ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

นักจิ้มรุ่นจิ๋ว 10

เริ่มโดย ngohtitle, พฤศจิกายน 16, 2009, 11:34:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ngohtitle

ผมจัดเสื้อผ้าน้องพรีมให้กลับสู่สภาพเดิม  แต่ก่อนไปผมขอแหวกดูกลีบสวยๆของเธออีกครั้งให้แน่ใจว่ามันไม่ได้บุสลายอะไร และแคมสาวของน้องพรีมยังคงปกสนิทดังเดิม มีแต่เพียงคราบน้ำลายเพียงเล็กน้อยเท่านั้น ซึ้งอภัยให้ได้ เมื่อเทียบกับสิ่งที่ผมทำกับพี่สาวไม้
ผมพาไม้เข้ามาใกล้ห้องพี่สาว แต่ไม้กลับถอยห่างด้วยอาการหวาดกลัว  
เคน จะพาไปไหนเนี่ย ไม่ไปหาพี่มี่นะ  ไม้ร้องบอก
ทำไมละ พี่มี่นี้แหละยอมให้เย็ดแน่นอน    ผมพูดเชียร์น้องชายให้เย็ดพี่สาวตัวเอง  เพราะผมเพิ่งจะได้ลิ้มรสมาหมาดๆ
ไม่เอาหรอกเคน พี่มี่ดุจะตายเวลา ...เอ่อ      เด็กชายทำท่าทางกระอักกระอ่วมเหมือนไม่กล้าพูดออกมา
ผมเลยตอบแทนให้เลย    เวลาเลียหีให้พี่มี่ใช่ไหมละ     ผมถาม
ไม้  ตกใจสุดขีดเมื่อพบว่าผมรูเรื่อง ไม้กบัพี่สาว
เคนรู้ได้ไง      ไม้ถามผมต่อ
ทำไมจะไม่รู้ละ   ก็พี่ผิงก็ดุแบบนี้แหละ เวลาเคนเลียหีให้ แต่พอมีเพื่อนมานะ พี่ผิงจะใจดีสุดๆเลยแหละ  เคนว่าพี่มี่ก็คงเหมือนกันนะ   ผมหลอกเด็กแบบหน้าด้านๆ ให้ไม้รู้สึกเหมือนเป็นเรื่องปกติ
เคนก็เลียหีให้พี่ผิงหรอ   ไม้ถามผมด้วยท่าทางตกใจ
อืออ ผมตอบเบาๆ ใครๆเค้าก็ทำกันทั้งนั้นแหละ   ผมบอกไม้ต่อ
ผมกล่อม จนไม้ยอม เดินเมากับผม  ผมชักตื่นเต้นแล้วสิครับ ที่จะพาน้องชายมาเย็ดพี่สาวเนี่ย  ผมวางแผนให้ไม้ ยืนรอนอกห้องก่อน แล้วผมเรียกค่อยเข้าไป  
ไม้ แอบดู อยู่หน้าประตูครับ โดนผมค่อยๆ เดินเข้าไปในห้องช้าๆ แล้วถอดกางเกงออกด้วยความว่องไว   ผมหันไปหาไม้ที่แอบมองอยู่หน้าประตูด้วยอารมณ์สะใจสุดๆ  
...
