ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เปิดซิงของนอก

เริ่มโดย slotass, พฤศจิกายน 14, 2009, 06:20:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

slotass

เมื่อตอนผมไปเรียนอยู่เมืองนอกใหม่ๆ ผมตื่นเต้นมาก ผู้คนก็แปลกตา รถแต่ละคันก็ใหญ่โต ตึกในใจกลางเมือง Chicago
ก็สูงลิบลิ่ว ผมเองก็เพิ่งได้ใบขับขี่มาสดๆ ร้อนๆ พอตกเย็นก็ขับรถตระเวนจีบสาวผมทองกับเพื่อนทุกวัน ไก่ผมทองน่าจับมาก
หุ่นดี นมตั้งจับเต็มไม้เต็มมือดี สูงโปร่ง เวลาจูบไม่ต้องก้มให้เมื่อยแบบสาวไทย ตอนบ่ายวันเสาร์
ผมก็ขับรถกลับบ้านคนเดียวหลังจากไปส่งพี่ขึ้นเครื่องบินไปเที่ยว Las Vegas แล้วก็ขับรถเล่นผ่านทางเมือง Franklin Park
ก็เห็นสาวสวยผมทองยืนโบกรถอยู่ข้างถนน ผมก็จอดรับเธอทันที เป็นสาวสวยมาก ตาสีฟ้า ขนาดพอดี ใส่เสื้อรัดรูป
เห็นหัวนมตั้งชันเชียว หุ่นดีมาก สูงพอควร ผมทองยาวสลวย เธอจะไปหาเพื่อนในตัวเมือง Chicago ผมก็เลยแกล้ง ขับรถแบบกินลมสบายๆ
ไม่รีบร้อน พูดคุยหยอกล้อกันสนุกไปเลยครับ ถามชื่อได้ว่าเธอชื่อลิซ่า พอผมเห็นร้านขายอาหาร McDonalds
ผมก็รับอาสาลงไปซื้ออาหารมาทานกัน แล้วเราก็ไปที่สวนสาธารณะใกล้ๆ ลงไปนั่งทานกันที่โต๊ะในสวน
ทานไปก็หยอกล้อกันไปด้วย วิ่งไล่จับกันไป พลางผมก็แกล้งกอดและก็นอนทับเธอ หัวเราะกันสนุกสนาน ผมเอากล้องถ่ายรูป
มาถ่ายภาพคู่กัน ระหว่างถ่ายรูป บางทีผมก็กอด จูบแก้ม จูบปากเธอ ลิซ่าก็ทำท่าอาย แต่ก็ผลักไสนิดหน่อย ผมรู้ได้เลย
ว่าสาวสวยคนนี้ยังใหม่อยู่มาก ฟันได้แน่นอนที่สุด เจ้าหนูผมแข็งขึ้นทันทีเพราะความหงี่ อยากเอามาก แหม..หุ่นน่าฟัด
เหลือเกินนี่ครับ ผมก็พาลิซ่าไปที่บ้านผมซึ่งไม่มีคนอยู่ พาเธอไปดู TV กันก่อน แล้วผมก็เริ่มจูบไซ้ต้นคอขาวผ่อง ขบติ่งหู
ไซ้ด้วยลิ้นเข้าในรูหู จนเธอร้องครางอู้.. หายใจแรงขึ้น สองมือผมก็ นวดอกตั้งงามนุ่มนวลของเธออย่างเมามันที่สุด
ขนาดใหญ่พอเหมาะเต็มมือดีจัง บี้สองเต้าอยู่ไปมา เอานิ้วหนีบคลึงหัวนม สีชมพูสวยของเธอเล่น ขยี้บี้เบาๆ อย่างสุขใจ
ลิซ่าแอ่นอกขึ้นสูงร่อนซ้ายขวา ยั่วยวนชวนให้ชิม ผมก้มหน้าลงซุกไซ้สอง เต้านมเต่งตึงทั้งซ้ายและขวา เม้มปากเข้าดูดหัวนมที่ละข้างอย่างอดหยาก
