ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลุงยาม

เริ่มโดย slotass, พฤศจิกายน 16, 2009, 03:17:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

slotass

หนิงลางานนอนอยู่บ้าน ที่จริง...หนิงเจ็บที่รูหีจนเดินไม่ไหว...มันระบมไปหมด.......พอดีเป็นวัน ศุกร์....หนิงเลยได้หยุด..วันเสาร์....วันอาทิตย์...ต่อเลย... บุญส่งเห็นหนิงไม่มาทำงาน....ก็เลยนึกว่า...หนิงลาออกไปแล้ว....ก็นึก เสียดาย...พอดีกับที่บุญส่งมีธุระต้องกลับบ้านนอกด่วน
............พอ มาวันจันทร์....หนิงก็มาทำงานแต่เช้า....ใส่กระโปรงสั้น...ที่เอาตัวเก่าไป ตัด...ให้สั้นขึ้นอีกเกือบ 3 นิ้ว......มาแลกบัตรจอดรถ....
........................."....ไม่เห็นหน้าตั้งหลายวันเลยครับ...คุณตรีมาศ...."
........................."....พอดี...ไม่ค่อยสบายค่ะ....เลยลาหยุด...."
........................."....ครับ...งั้นเชิญเลยครับ...."
........................."....ขอบคุณค่ะ..."
............หนิงกำลังจะขับรถเข้าไปจอด......เห็นลุงยามจ้องที่ขาอ่อน....เลยนึกอยากจะให้...ลุงยามได้ดูอีกซักนิดนึง...
........................."....เอ่อ...ลุง...วันนั้นขนมอร่อยมั้ย...."
........................."....อร่อยมากเลยครับ.....ขอบคุณมากครับ...."
........................."....เอาอีกมั้ย...."
........................."....ไม่เป็นไรครับ...ผมเกรงใจครับ...."
........................."....เอาไปเถอะ...เดี๋ยวหนิงหยิบให้นะ...."
............ หนิงหันไปที่เบาะหลัง...เอนตัวไปที่เบาะหลัง...แล้วก็อ้าขา...กว้างมาก.... จนเห็นกางเกงในสีขาว.....ลุงยามก็มองตาโต....หัวใจเต้นระส่ำ....หนิงเอ่ยถาม ...ทั้งที่ยังไม่ได้หันมา...
........................."....ขนมน่ากินมากมั้ยลุง...."
........................."....ครับ...ครับ...ขาว..เป็นก้อน...น่ากินมากเลย...ครับ...."
.............หนิงรู้ว่า...ลุงยามหมายถึงอะไร....จึงแกล้งพูดสองแง่สองง่าม...ลุงยาม...ก็พูดต่อกันอย่างได้อารมณ์....
........................."....ถ้างั้น....หนิงให้กินบ่อยๆเอามั้ย...."
........................."....เอาซี่ครับ...ผมชอบอยู่แล้ว...."
........................."....แล้วลุงต้องเลี้ยง...ไอติม....ตอบแทนหนิงบ้างนะ...."
........................."....ไอติมแบบไหนล่ะครับ...."
........................."....ก็ไอติมแท่งๆไง...เอาแท่งใหญ่ๆนะ...."
........................."....ได้เลยครับ....ผมจะเอาแท่งใหญ่ๆให้กินเลย...."
............. ลุงยามแกก็นึกถึงควยแก...ที่ตอนนี้มันดันนูนเต็มเป้ากางเกง....แล้วหนิงก็ หันมา....พร้อมหยิบขนมยื่นให้...ลุงยาม.....หนิงมองที่เป้ากางเกง....มันตุง พาดเป็นลำยาว....หนิงเห็นก็ใจเต้น...ตุ้บ...ตุ้บ..
.........................."....ถ้างั้น...หนิงไปก่อนนะ...."
.........................."....ครับคุณตรีมาศ....แล้วผมจะหามาให้นะครับ...ทั้งใหญ่ทั้งยาวเลยครับ...."
.........................."....อะไรทั้งใหญ่ทั้งยาวคะ...."
.........................."....เอ้อ...ก็ไอติมยังไงครับ...คุณหนิงนึกว่าอะไรเหรอครับ...."
.........................."....เปล่าค่ะ....ไปแล้ว...."
........... หนิงก้มหน้าอายๆ...แล้วก็ขับรถเข้าไปจอด....แล้วก็ขึ้นตึกไป....ลุงยามก็มอง ตามไป....จนสุดสายตา...แล้วก็รำพึงรำพันกับตัวเอง..