จังหวะที่ เพื่อน ชายคนเดียวของไม้หันมามองไม้ มันทำให้ไม้มองเห็นท่อนควยของเพื่อน ที่มีขนาดพอๆกันแขนของ ตน ไม้ถึงกับตกใจ แล้วยังต้องกลับมามองควยของตัวเองที่มีขนาดไม่ได้ครึ่งของเพื่อน
ทันทีที่ไม้หันกลับขึ้นมาอีกครั้ง ก็พบว่า เพือนชายของเค้า กำลังขึ้นคร่อม พี่สาวคนสวยของเค้าอยู่  แต่แปลกมาก พี่สาวเค้ากำลังอยู่ในสภาพเปลือยกายเรียบร้อยแล้ว  และกำลัง นอนแหกขาให้ เคน ลูบไล้เนินหีเล่นอยู่เต็มใจ
เคน   อื้ออออออ    พี่สาวคนสวยของเธอยังอ้าปากร้องเรียกชื่อนี้ไม่ขาดปาก  
ไม้ เห็น เคนค่อยๆ ขึ้นคร่อมหน้าของพี่สาว แถมเอาพวงสวรรค์ ไปถูไถๆ กับใบหน้าหวานของพี่สาวเค้าอย่างสะใจ  แต่พี่สาวเค้ากับไม่มีทีท่าจะรังเกียจสักนิด กลับ เลีย พวงสวรรค์ทั้งสองใบของเคนอย่างชอบใจ แถมยัง เอามือมารูดลำควยขนาดไม่รอบมือของ เคนเล่นด้วย   เคนหันมายิ้มให้ไม้ด้วย ใบหน้าที่ร่าเริง
ผมกำลังเอา พวงสวรรค์ ถูหน้าพี่มี่อย่าชอบใจ ยิ่งมีน้องชายมาดูพี่สาวโดนกระทำชำเราแบบนี้ด้วยแล้วผมยิ่งมีอารมณ์มากขึ้นอีกหลายเท่า   ผมขยับตัวถอยหลังไปนิดนึง แล้วเอาควยขนาดใหญ่ จ่อปากพี่มี่  พี่มี่ทำเหมือนรู้งาน เธออ้าปาก รับควยผมแทงลงปากเธออย่างว่าง่าย ทีนี้ ผมก็ขยับลงมาที่หอยเธอมั่งในท่า 69
ทีนี้พี่มี่มัวแต่ อมควยผมอยู่ครับ เธอไม่รู้หรอกว่า ตอนนี้ผมกำลังกวักมือเรียกน้องชายคนเดียวของเธอเข้ามาในห้อง
ไม้ค่อยๆ เดินนำควยเล็ก ที่ห้องต้อยแต่งๆ เข้ามาช้าๆ  ผมทำปากจุบๆ ให้ไม้เบาๆ  
อูยยยยย  แต่เป็นผมเองครับที่ ระงับ อารมณ์ไม่อยู่ พี่มี่วนลิ้นที่หัวควยผม มันเสียวสุดๆ เลย
ผมจับ พี่สาวไม้ แหก ขาออก จนสุด ตอนนี้ ขนเธอมันพันหันรุงรัง ด้วยน้ำเงี่ยนของเธอเอง จนมั่วไปหมด แต่ ไหนจะสำคัญ ครับ ผมแหวก หญ้าดกดำออกจนหมด ให้เห็น แคมอวบอูม สีแดงฉาน ซึ้งตอนนี้เลอะเถอะไปด้วยน้ำเหนียว แถมด้วยอาการบวมๆ แดงๆ จากการกระหน่ำหีของผม  
ผมกวักมือเรียกให้ไม้มัน ก้มหน้าลงมาอีกครั้ง   ผมชี้ไปที่แคมแดงๆของพี่สาวไม้ เหมือนไม้จะเข้าใจครับ เด็กชายค่อยๆ ก้มลง เลียร่องเสียวพี่สาวแบบกล้าๆกลัว  เด็กมันลงลิ้นแบบ สะเปะสะปะสุดๆ ผมจึงตกกระบาลไอ้ไม้เบาๆ ทีนึง
มันเงยหน้าขึ้นมามองผมแบบเคือง  ผมจึงแหวกแคมพี่มี่ออก แล้วชี้ติ่งเสียวให้มันชัดๆ เหมือนไม้จะเข้าใจครับ ผมก้มลงขบติ่งนั้นทันที
จน พี่มี่ ร้อง อู้อี้ๆ อยู่ในลำคอ แต่เธอร้องมากไม่ได้ เนื่องจากตอนนี้ควยผมแน่นปากเธอไปหมด
อื้อออออออออ  พี่มี่บิดเอวไปมาช้า  ไม้ยิ่งเลียเหมือนยิ่งมัน ทีนี้เลียใหญ่เลย
ผมสะใจสุดๆ จับน้องชายมาเลียหีพี่แบบนี้  จริงๆ แล้วผมไม่ผิดนะครับ ที่ให้พี่น้องล่อกันเอง เพราะปกติ ไม้ก็เลียให้พี่สาวเธออยู๋แล้ว แต่แค่วันนี้จะเพิ่ม บทเรียนใหม่เข้าไป คือการสอดใส่นั้นเอง
อื้อออออออ    พี่มี่โยกสะโผกกลมกลึงของเธอไปมาเบาๆรับกับปากน้องชาย
ไม้ เหมือนจะเริ่มมีอารมณ์ แบบสุดๆ แล้ว มันเลิก เลียหีพี่มี่ แล้วเริ่มต้นนำควยเล็กๆ มาถูๆ ไถๆ ไปตามร่องเสียว พี่สาวช้าๆ
นั้นแหละ ผมชมมันเบาๆ   ทีนี้พี่มี่เหมือนจะรู้สึกครับ เธอ พยายามคาย ควยผมออกจากปาก แล้ว พยายามลุกขึ้นมาดู
เคนทำอะไรนะ   พี่มี่ถามผมเบาๆ ด้วยน้ำลายที่เยิ้มเต็มปาก  ตอนนี้ดาวมหาลัยสิ้นสภาพหมดแล้วครับ หีเปอะน้ำเงี่ยนจนเลอะเปอะกังไปหมด นมแดงคอแดงเป็นจ้ำๆ ผมเผ้ายุ่งเหยิง แถม น้ำลายเยิ้มเต็มไปหมดจากการอมควยขนาดคับปากให้เด็ก ม ต้น
ว้ายยยยยยยย  เมื่อพี่มี่ เห็นภาพน้องชายตัวเองกำลังเอาควยจ่อหี ตนอยู่ เธอกเริ่มรู้สึกตัว ถอยร่นเอวหนีควยน้องชายทันที
ตาไม้  ทำอะไร นะ  พี่มี่ขยับตัวหุบขาตนเองเข้าทันที    พอไม้ได้ยินเสียงพี่มี่เท่านั้นแหละครับ ไม้ก็เริ่มควยหดทันทีเลย  เด็กมันคงกลัวพี่จริงๆ แหละ
ไม่ได้การแล้ว ผมจึงพุ่งตัวไป โอบพี่มี่จากด้านหลัง มือทั้งสองข้างผม เริ่มทำงาน โอบฐานนมคู่ใหญ่ของพี่มี่ไว้ แล้วค่อยๆ บีบเค้นมันเบาๆ จนี่มี่เริ่มตัวอ่อนอีกครั้ง
อื้อออออออ  โอ้ยยยย  น้องเคน พอก่อน ไม้มาไม่เห็นหรอ
ทีนี้ ไม้ เห็นพี่สาวกำลังถูกเพื่อนชายลวนลามแบบนี้ ควยที่กำลังหด ก็กลับมาผงาดอีกครั้ง  
ผมเอื้อมมือไปดึงขาพี่มี่ชิดเข้าหาตัว เธอ มันทำให้เธอถูกชันเข่าขึ้น ทีนี้ ร่องหีอวบอูมของเธอกลับมา เปิดอ้ารับแขกอีกครั้ง
ผมล็อกขาพี่มี่ไว้แน่น  เธอถูกผมล็อกจากด้านหลังแบบนี้เธอทำอะไรไม่ได้เลยครับ
ไม้เร็ว สิ  ผมตะโกนเรียกมันเบาๆ
ไม้ค่อยๆ ขยับตัวเข้ามาเรื่อยๆ พร้อมอาวุธประจำกาย หมายจะทะลวงพี่สาว
ตาไม้ หยุดนะ    พี่มี่ ตะคอก อย่างน่ากลัว  ผมจับพี่มี่ แหวกหีออกจนเกือบจะเห็นร่องข้างในทั้งหมด
โอ้ยย เคน พี่มี่หันมาค้อนผมแว่บหนึ่ง  ก่อนจะร้องและดิ้นไม่หยุด   ไม้ นี้พี่ของแกนะ แกจะทำอะไรนะ
