ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

นักจิ้มรุ่นจิ๋ว 8

เริ่มโดย ngohtitle, พฤศจิกายน 16, 2009, 11:26:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ngohtitle

สวัสดีค่ะ แม่  น้องพรีมไหว้คุณแม่ของเธออย่างสดใส  ผิดกับแม่ของเธอที่ท่าทางอิดโรยอย่างบอกไม่ถูก
แม่ พาพี่เคนไปไหนมาอ่า   เด็กสาวถามอย่างสงสัย
ผมก็ตอบตามที่เตรียมกันมาครับ   เด็กสาวก็เชื่ออย่างสนิทใจ เธอจะรู้หรือไม่ว่า เมื่อครู่ คุณแม่คนสวยของเธอพาเด็กชายเข้าม่านรูดแต่หัววัน  
ระหว่างที่เรากำลังจะขึ้นรถกลับบ้านนั้น    ผมก็หันไปสะดุดตากับนักศึกษาสาวคนหนึ่งที่กำลังจูงมือเด็กชายคนหนึ่งขึ้นรถ  เด็กคนนั้นไม่ใช่ใครที่ไหนเลย  ไม้ เพื่อนร่วมห้องผมนั้นเอง
และที่ยิ่งตกใจไปกว่านั้น คือ คนที่จูงมานี้สิครับ เพื่อนลูกสาวผมนี้เอง   พี่มี่  และดูเหมือนพี่มี่จะสังเกตเห็นพวกเราครับ เธอเดินดุ่มๆเข้ามา อย่างมั่นใจ
สวัสดีค่ะ พี่ฟ้า  
ดีจ๊ะน้องมี่   พี่ฟ้าทักแบบเหนื่อยๆ  
พี่ฟ้ามารับลูกหรอค่ะ  
จ๊ะ    พี่ฟ้าตอบแบบแห้งๆ  ผมเดาว่าเธอคงครางจนเสียงแหบเสียงแห้งไปหมดแล้ว
ผมเห็นพี่มี่ หัน มาทางผมนิดหน่อยก่อนจะ ยิ้มทักทาย
เพื่อนลูกสาวผมคนนี้มันจริงๆเลยครับ ขาวอวบดีจริงๆ  ยิ่งมาใกล้ๆ แบบนี้ ยิ่งดูนวลเนียนไปทั้งตัว
น้องเคน พี่สาวไม่มารับหรอจ๊ะ   พี่มี่เอ่ยถามผมอย่างเป็นกันเอง
ผมกลับกับพี่ ฟ้า ครับ  ผมตอบสั่นๆ  เพราะไม่อยากพูดไรมากครับ  เด่วจะหลุดธาตุแท้  เพราะยิ่งเห็น ใกล้ๆแบบนี้แล้วทำเอานึกถึงเวลาเธอเปลือยกายจะขาวน่าฟัดขนาดไหน
เคน    เรากลับแล้วนะ  เพือนผู้ชายคนเดียวในห้องบอกลาผม ก่อนจะ เดินกลับไปขึ้นรถ คันงามซึ่งขับออกไปอย่างรวดเร็ว
.....
ทำไมพี่ฟ้าท่าทางอิดโรยแบบนั้นนะ  อย่าบอกนะว่า โดนน้องยายผิง ขย่มเข้าให้อีกแล้ว  โอยยยอิจฉาโวยย  มี่คิดในใจขณะขับรถไป  
ทำไมเราไม่มีน้องแบบนั้นมั่งนะ   เงี่ยนจะตายอยู๋แล้ว  ผู้ชายดีๆก็หายากฉิบหาย   หญิงสาวท่าทางเรียบร้อย บ่นอย่างอารมณ์เสีย  ภาพนอกเธอดูเรียบร้อยเหมือนผ้าพับไว้ แต่ในใจเธอคลุกกรุ่นไปด้วยไฟของความต้องการอย่างสูง
เธอหวังลึกๆ ว่า คืนนี้จะกลับไป ลองให้น้องชายคนเดียวของเธอเลียให้อีกครั้ง
ระหว่างที่เธอคิดอะไรๆ ต่างๆ มากมาย อยู่นั้น  
ตี๊ดดดดด  ตี๊ดดดดดดดดด   สายโทรศัพท์เข้าของน้องชายเธอทำเธอตื่นจากความคิด
ฮัลโหล  อ่าวว่าไง   เคน     ชื่อนี้ทำเอามี่ถึงกับหันมาฟังอย่างตั้งใจ
อืม     อืม     น้องชายเธอรับคำหลายครั้ง โดนที่เธอไม่สามารถรู้ได้ ว่าน้องชายคุยอะไร
เด๋วเราต้องถามพี่มี่ก่อนนะ
พี่มี่ครับ พรุ่งนี้ เคนจะขอมาเที่ยวบ้านได้ไหมครับ    คำขอดังกล่าวถึงกับทำให้มี่เสียวจี๊ดไปทั่วกาย  นี้เป็นโอกาสดีที่เธอจะลองของเด็กๆ อย่างน้องเคน มีรึ เธอจะปล่อยให้พลาด  
ได้จ๊ะ   ทำไมจะไม่ได้  ว่าแต่มากับใครมั่งละจ๊ะ    มี่ถามแบบพี่สาวแสนดี
เคนมากับใครมั่งหรอ   เด็กชายถาม
มากับ พรีม ครับ
จะว่าไป แค่เด็กสาวอีกคนเดียวคงไม่เป็นอุปสรรคของเธอ
ได้จ๊ะมาสิจ๊ะ     มี่ยิ้มอย่างพอใจ   นับตั้งแต่แฟน คนเก่า ของเธอ เธอก็ไม่เคยได้ลิ้มลองรสชาติของการมีเซ๊กอีกเลย เธอเป็นคนที่มีอารมณ์ทางเพศสูงมาก เธอหวังว่าพรุ่งนี้ เด็กชายที่เธอหวังจะจับมาเป็นคนช่วยเธอนั้นจะตอบสนองเธอได้อย่างดี
.....