..........................."....แหม...ใจดีจังนะ...ให้ขนมกินแล้วยังให้ดูหีอีก....น่าเย็ดชิบหายเลย...."
........... ลุงยามพูดไป.......แล้วก็เอาบัตรที่มีรูปหนิงมาดู.....มือก็ลูบที่เป้า กางเกง....ขึ้นลงๆ...อย่างเมามันส์.... ส่วนหนิง....พอขึ้นตึกไป....เดินเข้าออฟฟิศ...ก็ไม่เห็นยามบุญส่งจึงแปลกใจ .....แล้วก็เข้าไปทำงาน....
..........................."....หวัดดีจ้ะ...อ้อน..."
..........................."....จ้ะ...เป็นไง...หายดีแล้วเหรอ...."
..........................."....จ้ะ...สบายดีแล้ว...."
........... พอถึงเวลาพักกลางวัน....อ้อนก็ชวนไปทานข้าว...หนิงก็บอกว่า....เดี๋ยวตามไป ......แต่พอเดินผ่านหน้าออฟฟิศ....ก็เห็น...ลุงยาม.....มายืนเฝ้า....แทนพี่ บุญส่ง...จึงเข้าไปถาม....
..........................."....ลุง...แล้วพี่บุญส่งล่ะ...."
..........................."....อ๋อ...มันลากลับบ้าน...แม่มันตายน่ะครับ...."
..........................."....ลุงเลยขึ้นมาเฝ้าแทน...."
..........................."....ครับ...คุณตรีมาศ...."
..........................."....เรียก...หนิง..ก็ได้ค่ะ...ไม่ต้องเรียกชื่อเต็มหรอก...หนิงเขินนะ...."
..........................."....ครับคุณตรีมาศ...เอ๊ย...คุณหนิง...."
............ หนิงก็นึกถึงท่อนเนื้อลุงยามแล้วก็อยากลอง.....ยิ่งวันนี้.....หนิงตั้งใจจะ มาให้ยามบุญส่งเย็ด....แต่ว่ายามบุญส่งกลับไม่อยู่....
............................"....ลุง...เย็นนี้หนิงต้องอยู่ทำงานต่อ....เลี้ยงไอติมหนิงหน่อยซี่...."
............................"....เหรอครับ....ได้ซี่ครับ...."
............................"....ต้องเอาแท่งใหญ่ๆนะ...."
............................"....ครับ...คุณหนิง...."
............ พอถึงตอนเลิกงาน...ก็มีคนทำover timeอยู่ 4-5 คน ในออฟฟิศ หนิงก็แกล้งถือเอกสารพะรุงพะรัง...มาที่หน้าออฟฟิศ...แล้วก็แกล้งทำหล่น....
............................"....อุ๊ย...หล่นหมดเลย...."
............ ลุงยามเห็นก็เข้าไปช่วยเก็บโดยนั่งยองๆ...หนิงก็ก้มลงเก็บหันก้นมาทางลุงยาม ...กระโปรงที่สั้นอยู่แล้วก็ร่นขึ้นไปอีก...จนลุงยาม...เห็นก้อนเนื้อนูนตรง กางเกงใน...ได้อย่างชัดเจน....ระยะห่างไม่ถึงครึ่งเมตร...ลุงยามจ้องตาเป็น มัน...
............................."....อุ๊ย...ขอโทษค่ะลุง..เสียมารยาทจังหันก้นไปทางลุง...."
............................."....ไม่เป็นไรครับ...คุณตรีมาศ...."
...........หนิงก็นั่งลงแล้วหันหน้ามาทางลุงยาม...กระโปรงมันกว้างมาก...จนเห็นกางเกงในชัดแจ๋ว....มองไปเก็บไป
............................."....แย่จังเลยค่ะ...เดี๋ยวต้องเรียงใหม่อีก...."
............................."....ผมช่วยเรียงให้มั้ยครับ...."
............................."....เอาซี่คะ...ดีเลย...."
.......... หนิงพาลุงยามมาที่ห้องรับแขกของออฟฟิศ...นั่งที่โซฟายาว..หนิงนั่งตรงข้าม ...แล้วก็นั่งโชว์ให้ดูอีก....หนิงอธิบายว่าเรียงยังไง....ตาลุงยามก็ จ้องอยู่ที่ร่องอกของหนิง....แต่ก็มองไม่ค่อยเห็น....
............................."....เดี๋ยวมานะคะลุง......ลุงชื่อ...."
............................."....มี..ครับ...บุญมี...."
............................."....ค่ะลุงมี....เดี๋ยวมาค่ะ...."
........... หนิงออกไปบอกเพื่อนที่ทำโอที...ว่ากลับก่อน....แล้วก็แอบมาเข้าห้องรับแขก ....แล้วก็ล้อคประตู...แล้วก็มานั่งตรงข้ามลุงมี...แล้วก็ช่วยกันเรียงหน้า กระดาษ...แต่ลุงมีมัวแต่ต้องที่หว่างขาของหนิง....จนเสร็จ.....
.............................."....เฮ้อ...เสร็จซะที....ขอบคุณลุงมากค่ะที่ช่วย...."
.............................."....ไม่เป็นไรครับ...."
.............................."....โอย...ปวดหลังจังเลย...."
.............................."....ปวดหลังเหรอครับ....นั่งก้มมากไปซี่ครับ...."
.............................."....สงสัยจะใช่...ลุงช่วยนวดให้ทีซี่คะ...."
.............................."....ผมเหรอครับ...ได้..ได้ครับ...."
........... หนิงนอนคว่ำหน้าลงกับโซฟาตัวที่นั่งอยู่...เหยียดขายาวทำให้กระโปรงก็ร่นสูง ขึ้น....ก้นที่งอน..กลม..ขาอ่อนขาวจั๊วน่าลูบมาก...ลุงมีเดินเข้ามาอยู่ ข้างๆ....มองอย่างหิวกระหาย....ลุงเริ่มจับที่เนื้อนิ่มๆ...ตรงหัวไหล่... บีบนวดเบาๆ.....
.............................."....ลุงมี....หนิงปวดหลังค่ะ...ไม่ได้ปวดไหล่...."
.............................."....ครับ..ครับ...."
........... ลุงมี..ยามแก่บีบนวด..กด..ลงมาที่หลัง...ตอนสอดมือนวดที่รักแร้...ลุงมีอยาก จะลองจับนมซะให้รู้แล้วรู้รอดไป...แต่ก็ยังไม่ค่อยกล้า....
.............................."....ลุงมีนวดต่ำลงไปอีกหน่อยซี่...."
.............................."....ได้รึยังครับ....ตรงนี้...."
.............................."....อีกนิดค่ะ....อีกนิดค่ะ...ค่ะ...ตรงนั้นแหละค่ะ...."
.......... มือลุงมีวางอยู่ที่ก้นงอนงาม...ของคุณตรีมาศ...หลานท่านกรรมการผู้จัดการ... ลุงมีก็กล้าทันที...มือลุงมีนวดเคล้นที่ก้นงอนงามอย่างแรง....แล้วก็เอา นิ้วแหย่เข้าไปที่หว่างขา...ลูบ...ถู...อย่างสนุกมือ....
..............................."....สบายมั้ยครับ...คุณตรีมาศ...."
..............................."....ดีค่ะ...ทำไปเรื่อยๆ...อือ...อือ...ดี...ดี...."
.......... ลุงมีเอานิ้วเขี่ยไปตามแนวร่องหี....หนิงถึงกับส่ายก้นไปมาๆ...พร้อมกับขมิบ ก้น..ขมิบหี..อย่างแรง....แล้วหนิงก็พลิกมานอนหงาย....
..............................."....ไหนๆก็นวดแล้ว....ช่วยนวดให้ทั้งตัวเลยนะคะ...."
..............................."....ได้ครับ...ผมจะนวดให้มันไปเลยครับ...."
.......... ลุงมีก้มลงเอาหน้าไปดูดนมทั้งเสื้อผ้า...มือก็บีบเต้านมอย่างเมามันส์...อีก มือก็ลูบอยู่ที่หี...หนิงร้องครางกระเส่า...แต่แอ่นหีสู้มือลุงมี....ยาม แก่..
..............................."....คุณตรีมาศครับ...คุณ..น่าเย็ดมากครับ...."
..............................."....แล้วอยากเย็ดรึเปล่าล่ะ...."
..............................."....อยากซี่ครับ...น่าเย็ดอย่างงี้...."
..............................."....อยากเย็ดก็เย็ดซี่...หนิงอนุญาต...."
..............................."....ครับ...นับเป็นบุญของไอ้มีแท้ๆ..ที่จะได้เย็ดคุณตรีมาศ...."
