ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เปิดบริสุทธิ์ สาวที่นครสวรรค์

เริ่มโดย jacktm, พฤศจิกายน 16, 2009, 04:38:29 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jacktm

[s:148] ผมเป็นคนปทุมธานีครับ ชื่อนพพร ผมอยากจะเล่าเหตุการณ์ในความทรงจำของผมที่ไม่มีวันลืมได้เลยครับ ประมาณต้นปีที่แล้วช่วงมีนาคม 2542 ผมมีโอกาสไปเยี่ยมพี่สาวที่นครสวรรค์ พี่สาวผมแต่งงานกับคนที่นั่นเป็นลูกคนจีน มีลูกแล้ว 2 คน ที่นั่นผมได้รู้จักกับลัก หลานสาวของพี่เขย เธอเป็นเด็กสาวน่าตาน่ารักผิวขาวและอึ๋มด้วย เธอเป็นเด็กเพิ่งจะ 15 เป็นน้องผม 3 ปี ตอนแรกที่รู้จักกันก็ไม่มีอะไรมาก เธอเป็นคนน่ารักยิ้มเก่ง ผมแกล้งถามเธอว่ามีแฟนหรือยัง เธอบอก ว่ายังไม่มีและทำหน้างงๆ ที่ผมถาม อาจเป็นเพราะเธอยังเด็กและเป็นลูกหลานคนจีนด้วย ทราบมาว่าอาของเธอ(พี่เขยผม) หวงหลานสาวคนนี้มาก ต้องคอยไปรับส่งเวลาไปโรงเรียนด้วย ผมมาคราวนี้นอกจากมาพักผ่อนสมองเพื่อเตรียมตัวเรียน ต่อแล้ว ยังมาช่วยพี่สาวขายของด้วย วันหนึ่งหลานชายของผม (อายุ 2 ขวบ) เอาอะไรบางอย่างมาใส่บนหัวแล้ววิ่งเล่น อยู่ในบ้าน ผมสังเกตเห็นว่ามันเป็นยกทรงผู้หญิง ผมเลยห้ามหลานแล้วถามว่าเอาอะไรมาเล่น ทำไม่พิเรนอย่างนี้ หลานผม บอกว่าทำแบบชินจังแล้วก็วิ่งหนีไป ผมหยิบยกทรงขึ้นมาดูแล้วแปลกใจ พลางคิดไปว่าคงไม่ใช่ของพี่สาวผมแน่นอน เพราะมันไม่ใหญ่และยังเขียนว่า A70 ผมไม่ทราบว่าหมายถึงอะไร (มาทราบตอนหลังว่ามันคือคัพ A ขนาด 70 ซึ่งถ้าเป็น เด็กๆ ถือว่าใหญ่มาก เพราะ A คือนมเพิ่งตั้งเต้า โดยปกติเขาจะไม่เกิน 60 อย่างมาก) ขณะที่ผมกำลังพิจารณาดูยกทรง อยู่นั่นเอง ก็มีคนพูดมาจากทางด้านหลังผมว่า "อยากลองใส่หรือคะ เห็นจ้องอยู่นานเลย" ผมตกใจรีบหันหลังทันที น้องลักนั่นเอง เธอมาแอบอยู่หลังผมตั้งแต่เมื่อไหร่ไม่รู้ เธอบอกว่ามันเป็นของเธอเอง หลานผมมันชอบเอามาเล่นอยู่บ่อยๆ ผมเลยแกล้งถามเธอไปว่าของเธอเหรอ ทำไม่มันใหญ่จัง เธออายหน้าแดงเชียว เธอถามผมว่าเธอโตพอที่จะมีแฟนหรือยัง ตอนนั้นผมไม่ได้มองหน้าเธอ แต่จ้องมองที่หน้าอกของเธออยู่ เลยเผลอตอบไปว่าโตขนาดนี้ก็ใช้ได้แล้ว ผมได้มีโอกาสได้ ใกล้ชิดกับเธอมากขึ้น มีเวลาไปไหนมาไหนด้วยกันบ่อย