ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เภสัชอ้อ

เริ่มโดย slotass, พฤศจิกายน 15, 2009, 06:22:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

slotass

เภสัชอ้อ
ผมเป็นแฟนของเว็บเรื่องเสียวมานานแต่ไม่เคยเล่าเรื่องของตัวเองซะที เรื่องของผมเกิดขึ้นมาประมาณปีกว่าๆแล้วผมจะขอเล่าเลยนะครับ ตัวผมชื่อ เค มีอาชีพรับราชการอยู่ในกรุงเทพ และผมก็ได้รู้จักสาวน้อยที่จบเภสัชรับราชการในหน่วยงานเดียวกับผม ผมหลงรักเธอตั้งแต่ครั้งแรกที่เจอเธอ แต่เธอคงไม่คิดอะไรกับผม เพราะผมแก่กว่าเธอ5ปี และเธอทั้งสวยรวยและฉลาดจบจากมหาลัยชื่อดังในกรุงเทพ เธอจบเภสัชเธอจึงทำงานใช่ทุนที่โรงบาลในหน่วยงานผม ผมตามจีบเธอ ตั้งนานกว่าจะเป็นแฟนกันตอนนี้ผมแต่งงานกับเธอเมื่อปี46 ตอนนั้นเธออายุ25 ปี ส่วนผม 30ปี ผมไม่เคยคิดว่าจะได้เชยชมผู้หญิงที่สมบูรณ์แบบขนาดนี้ เพราะผมไม่ค่อยหล่อแต่อาศัยว่าตื้อเธอจนเธอยอมตกลงปลงใจกับผมเรื่องมันก็น่าจะจบอย่างสมหวังใช่ไหมครับแต่ไม่ใช่เพราะนี่พึ่งเริ่มต้นเรื่องเท่านั้น เรื่องก็มีอยู่ว่าผมต้องย้ายไปราชการที่ต่างจังหวัดแต่ไม่ไกลกันนัก วันศุกร์ ตอนเย็นก็จะกลับมาอยู่ด้วยกันวันอาทิตย์เย็นๆก็ต้องไปอีก เป็นอย่างนี้ประจำแต่ก็ยังดีที่มีมือถือคุยกันตลอดเวลาทำให้หายคิดถึงลงไปบ้าง อ๋อลืมบอกไปเธอชื่อ อ้อ เธอเป็นคนที่วางตัวดีมากบุคลิกภาพดูดีไปหมด แม้แต่ตอนมีเพศสัมพันธ์กันผมยังไม่กล้าทำอย่างอื่นเลยนอกจากให้เธอนอนหงายธรรมดา ไม่เคยเล่นท่าอะไรสักอย่าง เพราะดูเธอเป็นคนวางตัว และหวงตัวมากไม่เล่นหูเล่นตากับคนอื่นเลยผมเลยไปอยู่ต่างจังหวัดแบบสบายใจ แต่ความสบายใจผมก็เริ่มมีความระแวงขึ้นเมื่อวันหนึ่ง ผมผมกลับมาที่แถวบ้านผมได้ยินลูกน้องผมมันพูดกันว่า "โหแม่งเภสัชอ้อแม่งน่าเอาฉิบหาย สวยก็สวยแม่งนมก็ไม่เล็กไม่ใหญ่ กำลังพอดี กูขอเอาควยเข้าและออกทีเดียวก็ก็ยอมตายแล้ว " มันคงไม่รู้เลยว่าผมอยู่แถวนั้นแต่ผมก็ไม่แสดงตัวให้มันเห็น พอตกสักพักผมก็รีบกลับบ้าน เธอทำกับข้าวรอผมอยู่ และพอกินเสร็จ ผมก็ขอนอนกับเธอเพราะฟังไอ้พวกนั้นแล้วมีอารมณ์มากเลย พอวันอาทิตย์ผมก็กลับ ที่ทำงานแต่ในหัวคิดตลอด ว่าอยากรู้ว่าช่วงที่ผมไม่อยู่เธอทำอะไรบ้าง พอวันพฤหัสผมก็โทรบอกอ้อว่าผมติดธุระคงกลับไม่ได้เธอบอกไม่เป็นไร อ้อดูแลตัวเองได้ไม่ต้องเป็นห่วง แต่ที่ไหนได้วันศุกร์ ตอนบ่ายผมก็แอบขับรถกลับมาที่กรุงเทพ เพื่อจะแอบดูเธอ ว่าเธอทำอะไร ผมรีบจัดการจองโรงแรมก่อน พอตกมืดๆสัก 1ทุ่มผมก็ปีนกำแพงหลังบ้านพักเพราะมันไม่สูงมาก (บ้านผมอยู่นั้นเป็นบ้านพักข้าราชการอยู่ติดกำแพง ผมย่องเข้ามาหลังบ้าน มองหาเธอตั้งนาน ไม่เจอก็แอบเข้าไปในบ้าน (คิดว่าถ้าเธอเจอถามว่ามาทำอะไร ผมก็จะบอกว่าทำให้เธอแปลกใจ ) แต่คิดว่าไม่เจอจะดีกว่า พอผมเข้าไปในบ้านก็ได้ยินเสียงคุยกันที่โต๊ะหินอ่อนหน้าบ้าน ซึ่งตอนนี้ผมอยู่ที่ห้องรับแขก ส่วนเธออยู่นอกบ้าน ผมเห็นเธอคุยอยู่กับพวกนายสิบจบใหม่ และจับใจความได้ว่า มันมาช่วยตัดหญ้า เธอก็ขอบคุณมันก็พูดคุยแต่ผมจับใจความไม่ได้ขนาดอยู่ใกล้แล้วนะ (แต่ผมแปลกใจปกติเธอเป็นคนค่อนข้างไม่ค่อยพูดคุยสนุกสนานกับคนที่ตำแหน่งต่ำกว่า แต่เธอคุยกันหมอนี้ ) ผมก็ไม่คิดอะไร แอบดูเธอจนเธออาบน้ำเสร็จผมก็แกล้งโทรมาถามว่าทำอะไรอยู่ เธอบอกว่าอาบน้ำอยู่ ผมถามว่าวันนี้ มีใครมาหาผมไหมเธอบอกว่าเปล่ามีแต่ ลูกน้องเธอที่เป็นทหารจบใหม่ อยู่ที่โรงบาลเดียวกันเอาเอกสารมาให้และตัดหญ้าให้ ผมถามว่าเค้าชื่ออะไร เธอบอกว่าชื่อโอ ผมก็ไม่ระแวงเธอเพราะเธอเล่าความจริงให้ผมฟังหมดผมก็นอนที่โรงแรมด้วยความคิดหึงหวงนิดๆที่มีผู้ชายมาพูดกับเมียผม และก็แอบดูอีกหลายครั้งแต่ไม่เคยเจออะไร ผมก็ไม่รู้ใจว่าอยากจะเจอหรือไม่อยากเจอผู้ชายมาพูดกับเมียผม และหลังจากนั้นผมก็กลับบ้านปกติแต่ไม่ยักเห็นพวกโอมาหา พอวันเสาร์ผมไปหาลุงที่ขายข้าวอยู่ที่ทำงานผมแกล้งถามว่าทหารมาที่บ้านผมบ่อยไหมบ่อยไหม ลุงแกบอกว่ามาบ่อยซิเกือบทุกวันแต่ศุกร์ เสาร์ อาทิตย์ไม่ค่อยมาคงกลับบ้านมั้ง ผมบอกว่ามาคนเดียวใช่ไหม แกบกไม่ใช่ บางที จ่า กานก็มาด้วยผมบอกว่าพวกเค้ามาช่วยตัดหญ้าเหรอลุงแกบอกก็ไม่เชิง บางทีก็มาคุยเล่นกัน ผมถามแล้วเข้าไปในบ้านไหมแกบอกว่าบางครั้ง ผมหน้าเครียดเลย ลุงแกพูดว่านี่จะจับผิดเมียใช่ไหม ผมตกใจ ลุงรู้ได้ไง แกบอกว่าแกเคยเป็นหนุ่มมาก่อน ถ้าจะจับผิดน่ะต้องมาวันปกติที่ทำงานซิ เค้าจะได้ไม่ระวัง มาวันหยุดผู้หญิงกับไอ้ทหารพวกนั้น มันก็รู้ตัวซิ ผมถามว่าทำไมลุงเรียกพวกนั้นว่าไอ้ล่ะ ลุงแกบอกว่าดูก็รู้แล้วว่าพวกมันชอบเภสัชอ้อ คนดีๆที่ไหนเค้าจะมาหาเมียคนอื่นตอนผัวไม่อยู่ ไอ้พวกนั้นนะมันก็ทำทีเล่นทีจริงแต่พอมีโอกาสมันก็เอาทุกคนล่ะผมนี่ยืนนิ่งไปเลยคิดแค้นไอ้พวกนั้นที่ผมไม่ใช่ผู้บังคับบัญชาพวกมัน ถึงมันทำความเคารพก็แค่ต่อหน้า แต่ลับหลังไม่เคยเคารพ ลุงแกตัดบทว่า เอางี้ดีกว่าถ้าแกเจอเหตุการณ์ไม่ดีจะโทรไปบอกให้ผมฟังอย่างนั้นค่อยใจชื่นหน่อยและผมก็กลับไปทำงานเหมือนทุกครั้ง แต่พอผ่านมาอีกสองอาทิตย์ผมก็คุยกับลุงแกบ่อยขึ้นแกบอกว่าช่วงนี้โอกับจ่ากานมาบ่อยมาก แม้แต่วันเสาร์อาทิตย์ที่ผมไม่กลับวันศุกร์ผมก็ใช้แผนเดิมแอบดูเหมือนเดิม แต่คราวนี้ผมเจอพวกนั้นมากัน 3 คน มีโอ จ่ากาน และพลทหารของโรงบาล ผมไม่เข้าใจว่าเธอทำไมปล่อยตัวตีสนิทกับพวกนี้ได้ ผมแอบดูจนมืดประมาณ 2 ทุ่ม เธอชวนทั้ง 3 กินข้าว ตอนนี้อ้อ อยู่ในชุดทำงานทั้งสามใส่ครึ่งท่อน แต่ตอนนี้ผมต้องปีนขึ้นไปชั้น 2 และแอบดูลงมา จากมุมบันได ผมเห็นแต่ไม่ได้ยินที่พูดกันเพราะอยู่ไกล แต่เห็นทั้ง 4 คนคุยกันสนุกผมถามว่าอยู่กับใครเธอบอกว่าอยู่คนเดียวและก็คุยกันสักพักผมก็วางหู และก็แยกย้ายกลับ พอตกดึกผมไม่กลับโรงแรมที่พัก เพราะว่ายังไงก็ต้องแอบดูและฟังให้ได้ เพราะคิดว่าพรุ่งนี้วันเสาร์มันต้องมาอีก ผมเลยแอบเจาะรูห้องเก็บของที่อยู่ติดห้องรับแขกให้ได้ และผมก็นอนหลับอยู่ในห้องเก็บของนั้นแหละ ผมตื่นประมาณ 8 โมง เธอยังไม่ตื่นผมเลยย่องกลับโรงแรมไปอาบน้ำเปลี่ยนเสื้อผ้าก่อน และตอนสักทุ่มหนึ่งผมก็แอบเข้ามา เธออาบน้ำอยู่ ผมรีบเข้าห้องเก็บของทันที แต่ผิดคาดตอนนี้มีรถมารับเธอออกไปข้างนอก ผมแปลกใจที่เธออกไปข้างนอกตอนมืด แต่ผมไม่รู้ว่าไปกับใครผมเลยโทรไปเธอบอกว่าเธออยู่กับเพื่อนผู้หญิง ที่ทำงานด้วยกันวันนี้วันเกิดเพื่อน ผมก็เบาใจนิดนึง แต่ก็ยังแอบอยู่ในห้องเก็บของพอสักประมาณ ตี 1 เธอก็กลับมา มากับเพื่อนของเธอชื่อนกที่ทำงานด้วยกันจริงๆ และทั้งคู่ก็คุยกันอย่างสนุก คราวนี้ผมเห็นและได้ยินเพราะหลบอยู่ในห้องเก็บของที่เจาะรูไว้ นกพูดว่า อ้อ นี่ นายโอ นายสิบใหม่ก็หล่อดีนะ ไม่สนบ้างเหรอ อ้อ บอกว่า ไม่สนหรอก นกบอก ว่า ไม่สนแต่พอผัวไม่อยู่เห็นคุยกันตลอดเลยนะ นกบอกอีกว่าเรื่องเซ็กเป็นเรื่องธรรมชาติ อ้อรักแฟนแต่ก็ไม่ใช่ว่าจะมีเซ็กกับคนอื่นไม่ได้นี่เรามีแฟนยังมีเซ็กกับคนอื่นเป็นว่าเล่นเลย อ้อ นิ่งไม่ตอบ ( ผมนี่อยากเอาเท้าย้ำหน้ายัยนกจริง ๆ ที่มายุแฟนผม ) และยายนกก็พูดอีกว่า วันพรุ่งนี้แฟนเธอไม่กลับใช่ไหม เดี๋ยวมี เซอร์ไพร มีปาร์ตี้ อ้อบอกไม่เอานะ นกบอกว่าปาร์ตี้เงียบๆไม่ดังหรอก ผมอดใจไม่ไหว อยากให้ถึงพรุ่งนี้เร็วๆ พอถึงวันอาทิตย์ ผมก็มาแอบที่เดิม และนกก็มา แฟนผมก็เตรียมอาหาร มาเลี้ยง และเพื่อนนกก็มา กันสี่คน เป็นชาย 2 หญิง 2 ผุ้ชายนี้หล่อมากผู้หญิงนี้ผมรู้จักเป็นเพื่อนนกชื่อ ส้มกับ นุช เป็นเพื่อนสมัยเรียน และก็แนะนำว่า ผู้ชาย 2 คนเป็นเพื่อนรุ่นพี่ตอนเรียนม.ปลายชื่อหมอกกับโย ทั้ง2จะมากินเลี้ยงเล่าแบ่งประสบการณ์กัน ต่อตอนหน้านะครับขอต่อจากตอนที่แล้วเลยนะครับว่าที่บ้านผมตอนนี้ก็มีคนอยู่ 6 คนไม่รวมผมก็คือ อ้อเมียผม นกเพื่อนที่ทำงานและเพื่อนที่มาใหม่คือส้มกับนุชเป็นเพื่อนเก่าของทั้งอ้อและนก และก็ผู้ชายที่เป็นรุ่นพี่ของทั้ง 4 คือหมอกและโยผมเฝ้าดูทั้ง6กินเลี้ยงกันไม่เห็นจะมีอะไรส่วนตัวผมนี่ร้อนมากเพราะหลบอยู่ในห้องเก็บของ แต่ที่ผมสังเกตเพื่อนของอ้อนี่คนชื่อส้มกับนุชนี่ดูเซ็กซี่มาก ดูไม่ถือเนื้อถือตัวเลยเพราะเห็นจับมือถือแขนกับผู้ชายอย่างไม่แคร์สายตาใครส่วนนกนี่ค่อนข้างปล่อยเนื้อปล่อยตัวอยู่แล้ว เท่าที่ดูทั้ง3ที่เป็นเพื่อนอ้อ นี่ดูเหมือน จะเป็นพวกที่ ตามใจตัวเองปล่อยตัวมีแต่แฟนผมที่ดูค่อนข้างเรียบร้อย อยู่คนเดียว และหวงเนื้อหวงตัว ผมสงสัยว่าอ้อไปสนิทกับเพื่อนกลุ่มนี้ได้ไงเพราะดูนิสัยต่างกันมาก และผมก็ไม่ค่อยสบายใจที่แฟนคบกับเพื่อนพวกนี้แต่ก็ไม่อยากห้ามเพราะเป็นสิทธิของเธอผมเฝ้าดูอยู่สักพักคนชื่อหมอกก็พูดขึ้นมาว่าน้องอ้อไม่เห็นดื่มเหล้าเลย เหล้าจะหมดแล้วนะอ้อบอกว่า อ้อไม่ชอบดื่มค่ะ เพราะดื่มไม่เก่ง นกพูดสวนขึ้นมาว่า อ้อเค้าไม่ดื่มหรอกเพราะเค้ากลัวสามีจะด่าอ้อก็ยิ้มๆ โยบอกว่า ไม่เห็นต้องกลัวเลย แฟนอ้อไม่อยู่สักหน่อย ถ้ากลัวมีใครว่าคราวหน้าเราไปที่บ้านของใครในกลุ่มที่ว่าๆก็ได้นี่ ส้มพูดขึ้นมาว่าเราไปต่อที่บ้านส้มกันไหม ไม่มีใครอยู่ด้วย อ้อบอกไม่ดีหรอกมั้ง จะดึกแล้ว ส้มบอกที่เมื่อวานยังไปเที่ยวกับ กิ๊ก จนถึงดึกเลย อ้อตกใจ ถามส้มว่ากิ๊กอะไร นุชตอบแทนว่านกเล่าให้ฟังหมดแล้วว่าเมื่อวานเธอไปเที่ยวกับทหารหนุ่มรูปหล่อนั้น อ้อบอกว่าเข้าใจผิดแล้วเมื่อวานวันเกิดยายนก ฉันไปกับยายนก และไม่รู้ว่ายายนก ชวนโอ มาด้วย โอมากับจ่ากาน ต่างหาก และเราก็ไม่ได้เป็นกิ๊กกับใครด้วยนะเดี๋ยวแฟนเราได้ยินเข้าใจผิดแย่เลย ส้มกับนุชบอกว่าล้อเล่นนิดเดี๋ยวทำโกรธ นุชบอกต่อว่า ถ้ามีก็ไม่เห็นเป็นไรเลยเพราะว่าอ้อสวยขนาดนี้ใครก็อยากคบด้วย อ้อบอกไม่เอาล่ะเปลี่ยนเรื่องดีกว่า และโยบอกว่าน้องอ้อต้องดื่มเหล้าสักแก้วนะในฐานะเจ้าของบ้าน นกบอกว่าใช่เจ้าของบ้านไม่กินก็แสดงว่าไม่เต็มใจให้พวกเรามาเนอะ อ้อบอกไม่ใช่อย่างนั้น นกบอกถ้าไม่ใช่ก็ดื่มซิ อ้อก็ดื่ม จนหมดแก้ว อ้อบอกไม่เอาแล้วนะมึนหัวน่ะ หมอกบอกว่าน้องอ้อนี่สวยจริงๆเลยพี่อยากจะจีบแต่ก็ไม่ได้เนอะ เพราะว่าอ้อมีแฟนแล้ว อ้อ ยิ้มๆ และนกก็ให้เธอดื่มอีกแก้ว ตอนนี้ดูเหมือนเธอจะเมาแล้วแต่ก็ยังดูมีสติหน่อยๆ อ้อบอกว่าเราไม่ไหวแล้วอยากนอนแล้วล่ะ นกบ่นว่าอดสนุกเลยจะมีเกมส์สนุกเล่นซะหน่อย หมอกบอกเกมส์อะไรของน้องนก นกบอกไม่บอก อ้อต้องยอมเล่นก่อน ถึงจะยอมให้ไปนอน อ้อเธอพยักหน้า ส้มถามเกมส์อะไรของเธอ นกบอกก็เกมส์ที่เคยเล่นไง อ้อบอกเกมส์อะไรเหรอนกบอกเกมส์ตอบความในใจไงที่เคยเล่น