ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สวัสดีครับคุณครู แอม ฟราย แต็งค์กิ้ว ฟักยู

เริ่มโดย saradio, พฤษภาคม 18, 2015, 11:42:56 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

saradio

ตอนผมกำลังเรียนม3 มีอาจารย์สอนภาษาอังกฤษ ท่านหนึ่งที่เป็นไม้เบื่อไม้เมากับผมอย่างมากแกเป็นผู้หญิง วัย 32 รูปร่างสูงอวบแต่ไม่อ้วน เรียกว่าตูดเป็นตูดนมเป็นนมเลยที่เดียว แกเป็นคนผิวขาวมากแต่หน้าสวยคม ดูไม่ออกว่าแกมีเชื่อสายทางไหนจะว่าจีนก็ไม่ใช่ เชื้อผสมฝรั่งก็ไม่เชิง จะว่าไปก็เหมือนแขกขาวสรุปว่าแกหน้าตาดีก็แล้วกัน แต่แกชอบทำตัวแก่กว่าวัย
            แกจะชอบดัดผมและย้อมผมออกแดงๆส้มๆและใส่แว่นตาใหญ่ๆ เหมือนป้า แถมตีหน้าบึ่งทั้งวัน บุคลิกท่าทางไว้ตัวเหมือนคนจริงจังตลอดเวลา ไม่เล่นหัวหรือคุยเล่นกับเด็กนักเรียนจนเด็กนักเรียนกลัวแกยิ่งกว่าอาจารย์ฝ่ายปกครองอีก
            อาจารย์คนนี้ ชื่อ รสสุคนธ์พวกผมจะเรียกสั้นๆ ว่า ครูรส หรือลับหลังว่า ยาย รูคด
ครูรสเคยแต่งงานแล้วตอนอายุ 20 กว่า หรือตอนบรรจุครูใหม่ๆ แฟนแกจบนายร้อยเป็นทหารแต่แต่งกันได้แค่ปีกว่า แฟนแกก็เสียชีวิตในหน้าที่ แกก็เลยเป็นม่ายตั้งแต่นั้นมาและก็ไม่เคยเห็นมีแฟนอีกเลย พวกผมจึงชอบเอาหัวข้อนี้มานินทาแกประจำเพราะคิดว่าสาเหตุ ที่แกดุและตีสีหน้าบึ่งตึงทั้งวันอาจเพราะแกขาดจู๋มากระทุ้งจิ๋มก็ได้ เป็นพวกแบบขาดอรรถรสในการใช้ชิวิตเลยตีหน้าบึ่งตรึงทั้งวัน
            และเหตุที่ผมเป็นไม้เบื่อไม้เมากับแก เพราะผมไม่ค่อยถูกโฉลกกับภาษาอังกฤษเลยไม่ตั้งใจเรียนวิชาของแกเท่าไหร่ บางครั้งหลับสัปหงก หรือไม่ก็เผลอคุยเสียงดังขณะแกสอนอยู่ แกต้องเรียกผมมาทำโทษหน้าห้องทุกที
            และไอ้ที่หนักที่สุดคงเป็นตอนที่ผมแอบดูกางเกงในของแกตอนนั้นแกนั่งตรวจการบ้านหน้าห้องโดยให้เด็กนักเรียนจดที่สอนวันนี้จากกระดานดำลงสมุดไปเงียบๆแล้วแกเผลอนั่งถ่างขาออกมานิดหน่อย น่องขาขาวๆที่อวบอิ่มของครูรส ภายใต้กระโปรงข้าราชการสีกากีมันช่างบาดตาบาดใจยิ่งนัก จนผมอดคิดลามกไม่ได้ เลยตั้งใจจะแอบดูกางเกงในแก
            ผมเลยแกล้งทำปากกาตกแล้วก้มแอบมองแต่บังเอิญแกดันเหลือบมา แกรีบหุบขา และจ้องหน้าผมเขม็ง ผมอายหน้าชาจนทำตัวไม่ถูกรีบผุดขึ้นมานั่งปกติ ดีที่แกไม่พูดและโวยวายอะไร ไม่อย่างนั้นผมคงต้องอายเพื่อนแน่ๆแถมถ้ารู้ถึงฝ่ายปกครอง คงต้องโดนเชิญผู้ปกครองมาตามระเบียบแกปล่อยเรื่องนี้ผ่านไปโดยไม่พูดอะไร และไม่ด่าผมด้วย จนผมรู้สึกละอายใจกับแกพักหลังผมเลยทำตัวดีกับแกหน่อย ก็อาสาช่วยงานยกสมุดการบ้านไปส่งห้องพักครูบ้างทำเป็นขยันเรียนวิชาแกบ้าง แต่จริงๆเรียนไม่รู้เรื่องเท่าไหร่ สมองไม่ไปแกเห็นผมเปลี่ยนไป ก็เลยลดอคติกับผม แล้วต่อมาก็ติดผม ชอบเรียกใช้ผมตลอดเหมือนกับว่าต้องการให้ผมอยู่คอลโทรน ตลอดเวลา
            แล้ววันหนึ่งแกจะย้ายออกจากบ้านเช่าเพราะแกซื้อบ้านเอง เลยให้ผมไปช่วยขนของ ในวันเสาร์ อาทิตย์ ผมก็ไปวันนั้นแกใส่เสื้อยืดคอกลมตราห่านคู่ และกางเกงขาสั่น ซึ่งดูผิดตามไปมากเพราะไม่เคยเห็น แต่บอกเลยว่าเห็นแล้วเกิดอารมณ์ควยลุก และที่เห็นชัดคือนมแกใหญ่มากยิ่งมาใส่เสื้อยืดสีขาวแบบนี้ยิ่งเห็นชัด บางทีแกเคลื่อนไหวเร็วๆ ตอนเก็บของนี่มันเด้งดึงเลย
            วันแรกเก็บของแพ็กใส่ลังเอาขึ้นรถที่จ้างมาไปบ้านใหม่ พอวันที่สองก็ไปบ้านใหม่เอาของออกมาจัดวางบ้านใหม่ของแก เป็นบ้านเดี่ยวชั้นเดียวหลังเล็กๆ ไม่ใหญ่มาก แกก็เข้าไปกวาดถูแล้วให้ผมรื้อของในลังออกมาวาง จะมีหลังเล็กๆใบหนึ่งที่แกบอกไม่ต้องแกะไอ้ผมก็ซุกซนก้อยากรู้ว่าเป็นอะไร รอจนแกเข้าไปกวาดในห้องนอน ก็ไปเปิดดูเท่านั้นแหละเจอความลับของครูรสเข้าอย่างจัง มันมีที่เก็บซีดีโป๊แบบเป็นเล่มที่ใช้เก็บสะสมและยังเจอควยปลอมแท่งกำลังเหมาะมือ เป็นแบบสั่น อยู่ปนกับของใช้ส่วนตัวหลายอย่างตอนแรกผมเห็นผ่านๆ ไม่รู้ว่าคืออะไร แต่พอหยิบขึ้นมา ก็โอ้ววว เลย กะด้วยสายตาไอ้แท่งนี้น่าจะเกิน6 นิ้ว ใหญ่กว่าของกูอีก แถมมีเงี่ยงเขี่ยรูตูดด้วย
            ผมรีบเก็บมันเข้าที่เดิม แล้วทำเป็นไม่รู้ไม่เห็นพอครูรสกวาดถูห้องนอนเสร็จก็มาหยิบลังใบนี้เข้าไปในห้องเป็นใบแรกเลย หลังจากนั้นก็ช่วยกันจัดบ้านจนเสร็จประมาณเที่ยงครูรสก็ทำกับข้าวให้กิน ตอนนั้นครูรสมีอาการแพ้ฝุ่นจามบ่อยเพราะตอนทำความสะอาดจัดของ มีแต่ฝุ่นทั้งนั้น หลังจากกินข้าวแกก็กินยาแก้แพ้ แล้วบอกให้ผมไปอาบน้ำชำระตัวเพราะเปื้อนมอมแมมไปหมด แล้วเดี๋ยวแกจะไปส่งผมที่บ้าน