ผมวางแผน ฟันพี่มี่เต็มที่ในวันพรุ่งนี้  ผมคิดอยู่นานว่าจะเข้าถึงตัวเธอยังไง แต่ไม่คิดว่ามันจะง่ายขนาดนี้
เคน มาทำการบ้านด้วยกันเร็ว   เสียงใสๆของเด็กสาวชวนผมอย่างกระตือรือร้น  ความจริง วัยอย่างผมไม่ควระมานั่งทำการบ้านเด็ก ม ต้นแล้วนะครับ   แต่พอผมหันไปหาเจ้าของเสียงก็ต้องทำเอาผมเปลี่ยนใจ
เด็กสาวในเสื้อยืดแขนกุด กระโปรงสั้นๆ ตามสไตล์เกาหลี โชว์วงแขนขาวๆทำเอาผมอยากทำการบ้านกับเด็กสาวคนนี้ขึ้นมาทันที
ไปสิพรีม   ทำที่ไหนละ
ไปทำบ้านพรีมก็ได้จ๊ะ     พี่ผิงยังไม่กลับไม่ใช่หรอ ไปอยู่บ้านพรีมก่อนไหม
เออจริงด้วย  ผมก็อดสงสัยไม่ได้เพราะปกติ พี่ผิงน่ากลับมาแล้ว  แต่ผมไม่ได้สนใจประเด็นนั้นหรอกครับ ผมกำลังสนใจเด็กสาวด้านหน้ามากกว่า
นับตั้งแต่ผมได้ลองลิ้มชิมบริสุทธ์เด็กสาววัย 14 คนนี้ทำเอาผมติดใจในรสสวาทของ เด็กสาวเข้าให้อย่างถอนตัวไม่ขึ้น
แม่พรีมละ
น้องพรีมทำหน้าตาแบบสงสัยๆ แต่ก็ตอบ แบบไม่ได้ขัดข้องอะไรว่า หลับไปแล้ว สงสัยแม่จะไม่ค่อยสบายแนะ
ผมไม่สงสัยเลยครับ ก็เล่นขย่มเองซะยกใหญ่ขนาดนั้น เป้นต้องหมดแรงเป็นธรรมดา
...
การบ้านของเด็กสมัยนี้มัน ยากฉิบหายเลยครับ แต่ช่างเหอะ เพราะผมมีติวเตอร์ส่วนตวชั้นยอด น้องพรีม พูดเสียงเจี้ยวจ้าวไม่หยุด เพื่ออธิบายทีละข้อให้ผมฟัง ผมไม่ได้ฟังเธอหรอกครับ มือผมแปะป่ายไปตามหน้าขาขาวๆของเด็กสาว
เพี้ยะ    นี้แนะ เคนอะ ไม่ฟังพรีมเลยนะ
ขอโทษ   ผมทำหน้าตาใสซื้อแบบเด็กๆ  
ไม่สอนแล้ว  น้องพรีม หันไปทำของตัวเองโดนไม่มาสนใจผม  
555  ผมหัวเราะในใจ  เด็กคนนี้ขนาดตอนโกรธยังน่ารักเลยครับ  นี้ถ้าผมไม่กลับไปเป็นผู้ใหญ่แล้วจริงๆ โตไปจะขอเอาเด็กคนนี้เป้นเมียให้รู้แล้วรู้รอด  ผมว่าโตไปน้องพรีมต้องเปร่งประกายกว่านี้แน่นอน
ซึ้งตอนนี้ผมก็ขอตอดประกายเด็กสาวไปก่อนละกัน   ผมโอบเอวเด็กสาวเข้ามานั่งใกล้ๆ  เธอก็ยังทำท่าทางท่าไม่ใส่ใจ
ผมค่อยล้วงมือต่ำลงไปที่บริเวณ หน้าขาขาวๆของเธอช้าๆ   ดูสิจะทนได้สักกี่น้ำ
จริงอย่างที่คิดแหละครับ ผมแค่ลูบต้นขาเด็กสาวอยู่ได้ไม่นาน น้องพรีมก็เริ่ม อ่อนไปทั้งตัว ผมเลยถือโอกาสล้วงลึกเข้าไปใต้กางเกงชั้นในลายการ์ตูนของเธออย่างคล่องแคล่ว
