นครั้งแรก ผมทำกับเธออย่างหื่นกระหายสุดๆ ยิ่งนึกไปถึงว่าเธอเพิ่งโดนเย่อมาหยกๆกลางวันนี่เอง ยิ่งทำให้ผมเงี่ยนมากจริงๆ เธอก็พร่ำพรรณาให้ผมฟังอย่างได้อารมณ์ว่าทำอะไรมาบ้างในตอนกลางวัน ฉีดน้ำควยรดหีรดหน้ากันขนาดไหน น้ำควยไหลเยิ้ม เต็มปากรูหี ผมเอาหน้าซุกรูหีเธออย่างได้อารมณ์ จินตนาการเห็นน้ำควยไหลจากจากรูหีเธอเลย บอกเธอไปว่า อูยๆๆ ที่รักจ๋า ผมเป็นทาสคุณนี่ไง ดูสิ น้ำควยผัวคุณไหลจากรูหี ผมเลียให้หมดเลย ผมรักคุณ ทูนหัว ผมจะทำให้ทุกอย่างรู้ไหม ผมเย็ดกับเธออบ่างถึงใจอยู่นานมากๆ เธอน้ำแตกไป 5 ครั้ง ครั้งสุดท้ายของเธอเสร็จเกือบจะพร้อมๆกับผม หลังจากน้ำควยทะลักออกมา ผมเอาออกมาฉีดใส่ปากเธอเธอก็ดูดกินอย่างหิวโหยเช่นกัน ถึงแม้ว่าเธอเพิ่งบอกว่า กลางวันนี้ก็เพิ่งกินน้ำควยมา หลังจากเสร็จเธอรู้สึกผิด ที่สุดท้ายเธอห้ามใจตัวเองไม่ได้ เธอทำผิด เธอได้เสียกับผม ทั้งที่สามีก็ดีกับเธอมากๆทั้งเรื่องครอบครัว และเรื่องบนเตียง ผมบอกไปว่าเข้าใจ แต่ผมรักเขาจริงๆนะ ผมต้องการเขามากๆ รู้ตัวว่าไม่ควรไปแย่งของใคร ผมบอกเธอว่าเอางี้ได้ไหม ขอให้ผมเป็นทาสสวาทของเธอตลอดไป ขอผมเป็นผัวน้อย ผมยอมทุกอย่าง ผมขาดเธอไม่ได้ และให้เธอค่อยๆกล่อมผัวเธอสิ เพราะไหนๆเรื่องเย็ดๆ เธอและสามีก็มันส์กันมากๆนี่ บอกไปว่าอยากทดลองเย็ดกับคนอื่นบ้าง ที่ไม่ใช่ผัว ตื่นเต้นไง แล้วสุดท้ายเธอจะได้มีหนทางนำผมเข้าไปเป็นผัวเธออีกคนได้ โดยผัวเธอเต็มใจ ผมบอกเธอว่า ผมยอมได้ทุกอย่างจริงๆ แม้จะต้องเย็ดหีต่อจากควยผัวเธอทุกวัน ทั้งหีเปียกหีแห้ง รับได้ยอมได้ทุกอย่าง ขอเพียวได้เป็นทาสหีเธอเท่านั้น เธอยิ้ม หยอกว่า ถามจริงๆ กล้าจริงๆเหรอ ไม่รังเกียจแน่เหรอ น้ำควยคนอื่นนะ ผมบอกไปว่าไม่นี่ ทำได้สิ เพื่อความสุขของคุณไง เธอยิ่งยิ้มใหญ่ กอดจูบกันต่อกันอย่างดูดดื่ม อย่างมีความสุข

หลังจากนั้น หลังจากเธอโดนผัวเธอเอาตอนเช้าๆ ตอนเที่ยงหรือไม่ก็ตอนเย็น เธอก็จะมาเย็ดกับผมเสมอๆ อย่าเร้าร้อนถึงใจเป็นที่สุด และผมก็ทำให้เธอทุกๆอย่างจริงๆ อย่างที่เคยบอกกับเธอว่าจะเป็นทาสและทำให้ทุกอย่างอย่างไม่รังเกียจเลย เธอพยายามคงสภาพตัวเองหลังจากโดนเย็ดให้เหมือนเดิมสุดๆ ก่อนมาหาผม น้ำควยในรูหีเธอพยามรักษาคาไว้เพื่อเอามาอวดผม ว่าโดนเย็ดมาอย่างไร ฉีดน้ำควยเต็มรูขนาดไหน เรียกว่าเป็นหลักฐานประกอบเรื่องเล่า ซึ่งก็ทำให้ผมหื่น เงี่ยน หึง หวง สารพัดไปหมด และก็เกิดอารมณ์มากๆเป็นที่สุดๆทุกครั้งไป และก็ต้องยอมนอนแผ่ให้เธอเอาหีมาทับหน้าผม เอาน้ำรักเยิ้มมาถูไถใส่หน้าใส่ปากผมและออกคำสั่งใช้ผมแบบทาสจริงๆ ให้ดูดเลีย กินน้ำหี น้ำควยในรูเธอให้หมด ซึ่งผมก็ยินยอมตามใจเธออย่างเต็มใจด้วยทุกครั้งไป ทุกวันนี้ผมอิ่มเอมมากๆในเรื่องอย่างว่า ยิ่งการที่เธฮหงี่ร่านขนาดนี้ และเย็ดได้ตลอดเวลา ทุกสถานการณ์ มันส์จริงๆครับ ยิ่งเดี๋ยวนี้ผัวเธอรับรู้แล้วว่าเธอผม และยอมรับได้อย่างเต็มใจ ซึ่งผมจะเล่าให้ฟังทีหลังว่าผัวเธอรู้ และยอมรับได้อย่างไร ยิ่งมีความสุขมากๆ และไม่คิดจะไปหาเมียที่ไหนอีก ขอแบ่งเมียเขาใช้อย่างนี้แหละครับ เรียกว่าเอาอะไรมาแลกก็ไม่ยอม