เพราะพี่สาวผมใช้ให้ไปส่งสินค้ามักจะให้เธอพาผมไปเสมอ ผมชอบ แอบมองเธอเวลาเธองีบหลับในรถ เธอชอบใส่กางเกงขาสั้น บางทีมันก็ถลกขึ้นไปถึงโคนขาของเธอ ผมสังเกตว่าเนินของเธอ มันอูมขึ้นมามาก อยากจะลองจับดูแต่ไม่กล้า และความฝันที่เป็นจริงก็มาถึง วันนั้นพี่เขยผมไม่สบายไปส่งของไม่ได้ ผมต้อง เอาของไปส่งแทน แต่คราวนี้ไกลกว่าที่คิดครับ ไปส่งที่นอกเขตเมือง แน่นอนน้องลักต้องเป็นผู้นำทางอยู่แล้ว วันนี้เธอใส่ กระโปรงซะด้วยครับ เพราะไปฟังผลสอบกลับมา เปลี่ยนแค่เสื้อยืดเท่านั้นเอง ระหว่างทางที่ไปเราก็คุยเล่นกันอย่างสนุกสนาน ผมแกล้งชมว่าเธอน่ารักมาก ถ้าเธอคิดจะมีแฟนจะมาจีบเธอ เป็นคนแรกเลย เธออายใหญ่เลยครับ หลังจากส่งของเสร็จแล้ว เธอบอกว่าให้ช่วยพาไปดูวิวรอบเมืองหน่อย ผมก็พาเธอ ขับรถเที่ยวไปรอบเขตชานเมือง บรรยากาศช่วงเย็นๆ แสนจะโรแมนติกมาก ผมสังเกตว่าเธอเงียบไปจึงหันไปมองดู เธอหลับครับ ผมเลยเอื้อมมือไปโอบไหล่เธอ ดึงให้เธอเข้าซบไหล่ซ้ายของผม ผมค่อยๆ ชะลอความเร็วของรถลงทีละน้อย แล้วมาหยุดที่ไหล่ถนน ผมมองเธอที่กำลังหลับซบไหล่ผมอยู่ ตอนนี้ผมใจเต้นแรงมาก ตื่นเต้นอย่างบอกไม่ถูก ผมใช้มือซ้าย ที่โอบเธอไว้ลูบไล้ที่ต้นแขนของเธอ มือขวาของผมค่อยลูบบนเนินอกของเธอเบาๆ ผมค่อยๆ คลึงอกเธอเบาๆ สลับซ้ายขวา หลังจากนั้นผมก็ถลกชายกระโปรงของเธอขึ้นมาช้าๆ จนเผยให้เห็นกางเกงในตัวน้อยสีขาว ซึ่งมีรอยเยิ้มเปียกๆ ซึมออกมา ตามร่องหลืบที่มองเห็นเป็นรอย ผมค่อยๆ ใช้มือขวาลูบไล้อย่างแผ่วเบา เพราะกลัวว่าเธอจะตื่น แต่เมื่อผมยิ่งลูบ ขาของเธอ ก็ยิ่งถ่างออกมากขึ้น และกระตุกตามจังหวะการลูบของผมด้วย ผมตัดสินใจแล้วอะไรจะเกิดขึ้นก็ช่างหัวมัน ผมใช้มือสอด เข้าไปในกางเกงในของเธอ แล้วใช้นิ้วชอนไชลงไปตามร่อง ภายในนั้นร่างของเธอกระตุกสั่นรุนแรงมากขึ้น ผมอดทนต่อไป ไม่ไหวแล้ว ผมก้มลงจูบและไซ้ซอกคอเธออย่างกระหาย จมูก ปาก และมือของผมทำงานประสานกันได้เป็นอย่างดี เสียงเธอ ครวญครางออกมาพร้อมเสียงกระเส่าในลำคอ ผมค่อยๆ ซุกหน้าไปตามซอกคอและใบหูของเธอ พร้อมๆ กับเลื่อนจมูกลง มาบดขยี้ที่เนินอกของเธออย่างเมามัน เธอครวญครางมากขึ้น สองมือของเธอยกขึ้นมาโอบไหล่และแผ่นหลังของผม ผมหยุดการซุกหน้ากับอกของเธอ และถอนใบหน้าออกมามองดูเธอที่กำลังหลับตาพริ้มอยู่ ผมจูบปากเธอและบดขยี้สองพวง แก้มอย่างดูดดื่ม ฉับพลันผมก็เกิดความคิด จึงถอนการกอดรัดออก แล้วชวนเธอลงจากรถ แอบลงไปที่ป่าละเมาะข้างทาง ผมประคองให้เธอนั่งลงบนพื้นหญ้า แล้วเริ่มต้นบรรเลงเพลงจูบรอบสองต่ออย่างเมามันอีกครั้ง ครั้งนี้ผมถลกเสื้อยืดของ เธอขึ้นมา เผยให้เห็นเนินอกสาวรุ่นที่เต่งตึงอยู่ภายในยกทรง ผมจัดแจงถอดมันอีกไปให้พ้นจากสายตา ภาพที่ปรากฏต่อ สายตาผมมันเป็นความสวยงามที่น่าโลมเลียอย่างยิ่ง เนินอกอวบอิ่มของสาวรุ่น ปลายนมแหลมชูชันเป็นสีชมพู ผมแทบอดใจ ไว้ไม่ไหว รีบซุกใบหน้าลงทาบทับกับสองเนินนั้น บดขยี้อย่างหื่นกระหาย เธอร้องครวญครางด้วยความกระสัน มือซ้ายที่ เหลือผมล้วงเข้าไปใต้กระโปรงของเธอ คลึงเค้นกับโหนกนูนจนกางเกงในเธอฉ่ำเยิ้มไปหมด ผมไม่รีรอ ถลกกระโปรงเธอ ขึ้นมาถึงเอว พร้อมกันนั้นก็จัดการกับกางเกงในตัวน้อยที่ปกปิดอยู่ ผมตื่นเต้นเป็นที่สุดที่ได้เห็นโหนกเนื้อนูนๆ ที่เบียดชิดกัน อยู่ระหว่างขาของเธอ มันมีน้ำใสๆ เยิ้มออกมาเต็มไปหมด โหนกของเธอมีขนรำไรเล็กๆ เหมือนขนตามแขน ผมจับขาทั้ง สองข้างของเธอให้งอและแบะออกเล็กน้อย เผยให้เห็นกลีบร่องที่เผยอออกเล็กน้อย ผมใช้นิ้วกลางกวาดผ่านร่องนั้นตวัดจาก ล่างขึ้นมาบน เธอสะดุ้งเล็กน้อย ผมค่อยๆ แยงนิ้วมือเข้าไปในร่องหลืบนั้น ค่อยๆ กระแซะเข้าไปทีละน้อยจนถึงประมาณ ครึ่งนิ้ว เธอซี้ดปากเสียงดังขึ้นมา ผมกลัวเธอเจ็บจึงหยุดแค่นั้น ค่อยๆ รูดนิ้วมือเข้าออกอย่างช้าๆ เธอสะดุ้งตามจังหวะ เข้าออกของมัน ผมดึงนิ้วของผมออก แคมของเธอดูดเอาไว้จนมีเสียงดังแฉะเลย ผมคุกเข่าลงไประหว่างขาเธอ แล้วค่อยๆ ก้มลงไปหอมที่จิ๋มเธอ ใช้มือค่อยๆ ผลักให้ขาเธองอขึ้นไป เสร็จแล้วใช้สองมือค่อยๆ แหวกร่องโหนกของเธอออกจากกัน เผยให้เห็นสิ่งที่ซ่อนอยู่ภายในสีแดงอมชมพูน่าดูดมาก ตอนบนสุดภายในร่องหลืบนั้น มีติ่งเนื้อก้อนสีชมพูอยู่เม็ดหนึ่ง ผมใช้ลิ้นตวัดเลียจากล่างขึ้นบน บนลงล่างสลับกับ (เคยเห็นในวีดีโอ) เสียงเธอหายใจกระเส่าถี่ๆ ผมใช้ลิ้นตวัดรอบติ่งเนื้อนั้น เสียงเธอยิ่งครางดังมากขึ้น ผมดูดและอมติ่งเนื้อนั้นดู ปรากฏว่าเธอครวญครางเสียงดังมากขึ้น พร้อมกับการเกร็งตัวกระตุก ตามจังหวะการดูดของผม ตอนนี้ผมสังเกตว่าร่องกลีบของเธอมีน้ำใสออกมามากกว่าตอนแรก