ปัญหา ผม กับ คอมนี่แม่ง เยอะมาก มันเป็น เชี่ยไรวะ

ปัญหา ผม กับ คอมนี่แม่ง เยอะมาก มันเป็น เชี่ยไรวะ

• 0 ตอบ
  • 1320 อ่าน
*

ออฟไลน์ jittarapan

• Tiny Member
  • *
  • 29
  • 27
ผ่านเวลามาไม่ถึงปีครับ
จู่ๆเปิดคอมตอนเช้าไม่เจอ HD
เข้าไปตรวจใน BIOS ก็ไม่เจอ
(แต่เอา HDD ลูกเก่ามาบู๊ทก็เจอ แสดงว่า HDD เจ๊งแน่)

กลุ้มใจมากครับ เก็บข้อมูลทุกอย่าง  เยอะมาก............ก... ก

ถ้าเอาฮาร์ดดิสไปเครม  เค้าจะกู้ข้อมูลให้ได้มั้ยครับ    
กู้เองเคยแล้ว พอทำได้ แต่มัน detect ไม่เจออะทำไงเนี่ย

ปัญหา ผม กับ คอมนี่แม่ง เยอะมาก มันเป็น เชี่ยไรวะ กูเหนื่อยใจนะโว้ย ปีนี้ มีปัญหา กับ hd 2-3 รอบแล้ว รอบแรก bad กู้ได้ ok ขอให้มัน detect เจอยังพอคลำได้ คราวนี้แม่ง ไม่พูดกะกูเลย ไอ้สัด

ไม่รู้จะพูดไงดี แค่อยากจะแชร์เรื่องราวส่วนตัวครับ ผมคงซวยจริงๆ
เขียนโปรแกรมไม่รุ่ง ออกไปขายกาแฟดีเหอะ  เหนื่อยว่ะ
ขอให้ทุกท่านโชคดี ครับ
ขออภัยคำพูดไม่สุภาพ

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