ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

การแก้แค้นของจอห์นนี่ (มันคิดได้ไงฟะ...)

เริ่มโดย boommyza, พฤศจิกายน 18, 2009, 09:52:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

boommyza

การแก้แค้นของจอห์นนี่

จอห์นนี่ เด็กชายอายุ 10 ขวบ เดินไปตามทาง..

มือนึงลากรถลาก   อีกมือนึ่งดึงเชือกที่ผูกติดกับซากกบตัวแบนแต๊ดแต๋..

เมื่อเขาเดินมาถึงหอนางโลม.. เขาก็เคาะประตู..

หญิงวัยกลางคนนางนึงออกมาเปิดประตู   และเมื่อหญิงผู้นั้นเห็นจอนห์นี่กับรถลากและซากกบ

หล่อนจ้องมองเขาแล้วถามว่าเขาต้องการอะไร

จอห์นนี่ตอบว่า \"ผมรู้น่าว่าคุณขายอะไร ผมมีเงินนะ   และผมก็จะไม่ไปไหนจนกว่าผมจะได้สิ่งที่ผมต้องการ\"

หญิงผู้นั้นขำ และคิดจะหยอกเด็กน้อยเล่น

หล่อนจึงบอกให้เขาเข้ามาข้างในก่อน   \"เข้ามาสิ แล้วก็เลือกหญิงสาวที่เธอต้องการ\"

จอห์นนี่ถามว่า \"มีสาวคนไหนที่เป็นโรคบ้างมั้ยเนี่ย?\"

หญิงวัยกลางคนประหลาดใจนิดๆแต่หล่อนก็ตอบไปว่า \"ไม่มีหรอก\"

จอห์นนี่เถียง \"แต่ผมได้ยินพวกผู้ชายพูดกันนะว่า

ใครที่มีเซ็กซ์กับนางมาเบลที่หอนางโลมแล้วนั้น จะต้องไปโรงพยาบาลแล ะโดนฉีดยา...

ผมเอาคนนั้นแหละ.. ผมขอเลือกมาเบล..  ผมมีตังค์จ่ายน่า ไม่ต้องห่วง\"

หญิงวัยกลางคนมองจอห์นนี่อย่างไม่เชื่อหูตัวเอง

แต่ในที่สุดหล่อนก็บอกจอห์นนี่ว่า

\"เอาหล่ะ ถ้าอย่างงั้นจะเลือกมาเบลก็ได้

ขึ้นไปชั้นบนนะ มาเบลอยู่ห้องแรกทางขวามือ\"

จากนั้นจอห์นนี่ก็เดินไปที่บันไดพร้อมกับลากซากกบที่ถูกรถทับไปด้วย..

10 นาทีต่อมา

เขาก็เดินลงบันไดมา  มือก็ยังลากซากกบตายอยู่อย่างนั้น

เขาจ่ายเงินให้หญิงวัยกลางคน  แล้วจูงรถลากมุ่งหน้าไปทางประตู

หญิงวัยกลางคนเรียกให้เค้าหยุดก่อนแล้วถามว่า

\"ถามหน่อยเถอะ  ไหน ๆ เธอก็รู้เรื่องของมาเบลแล้ว

แล้วทำไมถึงเลือกสาวคนเดียวที่ติดโรคอีก?   ทำไมไม่เลือกคนอื่นหล่ะ?\"

จอห์นนี่ตอบว่า..   \"อ๋อ..มันเป็นแผนการแก้แค้นของผมน่ะ..

คืนนี้พอผมกลับบ้าน

พ่อกับแม่จะออกไปกินข้าวนอกบ้านกัน  แล้วทิ้งให้ผมอยู่กับพี่เลี้ยง

พอพ่อกับแม่ออกไป

ผมก็จะฟันพี่เลี้ยงซะ..  ; แล้วพี่เลี้ยงผมก็จะติดโรคที่ผมเพิ่งติดไปเนี่ยแหละ..

พอพ่อกับแม่กลับมาบ้าน

พ่อก็จะขับรถไปส่งพี่เลี้ยงของผม   ระหว่างทางพ่อก็จะฟันพี่เลี้ยง..

แล้วพ่อก็จะติดโรค..

พอพ่อกลับมาบ้าน พ่อก็มีอะไรกับแม่..   แล้วแม่ก็จะติดโรคอีก..

แล้วพอถึงตอนเช้า พอพ่อไปทำงาน

คนส่งนมก็จะมาส่งนม   แล้วเขาก็จะฟันแม่ผม..

แล้วเขาก็จะติดโรค..

คนส่งนมเนี่ยแหละครับที่มันขับรถทับกบของผมตาย ......

- -"
ที่มา  teenee.com

ถ้าชอบก็กดให้ทีนะครับ http://www.xonly4.com/forums/?a=boommyza สังคมเราจะมีแต่คนมีน้ำใจถ้าทุกคนรู้จักแบ่งปันครับ