..............................."....ไหนดูไอติมขอลุงซิคะ...เมื่อเช้ามองไม่ถนัด...."
..............................."....อ๋อ..นี่ครับ....ไอติมของผม...."
..............................."....โห...ทั้งยาวทั้งใหญ่เลย...."
........... หนิงมองจ้องไปที่ควยสีดำทะมึนยาว 7 นิ้ว ใหญ่ 7 นิ้ว..เส้นเลือดปูดโปนไปทั่วลำควย...หัวถอกสีม่วงคล้ำ...ขนยาวมาก...พวงไข่ ห้อยโตงเตง....
..............................."....ถ้าคุณตรีมาศได้ลองซักครั้งแล้วจะติดใจครับ....ผมรับรอง...."
..............................."....จริงน่ะ...งั้นลุงลองเย็ดหีหนิงเลยดีกว่า...ดูซิจะจริงอย่างที่คุยรึเปล่า...."
.......... ลุงมีถอดเสื้อผ้าของตัวเองออก...แล้วก็มากอดหนิง...จูบปาก...หนิงเอาลิ้น เข้ามาพันกับลิ้นลุงมี....เสียงดังเจ๊าะแจ๊ะๆๆๆ...ลุงมีก็จูบตอบอย่างเมา มันส์ มือลุงมีถอดเสื้อของหนิงออก...ถอดชั้นใน...
..............................."....โห...ไม่เคยเห็นนมใครสวยแบบนี้เลย....จ้วบ...."
..............................."....อุ๊ย....ซี้ดดดด.....แหมลุง...."
.......... หนิงกอดหัวลุงมีเอาไว้แน่น...ปากลุงมีก็จูบดูดนมทั้งสองเต้า...จนน้ำลาย เปียกทั่วนม...ลุงมีเอาควยมาลากถูไปที่หว่างขา....แล้วก็ลุกขึ้นมาถอดกางเกง ในออก....ก็ตะลึง...กับความใหญ่โต...อวบอูม...แล้วก็ขนหมอยแทบจะไม่มี...
................................"....โห...คนสวย..หีก็สวย...ทำไมมันน่าเย็ดอย่างงี้...."
................................"....น่าเย็ดก็รีบเย็ดซี่...เดี๋ยวหนิงเปลี่ยนใจนะ...."
................................"....ครับๆ...จะเย็ดเดี๋ยวนี้แหละครับ...."
..........ลุงมีจับควยมาจ่อตรงร่องหี....แล้วก็กดลงไปช้าๆ....หนิงแอ่นหีขึ้นมารับอย่างไม่กลัวเกรง....
................................"....โอย....ซี้ดดด...ทำไมหีฟิตอย่างงี้...ตอดควยชิบหายเลย...."
................................"....ลุง....ซี้ดดด...เย็ดเลย....ซี้ดดดด.....โอยยย...."
................................"....ไม่นึกเลยจะได้เย็ดสาวสวย..แถมเป็นหลานสาวท่านกรรมการผู้จัดการ...."
................................"....หลานสาวกรรมการผู้จัดการก็เงี่ยนเป็นนะ....ซี้ดดดด...."
................................"....ครับ..ควยเข้าหีหมดแล้ว...ผมกระเด้าควยเย็ดหีเลยนะครับ...."
................................"....เอาเลยซี่...จะรออะไรล่ะ....ซี้ดดดด....โอยยย...."
................................"....โอยย...ซี้ดดด....หีมันตอดควยดีเหลือเกิน...."
................................"....ก็ควยลุงใหญ่นี่...แล้วก็เย็ดเก่งเหลือเกิน...โอยยย....ซี้ดดด...."
...........ลุงมี...กระเด้าควยถี่ยิบ...มือก็บีบบี้นมทั้งสองเต้า...หนิงร่อนหีส่ายไปมา...เด้งหีขึ้นมารับการกระเด้าของลุงยาม...
................................"....โอย....ซี้ดดด....ไอ้ยาม...มึงเย็ดแรงๆซี่....ซี้ดดดด...โอยยย....."
................................"....ได้เลย...ไม่เจออย่างนี้มานานแล้ว....ซี้ดดด....เย็ดละนะ...."
................................"....เอาเลย...เย็ดกูเลยไอ้ยาม....ซี้ดดด....เสียวรูหี...โอยยย...ไอ้แก่เย็ดๆๆ...ดี...ดี...."