โอ้ยยยยยย    เคนจ๋า  พรีมขอทำการบ้านก่อน  อื้อออออออออ
เด็กสาวบิดไปบิดมาด้วยความเสียวซ่าน
มือผมก็ขอตะบปแคมอวบอูมของเธอไว้เต็มฝ่ามือ ก่อนจะค่อยๆ เอานิ้ว เขี่ยไปตามติ่งของเธออย่างนุ่มนวล
น้องพรีมเริ่มเงียบ แล้วครับ เธอก้มกน้าก้มตา อย่างเขินอาย มือเธอก็พยายามจะดึงมือผมออกมาจากกางเกงในของเธอ ไม่นานน้องพรีม ก็เริ่มจิกแขนผมไว้แน่น ผมสัมผัสได้ถึงแรงกระตุกของเด็กสาวอยู่สองสามเที่ยว ก่อนที่เธอจะตัวอ่อนเป็นขี้ผึ้งเอนซบมาที่ตัวผมอย่างน่าถนุถนอม น้องฟ้าตัวน้อยของผมแตกคามือไปอีกรอบแล้วครับ
ใจจริง ผมอยากจะจับเธอขึ้นโต๊ะญี่ปุ่น แล้วเอาซะให้รู้แล้วรู้รอด แต่พอดีเสียรถลูกสาวผมมันวิ่งเข้ามาพอดี ผมให้ผมต้องเลิกล้มความคิดต่างๆไว้   ผมกระซิบบอกเด็กสาวเบาๆ ว่า
ทำให้เคนด้วยนะ  
ก่อนจะมีเสียงใสๆ แผ่วๆ เบาๆ ตอบกลับมา    จ๊ะ
ผมทิ้งการบ้านไว้ กับเมียเด็ก ก่อนจะเดินกลับบ้านไปรายงานตัวกับ พี่ผิง  วันนั้นผมแค่นอนกอดกันธรรมดาครับ ไม่กล้าทำอะไรมาก เพราะพี่ผิงท่าทางเหนื่อยๆ จากการเรียน เธอบอกว่าเป็นเมนท์ ด้วย ผมเลยขอแค่นอนซบอกนุ่มๆของเธอไปก่อน
ในใจก็นึกถึง อกเพื่อนของลูกสาวคนสวยของผม ว่าจะนุ่มและเนียนแค่ไหน
...
เช้ารุ่นขึ้น  ผมรบเร้าให้พี่ผิง พาผมกับน้องพรีม ไปเล่นทีบ้าน ไม้ พอพี่ผิงรู้ พี่ผิงตอนแรกก็ไม่อยากพาไป เพราะเธอรู้ดีว่า เพื่อนตัวแสบของเธอชอบแกล้งเธอ ด้วยการยั่วน้องชายเธอเล่นบ่อยๆ  และ ผิงเองก็รู้นิสัยของนองชายเธอดีด้วยว่า ถ้าสบโอกาส เธอได้มีผัวคนเดียวกับเพื่อนแน่ๆ เธอจึงยืนกรานว่าไม่อนุญาต
แต่โชคดีครับ ที่เธอนัดพี่เอมไว้พอดีว่าจะไปหาหนังสือมาทำวิจัยตอนเช้านี้ ตอนแรกเธอกะพาผมไปด้วย แต่เป็นพี่เอมครับเหมือนนางฟ้ามาโปรดจริงๆ เธอบอกว่า ก็ให้น้องมันไปเถอะ ยายมีคงไม่บ้าถึงขั้นนั้นหรอก แล้วน้องชายมันก็อยู่ด้วย มันจะกล้าขนาดนั้นเลยรึ   ผมเห็นพี่ผิงนั่งคิดอย่างกังวล
ก่อนจะดึงผมเข้ามาในห้อง แล้ว กำชับผมบอกว่า อย่าให้พี่รู้นะว่าวางแผนอะไรไว้อีกอะ  คราวนี้พี่ไม่ยอมจริงๆ ด้วย
ผมทำหน้าตาใสซื่อรับคำอย่างกะล่อน     ถึงผมทำเธอก็จับไม่ได้หรอก 555
.....