ในที่สุดความเงี่ยนก็เข้าครอบงำ เด็กชายจนหมดสิ้น ไม้ เอาควยมาถูๆ ที่หีพี่มี่สักพักก่อนจะ แทงพรวดเข้ามามิดด้ามในคราวเดียว   หีพี่มี่โดนผมทะลวงไปเยอะครับ พอกับควยไม้ มันเลย เข้าง่ายๆ
แต่เหมือนเด็กขายจะไม่รู้สักแบบนั้นเลย  น้องไม้  อ้าปากร้องซี๊ดซ๊าด ไม่ยอมหยุด
อูยยยยยยยยย  สุดยอมเลย เคน มันกว่าชักว่าวอีก   อูยยยยยยย
น้องชายสุดน่ารักของเธอกำลัง โยกเอวบดเนินหีพี่สาวอย่างเธออย่างเมามัน
อื้ออออออ อื้อออออออ  เมื่อเทียบกับน้องเคนแล้ว น้องชายเธอไม่ต่างจากเด็กเพิ่งหัดเดิน  เธอไม่รู้สึกเจ็บร่องเลย มันกลับรู้สึกเสียวแป๊บๆ แต่ไม่ถึงกับมาก  แต่ที่มันเสียวก็ตรงที่ว่า คนที่กำลังขย่มหีเธออยู่กลับเป็นน้องชายสุดรักที่คลานตามกันมา
ผมก็ไม่ได้อยู๋เฉยหรอกครับ มือผม ก็บีบนวดนมพี่มี่เล่นเบาๆ ให้เธอคลายเงี่ยน เพราะ ไม้ เอาแต่จับนมเธอไม่ยอม บี้หัวนมให้เธอเสียวมั่ง  
ตาเคน  แผนเธอใช่ไหม  อื้อออออออออออ  พี่มี่กระซิบถามผมเบาๆ ตอนผมดูดคอเธอ
ครับ  ผมอยากให้ไม้ เย็ดพีเป็นไง เวลาผมไม่อยู่ พี่มี่จะได้มีคนช่วย
อื้ออออออ  นี้มันน้องฉันนะ เคนจะใหพี่คลายเงี่ยนกับน้องเนี่ยนะ
อื้ออออออออ อื้อออออออออ      พี่มี่ซี๊ดซ๊าดได้เหมือนกัน ยามน้องชายเธอเริ่มขย่มสุดแรง
อูวววววววววว  ไม้ เบาๆสิ       ไม้พยายามทวงสิทธิ์ว่าคนที่เย็ดพี่อยู่คือผมนะ
มี่ เธอรู้สึกตัวเองเหมือนเป็นสาวร่านสวาท ใครจะคิดว่าวันเดียวเธอจะได้ถึงสองดุ้น  แถมยังเป็นเด็ก ม ต้น อีก  อูวววววว
ผมปล่อยพี่มี่เป็นอิสระ พี่มี่หันผมค้อนผม ก่อนจะพูดว่า อยากเห็นพี่เอากับน้องไม้ใช่ไหม ได้สิ
อูยยยยยยยย ไม้จ๋า  เหมือนน้องชายเธอจะ ขย่มเธอไม่ถูกใจ เธอผลักน้องชายเธอลงนอนแล้วเธอก็คร่อมน้องชายเธอมั่ง ถ้ากับผมเธออาจต้องตกเป็นเบี้ยล่างเสมอ แต่กลับเด็กที่เพิ่งเคยแบบน้องไม้ เธอควบคุมได้เองทุกอย่าง
พี่มี่ ขึ้นขย่มตอน้องชายอย่างเร่าร้อน แล้วยังหันหน้ามามองผมเป็นระยะๆ เหมือนต้องการจะยั่วผมเล่น
ผมยังไม่แตกสักเที่ยวเลยครับ อารมณ์มันคลุกกรุ่นมากๆ  พี่มี่นอนราบไปกับตัวน้องชาย แล้วโยกหีเบาๆ ทำเอาไม้ ร้องซี๊ดซ๊าด ไม่เป็นจังหวะ  เด็กชายเริ่มเสียเชิงแล้วคัรบ
ท่านี้เธอกำลังโก้งตูดให้ผม  ผมมองร่องก้นเธอ แก้มก้นพี่มี่มันเนียนขาวดีจริงๆ ผมไม่เคยล่อประตูหลังมาก่อน วันนี้สบโอกาสแล้วสิ ผมไม่รอช้า ผมพุ่งเข้าไปอัดตูดเธอ ทำแซนวิสทันที