            ผมก็ไปอาบน้ำและนั่งขี้ด้วยเพราะปวดท้อง และสงสัยนั่งนานไปหน่อย พอออกมาครูรสหลับตรงโซฟาตัวยาวแกก็นุ่งผ้าขนหนูรออาบน้ำ ผมเห็นก็หวั่นไหวเลย แกน่าเย็ดมากโดยเฉพาะนมที่ใหญ่จนคับแน่นผ้าขนหนู และผิวแกก็ขาวจั๊ว  แต่ผมก็พยายามไม่คิดอะไร ไปปลุกแกไปอาบน้ำแล้วจะได้ไปส่งผมที่บ้าน ปรากฏว่า แกง่วงจัด พอเขย่าปลุกก็สะลึมสะลือ ส่งเสียงรับอืมส์ๆ ไม่ลืมตา บอกขอนอนเดี๋ยวนึง สงสัยหนักหัวง่วงจัด เพราะฤทธิ์ยาผมก็เลยปล่อยให้แกนอนไป ทีนี้ทั้งบรรยากาศ และโอกาสมันก็เอื้ออำนวยนะสิขนาดผมพยายามไม่คิด มันก็คิดจนได้
            ตอนนั้นก็อยากดูหีครูรสไม่รู้ว่าแกใส่กางเกงในหรือเปล่า ก็พยายามมองเข้าไปใต้ผ้าขนหนูที่แกหลับคู้ตัวอยู่ ตอนนั้นตื่นเต้นมาก ควยแข็งโป้กเลย ขนาดยังไม่เห็น
            พอมองเข้าไป ก็เห็นวับๆแวมๆเพราะแกนอนหนีบอยู่ แต่ก็ถือว่าเห็นแหละ แต่ผมก็อยากเห็นมากกว่านั้นก็ทำเป็นแกล้งไปเขย่าปลุกแกเบาๆ ให้แกพลิกตัว ได้ผลแกลืมตามามองผมเหมือนคนละเมอกึ่งหลับกึ่งตื่น แล้วก็พลิกตัวนอนหงายทีนี้แหละครับชัดแจ๋ว เพราะผ้าขนหนูก็เปิดชายออก จนหีแกโผล่มาข้างนอกเลย
            ที่นี้ผมก็ลองเอานิ้วไปเขี่ยร่องหีแกแกยังไม่มีความรู้สึก แต่พอผมลองเขี่ยไปอีก มันมีน้ำออกมาหน่อย และก็แกมีอาการสยิวจนถอนหายใจ และขยับตัวเบาๆ ผมตกใจรีบชีกมือออก แต่แกก็ไม่ตื่น ตอนนั้นผม 2 จิต 2ใจ ว่า จะทำต่อดีหรือไม่ เพราะกลัวแกตื่นมาจับได้ ปรากฏว่าขณะนั้นมือแกกลับมาเขี่ยหีตัวแกเอง เหมือนเคลิ้มละเมอตกเบ็ด อาการคงเหมือนเราเคลิ้มละเมอจับควยเล่นชักว่าวจนฝันเปียกนะแหละ แสดงว่า ครูรสนี่ช่วยตัวเองบ่อยมาก
            แกยิ่งเขี่ยยิ่งมันจนจุ่มนิ้วลึกลงไปจมรูหีแล้วก็คราง อืมส์ๆ ในลำคอ มีบิดตัวยกตูดร่อนรับนิ้วอีกต่างหากเห็นอย่างนี้แล้วใครจะอดใจไหว ผมก็ถอดกางเกงเลย แล้วก็เข้าไปหว่างขาแกเอามือแกออกแล้วเอาควยยัดแทน ตอนนั้นผมหน้ามืด ไม่ได้กลัวแกตื่นเลยเพราะเสียบควยเข้าไปก็กระเด้าซอยเลย หีครูรสชุ่มน้ำมาก แถมรูดรัดอีกต่างหากตอนแกเกร็งขมิบหี นี่มันรัดควยจริงๆ ตอนผมเริ่มซอยกระเด้าแกยังไม่รู้สึกตัวเท่าไหร่ เหมือนเคลิ้มๆ และมีการเกาะเอวผมตอบสนองสงสัยคิดว่ากำลังฝันอยู่ แต่แกก็เริ่มเหมือนได้สติรางๆ แล้วค่อยๆลืมตาขึ้นมาเท่านั้นแหละแกร้อง อุ้ยแบบตกใจเลย พยายามดันตัวผมออก  ทำเสียง อู้อี้ เหมือนคนจะร้องไห้ ร้องบอกผมเสียงอยู่ในลำคอ ว่า พอแล้ว หยุดสิ ไม่เอานะ