สุดท้ายเธอก็ยอมพาผมกับน้องพรีม ไปส่งที่บ้าน ไม้  พี่มี่เปิดประตู ออกมารับพวกเราอย่างเป็นกันเอง แบบกันเองสุดๆเลยครับผมเห็นแล้วควยแทบแข็ง  เธอใส่เสื้อผ้าตามสบายมาก  มันเป็นกางเกงผ้าร่มที่บางชนิดที่ว่าแทบจะแนบเนื้อเลยแหละครับความยาวมันก็ไม่ถึงเข่า สั้นชนิดที่ว่าแทบจะแนบสะโผกเลย ส่วนเสื้อก็เป็นเสื้อยืดบางๆ จนผมเห็นเสื้อชั้นในลายลูกไม้อย่างชัดเจน ไม่ใช่แค่ผมหรอกครับที่ตกใจ เพื่อนๆพี่มี่เองยังตกใจไม่น้อยว่าทำไมยายมี่แต่งตัวโป๊ขนาดนี้
พี่มี่ พี่เอม พี่ผิง ทักทายกันตามประสาเพื่อนๆ  พี่ผิงพยายามชวนพี่มี่ ออกไปหาหนังสือด้วยกัน แต่พี่มี่ ไม่ยอมไปด้วยครับ ผมเห็นพี่ผิง หันมาทำตาเขียวใส่พี่มี่อย่างจริงจัง
เธอคงบอกประมาณว่า อย่างยุ่งกับน้องฉันนะ
พี่เอมต้องเข้ามาห้ามทัพ ส่วนพี่มี่กลับหัวเราะเริงร่า อย่างน่าหมั่นไส้  
ทำเอาพี่ ผิง หัวเสียอย่างจริงจัง  เธอบอกกับผมว่าพี่จะรีบกลับมารับ    
ผมละเหนื่อยใจจริงๆครับ  ไม่รู้เธอจะหึงหวงอะไรผมมากมาย  ไอ้ผมมันก็แค่น้องชายนะครับ อย่างลืม
เราสี่คนนั่งเล่นเกม เศรษฐีกันอยู่ในห้องนั่งเล่น  ผมไม่คิดเลยว่าพี่มี่ เห็นภายนอกจะดูเย่อหยิ่งและออกลูกยั่วบ่อยๆ แต่พอมาได้เล่นด้วยแบบนี้ เธอกลับ สดใส น่ารักไม่ได้ต่างจากเด็กๆ ทั่วไป เห็นจะมีก็แต่ เรือนร่างเธอนี้แหละ มันไม่ทำให้เธอดูเด็กเลย
เวลาเธอนั่งแบบนี้แล้ว  กางเกงที่มันสั่นอยู๋แล้ว มันร่นขึ้นไป แทบจะแนบติดสะโผกกลมกลึง ทำให้เห็นขาขาวเนียนใส อย่างไร้ที่ติชัดเจนเหมือนไม่ได้ใส่อะไรเลย  ผมนั่งเล่นอยู๋ตรงข้ามพี่มี่ มีน้องพรีมนั่งข้างๆ  ขาวสวยทั้งคู่เลยครับ วันนี้น้องพรีมแต่งตัวน่ารักมากๆ  เป็นเสื้อลายสก๊อตสีดำขาว กางเกงขาสั้น สีดำสนิท ขับเน้นเธอดูขาวผ่องกว่าเดิมเป็นไหนๆ ดูโตเกินวัยมากๆ  แต่นั้นมันของเก่าครับ   ของใหม่อยู่ตรงหน้าผมนี้เอง   พี่มี่เหมือนจะแกล้งผมด้วยซ้ำ เธอแอบส่งสายตามองผมเป็นระยะๆ  แถมยังชอบ นั่ง ชิดขอบโต๊ะ ขอบโต๊ะมันดันนม เธอเด้งขึ้นมาเป็นลูกๆ ผมเห็นแล้ว แถมจะกลืนน้ำลายไม่ลง ขาวอวบจริงๆ
ผมแทบไม่มีสมาธิจะเล่นเกม ตรงหน้า สมาธิผมแตกกระเจิงหมดแล้วครับ  ส่วนพี่มี่ก็แอบมองผมเป็นระยะๆ จนในที่สุดพี่แกก็ ลุกขึ้น ผมนั่งอยู่ที่พื้นมองเธอในมุมสูงแบบนี้
โหยยย   น่าล่อสุดๆไปเลย หุ่นก็ดี นมก็ใหญ่ ตูดแน่นดีแท้  พี่มี่บอกว่า เด๋วพี่จะไปหาน้ำมาให้นะจ๊ะ
พี่มี่หันมาทางผมและมองผมอย่างแปลกๆ ผมสังเกตว่าพี่มี่มองผมต่ำลงเรื่อยๆ   ผมเพิ่งจะมารู้ตัวว่าตอนนี้ผมนั่งควยแข็งอยู่แล้ว  