มันแน่นและเข้ายากสุดๆ แต่ควยผมมันชุ่นน้ำลายพี่มี่เต็มไปหมด ผมอาศัยน้ำลายพี่มี่นี้แหละ เป็นตัวล่อลื่นกดเข้าไป
กรี๊ดดดดดด  พี่มี่กรีดร้องอย่าง เจ็บปวด  เคน โอ้ยยยยยยยย  ไม่เสียวเลย มันเจ็บ นะ
อูยยยยยย  ผมเพิ่งสัมผัสได้ว่าร่องตูด มันฟิตดีจริงๆ แน่นกว่าหีเป็นไหนๆ  แล้วยิ่งกระแทกไป ก้นจากขาวผ่องก็กลายเป้นสีแดง ช้ำๆ มันยิ้งสะใจ  พี่มี่วันนี้เธอโดนสองรูเลย พี่มี่ อยู่ระหว่างกลางเด็กสองคน เธอเด้งหน้าเด้งหลังอย่างไม่มีจังหวะ เดียวน้องชายก็กระแทก รูหน้า เด่ว น้องเพื่อนก็กระแทกหลัง  ทำเธอไม่รู้จะเด้งรับท่อนไหนดี
ออื้อออออออออออ   พี่มี่สะบัดผมไปมาด้วยความเสียวซ่าน
โอ้ยยยย  ผมสูดดมกลิ่นยาสระผมจากเรือนผมจางของเธอ
โอ้ยยยยยยยยย  เคนจ๋า   พอแล้ว พี่เจ็บไปหมดแล้ว  เอาหีพี่เถอะ  อย่าเอาตูดเลย
พี่มี่ครับ  ให้เคนเอาตูดพี่ไปก่อน ผมกำลังมันกับหีพี่
อูยยยย อื้อออออออออ  อื้ออออ   พี่มี่ร้องครวญครางจนเสียงแหบแห้งผสมน้ำตาใสๆ ไหลอาบแก้มทั้งสองข้าง เธอหลับตาปี้ ทุกจังหวะที่ปมกระแทกตูดเธอ  
อูยยยยยยย   ความรู้สึกไม่ต่างจากเอาหีน้องพรีมเลย มันฟิตสุดๆไปเลย ผมว่าผมเป็นคนแรกที่ได้เปิดซิงก้นเธอแน่ๆ ผมเอามือตีก้น พี่มี่เบาๆ
โอ้ยยย    เธอหันมาค้อนผม แบบเคืองๆ  
ตอนนี้ ดาวมหาลัยคนสวยกำลัง ถูกทำแซนวิส อย่างช่วยไม่ได้จากบรรดาน้องๆ ของเธอ  เธอเคยดูแต่ในหนัง ไม่คิดมาก่อนว่าวันนี้จะมาโดนเอง  ไอ้รูหน้าไม่เท่าไหร่ แต่รูหลังนี้สิ แสบไปหมดแล้ว
น้องไม้ เริ่ม เร่ง กระแทกเอวใส่สะโผกพี่สาวถี่ขึ้นเรื่อยๆ จนในที่สุด เด็กชายก็ทำหน้าบู่ สุดๆ
ก่อนที่พี่มี่จะ ร้อง อุ้ยด้วยความตกใจ
ว้ายยยๆ ไม้  เอาออกไป ฉีดเข้ามาได้ไง เนี่ย   อื้ออออ   เธอรู้สึกถึงน้ำที่ร้องผ่าวฉีดเข้ามาเต็มท้องน้อยเธอ  สักพัก ควยเด็กชายก็ชักออกมาจากร่องหีพี่สาว พี่มี่ตีน้องไม้เป้นการใหญ่
แต่แทนที่น้องไม้จะร้องขอให้พี่หยุดตี  ไม้กลับทำในสิ่งที่ทั้งผมละพี่มี่คาดไม่ถึง ไม้ ชักควยออกมาแล้ว รีบรุกขึ้น ฉีดใส่หน้าอกพี่สาวคนสวยอย่างชอบใจ
ว้ายยยยย  พี่มี่ถึงกับอึ้งถึงพฤติกรรมที่เปลี่ยนไปของน้องชาย  ไม้ยังเอา ควยมาถูๆไถไปตามใบหน้าและหน้าอกพี่สาวอย่างไม่เกรงกลัวใดๆ
