ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
F

อย่ากลับดึก 1

เริ่มโดย finex, พฤศจิกายน 14, 2009, 06:20:09 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

finex

ตั้งแต่ผมลืมตาดูโลกอันสวยสดจนเติบโตมาทุกวันนี้ไม่เคยเห็นหน้าพ่อไม่รู้หายหัวไปไหน ตา-ยายญาติๆและแม่เลี้ยงผมมา เราอยู่ต่างจังหวัด ผมไม่เคยเกเรแถมเรียนดี แม่สั่งอะไรผมๆทำให้เป็นที่พอใจทุกอย่างแม่จึงรักผม แม่เป็นคนร่าเริงชอบพูดหยอกล้อเล่นหัวกับผมจนชิน ผมอยากได้อะไรแม่จะหาให้ทุกอย่างที่ผมต้องการ แม่เป็นคนสวยมีคนมาจีบมากแต่แม่ไม่สนใครเลย ผม ๙ ขวบต้องห่างจากแม่เพราะท่านได้งานดีมีตำแห่งในกรุงฯ แต่จะกลับมาหาผมทุกวันหยุดยาวไม่มีขาดหรือนานๆทีเสาร์อาทิตย์แล้วแต่โอกาส เราอยู่ไม่ไกลจากเมืองกรุง ผมอายุ๑๖ อยู่ในวัยที่เริ่มสนใจมองเพศตรงข้ามคือเพศแม่ก็ผมไม่ใช่ตุ๋ด ผมสอบได้โรงเรียนดีในกรุงผมถึงย้ายมาอยู่ที่หอคอนโดฯกับแม่ห้องเราใหญ่ดูหรู อยู่สบายเรานอนคนละมุมมีสองเตียง ผมอยู่ริมหน้าต่างแม่อยู่ชิดผนังด้านใน ผมเริ่มเรียนพิเศษตามเพื่อนๆเราจึงมักกลับบ้านไม่พร้อมกัน วันหยุดเราจะไปเดินจับจ่ายหาของใช้กันไปเที่ยวด้วยกัน แม่ทำตัวเหมือนวัยรุ่น แม่ยังดูสาวสวยไม่บอกไม่รู้ว่ายังไม่ถึง ๔๐ อาจเป็นเพราะแม่เป็นโสดตั้งแต่รุ่นทั้งรักษาตัวบำรุงร่างกายดีมาตลอด และแม่ยังคงชอบพูดเล่นสนุกกับผมเป็นปกติ ใครไม่รู้นึกว่าเป็นเพื่อนหรือพี่น้องกัน ผมนับว่าเป็นคนรูปร่างหน้าตาดีเป็นนักกีฬาด้วย ผมมาอยู่กับแม่ได้สามเดือนระยะหลังนี้แม่ทำตัวสนิทกับผมแบบแปลกๆผมรู้สึกอย่างนั้น แม่เจอเพื่อนแม่เดินห้างเขาทักนึกว่าแม่มีแฟนเด็กแม่ต้องบอกนี่ลูกชาย แม่พูดกับผมว่าสงสัยเราคงต้องเป็นกิ๊กกันจริงๆแล้ว ผมชอบแอบมองตอนแม่เปลี่ยนผ้าจริงอยู่ห้องเราใหญมีฉากกั้นแต่แม่มักทำเหมือน ตั้งใจให้ผมเห็นอะไรแวบๆแวมๆยั่วกิเลสผมเสอม เมื่อก่อนตอนผมเล็กผมอยู่บ้านอกกับแม่ผมรู้สึกธรรมดา แต่ตอนนี้ผมโตแล้วๆรู้ว่าอะไรเป็นอะไร ผมมักจะต้องเก็บเอาท่านไปเป็นนางในฝันสำเร็จโทษตัวเองประจำ