ถึงผมจะเอา ญ มาหลายครั้งแล้วก็จริง แต่พอเจอสาวๆสวยๆจ้องแบบนี้แล้วมันเขินเหมือนกัน  
พี่มี่ร้องถามว่า  เคน จะไปช่วยพี่ยกน้ำไหมจ๊ะ
เข้าทางผมเลยครับ  ผมรีบลุกขึ้น เดินตามตูดงอนๆ เข้าครัวไปอย่างรีบร้อน
พี่มี่เอื้อมหยิบ แก้วที่อยู่บนตู้ด้านผม ทำให้เสื้อยืดเธอมันลอยเด่นขึ้น ผมจึงเห็นแผ่นท้องแบนราบของสาวคนสวยนี้อย่างชัดเจน  พี่มี่หันมามองผมแว่บนึง  ตอนนี้ผมรู้สึกเงี่ยนสุดๆแล้วครับ เมื่อคืนก็ไม่ได้เย็ด พ่ผิง ผมไม่วางสายตาจากแผ่นท้องแบนราบของเธอเลย  
ทำเอาพี่มี่ถึงกับต้องพา ตัวเองหลบสายตาหื่นกามของผมไปเอง
เด๋วเถอะ  พี่สาวเราออกจะหวงเราขนาดนี้  มาจ้องพี่แบบนี้ เด๋วพี่ฟ้องพี่ผิงนะ   พี่มี่พูดล้อเลียนผมอย่างน่ารัก
ก็พี่มี่ สวยนิครับ ขาวเนียนไปท้งตัวเลย
ผมสังเกต เพื่อนลูกสาวคนสวยเริ่มหน้าแดง ฉานขึ้นมาทันที พอได้ยินคำพูดแบบนี้จากเด็กน้อย
หรือจ๊ะ เธอไม่ยอมแพ้คำพูดจาบจ้วงของเด็กแน่ๆ
แล้วสวยกว่า พี่ผิงไหมละ    เธอถามต่อ
เข้าทางผมแล้วครับ ผมดีใจที่เธอเล่นด้วย เหมือนตอนนี้ ปลากำลังจะกินเบ็ด
ไม่รู้สิครับ พี่ผิงก็สวย พี่ผิงขาวทั้งตัวเลย ส่วนหน้าอกพี่ผิงก็ใหญ่สีชมพูด้วย ขนพี่ผิงไม่เยอะกำลังน่ารักเลย แต่ของพี่มี่ผมจะร็ได้ไงผมไม่เคยเห็นนิ    ผมพูดด้วยท่าทางใสซื่อ
ตายแล้ว  พี่มี่อุทานอย่างตกใจ  เธอไม่คิดว่าก่อนว่าเด็กชายที่อายุพอกับน้องชายเธอจะพูดจาได้ลามกแบบนี้ จนเธอไม่รู้ว่าตอนนี้เด็กคนนี้แกล้งยั่วเธอกลับหรือกำลังพูดออกมาจริงๆ
ในขณะที่ มี่ กำลังอึ้งกับ คำพูดของเด็กน้อย เธอก็โดนเด็กชายเดินหน้าจู่โจมอย่างรวดเร็ว
น้องชายยายผิงเดินเข้าซบหน้าอกคู่งามของเธอเข้าอย่างจัง  
ว้ายยย   ยายมี่ถึงกับร้องเสียงหลง  เมื่อเด็กโถมเอาหน้าซบอกเธออย่างไม่ตั้งตัว
สงสัยพี่มี่จะสวยกว่ามั่งครับ   เพราะนมพี่มี่มันนิ่มแล้วก็หอมกว่าของพี่ผิงอีก   ผมต้องชมสาวตรงหน้าไว้ก่อนครับ จริงๆแล้วมันก็นุ่มๆ หอมๆ พอๆ กันแหละ
มี่ลองนั่งคิดวางแผนจะแอบลักหลับเด็กชายอยู่เหมือนกัน เพราะวันนี้เธอเตรียมยานอนหลับไว้แล้ว แต่เธอไม่คิดมาก่อนว่าเด็กคนนี้จะไวไฟขนาดนี้
อื้ออออ   พอก่อนๆ   อารมณ์ของสาวงามพุ่งขึ้นถึงขีดสุดเมื่อเด็กน้อยคนนี้ บี้นมเธออย่างได้ใจ
พี่มี่ใช้แรงทั้งหมดผลักผมออกจากอ้อมอกเธอ   ก่อนจะพูดด้วยอาการขะเขินว่า พอก่อน อย่าเพิ่งตอนนี้
ก่อนที่เธอจะหยิบ ยาออกมา 1 เม็ด  ผมรู้ทันทีว่ามันคือยานอนหลับ   แต่ผมแกล้งถามเธอไปงั้น
อะไรอะครับ  ผมถามด้วยท่าทางไร้เดียงสา
วิตามินจ๊ะ     พี่มี่ตอบด้วยอาการหอบเล็กๆ