            แต่ตอนนั้นใครมันจะหยุด ก็จับมือแกกดไว้ไม่ให้มาดันมาห้ามผมแกดิ้นอยู่เหมือนกันแต่สู้แรงผมไม่ได้ สักพักแกก็นิ่งเอียงหน้าซุกหมอนเหมือนอับอายตัวเองอกก็กระเพื่อมสะอื้นอย่างกับจะร้องไห้ แต่ก็ไม่ได้ร้องหรอกดูเหมือนจะโมโหตัวเองมากกว่า ที่ปล่อยตัวเผลอเรอจนโดนผมเย็ด ผมก็ไม่ได้สนใจ กระเด้าควยเย็ดหีแกไปเรื่อยๆปากก็พร่ำพูดว่า ครูผมอยากเย็ดครูมานานแล้ว ให้ผมเย็ดนะ ผมรักครูนะ สักพักแกก็เริ่มนิ่งหยุดสะอื้น ไม่ขัดขืน แต่เริ่มโอนอ่อนผ่อนตามมีอารมณ์ร่วมขึ้นมาทีละน้อย
            พอผมเริ่มเงี่ยนมันส์ควยผมก็เร่งกระเด้าเย็ดเร็วๆ และเริ่มส่งเสียงหอบ กระเด้าควยไม่ยั้ง ดังตับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
             ครูรสก็เริ่มเสียวครางรับกระเส่าตามแรงกระเด้า และเอาหน้าออกจากการซุกหมอนเงยหน้าหลับตาพริ้ม เหมือนเคลิ้มเสียวเต็มที่ มือแกข้างหนึ่งจับแขนผมที่เท้าตัวอยู่ไว้แน่นส่วนอีกข้างหนึ่งจับเอวผมดึงให้กระเด้าเป็นจังหวะ แล้วเมื่อแกเริ่มมันส์หี ขาแกก็เริ่มถ่างอ้าออกจนกว้างเหมือนอยากให้ควยผมกระแทกเข้าได้ลึกๆแล้วเมื่อผมเสียวจนจะเสร็จผมก็เร่งกระเด้าจนถี่ยิบ จนแกเสียวเกร็งจนขาลอยร้องครางเสียงดัง
            พอผมทนไม่ไหว ปล่อยเสร็จตัวผมหวิวเหมือนวิญญาณออกจากร่าง ล้มตัวกอดแกไว้แน่น แกเองก็กอดรัดตอบแนบแน่น แถมยังยกขาเกี่ยวเอวผมให้แนบติดชิดตัวแกควยผมเลยเข้าไปจมมิดอยู่ในหีของแก ก็เลยนอนกอดกันกลมอยู่บนโซฟา
            นิ่งไปสักพักครูรสเหมือนจะหลับต่อผมก็ปลุกว่า จารย์ 4 โมงแล้วไม่ไปส่งผมที่บ้านเหรอ ครูรสกลับพูดโดยไม่ลืมตาเหมือนกำลังหลับสบายว่า อะไร เอาครูแล้วจะหนีกลับบ้านเหรอ
            ผมเลยพูดต่อไม่ออกได้แต่หัวเราะแก้เขิน แฮะ แฮะ ครูรสก็ขยับตัวซุกกอดผมทำเหมือนผมเป็นหมอนข้างผมก็เลยนอนให้แกกอด จน 6 โมงเย็นโน้นแกถึงจะตื่น ขับรถไปส่งผมที่บ้าน
            หลังจากนั้นผมก็มาบ้านครูรสหลังเลิกเรียนประจำกลับบ้าน ก็ 2-3ทุ่ม พอแม่ถามก็บอกว่าไปติว วิชาภาษาอังกฤษที่บ้านครูรสแม่ก็เลยไม่สงสัย แถมชื่นชมเสียอีก ผมก็เลยเป็นคู่ขาให้ครูรสแก้เงี่ยน จนผมจบ ม 3ไปเรียนต่อ กทม นั้นแหละ จึงไม่ได้มีอะไรกันต่อ            

saturn

dopant