ลิซ่ายิ่งแอ่นอกสู้ ร้องครางด้วยความเสียว กระสันต์ ผมเลยจูบปิดปากเธอนิ่งซะนาน อีกมือหนึ่งก็ลงไปถอดกางเกงเธอออก
แล้วแหย่นิ้วลงร่องรูเสียวของเธอ มีน้ำเมือก เยิ้มไปหมด ผมกรีดนิ้วลงในร่องสีชมพูของลิซ่า น้ำเมือกยิ่งออกมากขึ้น
ถูนิ้วขยี้กับกลีบแดง ยิ่งขยี้เขี่ยติ่งเสียวสวรรค์ เธอยิ่งดิ้นพราดๆ ครางหนักขึ้น ขนลุกชัน หัวนมสีชมพูโตเต่งขึ้นมาก
สองมือผมยกประคองสองแก้มก้นของเธอ จับสองขา ของเธอมาโอบรัดเอวผมไว้ให้แน่น
ลิซ่าโอบสองมือรัดหัวผมซบเต้านมเธอแน่นไม่ยอมปล่อย ผมใช้ลิ้นเลียไปทั่วสองเต้านวล สวยเต่ง อมเม้มหัวนมไว้ในปากขบเบาๆ]
ดูดอย่างมันเขี้ยว ลิซ่าแอ่นอกขึ้นสู้ด้วยความเสียวอย่างมาก ร้องครางไม่ได้ศัพท์ ผมอุ้มเธอขึ้นมาทั้งตัว
ปากก็อมเต้านมไว้ไม่ยอมปล่อย ลิซ่ารัดผม เอาสองขาเกี่ยวไว้แน่น ผมอุ้มพาลิซ่าเข้าห้องนอน วางเธอลงบนเตียงนุ่ม
ผมเริ่มจูบลูบไล้ผิวสวยอมชมพูของเธอลงไปเรื่อยๆ จากสองเต้านมลงไปวนเวียนหน้าท้องเรียบ แล้วลงสู่ร่องเสียว
ขนอ่อนสีทองของเธอมีพองาม ผมแหย่นิ้วลงร่องเสียวของเธอ บี้เขี่ยขยี้ติ่งเสียวสีชมพูของเธออย่างสนุก
แล้วเลียลิ้นลงที่ติ่งอย่างสุดมัน เธอดิ้น ร้องครวญครางอย่างมีความสุข ลิซ่าครวญครางอย่างน่าสงสาร
บิดตัวไปมา สองขาสั่นด้วยความเสียวกระสันต์อย่างมาก ผมยิ่งกระตุ้นหนักขึ้นอีก แหย่ลิ้นลงร่องสวรรค์ของเธอ
พรมจูบไปทั่วทุกซอก เนินโคกสวรรค์เธอ แลบลิ้นเลียทั่วทุกกลีบสวรรค์ด้วยความมัน ลิซ่าจิกรัดหัวผมไว้แน่นไม่ยอมปล่อย
กดแนบติดกับเนิน ของเธอ ผมเองก็หงี่มากจนเจ้าหนูของผมแข็งเต็มที่ ลิซ่าไม่ค่อยผ่านการร่วมรักมามากแน่
ยังไม่กล้าเลียเจ้าหนูของผม ผมก็ไล่ลิ้นเลียขึ้นไปที่เต้านมสวย สลับกับมือขยำทั้งสองเต้า และก็เอาหมอนมาหนุนก้นเธอให้สูงขึ้น
เพื่อจะให้เจ้าหนูของผม เข้าได้ลึกถึงใจ ลิซ่ากอดรัดผมแน่นด้วยความพิศวาสสุดขีด ผมเองก็เสียวซ่านมาก ขนลุกชันไปทั้งตัว
ผมจ่อเจ้าหนูของผมลง เอาปลายเขี่ยติ่งอยู่ไปมา เธอยิ่งส่ายร่อน ร้องครวญครางเสียวซ่านด้วยความสุข
เจ้าหนูของผมก็ค่อยๆ ลงร่อง มีน้ำเมือก หล่อลื่นอย่างดีอยู่ครึ่งลำ ลิซ่าผวากอดผมรัดแน่น รั้งหน้าผมไปถูเต้านมใหญ่ของเธอ
ผมไซ้เต้านมอย่างเมามัน แล้วก็ดัน เจ้าหนูลึกลงๆ จนสุดลำ ชักเข้าๆ ออกๆ อย่างช้าๆ ก่อน เพราะกลัวเธอเจ็บ