ให้ใครหรอครับ    ผมถามต่อ เพื่อดูเจตนาของเธอ
อ่อ ให้ น้องพรีมกับ น้องไม้ไง
ผมเข้าใจทันทีครับ ว่านักศึกษาสาวคนนี้ ก็คงกำลังเงี่ยนไม่ต่างจากผม  
ผมยิงคำถามต่อว่า   แล้ว เคนละครับ พี่มี่ไม่เห็นให้ เคนกินมั่งเลย  
อ่อ  พี่มี่ทำท่าทางขะเขิน ก่อนจะพูดเบาๆ ว่า  เด๋วได้แน่  วิตามิน A-Z เลย น้องเคน
ผมเห็นพี่มี่ ใส่ยาดังกล่าวลงไปใน   แก้วน้ำแดงของ น้องพรีม กับ น้องไม้
พี่มี่กำชับผมว่า ห้ามพูดอะไรนะ เพราะไม้ไม่ชอบกินยา พี่เลยต้องแอบเอาวิตามินให้กิน
ช่างเป็นพี่สาวที่แสนดีจริงๆ    แบบนี้ยาที่ผมเตรียมมาเหมือนกัน คงไม่ต้องแล้วครับ ก็เจ้าสาวของผมเล่นทอดสะพานให้ขนาดนี้
ผมออกไปนั่งเล่นเกม เศษรฐีต่อเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น  จังหวะที่น้องพรีม กับ น้องไม้ กระดกน้ำหวานดื่ม ผมงี้ลุ้นตัวโก่งเลย  น้องพรีมดื่มรวดเดียวหมดแก้วเลย ส่วนน้องไม้ ดื่มไปแค่ครึ่งเดียว  
นอกจากผมแล้วยังมีอีกคนครับ ที่เฝ้าใจจดใจจ่อไม่ต่างกัน ผมหันไปมองพี่มี่ มองน้องๆกินน้ำอย่างตั้งใจ  พี่มี่หันมาหาผมแวบนึง ก่อนจะยิ้มให้แบบเขินๆ     ผมชักอยากฟันพี่มี่คนนี้จริงๆแล้วสิครับ บุคคลลิกกับการกระทำเธอมันต่างกันชัดๆ เธอดูเรียบร้อยๆซุกซน   การกระทำตอนนี้กลับเหมือนสาวร่านชัดๆ  แต่ในความร่านกลับมีความเขินอายอยู่อย่างไม่ขาดสาย ผมว่าด้วยความที่ผมเป็นเด็กด้วยมั่ง ถ้าเป็นหนุ่มๆด้วยกันเธอคงไม่กล้าแบบนี้ เธอคงคิดว่าผมไม่รู้เรื่องรู้ราวอะไรแน่ๆ
ระหว่างรอยาออกฤทธิ์ ผมนั่งจ้องพี่มี่อย่าไม่วางตา จนเธอหน้าแดงหลายรอบ ผมเดาว่าเธอคงรู้สึกเสียวพอๆกัน เมื่อกำลังรู้ว่าไม่นานจากนี้ เธอจะนอนให้เด็กชายคนนี้ขย่มหอย
หลังจากนั้นไม่นาน น้องพรีมก็เริ่ม บอกว่าง่วง น้องพรีมค่อยๆ เดินโซเซไปที่โซฟาก่อนจะล้มตัวลงนอนทั้งๆที่ยังไม่ทันขึ้นโซฟา ส่วนน้องไม้ ก็กลับล้มพับคาโต๊ะที่กำลังนั่งเล่นกันอยู่
ผมแกล้งเดินไปหาน้องพรีมด้วยท่าทางงุนงง  
พรีมๆๆ  เป็นอะไรอะ   พรีมๆ ตื่นๆ ไม่สบายหรอ
ระหว่างนั้น ผมก็รู้สึกถึงเงาคนที่กำลัง เดินเข้ามาจากด้านหลังผมช้าๆ จนไม่นาน มาทรุดตัวลงที่ด้านหลังของผม ทันใดนั้นแขนเรียวขาวก็ โอบเข้ามากอด คอผมไว้  ผมรู้สึกถึง เต้าอุ่นๆนิ่มๆ ชนเข้ากับต้นคอผมจังๆ
ผมค่อยๆหันไป ใจกะจะเล่นละครอีกพักนึง ว่าจะถามว่าพรีมกับ ไม้เป็นอะไร
แต่ผมยังไม่ทันเอ่ยปากเลยครับ  ปากเรียวสวยก็พุ่งเข้ามา ปะกบปากผมเข้าไว้อย่างจัง  ผมเลยเลยตามเลยครับ