ผมจัดการถอดกางเกงขาสั้น ของผมออก แล้วประคองลำกล้องของผมมาถูๆ กับปากร่องของเธอ เธอสะท้านลำตัวเป็นพักๆ ผมคุกเข่าคร่อมลำตัวเธอ ประคองน้องชายผมไปไซ้ซอกคอและคางของเธอ บอกให้เธอช่วยดูดให้หน่อย เธอลังเลนิดหน่อย ผมบอกว่าดูดเหมือน ดูดไอติม เธอจึงค่อยอมให้ผม จากนั้นก็ดูดเข้าออกพร้อมกับการกระเด้าของผม จนบางครั้งเธอมีอาการจะสำรอกเพราะ มันชนเข้าไปด้านในมาก ผมถอนลำกล้องออกมาจากปากเธอ พร้อมกับถอกปลายออกให้สุดเต็มที่ เลื่อนลำตัวลงมาที่ส่วนล่าง จับขาเธอแยกออกจากกันแล้วผลักให้ไปทางศีรษะเธอ ผมค่อยใช้ปลายถอกถูไถปากร่องของเธอ แล้วค่อยเสือกไสผ่านร่อง หลืบลงไปทีละน้อย เธอซี้ดปากบอกว่าเจ็บ ผมเองก็รู้สึกเจ็บและคับแน่นปลายถอกมาก ผมออกแรงดันอีกครั้งจนหัวถอกของ ผมจมหายไป ผมรู้สึกถึงอะไบางอย่างที่มันตึงขาดผึง และเจ็บแปลบแว้บนึงแต่ความเสียวมีมากว่า ผมค่อยดันต่อไปจนถึง ครึ่งลำ เสียงเธอซี้ดปากบอกว่าเจ็บและแน่นไปหมดแล้ว เธอบอกว่าปวดฉี่พร้อมกับกระตุก 2-3 ครั้ง ผมรู้สึกเสียววาบอย่าง มาก เลยลืมตัวปักท่อของผมลงไปจนมิดลำ จนชนอะไรบางอย่างจนรู้สึกเสียวแปลกๆ ผมปักแช่คาเอาไว้อย่างนั้น สักครู่ผม ก็เริ่มขยับเข้าออกอย่างช้าๆ เนิบๆ รู้สึกว่ามันดูดดีมาก เสียงเธอเงียบไปมีแต่เสียงซู้ดปากครวญคราง ผมถามว่าเจ็บไหม เธอตอบว่าไม่เจ็บแล้วแต่เสียวมาก ผมเริ่มซอยถี่มากขึ้น ผมเสียวจนแทบจะทนไม่ไหวอยู่แล้วเหมือนน้ำจะออก พยายามจะ ถอนน้องชายผมออกมา แต่มันคับแน่นและดูดดีมาก ประกอบกับตอนนั้นเธอกระตุกตัวเองอย่างรุนแรง ผมจึงกลั้นไม่ไหว ปล่อยน้ำรักพุ่งกระฉูดเข้าไปในตัวเธอ เธอสะดุ้งเผยอตัวขึ้นมากอดผมอย่างไม่รู้ตัว ผมกอดกับเธออยู่พักหนึ่งจึงถอนน้องชาย ออกมาจากของเธอ ร่องของเธอมันยังดูดเสียงดังเหมือนเปิดจุกขวดเลย น้ำสีขาวขุ่นๆ ปนเลือดสีแดงไหลซึมออกมาจากร่อง กลีบของเธอ ซึ่งตอนนี้มันเผยอออกมากกว่าเดิมอีก ผมรู้สึกแสบๆ ที่ปลายถอกของผมด้วย สังเกตดูมันมีเลือดซึมๆ ออกมา ตรงรอยหยักที่คอมันด้วย (ผมทราบทีหลังว่าเส้น 2 สลึงผมขาดด้วย) หลังจากนั้นเราจัดแจงทำความสะอาดและใส่เสื้อผ้า เตรียมตัวกลับ ผมสังเกตเห็นเธอเดินถ่างขา เธอบอกว่าเจ็บแต่ก็ดี ผมถามเธอว่าจะทำอีกได้ไหม เธอตอบไม่รู้สิพร้อมกับยิ้มๆ [s:149]