ตอนเรียนกันไง หรือจะเล่นไพ่แต้มน้อยถอดผ้า ที่ละชิ้น หมอกบอกน่าเล่นนะเกมส์นี้ โยบอกเห็นด้วย นุชดูเธอจะอายบอกไม่เล่นนะ เกมส์บ้าอะไร อ้อบอกว่าอ้อก็ไม่เล่น นะเกมส์วิตถารอะไรก็ไม่รู้ และก็หัวเราะ กัน อ้อบอกไม่ไหวแล้วอยากอาเจียน นกบอกว่าปล่อยไปนอนก็ได้แต่สัณญานะว่าครั้งหน้าจะไปบ้านพวกเรา อ้อพยักหน้าและหมอกก็อาสาพาเมียผมไปส่ง ข้างบน พอสักพักนกก็แซวขึ้นไปว่าพี่หมอกช้ำหมดแล้วมั้งแล้วหมอกก็ลงมาบอกว่า ไม่ได้ทำอะไร พึ่งส่งน้องเค้านอนเนี่ย นกบอกว่าไม่เอาน่าอดเปรี้ยวไว้กินหวานและก็หัวเราะกันใหญ่และก็พากันออกไป พอทุกคนออกไป ผมก็ค่อยๆขึ้นไปดูเมียผม ผมเห็นเธอหลับสนิทเลยผมเลยยืนคิดว่าที่ผมทำไปมันผิดรึเปล่าที่แอบดูเมียตัวเองทั้งที่เธอไม่ได้นอกใจผมเลย แต่แปลกที่ผมเห็นผู้ชายพูดถึงเมียผมและผมจะมีอารมณ์อย่างมากไม่รู้ว่าเป็นเพราะอะไรและผมก็กำลังจะกลับก็พบกับลุงไก่คนขายข้าวผมถามว่าลุงไก่มาทำอะไรแกตอบว่าคอยดูความคืบหน้าให้ผมและผมก็ชวนแกไปกินเหล้ากันข้างนอกแกก็พูดกับผมว่าแอบมาดูเมียอีกแล้วซิ ผมบอกว่าใช่ แกบอกว่าตอนนี้ผมกำลังสับสนใช่ไหม ผมบอกว่าอะไร คือสับสน แกบอกว่าขอพูดตรงเลยนะแกมันคนเรียนหนังสือน้อยจบแค่ม.3 ไม่มีความรู้หรอกแต่จะทำนายว่าผมคิดอะไรอยู่ผมบอกลุงลองทายมาดูซิแกบอกว่าตอนนี้ผมอยากเห็นว่าแฟนมีอะไรกับคนอื่นรึเปล่าเพราะอยากจับผิด พอคุณไม่เห็นว่าแฟนมีอะไรกับคนอื่นคนก็ดีใจครึ่งหนึ่งแต่เสียใจครึ่งหนึ่งที่ไม่ได้เห็นแฟนมีอะไรกับคนอื่น ผมเผลอลืมตัวถามว่าลุงรู้ได้ไงแกบอกว่าแล้วไหมล่ะเป็นอย่างนี้จริงๆ ผมเลยถามว่าผมเป็นอะไรลุงแกบอกว่าโรคจิต ไง ผมเลยบอกว่าผมนี่นะเป็นโรคจิต ลุงแกบอกต่อว่าคนเกือบทุกคนมักเป็นโรคจิตชอบแอบดู ผมเลยเข้าใจแกบอกว่าถ้าผมเห็นแฟนมีอะไรกับคนอื่นจะทนและรับได้ไหมผมไม่ตอบแกพูดต่อว่าน้ำหยดลงหินทุกวันหินมันยังกร่อนและหัวใจผู้หญิงอย่างเภสัชอ้อ ที่สามีไปทำงานต่างจังหวัดและมีคนมาคอยเป็นห่วงเอาใจจะไม่อ่อนไหวบ้างรึแก บอกต่อว่าถ้าทำใจไม่ได้ก็รีบบอกความจริงว่าคุณมาแอบดูเธอจะระวังตัวและไม่กล้าคุยกับผู้ชายอีกเพราะกลัวคุณมาจับผิดได้อีกแต่ถ้าคุณเป็นโรคจิตอยากเห็นก็ปล่อยให้เรื่องมันดำเนินการต่อไปและคุณจะได้เห็นสมใจคุณแน่ผมก็ให้คำปรึกษาได้คี่นี้แหละเพราะเรื่องทั้งหมดมันอยู่ที่คุณคุณเป็นผู้กำหนด คุณก็คอดเอาเองแล้วกันนะถ้าจะแอบผมจะคอยสอดส่องดูแลให้ ผมเลยขอบคุณลุงไก่แกแต่ผมไม่ตอบแก และผมก็เก็บของกลับต่างจังหวัดโดยคิดคำตอบว่าตัวเองต้องการอะไร ผมเลยคิดในวันนั้นว่าผมจะแอบดูต่อไปเพราะผมอยากเห็นภาพที่เธอมีอะไรกับคนอื่นแต่ในใจคิดว่าจะรับได้จริงหรือนี่ และลุงไก่ก็โทรมารายงานผมเป็นระยะว่าเจ้าโอทหารใหม่มาทุกวันเลยแล้วกินข้าวเย็นด้วยกันเกือบทุกวันลุงแกบอกต่อด้วยว่าตอนนี้คุณอ้อเหมือนจะชอบเจ้าโอหน่อยๆแล้วด้วยผมถามว่ารู้ได้ไงแกบอกว่าถ้าไม่ชอบใครจะให้มาที่บ้านทุกวันผมนี่มือไม้สั่นเลย ผมเลยถามว่าลุงทำไมรู้เรื่องโอเยอะจังแกบอกว่าโอชอบมาเล่าให้ผมฟังทุกวันเพราะมันคิดว่าผมไม่รู้จักคุณผมเลยรู้ทุกเรื่องของมันกับเภสัชอ้อและผมก็เลยฝากบอกลุงให้ดูด้วยถ้ามีอะไรก็รายงานผมด้วย และผมก็โทรไปหาอ้อ ถามว่ามีใครมาเที่ยวที่บ้านไหมเธอบอกว่าไม่มีเลยสักคน นี่คือคำพูดแรกที่ เธอโกหกผม เธอถามผมว่าทำไมช่วงนี้ไม่ค่อยกลับเลยล่ะผมบอกว่างานเยอะแต่อาทิตย์นี้จะกลับ พอผมกลับมาก็ไม่มีใครมาเที่ยวหา พอถึงวันอาทิตย์ ก็กลับลุงแกโทรมาบอกผมว่า ตอนนี้เคยเห็นอ้อ ไปเที่ยวที่บ้านพักของโอผมตกใจเลยถามว่ากลับดึกไหมแกบอกว่าไม่ดึกสักทุ่มนึงก็กลับแล้วแต่เห็นโอจับมือถือแขนเภสัชอ้อด้วยผมมึนไปเลยแกยังบอกต่อว่าบางครั้งวันหยุดที่ผมไม่กลับก็จะพากันไปเที่ยวกันและแกบอกต่อว่าวันเสาร์วันเกิดโอน่าจะมาตามดูนะผมเลยโทรบอกอ้อว่าผมกลับไม่ได้เธอก็บอกให้ผมดูแลตัวเอง ผมกะจะออกมาวันศุกร์เหมือนทุกครั้งแต่งานเยอะกว่าจะกลับได้ก็ถึงวันเสาร์ตอนบ่ายพอแอบมาที่บ้านก็ไม่มีใคร ผมเลยรอตั้งแต่บ่ายโมงพอสัก6โมงเย็นเธอก็กลับมากับนกผมเลยสงสัยว่าอ้อไปกับกลุ่มเก่ารึเปล่า พอสักพักอ้อขอตัวไปอาบน้ำก่อน นกรีบโทร โทรศัพท์ไปหาใครสักคนผมจับใจความได้ว่าจ่ากานกับโอรีบมานะเดี๋ยวตามแผนนะและตอนนี้อ้อใส่เสื้อเชิ้ตขาวและกระโปรงจีบดูสวยมาก ดูเธอคงจะแต่งตัวเอาใจโอมากและอ้อถามว่าโอยังไม่มาอีกเหรอ นกบอกห่างกันไม่ได้เลยนะอ้อแทนที่จะปัดเหมือนทุกครั้งกลับยิ้มอายๆ และโอก็มากับจ่ากานเห็นโอกับจ่ากานถื่อเหล้ากับกับแกล้มมาเต็มเลยและอ้อกับนกก็ขออาสานำอาหารไปใส่จาน ขณะที่รออ้อกับนกเห็นโอกับจ่ากานพูดกันว่าโอมึงเอาเภสัชอ้อไปนะกูจะเอายายนกโอบอกไม่มีปัญหาอู่ยแล้วเรื่องฟันสาว และอ้อก็ยกอาหารมากับนก แล้วกินเหล้ากันอีกแล้วแต่อ้อไม่กิน โอเลยอาสาป้อนให้ อ้อบอกพอแล้วโอเดี๋ยวเมา โอบอกถ้าเมาเดี๋ยวดูแลเอง วันนี้วันเกิดผมนะอ้อก็ดื่มพอทั้ง 4 ดื่มจนถึงสัก 4 ทุ่ม ดูเหมือนทุกคนพอจะเมาได้ที่แล้วนกก็ขยิบตากับจ่ากานและโอ นี่อ้ออะไรนกจำได้ไหมที่สัณญาว่าจะเล่นเกมส์เล่นไพ่ถอดผ้า อ้อบอกว่าบ้าไม่เล่นหรอก โอสวนแสดงว่าเภสัชอ้อรังเกียจผมเลยไม่เล่นกับพวกเรา เราเล่นสนุกไม่ใช่จริงจัง พอทุกคนคยั้นคยออ้อที่เมาได้ที่แล้วเลยบอกว่าเราเล่นไพ่ไม่เป็น โอบอกว่าง่ายนิดเดียวก็เล่นง่ายๆให้จับไพ่คนละ 3 ใบใครได้แต้มน้อยสุดก็ถอดทีละชิ้นอ้อบอกก็โป้หมดน่ะซิไม่เอาหรอกจ่ากานบอกว่าเล่นสนุกสนุกเอาแค่15เกมส์พอแล้ว ก็ไม่ใช่ได้ถอดอะไรมากแค่สนุกๆนกบอกจริงด้วยแค่ 15 เกมส์เองอ้ออาจจะไม่โดนสักตาก็ได้ ถ้าไม่เอาเล่นไพ่ตอบคำถามก็ได้ใครได้แต้มมากสุด ถามคนได้แต้มน้อยสุดต้องตอบทุกคำถาม ถ้าไม่ตอบต้องดื่มเหล้าหมดแก้ว อ้อบอกถ้าเกมส์นี้เล่นก็ได้ พอเกมส์แรก จ่ากานได้แต้มมากสุดอ้อได้น้อยสุดจ่ากานถามว่า คุณอ้อเท่าไหร่ อ้อบอกอะไร จ่ากานบอกตอบซิ ตอบอะไรก็ได้เท่าไร อ้อบอกไม่รุ้ว่าถามว่าอะไร จ่ากานบอกว่าสุงเท่าไร อ้อบอกว่า 165ค่ะ จ่ากานบอกง่ายไหมอ้อยิ้ม พอตาที่ 2 จ่ากานได้อีกแต้มน้อยสุดเป็นนก จ่ากานถามว่า มีเซ็กตอนอายุเท่าไร นกบอก จำไม่ได้แต่รุ้ว่าอยู่ม.5 อ้อหัวเราะ พอตาที่3นกได้โอได้น้อยสุดอ้อถามว่า โอคิดยังไงกับอ้อ โอบอกว่ารักจนสุดหัวใจตาที่4 นกได้อีกอ้อได้น้อยสุดนกถามว่าผัวเธอตาเคน่ะ เล่นท่าอะไรบ้าง อ้ออึ่ง นกแซวว่าไม่ตอบกินเหล้าแก้วนะอ้อเลยบอกว่าไม่เล่นเลย ที่เหลือหัวเราะกันใหญ่อ้ออายมาก พอเกมส์5 โอได้อ้อได้น้อยอีกแล้วผมชักสงสัยว่าโกงรึเปล่าโอถามอ้อว่า อ้อใส่เสื้อในไซร้อะไร อ้อ บอกไม่บอกโอบอกไม่บอกกินเหล้านะ อ้อบอก 33 โอบอกคิดใว้แล้วพอเกมส์ถัดมาจ่ากานได้ได้ถามนก ว่า จูบปากเก่งไหม นกบอกอยากรู้ก็ลองเอาเองซิ และจ่ากานก็ขยับเข้าไปประกบค่อยๆบดริมฝีปาก ลงที่ปากของนก แล้วก็พันลิ้นกันต่อหน้าต่อตาผมและอ้อกับโอ และพอจูบกันเสร็จนกบอกเก่งไหมล่ะจ่ากาน จ่ากานบอกเก่งมากครับ อ้อบอกไม่เล่นแล้ว นกบอกจ่ากานนกมึนหัวไปส่งนกหน่อยได้ไหม จ่ากานบอกได้ซิ และเดี๋ยวอ้อไปส่งโอด้วยนะ อ้อบอกได้ซิและจ่ากานกับนกก็ไปกันตอนนี้ก็เกือบเที่ยงคืนแล้วในบ้านเหลือแค่อ้อกับโอ โอบอกผมรักคุณอ้อมากนะครับถึงแม้จะเป็นไปไม่ได้ แต่ผมก็รัก อ้อชอบผมบ้างไหมครับ อ้อไม่ตอบโอบอกไม่ตอบไม่เป็นไร ถ้าผมถามอีกครั้งถ้าคุณอ้อไม่ตอบแปลว่าไม่รักและผมจะไปจากชีวิตคุณอ้อเองครับ ผมขอถามอีกครั้งว่าคุณอ้อชอบผมบ้างไหมครับอ้อพยักหน้า ผมนี่นั่งช็อกเลยไม่คิดว่าอ้อจะชอบโอในระยะเวลาไม่กี่เดือน โอก็จูบปากกับอ้อ อ้อ ขัดขืนเล็กน้อย โอบอกว่าผมรุ้นะว่าอ้ออยุ่คนเดียวอ้อเหงา จะปิดบังความต้องการของตัวเองไปทำไมล่ะ คราวนี้อ้อยอมจุบปากกับโอโดยดี และอ้อก็ผลักออกบอกว่าโอเดี๋ยวช้ำหมด โอบอกไม่ช้ำหรอกไม่ได้ทำอย่างอื่นนี่จะช้ำได้ไงอ้อบอกทะลึ่งนะโอ โอพูดต่อว่าถ้าผมได้เป็นแฟนอ้อเหมือนคุณเคนะ ผมตายแน่ อ้อบอกทำไมล่ะ โอบอกก็เอาอ้อทั้งคืนตอนเช้าไม่มีแรงไปทำงานแน่ อ้อบอกไม่พูดแล้ว โอยังไม่หยุดอีก บอกว่าผมจะเล่นทุกท่าเลยนะ ผมจะทำให้อ้อเสร็จเป็นสิบๆครั้งเลย ตอนนี้อ้อไม่ปรามแต่กลับยืนนิ่ง โอพูดต่อว่า ที่ผู้ชายไปมีเมียน้อยได้ทำไมผู้หญิงจะมีบ้างไม่ได้ ผู้หญิงก็มีสิทธิเลือกนะ และอ้ออายุแค่25 แต่งงานแล้วควยจะมีความสุขกับเรื่องอย่างนี้ ไม่ใช่เก็บกด อ้อยืนนิ่ง ตอนนี้โอประคองอ้อนั่งที่โซฟา และประกบปากจูบใหม่ คราวนี้ดูอ้อจะตอบสนองอย่างดี และอ้อก็กอดโอ ตอนนี้โอดูเหมือนจะได้ใจแล้วค่อยๆถอนริมฝีปากและไล่เลียใบหูของอ้อ จนอ้อเผลอครางโอได้ใจเอามือปลดกระดุมเสื้อเชิ้ตออกแต่อ้อไม่ยอมโอบอกงั้นผมขอจับหน่อยนะว่า 33 จริงไหม อ้อไม่ว่าอะไร โอค่อยๆแตะเบาๆ ส่วนมืออีกข้างหนึ่งก็ลูบไล้หน้าท้องและค่อยๆทะลวงต่ำลงไปในกางเกงอ้อบอกไม่เอานะพอเถอะ นะ โอบอกขอมือหน่อย อ้อบอกเอาไปทำไม โอบอกไม่ไหวแล้วโอก็รูดซิบกางเกงออกเหลือแต่ควย ของโอยาวกว่าผมและใหญ่กว่าผมอ้อมองตาค้างเลยเธอคงไม่เคยเห็นนอกจากของผม โอจับมืออ้อมารูดอ้อไม่เอาโอบอกว่าไม่เป็นไรงั้นขอให้อ้อนอนหงายอย่างเมื่อกี้ อ้อสงสัยแต่โอประคองนอนโอบอกขอบดจากกระโปรงนะอ้อคงไม่เข้าใจแล้วโอก็บดควยของมันลงกับกระโปรงอ้อโดยนอนทาบกันบดอยู่สักพักบอกให้อ้อลุกก่อนอ้อก็ลุกมันบอกขอให้อ้อทำท่าคลาน อ้อไม่ทำโอบอกช่วยหน่อยนะอ้อเลยคลานกับพื้นโอบอกคลานบนโซฟาซิ เอามือเกาะขอบโซฟาไว้ หันหลังมาทางโอเอา อ้อทำตามอย่างว่าง่ายแล้วโอก็ถูข้างหลัง ตรงกระโปรงและสิ่งที่ผมไม่คาดคิดก็เกิดขึ้น โอเปิดกระโปรงจีบอ้อขึ้นเห็นกางเกงในสีชมพูของอ้ออ้อดูเหมือนจะตกใจบอกว่าโออย่าทำนะโอบอกไม่ทำหรอกแต่ขอทำที่กางเกงในเพราะที่กระโปรงมันเจ็บอ้อบอกพอก่อนเถอะโอ โอบอกอีแป็บเดี๋ยวเอง ตอนนี้โอถูกันช่วงหีกันร่องกันอ้อ โอบอกเสียวไหมจ๊ะอ้อ โอเสียว อ้อเสียวไหม โอบอกอ้อไม่บอกโอก๋รู้ว่าอ้อเสียวเพราะน้ำอ้อเต็มกางเกงในเลยและทันใดนั้นโอก็บอกว่าอ้อโอจะออกแล้ว อูยๆๆโอออกแล้วนะ โอ้ โอเสียวสุดๆเลย อ้อมีความสุขไหม อ้อไม่ตอบ และโอก็ลากอ้อมาจูบปากอีกครั้ง และทั้ง 2 ก้นั่งพักกันโฮถามอ้อว่าฮ้อก็อยากไม่ใช่เหรอทำไมไม่ยอม อ้อบอกมันยังไม่ถึงเวลา โอถามว่าคุณเคเค้า เล่นอ้อหลายท่าเหรอ อ้อ บอกโอได้เล่นมากกว่าเคอีกเคไม่เคยเล่น โอบอกคราวหน้าทำให้อีกนะอ้อบอกว่าไม่ดีหรอกหยุดแค่นี้ดีกว่าอ้อไม่อยากนอกใจเค โอบอกไม่เป็นไรแค่นี้ก็มีความสุขมากแล้ว แล้วอ้อก็พาโอไปส่งบ้านส่วนผมนี่ใจตุบต่อมหมดพึ่งเคยเห็นอ้อโดนขนาดนี้และอ่านต่อตอนหน้านะครับ ขอต่อตอน 3 เลยนะครับ หลังจากที่เมียผมได้ขับรถออกไปส่งโอ ประมาณเที่ยงคืนอีกประมาณ 