พี่มี่ สอดลิ้นเข้ามาจูบกับเด็กชายอย่างเร่าร้อย เธอตวัดลิ้นไปมาอย่างชำนาญในช่องปากผม  เธอเก่งเอาเรื่องเลย
ผมปล่อยให้เธอ จูบผมไป มือผมเริ่มทำงาน จากเต้าที่เฝ้าสังเกตการณ์มานานตอนนี้มันอยู่ในอุ้มมือของผมแล้ว ผมพยุงดอกบัวคู่อวบเค้นไปเค้นมา จนเธอเริ่มทนไม่ไหว เธอจัดการ ถอดเสื้อยืดออกให้ผมทันที เสื้อชั้นในลายลูกไม้ ปกปิดดอกบัวคู่งามอยู่ได้ไม่นาน มันก็ต้องถูกปลดลงมา  ผมได้เห็นความขาวอวบของเต้านมพี่มี่อย่างเต็มสองตา มันไม่ได้ต่างจากลูกสาวคนงามของผมเลย  
ผมจ้อหัวนมสีชมพูนานเป็นพิเศษ ด้วยความเงี่ยนสุดๆ
พี่มี่ออกอาการค้อมผมเล็กน้อยก่อนจะถามว่า    จะจ้องอีกนานไหมจ๊ะ นี้ไงวิตามินที่น้องเคนอยากทาน
มีอาการหยอกล้อด้วยครับ แบบนี้แหละผมชอบ  ผมไม่สนใจอะไรแล้ว ผมเอามือช้อน ข้อพับขาเธอ มืออีกข้างก็โอบอุ้มเธอขึ้นบ่า ด้วยเรี่ยวแรงของเด็กหนุ่ม
พี่มี่ร้องว้ายยย ด้วยความตกใจเธอคงไม่คิดว่า เด็กคนนี้จะแรงเยอะขนาดนี้     ผมพาเธอขึ้นมาห้องชั้นบนอย่างเคย ผมชอบที่สุดกับการเย็ดหญิงสาวในห้องนอนของตัวเอง เพราะมันจะทำให้เธอไม่กลัวและดูเป็นธรรมชาติที่สุด ผมวางพี่มีลงกับเตียงก่อนจะ รูดกางเกงที่ปกปิดท่อนล่างเอาไว้ออก  ตอนนี้เธอเหลือเพียง กางเกงในลายลูกไม้ตัวเดียวเท่านั้นที่ปกปิดของสงวนเธออยู่
พี่มี่นอนบิดไปบิดมาด้วยความเอียงอาย   ผมค่อยๆ จับเธอแหกขาออกช้าๆ   และพบว่าบัดนนี้ ร่องกางเกงในเธอมันแฉะแนบเนื้อเสียวจนเห็นข้างในหมดแล้ว  ผมเห็นขนดกดำ แผลมๆ ออกมา พี่มี่ขนดกมากๆ ครับ เห็นเนียนๆขาวๆแบบนี้ เธอคงเป็นคนเซ๊กจัดมากๆ แน่ๆ เลย
ไอ้เด็กบ้า  พี่เขินจะแย่แล้วนะ จ้องอยู๋ได้ จะทำอะไรก็ทำสิ   เธอพูดด้วยท่าทางยั่วยวนสุดๆ  เธอคิดจะลักหลับเด็กคนนี้เล่นเท่านั้น ไม่คิดว่าตอนนี้ คนที่วางแผนกลับเป็นฝ่ายโดนรุกเสียเอง
ผมเริ่มเลียจากน่องขาขาวผ่อง ไล่ไปถึงต้นขาสวยๆของเธอเรื่อยๆ
พี่มี่ถึงกับร้องซีดซ๊าดดด ไม่ขาดปาก
อื้ออออออออออออ   น้องเคน จ๋า       เธอเคยให้น้องชายเธอทำแบบนี้มาแล้ว แต่มันกลับไม่ได้ใจเท่ากับน้องยายผิง  
อูยยยย   อิจฉายายผิงจริงๆ      
อื้อออออออออออ    ใจเย็นๆจ๊ะ     พี่มี่ร้องห้าม เมื่อผม ซุกหน้าจู่โจม ร่องหีของสาวมหาลัยอย่างเธออย่างหื่นกระหาย
ผมรูดกางเกงในเธอลงออกมาที่ต้นขา แล้วจับเธอแหกขาออกกว้าง  
หีพี่มี่ นมีขนดำปกคลุม เต็มไปหมดเลยครับ แต่พอแหวกขนออก ก็พบขุมทรัพย์ชั้น หนึ่ง หีดาวมหาลัยคนนี้ ถ้าไม่บอกว่าเคยโดนเย็ดมาแล้วก็คงคิดว่ายังซิงๆ อยู่ แคมอวบอูม สีแดง ปิดสนิทมากๆ  
พี่มี่เคยโดนเลียหอย ยังครับ    ผมถามด้วยความหยาบคาย