    บ่ายวันอาทิตย์นั้นเป็นวันที่เราจะอยู่ด้วยกันไปเที่ยวไหนๆกัน ผมกับแม่ไปเดินเที่ยวดูซื้อของ แถวนั้นมีซีดีเถื่อนขายแยะทั้งหน้า อาร์-เอ็กส์ แม่บอกให้ผมไปซื้อ แม่ให้ย้ำชื่อเรื่องแกบอกเพราะคิดว่าดี ผมไปเลือกก็ได้มา เย็นนั้นเรากลับมาดูหนังกันที่ห้องมันเป็นหนัง erotic ให้อารมณ์มากเราดูกันอย่างจดจ่อผมรู้สึกเขินๆแต่แม่บอกหนังดี พอหนังจบเราออกมาหาของกินกลับมา เราผลัดกันอาบน้ำตามปกติ วันนี้ผมเห็นรูปร่างทรงแม่แล้วสยิวพึ่งดูหนังมาหยกๆแล้วแม่ดูจะจงใจทำอะไรๆนอกฉากกั้นบังสายตาเพื่อให้ผมเห็นนิดๆหน่อยทำเอาจิตใจผมว้าวุ่น อาบน้ำเสร็จก็ชวนดูหนังอีกเรื่องๆนี้หนักกว่าเรื่องแรกมันเป็นหนัง incest erotic มีบทฉากเปลือย sex จะๆระหว่างคนในครอบครัวแม่กับลูกญาติๆกัน ผมนั่งดูตัวเกร็งแม่ไม่บอกให้หยุดหรือเปลี่ยนเรื่องดูจนจบ ผมเห็นแม่เขินๆนิดๆแต่บอกว่าหนังดีนะมีคนเขาแนะนำชื่อเรื่องมา แล้วแกบอกดึกแล้วนอนดีกว่าแต่แม่บอกให้ผมนอนเตียงเดียวกับแก ผมทำตามทั้งที่ตั้งแต่เรามอยู่ด้วยกันไม่เคยนอนเตียงเดียวกันเลย
     ผมนอนไม่หลับตัวเกร็งหนังทำให้ผมคิดไปต่างๆนาๆอย่างน้อยก็ ๖-๗ปีแล้วที่ผมไม่เคยนอนเตียงเดียวกับแม่ แถมวันนี้แม่ให้ผมดูหนังปลุกใจเสือป่าด้วย สักพักใหญ่โดยบังเอิญผมกับแม่พลิกตัวหันหน้าหาเข้ากัน แม่ยิ้มแล้วหอมจูบแก้มผมทำเอาผมตกใจ ท่านพูดว่า"นอนไม่หลับหรือไงร้อนก็ถอดเสื้อสิ" ผมนึกแม่พูดได้ยังไงห้องเราเปิดแอร์เย็นสบายอากาศไม่ร้อนแต่ใจผมร้อนผิดปกติ แสงจากนอกห้องส่องเข้าห้องๆมืดแต่พอมองเห็นหน้าผมบอก "ผมจะไปปิดม่าน แม่บอกไม่ต้อง ผมเลยนอนหงายเปิดอกเสื้อ แม่ยังนอนตะแคงตัวหันมาทางผมสักพักในความมืดและเงียบแม่เอามือขวาวางที่อกผม ลูบไล้ไต่เบาๆอย่างทะนุถนอม ผมนอนนิ่งไม่ขยับ มือแม่เลื่อนลงช้าๆมาที่ท้องและวนที่สะดือผมพักนึ่งแล้วก็เอามือค่อยๆลูบสอด เข้าไปในกางเกงแพรที่ผมใส่นอน มือไปหยุดที่โคนลำควยผมแล้วลูบเกาขนหมอยผมเบาๆไม่พูดอะไร ควยผมเริ่มแข็งตัว แม่เอานิ้วชี้กับนิ้วหัวแม่มือโอบรัดลำควยผมเบาๆแล้วรูดขึ้นลงอย่าง