จากนั้นไม้ ก็ก้มลงมา หอมแก้ม ละดูดนมพี่สาวต่อช้าๆ  พี่มี่ถึงกับทำอะไรไม่ถูก  
555 เด็กมันเรียนรู้เร็วโว้ยยย  ผมหัวเราะในใจ
ทีนี้ ผมชกควยออกจากร่องก้นเธอ แล้วเปลี่ยนมาเข้ารู หีทันที
อื้อออออออ  พี่มี่กลับมาร้องได้สติอีกครั้ง  น้องชายเธอกลับไปนั่งพักที่มุมเตียง เธอมองหลังน้องชายด้วยอารมณ์ที่บอกไม่ถูก  ก่อนจะรู้สึกตัวอีกที ก็ถูก เด็กอีกคนยัดควยใส่หีเข้ามาจนมิดลำแล้ว แถมเป็นดุ้นใหญ่ที่สุดที่เคยโดนมาด้วย
เคนเริ่ม กระแทกหี มี่ก็เริ่ม ครางอีกครั้ง    ตอนนี้ในร่องเธอมีน้ำอุ่นๆ ค้างอยู๋จริงๆ แหละ สงสัยเป้นน้ำของน้องชายเธอ
โอ้ยยยยยย  แหกหมดแล้ว ทั้งหีทั้งตูด อื้อออออออ  พี่จะฟ้องพี่ผิง  ว่าเคนแกล้งพี่ อื้อออออ
เอาสิครับ  ผมก็จะบอกว่าพี่มี่ยั่วผม  
โฮ้ยยยย   พี่ไม่ยั่วเคนก็เอาพี่อยู่ ดี แหละ
เราสองคนคุยกันเหมือนไม่มีใครอยู่ในห้อง
ผมกระเด้าควยใส่หีพี่มี่ ยกใหญ่  หีเธอมันเอามันจริงๆ ครับ  ตอดดีไม่มีหยุดเลย   น้ำขาวๆขุ่นๆของไม้ เริ่มไหลแทรกตัวออกมา  แรงกระแทกทำให้รอบๆร่องหีพี่มี่เกิดฟองขาวๆเต็มไปหมด
ผมออกแรงวนควยในหีควานมันไปทัวๆ จนพี่มี่ ดิ้นไม่ติดเตียง
โฮ้ยยยยย  น้องเคน  อื้ออออออ  พี่มี่ร้องเรียกชื่อผมไม่ขาดปาก  แล้วจู่ๆ น้องไม้ ก็คลานเข้ามาเอาควยยัดปากพี่มี่ทันที   อื้ออออออออ
อื้อออ ทั้งผมและพี่มี่ต่างก็ตกใจพอๆกัน ไม่คิดว่าไม้จะกล้าขนาดนี้  แต่ในเมื่อเด็กมันกล้า พี่มี่เค้าก็กล้าครับ รึ เพราะอารมณ์มันพาไปไม่รู้ พี่มี่เลยโดนสองรู้เลย ทั้งรูหีและรูปาก
อื้ออออออ  อื้อออออ  พี่มี่เอามือูดท่อนเอนน้องชาย เล่น อยู่พักใหญ่ จนน้อยไม้เริ่มจะทนไม่ไหว ไม้จิกหัวพี่มี่ไว้แน่น ก่อนจะแอบกระเด้าปากพี่สาวเบาๆ
ผมเห้นแล้วมันตื่นเต้นสุดๆไปเลย ผมเอาหมอนมารองก้นพี่มี่ให้มันลองสูงขึ้น ก็จะจัดการอัดควยใส่หีเต็มแรง
ดังป๊าบ ๆป๊าบบ สนั่นหอง พี่มี่ ดิ้นไปดิ้นมาอยู่หลายเที่ยว ผมเห็นเธอเอามือจิกก้นน้องไม้ไว้แน่น ขาทั้งสองข้างก็ถ่างออกจนสุด ก่อนจะเกีย่วตวัดรัดอวผมไว้แน่น
อ้า อื้ออออออออ พี่มี่ตัวเกร็งสุดๆ เธอแอ่นอกทำให้นมใหญ่ๆของเธอกระเพื่อมไปมาไม่เป็นจังหวะ  ผมรู้สึกเหมือนที่ควยมันเริ่มมีน้ำมากระจุกเต็มปลายควยไปหมดแล้ว มันเสียวหัวมากๆ ประกอบกับหีเธอมันตอดผมอย่างรุนแรง
อูวววววว พี่มี่จ๋า  จะแตกแล้ว  อูววววววววว