30 นาทีเธอก็กลับมา และเธอก็ขึ้นไปนอนส่วนผมก็กลับไปนอนที่โรงแรมผมนอนกลุ่มใจว่าจะทำอย่างไรดีผมอยากอยู่ดูเมียผมตลอด แต่ก็ทำไม่ได้เพราะต้องไปทำงานในวันจันทร์ส่วนพรุ่งนี้เป็นวันอาทิตย์ ผมคิดว่าจะแอบมาดูดีไหมเพราะช่วงนี้เธอนัดเพื่อนมาที่บ้านบ่อยมาก และวันอาทิตย์ตอนเช้าผมคิดอยู่ว่าจะไปดีหรือไม่ไป แต่ผมก็คิดว่านิสัยของผู้ชายพอมันได้คือก็จะเอาศอก ผมเดาว่าโอจะต้องมาหาอ้ออีก เพราะมันคงอยากทำอะไรมากกว่านั้น พอ 11โมงเช้าผมมาที่บ้านไม่มีใครอยู่สักคน ผมเลยแกล้งโทรหาอ้อ ว่าอยู่ที่ไหน เธอบอกว่าอยู่บ้าน ผมก็คิดว่าเธอโกหกผมอีกแล้วผมก็บอกว่าดูแลตัวเองด้วย ช่วงนี้ไม่ค่อยได้กลับบ้าน อาทิตย์หน้าก็ไม่กลับนะมีงานด่วน เธอบอกว่าให้ผมตั้งใจทำงานนะส่วนเธอดูแลตัวเองได้และผมก็วางสายไปพอประมาณ บ่าย 3 โมงเธอก็กลับมาเธอกลับมากับโอพอเข้าบ้านโอก็ปิดประตูผมนึกแล้วว่าวันนี้ต้องมีอะไรดีๆแน่ โอใส่เสื้อยืดกางเกงยีนต์ ส่วนแฟนผมเธอใส่กระโปรงผ้าจีบรอบสั้นกว่าเข่าหน่อยปกติเธอไม่ค่อยใส่กระโปรงสั้นเท่าไร และเธอใส่เสื้อเกาะอกสี่ขาวและมีเสื้อคลุมเรียกว่าสวยเลยล่ะพอถึงบ้านโอก็เรียกแฟนผมมานั่งใกล้ๆ แฟนผมก็มาโอก็หอมแก้ม แฟนผมไม่ว่าอะไร โอก็จูบปากอ้อ คราวนี้อ้อไม่ขัดขืนเลยแม้แต่น้อย กลับกอดคอโอจูบกันอย่างดูดดื่ม พอสักพักอ้อก็ผลักอกโอเบาๆว่าพอแล้วโอ โอดูหงุดหงิดทำท่าทางจะโกรธ อ้อบอกเป็นอะไรอีกล่ะโอ โอบอกว่าเปล่า โอบอกอ้อคืนนี้นอนด้วยได้ไหม อ้อบอกไม่ได้นะโอ โอบอกเราอยากมีอะไรกับอ้อนะ อยากมากๆด้วย อ้อบอกว่าในหัวของผู้ชายมีแต่เรื่องอย่างนี้เหรอ โอบอกไม่ใช่จะอยากมีอะไรก็กับคนที่เรารัก กับคนอื่นไม่อยากมี อ้อนิ่งไป โอบอกว่าโอรักอ้อมากนะอ้อรักโอไหม อ้อพยักหน้าผมนี่งงเลยเธอบอกโอว่ารักและกับผมล่ะอยู่ในฐานะอะไร โอบอกว่าถ้ารักก็ทำตามโอนะ อ้อถอดเสื้อคลุมออกซิ อ้อบอกไม่เอาถอดทำไมหนาวจะตาย แล้วโอก็เดินไปถอดเสื้อคลุมอ้อออก โอบอกว่านมอ้อน่าดูดจริงๆ อ้อบอกว่าคิดบ้าๆอีกแล้ว แล้วโอก็แก้กางเกงยีนต์ออก เหลือแต่เสื้อยืดกับกางเกงใน อ้อบอกจะทำอะไรน่ะ โอไม่พูดจับอ้อมานั่งตัก อ้อขัดขืนโอบอกว่าอยู่เฉยๆน่ะอ้อ อ้อก็นิ่งไป โอจับกระโปรงอ้ข้นแล้วเอาควยทที่อยู่ในกางเกงในโอ ถูกับกางเกงในอ้อ โดยโอจับเอวอ้อถูไปมา ตอนนี้โอคงไม่เห็นส่วนผมเห็นว่าอ้อหน้าแดงมาก โอบอกว่าอ้อปลดปล่อยอารมณ์ออกมาเลย แล้งก็จับอ้อถูเร็วขึ้น ตอนนี้มือโอก็ขย้ำนมอ้อตอนนี้อ้อครางออกมาแล้วโอ๊ย โอ อ้อเจ็บบีบนมเบาๆหน่อย ผมตกใจแสดงว่าเธอรุ้ตัวเองเธอควบคุมได้แต่เธอไม่ควบคุม แล้วโอ ตอนนี้ดูเหมือนจะได้ใจแล้ว โอเอามือถอดเสื้อเกาะอกของอ้อออกแล้วก็ถอดกระโปรงอ้อออก ตอนนี้ ไม่เห็นว่าอ้อจะขัดขืนอะไรเลย ตอนนี้โอค่อยๆถอดเสื้อตัวเองออกแล้วโอเอามือควานเข้าไปในเสื้อในอ้อ แล้วก็ค่อยๆลูบที่เนินอกของอ้อเบาๆ และโอก็ค่อยๆปลดเสื้อในไร้สายของอ้อออก ส่วนช่วงล่างตอนนี้ผมเห็นอ้อเป็นฝ่ายบดโอซะมากกว่า อ้อครางอือๆ โอ อ้อคันในนี้เหลือเกินโอบอกมันไม่ได้คันหรอก แต่มันเสียว ใช่รึเปล่า โอบอกว่าอ้อแต่งงานอ้อไม่เสียวบ้างเหรอ อ้อบอกก็มีบ้างแต่ไม่คันขนาดนี้ โอบอกว่า อ้อนอนหงายดีกว่าเดี๋ยวโอทำให้หายคัน อ้อทำตามอย่างง่ายดาย ตอนนี้โอคุกเข่าหน้าหว่างขาอ้อ อ้อบอกโอจะทำอะไรเหรอ โอบอก จะใช้ลิ้นเขี่ยให้อ้อบอกไม่ดีหรอกมันสกปรก ตอนนี้โอใช้ลิ้นเลียที่หน้าขาอ้อ และแบะขาอ้อออก ส่วนมือโอก็ลูบนมอ้อเบาๆ โอ้โห ของอ้อยังเหมือนคนซิงๆอยู่เลย