ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

~ เสียวกับแนน ในออฟฟิศ ~

เริ่มโดย Miyabi12, กรกฎาคม 20, 2011, 02:54:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Miyabi12

ผมมีเรื่องที่ผมโชว์การชักว่าวให้สาวที่ออฟฟิศดูครับ ผมชื่อสมชายตอนนี้
ทำงานอยู่ในกทม ในบริษัทเล็กๆ แห่งหนึ่งแถวอโศก ตอนเย็นวันหนึ่งผมก็
นั่งเปิดเวบอ่านเรื่องประสบการณ์เสียวอยู่ท ี่โต๊ะทำงาน ซึ่งตอนนี้ในบริษัท
เหลือผมอยู่กับแนนสองคน แนนทำงานฝ่ายบุคคลนั่งอยู่ ฝั่งตรงข้ามแนน
จะกลับบ้านดึกทุกวันและเป็นคนปิดออฟฟิศด้วย วันนั้นผมอ่านเรื่องเสียว
แล้วเกิดอารมณ์มากก็เลยนั่งชักว่าวอยู ่ที่โต๊ะทำงาน ระหว่างนั้นผมก็เหลือบ
ไปเห็นแนนนั่งทำงานจึงมีความคิดอยากจะ ชักว่าวให้แนนดู ผมเลยเก็บไอ้
หนูเข้าไปในกางเกงในแต่ไม่ได้รูดซิป แล้วเดินทำทีเข้าไปคุยกับแนน
แนนนั่งอยู่ที่โต๊ะทำงานโดยผมไปยืนคุยอยู่ด้วยทำให้ระดับของ ไอ้หนูผมอยู่
ในระดับสายตาแนนพอดี ตอนนี้ไอ้หนูผมแข็งเป็ก มันนูนออกมาโด่ ผมก็ทำ
เป็นคุยไปเรื่อย โดยสังเกตเห็นแนนเริ่มหน้าแดงแล้ว แนนก็ร้องทักว่าผมลืม
รูดซิป ผมจึงถามจู่โจมกลับไปว่าแนนเคยช่วยตัวเองหรือเปล่า แนนมองหน้า
ผมแล้วอึ้งไปซักครู่แล้วก็บอกว่าเคยสิทำไมจะไม่เค ย ผมก็เลยถามต่อไปว่า
ทำให้ผมดูได้หรือเปล่า ผมอยากดู แลกกันดูก็ได้เพราะตะกี้ผมก็ชักว่าวอยู่
แนนนิ่งไปครู่นึงก็บอกว่า งั้นทำให้พี่ดูก่อนสิ ผมก็เลยควักไอ้หนูออกมาชัก
ให้แนนดูเลยครับ เสียวมากๆ เลย เห็นแนนจ้องเขม็ง หน้าแดง ผมก็เลยบอก
ให้แนนทำด้วย แนนจึงถ่างขาออกแล้วรูดกางเกงในลงมาที่ข้อเท้าแล้วก็เอา
นิ้ว ไปถูที่ร่องเสียว ผมเห็นน้ำเสียวแนนไหลนองมาเลอะเต็มง่ามนี้ว ส่วน
ผมก็รูดไอ้หนูอยู่ เสียวจนรู้สึกเจ็บ ผมถามว่าขอเอาพี่ได้มั้ย แนนส่ายหน้า
บอกว่า ไม่ได้พี่ไม่อยากได้ชื่อว่ามีชู้ (แนนแต่งงานแล้ว) ผมก็เลยบอกว่างั้น
ดูดให้ผมหน่อย เดี๋ยวผมเลียให้พี่ด้วย แนนพยักหน้าผมจึงเอาไอ้หนูไปจ่อที่
ปากแนนแล้วแนนก็เริ ่มลากลิ้นวนรอบหัวหยัก จากนั้นก็ห่อปากรูด ไปกับ
ท่อนลำของผม ผมเสียวจนต้องแขม่วท้องเพราะแนนดูดเก่งจริงๆ แนนผงก
หัวขึ้นลงได้แป๊ปเดียวผมก็แตกในปากแนน จากนั้นผมก็ก้มหน้าลงไปเลียให้
แนนบ้าง โดยละเลงลิ้นลงไปบนเม็ดเสียว สลับกับการลากลิ้นไปตามร่อง
แล้วแยงลิ้นคว้านเขาไปในร่องเสียว แนนแหกขาแอ่นเนินบดขยี้กับปากผม
แนนทำท่าเกร็งตัวเหมือนจะเสร็จ ผมจึงยั้งลิ้นไว้แล้วค่อยเลียใหม่ คราวนี้มือ
ผมเริ่มควานขึ้นไปข้างบนโดยสอดเข้าไปใต้เสื้อของพี่แนน แล้วเกาะกุมที่
หน้าอกแล้วขยำโดยที่ปากผมยังคงวนอยู่ที่เนินเนื้ อ ผมใช้นิ้วบี้หัวนมทั้งสอง
ข้างแล้วเงยหน้าบอกให้แนนช่วยถอดเส ื้อออก แนนทำตามอย่างว่าง่าย ถอด