ผมไม่รอขออนุญาตเจ้าของหรอกครับ ผมฉีดน้ำกาม ออกมาจนล้นหีเธอ ผมกดแช่มันไว้นานแล้ววนไปวนมาช้าๆ อย่างให้น้ำมันเข้าไปลึกๆ
แต่คราวนี้พี่มี่กลับไม่บ่น  ไม้ชักควยออกจากปากพี่สาว  ผมเห็นปากพี่มี่ มีน้ำขาวๆ เต็มปากเลยครับ  สงสัยไม้มันแตกใส่ปากพี่มี่เรียบร้อยแล้ว
พี่มี่ ครางเบาๆ     อื้ออ  อุ่นจัง    ผมไม่รอช้า ผมชักควยออกมาแล้ว จ่อปากให้พี่มี่ทำความสะอาดให้ต่อทันที เธอก็ไม่ขัดอะไรผมเลย พี่มี่ตาลอยดูดควยผมเล่นอย่างชอบใจ
เวลาเกือบบ่ายโมงแล้วครับ ผมพีมี่กับไม้นอนกอดกันกลมเลย พี่มี่ตอนตรงกลาง ผมกับไม้นอนคนละข้างอของ เธอ มือผมกับไม้ไม่ได้ว่างๆเลยครับ ผมจับนมพี่มี่ส่วนไม้ก็ล้วงหอยพี่สาวไม่หยุด จนพี่มี่ ว่าเราสองคนว่าเป็นเด็กทะลึง  พี่มี่ชวนเราสองคนไปอาบน้ำ แต่กลับไม่ใช่พี่มี่หรอกครับ เป็นฝ่ายอาบให้พวกเรา แต่เป็นผมกับไม้ ช่วยกับถูไถจนพี่มี่เข่าอ่อนเลยครับ
..
อื้ออออ   น้องพรีมบิดขี้เกียจอย่างน่ารัก เป้นจังหวะที่ผม พี่มี่ กับ ไม้เดินลงมาพอดี
พรีมหลับไปตั้งแต่เมื่อไหร่เนี่ย    สามคนไปเล่นอะไรกันมาอ่า
อ่อ เล่นชักเย่อ พรีม  ผมตอบแทนสามคน  ทำเอาพี่มี่ หน้าแดงก้ำ น้องไม้ก็กอดพี่มี่ไว้แน่น เหมือนกลัวพี่สาวจะหนีตนไปไหน เด้กชายคนรู้สึกผูกพันนะครับ  พี่มี่อายจนหน้าแดงไปหมด เมื่อนึกสิ่งที่ผมบอกพรีม
โหยย  ทำไมไม่ปลุกพรีมนะ  น้องพรีมเกิดอาการงอนแงอย่างน่ารัก จนผมต้องง้อยกใหญ่ แต่เด็กก็คือเด็กแหละครับ ง้อแป๊บเดียวก็หายแล้ว
เรานั่งเล่นกันอีกพักใหญ่ จริงๆ แล้วไม่เรียกว่าเล่นหรอก เพราะมีน้องพรีมคนเดียวที่กระตือรือร้นชวนเล่นโน้นเล่นนี้ แต่เราสามคน นั่งพักกับแบบหมดเรี่ยวหมดแรง
จนบ่ายสามกว่าๆ พี่ผิงมารับ  พี่มี่ไม่ออกมาส่งด้วยครับ เธอคงรุกไม่ไหวนะ  น้องไม้ก็เดินตามประกบพี่มี่ไม่ขาดเลย
นี้ผมมานั่งๆคิดดู ผมคิดถูกไหมเนี่ยให้ไม้มันหัดเย็ดเป็นเนี่ย

ปล.   ตอนนี้เริ่มคิดไม่ออกแล้วครับ่ว่าตอนต่อไปจะเป็นไง  ตอนแรกกะว่าจะมีตัวละครเพิ่ม ให้เหมือนๆกับ  ไอจัง ในเรื่องโคนั้นอะ แต่ไม่ร็จะออกมาอีท่าไหน ใครพอจะคิดได้ ช่วย เม้มบอกแนวทีละกัน เผื่อจะได้นั่งแต่งต่อ 555

torasr2600

ไม่อยากให้เพิ่มตัวละครแต่อยากให้เล่นกับตัวเก่าๆแต่เปลี่ยนสถานที่มากกว่า แบบoutdoorไรงี้ เปลี่ยสถานการณ์บ้างให้มันตื่นเต้นๆ

mstyle