คงไม่ค่อยโดนเย็ดแน่ๆเลย หัวนมก็ยังสีชมพูอยู่เลย ตอนนี้โอแบะและเอานิ้วเขี่ยบริเวรหีอ้อ และเอาลิ้นเลียเบาๆก่อน และโอก็เอามือยกขาอ้อขึ้น แล้วเอาลิ้นฉกเข้าออกอย่างชำนาญ อ้อ บอกโอทำอะไรอ้อยิ่งคันใหญ่ โอ๊ยๆๆ โอ ๆ อ้อคัน อูยๆๆ อูยๆๆอ้อคัน โอเอานิ้วแหย่เข้าอ้อบอกว่าอย่างนั้นแหละโอ ตอนนี้ผมคิดว่าเธอไร้ยางอายแล้วเหรอ โอ๊ยๆอ้อไม่คันแล้วแต่มันเสียวแทน น่ะโอ โอแหย่แรงๆซิ โอบอกว่าอ้ออ้อเป็นคนแรกของคุณเคใช่ไหม อ้อพยักหน้าโอบอกว่าถ้าผมได้อ้อ ผมก็เป็นคนที่ 2 ใช่ไหม อ้อนิ่งไป โอบอกทำไมไม่ตอบล่ะ หรือว่าไม่ใช่โอ โอไม่ถือหรอกบอกโอหน่อยเถอะ ขณะที่ถามโอก็แหย่ ไม่หยุดแถมยังเร็วขึ้นอีกอ้อ อูยๆๆโออ้อจะเสร็จแล้วนะโอรีบชักนิ้วออก อ้อบอกหยุดทำไมล่ะ โอบอกว่าอ้อบอกก่อนว่าใครเป็นคนที่ 2 ของ อ้อและโอเป็นคนที่เท่าไรของอ้อ อ้อบอกว่า โอเป็นคนที่3 โอบอกและคนที่ 2 ล่ะใคร อ้อเงียบสักพักก็บอกว่าเค้าชื่อหมอก เป็นรุ่นพี่ โอบอกได้นานแล้วเหรอ อ้อบอกว่าไม่กี่อาทิตย์ที่แล้ว โอบอกรุ้จักเค้านานแล้วเหรออ้อบอกรุ้จริงๆก็ไม่กี่วัน โอบอกมันเกิดมาได้ยังไงเรื่องนี้ อ้อบอกคืนนั้นกินเลี้ยงกัน อ้อเมาพี่หมอกเค้าอาสาไปส่ง ที่ห้อง อ้อ พออ้อนอนที่เตียง พี่เค้าก็ถอดเสื้อผ้าอ้อออกแล้วเค้าก็ไม่ฟังคำห้ามของอ้อ คงเพราะอ้อไม่มีแรงจะห้ามเค้าด้วย โอบอกเค้าเล่นทาไหมควยใหญ่ไหม อ้อบอกว่าใหญ่กว่าโอนิดนึงผมสะดุ้งว่าสงสัยคืนที่ผมแอบดูแน่นอนเลย โอบอกของเราเกือบ 7 นิ้วของคนนั้นกี่นิ้วกัน โอบอกเอานานไหมอ้อบอกไม่ถึง 2 นาทีเค้าก็ออก โอบอกออกที่ไหน อ้อบอกว่า ที่หน้าท้อง ตอนนี้โอถอดกางเกงในแล้ว โอจะเอาอ้อบ้างนะ อ้อรักอ้อมาก่อนเขาอีกอ้อทำไมยอมคนอื่นง่ายจัง โอไม่ฟังเสียงจับควยจ่อที่หีอ้อและค่อยๆดันเข้าไปอ้อบอกโอเบาๆหน่อยอ้อเจ็บ โอบอกไม่เบาแล้วทีคืนนั้นทำไมอ้อไม่เจ็บ มันดันเข้ามิดเลย หีของอ้อ ปลิ้นเข้าไปเลย แล้วโอก็ค่อยๆชักจนจะหลุดแล้วดันเข้าไปใหม่ อ้อ บอกว่าโอ อ้อเสียว โอบอกว่าเดี๋ยววันนี้อ้อได้เสียวถึงเช้าแน่ โอขย่มต่อ อย่างแรงซี๊ดๆๆ อูยๆๆ โอแรงๆหน่อย โอ๊ยๆๆแรงๆๆหน่อย โอบอกอ้อทำท่าคลานซิ เหมือนเมื่อคืนน่ะ อ้อก็หันหน้าเกาะกับโซฟา หันหลังให้โอ โอเอานิ้วแหย่รูตูดอ้อ อ้อบอกไม่เอานะ โอบอกไม่เอาไม่เป็นไรขอนิ้วและกัน ควยโอก็ซอย หีอ้ออยู่ส่วนนิ้วก็แหย่ตูดอ้อ ไป ตอนนี้อ้อครางไม่หยุดเลย โอ อ้อจะเสร็จแล้วนะ โอบอกอย่าพึ่งซิเมียรัก ผัวยังไม่ทันสนุกเลย อ้อบอกว่าอ้อไม่ไหวแล้วนะ อ้อเสร็จแล้ว โอบอกเสร็จไปแต่โอยังไม่เสร็จ โอจะเอาอ้อจนกว่าอ้อจะเสร็จ หีอ้อยังฟิตอยุ่เลยแต่โอจะเอาให้มันหลวมเลย อูยๆๆอ้อ อ้ออมควยให้คนชื่อหมอกไหม อ้อส่ายหน้า บอกว่าเคอยู่ยังไม่เคยอมให้เลย โอบอกงั้นอ้อหันหน้ามา อมควยให้โอหน่อย อ้อบอกไม่เป้นโอบอกก็แค่อย่าให้ฟันโดนเหมือนดูดไอติมน่ะ อ้อไม่เอาอย่างเดียวโอบอกว่าอ้าปากซิ แล้วก็จับควยยัดเข้าปากอ้อ ทันที โอบอกสุดยอดมากอ้อ แล้วก็กดหัวอ้อ ให้ตามจังหวะกระเด่าของโอ สักแป็บอ้อโอจะเสร็จแล้ว ขอออกที่หน้าหน่อยนะ ได้อารมณ์ดี อ้อส่ายหน้า โอไมฟังเสียงชักใส่หน้าอ้อ อ้อรีบจะเอาผ้าเช็ด แต่โอบอกอย่าพึ่งมันได้อารมณ์ดี อ้อบอกว่าโอเหมือนคนโรคจิตเลย ไม่เหมือนโอที่อ้อรุ้จักเลย โอบอกว่าอารมณ์เซ็ก กฌอย่างนี้แหละต้องซาดิสหน่อยๆ จะได้มีอารมณ์มานุมนวลอย่างไอ้เคมัน จะไปสนุกอะไร และบอกอ้อเดี๋ยวพาผัวไปอาบน้ำหน่อย ซิ พอทั้คุ่อาบน้ำเสร็จก็เดินลงมาเมียจ๋าอย่าพึ่งนอนนะคืนนี้เดี๋ยวผัว