เคยแล้วจ๊ะ  แต่ไม่บ่อยหรอก คนแรกของพี่เป็นแฟนพี่เอง    
แล้วคนที่สองละครับ   ผมถามต่อ  
เธอกลับไม่ยอมตอบผมครับ เธอกลับเอาหมอนปิดหน้าด้วยท่าทางเขินอาย
นี้ขนาดเคยโดนมาแล้วนะครับ ไม่รู้จะเขินอะไรนักหนา     แต่พอมาคิดๆ ดู ก็คงน่าเขินอยู่หรอก  โดนเด็กม ต้น จับแหกหีดูแบบนี้
ผมเอานิ้วเขี่ยไปตามร่องแดงๆของ สาวมหาลัย ช้าๆ ทำเอาเธอ แทบจะโยกร่องหีตามนิ้วเบาๆ
อื้อออออออ  อื้อออออ   น้องเคนนน    เธอร้องเรียกชื่อผมเบาๆ
เด็กคนนี้ประกอบไปด้วยลูกยั่ว ลูกเล่นเยอะจริงๆ แฟนเก่า เธอเทียบแถบไม่ติด
พี่มี่ครับ ยังไม่ตอบ ผมเลย ว่าใคร คนทีสองอะ
ผมยังคงอยากรู้เรื่องของเธอ  อย่างน้อยผมจะได้รู้ว่า เธอผ่านมากี่ดุ้นแล้ว
โอ้ยยยยยย เลิกถามสักทีได้ไหม    เสียวจะแย่อยู่แล้ว
ยังหรอกครับ  ผมเริ่ม ฉกลิ้นไปตามร่อง แดงๆของเธอเบาๆ จนน้ำหวานของพี่มี่เริ่มไหลย้อยออกมา เปอะขนเธอจนมันพันติดกันไปหมด ร่องเธอถึงจะมีขนขึ้นเต็มไปหมดแต่มันกลับไม่มีกลิ่นเหม็นแต่อย่างใด บ่งบอกถึงการดูแลรักษาอย่างดี ผมจึงไม่รังเกียจที่จะดูดซดร่องอร่อยอย่างนี้
อูยยยยยยยยยยย  อื้อออออออ   มี่จะตายแล้ว  อูยยยย  เสียวว  จังเลย  
พอเธอริ่มสายเอวรับลิ้มผม ผมก็หยุดเลียทันที  
โฮ้ยยย  หยุดทำไมอีกอ่ะ  เธอถามผมด้วยท่าทางอารมณ์ค้าง
พี่ยังไม่ตอบคำถามผมเลย  
มี่เริ่มรู้สึกว่าเด็กคนนี้ไม่ได้ง่ายเหมือนอย่างที่เธอคิด   เธอคิดว่าล่อเด็กคนนี้แก้เหงา แต่กลับเธอซะอีกที่เป็นฝ่ายโดนซะเอง
โอ้ยยย  จะอยากรู้ไหมทำไม  จะเอาก็เอาสักทีสิ  เธอเริ่มโมโหผมแล้วครับ  
ผมเจอมาเยอะแล้วครับ กับผู้หญิงแบบพี่มี่  ผมเดินเกม ต่อด้วยการ ลุกออกจากเตียงทันที
พี่มี่ลุกขึ้นตามผมมาอย่างรวดเร็ว พร้อมดึงแขนผมไว้
จะไปไหน   เธอถามผมอย่างอารมณ์ค้าง  
ถ้าพี่มี่ไม่บอก ผม ผมก็จะกลับบ้านแล้ว
โฮ้ยยยยยยยย  ฉันจะบ้าตาย      
เธอเริ่มทำเสียงอ่อยลงเรื่อยๆครับ    ก่อนจะพูดออกมาเบาๆ ว่า น้องไม้ นะ
แค่คำพูดไม่กี่คำของ พี่มี่ ทำเอาผมถึงกับ  ตกตะลึง ไอ้เด็กติ๋ม น้องชายเธอนี้นะ คือคนที่สองที่เลียหีเธอ
พี่มี่มองผมแบบเขินๆ ก่อนจะพูดต่อเบาๆ ว่า พี่บังคับ ไม้เองแหละ    
555555     ผมหัวเราะชุดใหญ่    
พี่มี่ถึงกับ หน้าแดงฉานเมื่อโดนเด็ก ตัวกระเปี๊ยกหัวเราะเยาะ
เธอลุกขึ่น หยิบผ้าเช็คตัวห่อหุ้มเรือนร่างไว้ ก่อนจะลุกหนีผม ออกจากห้อง
มีหรือผมจะปล่อยเหยื่อให้หลุดมือ   ยังๆวันนี้ พี่มี่คนสวยก็ไม่รอดมือผมแน่ๆ ตอนนี้เพิ่งจะเก้าโมง กว่าจะบ่าย ผมว่าพี่มี่ได้หีแหกสมใจแน่ๆ