ลิซ่าส่ายร่อนด้วยความมัน พอกดลงลึกเข้าไป ข้างในทีเธอก็ครางทีสลับกันไป เธอเริ่มเว้าวอนให้ผมทำเร็วขึ้น
ผมก็เริ่มกระแทกเร็วขึ้น หนักขึ้น เสียงดัง ผมเสียวสุดขีด เสียงผมครางลั่นเพราะความเสียว ผสมกับเสียงเธอครวญครางลั่นบ้าน
ผมซอยเอวเร่งเร็วขึ้น กระแทกหนักขึ้นๆ จนลิซ่า แอ่นก้นร่อนขึ้นสูงเกร็งไปทั้งตัว สองมือรัดผมแน่น ยกตัวเธอขึ้นมาหา
เอาสองเต้านิ่มส่ายถูอกผมอยู่ไปมาด้วยความสุข ผมลดตัวลงทับเธอแน่น กระแทกเอวหนักๆ จนสำเร็จถึงจุดสุดยอดพร้อมกัน
เรานอนกอดก่ายด้วยความสุข และก็พลิกเธอ ขึ้นทับบนตัวผม มือหนึ่งกุมแก้มก้นเต็มข้างหนึ่ง
อีกมือกุมเต้านมงามเต็มมือ ปากไซ้คอแก้มหอมเธอไม่ห่าง นอนซบกันอยู่ สักพักหนึ่ง ผมก็เริ่มมีอารมณ์อยากเอาอีก
ลิ้นผมก็เริ่มแลบเลียซุกไซ้เรือนร่างงามของเธอทุกซอกทุกมุมอีกที ลิ้นเลียลงเต้านม เต่งตึง
แลบลิ้นเลียไล้ลงต่ำถึงเนินหน้าท้องเรียบนวลไปลงร่องเสียวของเธอ ปลุกอารมณ์เธอด้วยลิ้น
เลียลงติ่งเสียวสีชมพู เลียลงกลีบสวรรค์จนร่องเธอเยิ้มด้วยน้ำอยากอีกที คราวนี้ผมพลิกตัวเธอนอนคว่ำลง
สอดใส่เจ้าหนูเข้าทางข้างหลัง ดันลง จนสุด ในทีแรกเล่นเอาลิซ่าสะดุ้งสุดตัวด้วยความเสียวมาก
ผมชักเข้าๆ ออกๆ กระแทกเบาบ้าง หนักบ้าง ด้วยความสุขเสียว อย่างที่สุด สองมือลูบสองก้นงามของเธอ
บางทีก็ลงไปเคล้าคลึงสองเต้านมใหญ่ของเธออย่างสนุกสนาน ร่องของเธอบีบรัด เจ้าหนูของผมแน่นดีมากในท่านี้
เธอร้องครวญครางอยู่ด้วยความสุขสุดขีด ผมเสียวมาก กระแทกหนักๆ ส่งท้ายหลายชุด
จนเสร็จถึงจุดกระสันต์พร้อมกันทั้งสองคน เรานอนร่วมรักกันจากบ่ายจนถึงดึกดื่น หลายครั้งหลายหนไม่รู้เบื่อ
ลิซ่าเป็นสาว สวยน่ารักจริงๆ ท่าทางไร้เดียงสา หุ่นยอดเยี่ยมดีมาก หาได้ยาก รุ่งเช้าผมก็พาเธอไปบ้านเพื่อนของเธอ
ลิซ่าอมยิ้มเมื่อ ผมจอดรถที่หน้าบ้านเพื่อนเธอ แล้วถามผมว่าทำไมไม่มาส่งเธอตั้งแต่เมื่อวาน
ผมก็อ้อมแอ้มตอบไปว่าก็ตอนนั้นผมยังไม่ว่าง นี่ครับ ลิซ่าก็ยิ้มตอบเอียงอายอย่างน่ารักและลงไปหาเพื่อน
หลังจากนั้นเราก็เป็นคู่ขานอนด้วยกันบ่อยๆ อยู่หลายเดือน จนเธอ ต้องไปอยู่ที่โรงเรียนต่างรัฐ
เราก็เลยห่างกันไป ส่วนผมก็ยังคิดถึงเธออยู่เสมอครับ