เสื้อสูทตัวนอกออก แล้วถอดเสื้อแขนกุดข้างใน แล้วตามด้วยยกทรง เมื่อ
หน้าอกแนนเป็นอิสระ ผมจึงสลับขึ้นไปดูดนมแนนแล้วใช้นิ้วเขี่ยที่เม็ดเสียว
แทน แนนเสียวจนต้องส่งเสียงคราง ผมดูดหน้าอกสลับกับใช้ปากเม้มที่
หัวนม จากนั้นผมก็พยุงให้แนนลุกขึ้นยืนแล้วผมก็ละจากหน้าอกไปประกบ
ปากกับแนนแทน เราจูบกันอย่างเร่าร้อน ผมค่อยๆ ดันตัวแนนจนไปพิงกับ
โต๊ะทำงานแล้วพยายามบดไอ้หนูของผมกับเนิ นเนื้อแนน ผมพยายามส่าย
ให้ตรงรูโดยที่แนนพยายามส่ายหลบ ผมจึงดันตัวจนแนนเอนตัวลงไปกับโต๊ะ
แล้ววกลงมาดูดนมแนนต่อ แต่คราวนี้ผมใช้มือจับเอวแนนไว้ไม่ให้ดิ้น
พร้อมๆ กับเอาไอ้หนูแย่ไปที่ร่องเสียว แนนร้องเสียงกระเส่าว่าอย่าทำพี่ แต่
ตอนนี้ผมหน้ามืดแล้ว เพราะเสียวสุดๆ ยังไงต้องเผด็จศึกแนนให้ได้ แนน
พยายามหนีบขาไว้แต่ผมก็แทรกตัวกันไว้ แล้วค่อยๆดันท่อนเนื้อเข้าไป มัน
ค่อยๆเข้าไปช้าๆ เพราะแนนหนีบขาไว้ซึ่งมันยิ่งทำใ้ห้ผมเสียวมากยิ่งขึ้น แต่
ด้วยน้ำเสียวที่หลั่งนองออกมาทำให้ไอ้หนูผมมุดเข้าไปจนได้ จากนั้นผมก็
เริ่มสาวท่อน โดยที่ผมยังดูดหน้าอกแนนอยู่ แนนจากร้องห้ามเมื่อกี้ก็ส่งแต่
เสียงครางกระเส่า ตอนนี้แนนไม่หนีบขาแต่กับถ่างขาออกสุดๆ ผมรวบ
ขาแนนมาพาดบ่าไว้ แล้วกระเด้าถี่ยิบ สักพักแนนก็กระตุกขึ้นสวรรค์ไป
ส่วนผมยังไม่เสร็จ จึงจับแนนพลิกตัวโก้งโค้งเกาะขอบโต๊ะ แล้วผมก็เข้าไป
ประชิดข้างหลังแล้วสอดใส่เข้าไปในร่องเสียวอีกคร ั้ง ผมกระแทกแนน
อย่างแรงด้วยความเสียวๆ สุดๆ เพราะท่านี้ร่องเสียวแนนดูดท่อนเนื้อแน่น
เปรี๊ยะ ผมกระเด้าอยู่นานจนแนนเร่งเร้าว่าจะเสร็จอีกแล้ว ให้แทงแรงๆ ผม
ยังอยากเอาแนนต่อนานๆ จึงยั้งไว้แล้ว ค่อยๆ ดึงแนนแล้วผมก็ทรุดตัวลงนั่ง
ที่เก้าอี้ ตอนนี้กลายเป็นแนนอยู่ข้างบนนั่งทับไอ้หนูผมอยู่ ผมกระซิบบอก
แนนว่าทำต่อให้เสร็จสิ แนนจึงเริ่มโยกตัวขย่มตอของผม ท่านี้ทำให้ไอ้หนู
ผมแทงเข้าไปลึกสุดๆ แล้วยังทำให้ผมได้ขยี้ขยำหน้าอกแนนอย่างเมามัน
ด้วย ผมจับหน้าแนนให้หันมาดูดปากกับผม โดยที่แนนยังคงควบผมอยู่ มัน
ทำให้ความเร่าร้อนของเราเพิ่มมากขึ้น แนนขย่มจนผมเสียวจี๊ดที่ท้องน้อย
ผมจึงบอกแนนว่าจะเสร็จแล ้ว แนนรีบควบยิก แล้วก็ทำท่ากระตุกเกร็งสุดท้าย
ก็ทิ้งตัวลงอย่างแรง ส่วนผมก็เต็มี่แล้วจึงเด้งเอวสวนขึ้นไป พร้อมกับฉีดน้ำ
เสียวเข้าไปเต็มร่องแนน แนนหมดแรงเอนตัวมาพิงผม ผมก็ลูบไล้ที่หน้าอก
ทั้งสองพร้อมกับจูบแนนไปด้วย แล้วเราก็แต่งตัวกันตอนที่แต่งตัวแนนก็
น้ำตาไหลคงรู้สึกผิดท ี่นอกใจแฟน ผมจึงช่วยปลุกปลอบว่ายังไงแนนก็ยังรัก
แฟนอยู่ ส่วนที่เราทำกันก็แค่หาความสุขเท่านั้นไม่เกี่ยวกับความรัก หลังจาก
นั้นเราก็หาความสุขด้วยกันเป็นประจำ

*~    ปุ นิ   ปุ นิ   แอบโหลดอะไรนะ เค้าเห็นน่า~า    ~*