................................"....ร่านดีชิบหาย...เอาเลยอีร่าน...กูจะเย็ดให้หายเงี่ยนเลย...."
................................"....กระเด้าควยเข้ามาแรงๆซี่....ซี้ดดดด...ดี...ดี..ลึกๆไอ้ยาม...."
................................"....ได้อีกะหรี่...กูจะเย็ดให้หีบานเลย....ซี้ดดด...มาเย็ดท่าหมาดีกว่า...."
................................"....เอาเลยไอ้ยาม...เย็ดให้หีกูปลิ้นเลย....ซี้ดดดด....โอยยย...."
..........ลุงมีจับหนิงคลานสี่ขา...แล้วลุงมีก็ประกบด้านหลัง....เอามือจับเอวแล้วเอาควยจ่อรูหี...หนิงส่ายก้นระริกแบบยั่วยวน...
................................"....อีหีหมา...ส่ายตูดระริกเชียวนะ....นึกว่าจะเย็ดไม่ถูกเหรอ....อีกะหรี่...นี่แน่ะ....."
................................"....โอ๊ย.....ซี้ดดดด....ไอ้ยาม....ไอ้แก่....อย่างนี้หนิงชอบ...เอาเลย....ซี้ดดดด....โอยยย...."
................................"....สะใจกูชิบหาย...ดูหีมึงซี่..อีกะหรี่...หีมึงปลิ้นเข้าปลิ้นออกใหญ่เลย...."
................................"....โอยย....ดีไอ้ยาม...เอาให้หีแหกเลย....ซี้ดดด.....โอยยย...ดี...."
................................"....กูอยากเจอแบบมึงมานานแล้ว...อีร่าน...อีเงี่ยน...."
................................"....โอยๆๆๆจะไม่ไหวแล้วววววว....."
................................"....กูก็จะออกแล้ว...อีกะหรี่....โอยยยย......ซี้ดดดด...."
................................"....โอ๊ย....ซี้ดดด...โอ๊ย.....โอว์....ซี้ดดด....น้ำหีออกแล้ววววว....."
................................"....โอ๊ยยยย....ซี้ดดดดด.......ออกแล้วววว....."
.......... น้ำเงี่ยนของหนิงและลุงมีพุ่งผสมผสานกัน...จนในรูหีร้อนผ่าวไปหมด...ลุงมี นอนทับตัวหนิงลงไป...ทั้งที่ควยยังคาอยู่ในรูหี...ที่เยิ้มไปด้วยน้ำ เงี่ยน....
................................"....ลุงมี...หนิงขอโทษนะคะ...."
................................"....ขอโทษอะไรครับ...."
................................"....ก็หนิงพูด...คำหยาบอะไรก็ไม่รู้...ด่าลุงด้วย...."
................................"....ไม่เป็นไรครับ...เป็นเพราะความเงี่ยน...ลุงก็พูดเหมือนกัน....แต่ปกติก็จะไม่พูดครับ...."
................................"....ค่ะ...งั้นหนิงต้องกลับก่อนนะคะลุง...ดึกแล้ว...."
................................"....แล้วคุณตรีมาศจะให้ผมเย็ดอีกรึเปล่าครับ...."
................................"....ให้ซี่...หนิงอยากโดนลุงเย็ดจะตาย...ควยทั้งใหญ่ทั้งยาว...."
................................"....ครับคุณตรีมาศ...."
.......... ลุงมีลุกขึ้น...ควยหลุดออกจากรูหี...เสียงดัง...บล้อก...หนิงรู้สึกใจหายที่ ควยหลุดจากรูหีไป....แล้วหนิงก็แต่งตัวแล้วก็ออกมาจากออฟฟิศ...พร้อมลุงยาม .....หนิงลงมาเอารถ...โดยลุงมีเดินมาเป็นเพื่อน...เพราะเหลืออยู่แค่คัน เดียว...ลุงมีจูบหนิงอย่างดูดดื่ม...มือก็ลูบล้วงไปทั่ว....
................................"....ไปแล้วค่ะ...แล้วเจอกันพรุ่งนี้ค่ะ...."
................................"...ครับ...คุณตรีมาศ...."
......... ลุงมีมองอย่างอาลัย...เพราะอยากจะเย็ดทั้งคืนเลย....หนิงออกมาทั้งที่น้ำ เงี่ยนของลุงมี..ยามแก่...อยู่ในรูหีของหนิงอย่างมากมาย......