นิ่มนวลควยผมก็แข็งผมอย่างห้ามไม่ได้ ผมอายทำอะไรไม่ถูกอารมณ์แตกกระเจิงทั้งหนังที่ดูผมได้แต่นอนทำให้ตัวผมเกร็งแข็งจนปวดหัวควยไม่กล้าขยับหรือพูดอะไร แม่บอก "เราห่างเหินไม่เห็นกันแค่หกเจ็ดปีไม่นึกเลยว่าอะไรจะใหญ่ขนาดนี้ แอบไปใช้มันนอกจากฉี่บ้างหรือยัง" ผมส่ายหน้าพูดไม่ออก แม่ทำหนักขึ้นกว่าเดิมโดยเอามือกุมจับบีบๆพวงไข่ผมเบาๆ แล้วถาม "โตขนาดนี้แล้วไม่คิดอยากจะใช้มันทำอย่างอื่นนอกจากฉี่บ้างหรือไง"ผม เสียงสั่นบอก"ผมทำไม่เป็นครับผมกลัว"แม่เลยบอก "ดีแล้วถ้าไม่เที่ยวมั่วเป็น อะไรขึ้นมาแม่เสียใจแย่เลยนะ" ผมหันไปมองแม่แล้วรีบบอก "ผมจะไม่ทำอะไรให้แม่ เสียใจครับ" แม่ยิ้มในเงามืดพูดเบาๆ "จริงๆนะ แล้วที่แม่ทำให้อย่างนี้เป็นไงบ้าง" ผมพูดไม่ออก แม่จับควยผมถอก "อยากได้อะไรแม่หาให้ทุกย่าง ถ้าแม่อยากได้อะไรจะทำให้แม่ได้ไม" ผมถาม "แม่อยากได้อะไรบอกผมสิผมจะหาเอามาให้" แม่พูดว่า "แม่รู้แดง(ชื่อผม)อยากได้อะไรแม่จะให้ แม่ก็อยากได้อย่างที่แดงต้องการเหมือนกัน" แล้วอยู่ๆแม่ก็พลิกตัวนอนหงายขยับตัวยกก้น ผมรู้สึกว่าแม่ถอดกางเกงในออกใจผมระทึก แล้วแม่หันมาบอก "มาสิจู๋ไม่ได้มีไว้ฉี่อย่างเดียวนะมาหัดใช้ทำอย่างอื่นบ้าง" ผมตกใจขยับตัวถอย แม่บอก "ไม่ต้องกลัวตั้งแต่ไอ้เฮงซวยพ่อแดงทิ้งแม่ไปไม่มีใครได้แตะต้องของแม่เลยนะ รับรองของแม่สะอาดปลอดภัยมาสิแม่จะสอนให้ใช้" ผมพอรู้ว่าแม่ผิดพราดตอนวัยรุ่นคงใจแตก จึงมีผมและทุกวันนี้แม่ไม่มีแฟนใหม่คงเพราะบทเรียนในอดีต แต่แม่และตา-ยายทั้งญาติก็รักผมๆอึกอักบอกแม่ "มันไม่ใช่อย่างนั้น" แม่รีบพูด "ก็ทำให้ใช่สิ อย่าไปคิดมันให้มากเรื่อง ไหนบอกว่าจะไม่ทำให้แม่เสียใจแม่อยากได้อะไรแดงจะทำให้ นี่ถ้าไม่มาทำให้แม่ๆจะเสียใจมากนะ รอมาตั้งเกือบ ๑๗ปี"แล้วแม่ถลกเปิดชุดนอนขึ้นถึงเอว มันมืดผมมองไม่ค่อยเห็นผมสับสน จริงผมหลงชอบที่แม่สวยเก็บเอาไปฝันตอนชักว่าวประจำแต่ไม่นึกว่าจะเกิดเหตุแบบนี้หรือนี่ฝันผมจะเป็นจริงหรือผมกำลังฝันอยู่ ถ้าเป็นคนอื่นผมจะไม่ลังเลเลยแต่นี่ไม่ใช่ แม่จับมือผมมาโอบเอวท่านแล้วบอกผม "ขึ้นมาทำสิอย่ากลัวให้ผ่านคืนนี้ไป แล้วอะไรๆก็จะดีเอง เชื่อแม่สิ" ผมเองก็เต็มที่แล้ว ใจผมคิดแม่ก็แม่เราห่างเหินกันมาหลายปี แม่ก็สวยผิดหูผิดตาจากเมื่อก่อนมาก ผมแอบชอบยังไงก็เป็นความต้องการของแม่ความสัมพันธุ์ที่ห่างกันนานแม่คงคงต่องการเชื่อมต่อให้สนิแบบท้องชนกัน คิดแล้วผมตัดสินใจถอดกางเกงออก แม่ถ่างขารอ มันมืดเห็นแค่ช่วงบนผมพริกเอาตัวไปคร่อมร่างแม่เข้าอยู่ในระหว่างขาแม่ ผมแตะต้องสัมผัสเนื้อตัวแม่บ้างเป็นครั้งแรกผมไม่เคยทำถึงขนาดนี้แม้แต่จะทำกับผู้หญิงคนใดก็ไม่เคย มันนิ่มนวลเนียนอย่างบอกไม่ถูก แขนผมคร่อมตัวแม่ๆยิ้มบอก "ลองจับหีแม่ดูสิถ้าทำไม่เป็นแม่จะสอนให้มันไม่ยากถึงแม่จะห่างมันมานานธรรมชาติจะสอนเราเอง" ปกติแม่เป็นคนพูดจาสุภาพแต่คราวน่านใช้คำว่าหีมันตรงตัวทำให้ผมยิ่งเกิดอารมณ์ร่วม  ผมเอามือลูบระหว่างขาแม่มันอวบนูนเต็มฝ่ามือผมรู้สึกสากๆนิ่มๆขนคงดก มือนิ้วผมถูกพูกีบร่องผ่าเนื้อนิ่มๆระหว่างขาแม่ที่แฉะเปียก ผมรู้จักทั้งที่ไม่เคยเห็นของจริงว่านี่คือหีอวัยวะเพศสตรีที่แม่หวงแหนเป็นที่สุด ผมลองเอานิ้วกดเขี่ยลงในซอกร่องระหว่างขา แม่จับควยผมดึงเข้าหา ผมเอามือหลบออกจากที่จับปิดหี แม่ดึงให้หัวควยถูร่องหีแกผมสยิวและอุ่นหัวควยพอควยตรงรูแม่บอก "ได้ที่แล้ว ค่อยๆดันมันกระเด้าเอวอัดควยเข้าไปเริ่มเบาๆก่อนนะ แม่ไม่ได้โดนเย็ดมานานเกือบเท่าอายุของแดง" แม่ใช้คำว่าควยทำให้ใจผมฮึกเหิม ผมถาม "แม่จะให้ผมเอากะแม่จริงๆเหรอ" แม่บอก "อย่าบอกใครนะแม่เก็บรูหีไว้ให้แดงคนเดียวตอนนี้มันได้เวลาแล้วเย็ดเข้าไปเถอะอย่าทรมานแม่เลย แม่รอวันนี้มานานเต็มทนแล้ว" ผมหลุดปากออกมา "ผมก็รักแม่ผมขอโทษนะครับ" แล้วผมก็กระเด้าอัดควยเข้าไปทั้งที่ไม่เคยมันเงอะงะบ้าง แต่แม่สะดุ้งเกร็งหน้าท้องจนขาสั่นกัดฟันสูดลมหายใจเข้าเฮือกใหญ่แล้วกลั้นหายใจ ผมตกใจหยุดชะงักรูหีแม่คับรัดกัดควยผมจนเจ็บผมก็คิดว่าแม่ต้องเจ็บด้วยเช่นกัน แม่กัดฟันพูด "ทำต่อสิ เอาเข้าไปเบาๆก่อนอย่าเพิ่งรุนแรงนักใจเย็นหัวควยเข้ารูหีแม่แล้วทำได้ดีแล้วถึงจะเจ็บสักนิดก็ต้องทนแรกๆก็แบบนี้อย่าหยุดนะ" ผมบอก "ผมเจ็บควยแต่พอทนได้ครับ" แม่ร้อง โอยๆ ซี้ดปาก บอก "ไม่เป็นไรก็อย่างนี้แหละคนเย็ดกันเดี๋ยวมันก็ดีเอง แม่ก็เจ็บค่อยๆกระเด้าให้มิดจนสุดดุ้นท่อนควยแล้วชักออกช้าๆแล้วแทงสวนกลับเข้าไปใหม่ (ผมทำตามที่แม่สอนบอก) แม่ครางร้อง โอยๆว้าย ลูกแม่ ไม่ต้องหยุดนะ แม่ทนได้มันเจ็บๆคันๆเสียวหีไปหมด" ผมขมิบตุดกระเด้าเข้าจนมิดควยแม่เกร็งหีตอดควยผมตุบๆ ครั้งแรกในชีวิตที่ผมได้เย็ดหีผมทำตามที่แม่บอกทุกอย่างชักเข้าๆออกๆไม่ให้ควยหลุดจากรูหี แม่คราง ฮืดๆ ซี้ดๆ โอยๆ ตลอด แกบอกให้ผมกอดแกผมก็กอดตัวแม่นุ่มอบอุ่นอย่างบอกไม่ถูก แม่ขยับตัวส่ายเอวแอ่นไปมา แม่บอกให้ผมจับนมผมก็จับ นมแม่ยังเต่งตึงมากเพราะไม่มีมือใครบีบเค้นมานานแล้ว แม่รีบปลดชุดนอนลงจากไหล่ซ้ายเปิดเต้านมขาวที่พอเห็นได้จากแสงไฟเล็กน้อย แม่บอกดูดนมแม่สิผมก็ซุกหน้าลงงมหาหัวนมแม่จับช้องราวนมเอาหัวนมใส่ปากให้ผมๆดูด แกบอกให้เลียผมก็เลีย ผมกระเด้าไปไม่หยุดแม่จับผมเงยหน้าจากที่กำลังดูดเลียนมแกจูบปากผมๆไม่เคยมาก่อนก็จะสำลัก แม่บอกอย่าเกร็งนะแม่จะสอนให้ แม่เอาลิ้นเข้าไปกวนในปากผมๆสติจะแตกเราหายใจใส่กันอย่างขัดๆหอบๆและแรง ปากตัวแม่สั่นระริกแม่กัดฟันครางซี้ดๆ แม่บอกจังหวะให้ผมเย็ดเร็วบ้างช้าบ้างผมทำตามทุกอย่าง จนแกบอก "เอาแรงๆได้แล้วอย่ายั้งแม่ทั้งเสียวทั้งมัน เย็ดให้น้ำออกในรูหีแม่นะไม่ต้องกลัวว่าแม่จะท้องเย็ดให้สุดๆใช่ควยสนุกกับหีแม่ให้เต็มที่" ผมบอก "ผมเสียวหัวควยเงี่ยนสุดๆเลยครับแม่" แม่พูดครางกระเส่า "แม่บอกแล้วควยไม่ได้มีไว้ฉี่อย่างเดียว โอยๆจะเสร็จน้ำหีแม่จะแตกแล้วแรงๆซอยเย็ดเร็วๆลูกแม่" ผมไม่กล้าทำรุนแรงกลัวแกเจ็บเห็นแม่ครางซี้ดๆ อีกอย่างเป็นครั้งแรกในชีวิตของผมด้วย แต่ผมกระเด้าซอยยิกๆสักพักจนแม่เกร็งแอ่นอกขาสั่นกระดุกสำลักลมหายใจสุดๆ ผมก็บอก "แม่ผมเสียวหัวควยน้ำมะเหนียงผมจะออกแล้ว" ผมเร่งกระเด้าเย็ดอย่างสุดกำลังไปหลายทีอย่างลืมตัว จนน้ำรักผมแตกพุ่งใส่ในรูหีแม่อย่างสุดๆ ผมกดควยจนมิดลำแนบสนิทโหนกหีแม่ เราทั้งคู่เหนื่อยหอบกันมาก ราววิ่งแข่งสองร้อยเมตรจะปานนั้น..ด้วยความรักความเงี่ยนที่ผมทุ่มเทให้แม่ ผมซบที่อกแม่ ผมสะอื้นไห้เบาๆอย่างลืมตัว แม่ถาม "เป็นอะไรลูกผู้ชายร้องไห้ทำไม" แกกอดผมแน่นลูบหัวผมอย่างเอนดู ผมบอก "ผมรักแม่ผมขอโทษที่ทำให้แม่เจ็บ" แกสะอึกนิ่งครู่หนึ่งแล้วพูดเสียงสั่น เครือ"โถ!ไม่เป็นไรเจ็บนิดหน่อยใหม่ๆก็อย่างนี้แหละห่างมานาน แต่แม่ทั้งเสียวเงี่ยนมากกว่าเจ็บแม่มีความสุขที่สุดเลย รักแม่ก็ให้ความสุขกับแม่อย่างนี้อีกนะ อย่าพึ่งทิ้งแม่ก็แล้วกัน แม่ให้ทุกอย่างกับแดงหมดแล้ว แม่ไม่เอาใครอีกแล้วแม่รอวันนี้มานาแล้ว แดงจะเป็นคนเดียวที่ได้เย็ดแม่" แกจูบผมเสียงสะอื้น ผมถาม "แม่ร้องไห้ด้วยหรอ"แกกอดผมแน่บอก "แม่ไม่ได้ร้องไห้เพราะเสียใจแต่ดีใจที่ผ่านวันนี้ไปได้ด้วยดีแม่เฝ้ากลัวแดง จะปฏิเสธรังเกียจแม่ ต่อไปนี้เราจะมีความสุขกันแบบนี้อีกนะ เราไม่ได้เป็นแค่แม่ลูกเราเป็นผัวเมียที่รักกันด้วย" ผมพยักหน้าแม่ยิ้มจูบผมอีก "ต่อไปนี้แดงไม่ต้องแอบดูแม่โป้แล้วนะอยากจะดูอะไรจะทำอะไรก็ทำได้ทุกเมื่อ เงี่ยนอยากจะปี้ก็บอกแม่ๆจะไม่ปฏิเสธเลย" ผมพูดติดๆขัดๆ "แต่ผ..ผม"เหมือนแกรู้ใจรีบพูด "ไม่ต้องเกรงใจ" ผมพยักหน้า ด้วยความเหนื่อยหมดแรงที่เอาครั้งแรกในชีวิตทำให้ผมหลับคาอกแม่คืนนั้น
    เช้าขึ้นผมยังนึกว่าเมื่อคืนฝันไปหรือเปล่าแต่คงไม่เพราะเจ็บควย วันธรรมดาแม่ตื่นก่อนผมเป็นปกติ ผมเห็นยืนงุ่นที่ระเบียงอย่างทุกวันจัดเตรียมของให้ผมกิน แม่หันมาพูดปกติ "ตื่นสายวันนี้ ต้องเร็วๆหน่อยเดี๋ยวต้องไปเรียนไม่ทันแม่ก็มีประชุมเช้านี้" ผมรีบจัดการตัวเองแล้วมานั่งกับแม่ๆยิ้มเฉยปกติไม่พูดถึงเรื่องเมื่อคืนผมก็ไม่พูดเราต้องรีบทำเวลามันจะสาย แต่เมื่อกินเสร็จก่อนออกจากห้องแม่เอามือจับที่เป้ากางเกงผมๆตกใจแม่ยิ้มบอก "กลับเร็วๆนะวันนี้"ผมได้แต่ยิ้มแม่หอมแก้มผมทีแล้วจูบดูดปากอย่างเมื่อคืนทำเอาผมตกใจแล้วเราแยกกันไป...

na5556