ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอเมา

เริ่มโดย nOngAum, พฤศจิกายน 22, 2009, 02:29:14 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nOngAum

แก้ไขล่าสุด nOngAum เมื่อ 2009-11-22 02:33

เธอชื่อส้มเป็นผู้หญิงน่ารักขาวอวบ ร่าเริงติดเหล้าชนิดที่ว่าต้องกินทุกวันแต่กินไม่มากส้มก็จะเมาแล้ว

เธอเป็นเพื่อนกับแฟนผมซึ่งกลุ้มนี้เค้าจะไปเที่ยวกันทุกเสาร์ผมก็

มีโอกาสที่ได้ตามแฟนผมไปด้วย ปกติผมไม่กินเหล้าไปก็ไปนั่งเฉยๆดูเค้าสนุกกันแต่ผมสังเกตุส้มอยู่

เพราะเธอเมาแล้วยั่วมากๆ ส้มนั่งข้างๆผมตอนเธอลุกมาเต้นเซไป

เซมาหน้าอกมาดันที่แขนผมเป็นว่าเล่นเรากลับกันประมารตี1 ทุกคนก็ไปเข้าห้องน้ำกันเหลือผมกับส้ม

ส้มก็มาพูดข้างๆหู ผมเพราะเสียงเพลงที่ดัง ส้มเลยมาพูดข้างๆหู

ผมว่าให้พาเค้าไปเข้าห้องน้ำหน่อยผมก็ไม่ค่อยได้ยินก็ทำหน้า งงๆใส่แล้วเธอก็พยามๆมาพูดข้างหูผมอีกครั้ง

แต่ครั้งนีเธอกับมาจูบมากผมแล้วก็ดุดลิ้นเข้ามาดูดกันดูด

ดื่มมากผมก็งงแต่ก็เสียวไปด้วยแล้วก็กลัวว่าพวกเพื่อนและแฟนผมจะเดินเข้ามาเห็นผมกับส้มก็เลยถอยแล้วก็ส่งสายตายั่วยวน

มาแล้วพวกเพื่อนที่เข้าห้องน้ำก็กลับมากันพอดีแล้วก็ไปยืนตกลงกันหน้าคลับเตรียมจะแยกย้ายกันกลับทุกคนลงความเห็นว่า

ส้มจะต้องมีคนไปส่งเพราะเธอดูเมามากๆในใจผมนี้คิดไปไกลแล้วขอให้เป็นผมทีเถอะที่ไปส่งแต่ก็คงไม่ได้เพราะมากับแฟน

ผมก็คิดแค่นั้นแต่แล้วเสียงแฟนผมก็พูดออกมาว่าเอางี้สิเดียวให้ผมไปส่งที่ห้อง

แล้วเดียวเค้าจะกลับกับเพื่อนเค้าที่อยู่ข้างบ้าน ผมก็โล่งอกที่แฟนผมจะกลับบ้านกับเพื่อนที่อยู่ข้างบ้านเธอ

โล่งกับการกลับบ้านของแฟนผมไปแล้วทีนี้ผมคิดได้เต็มที่แล้วแฟนผมไม่รู้เลยว่าให้ผมไปส่งเนี้ยได้เรื่องแน่ๆทุกคนตกลงกันตามนั้น

ก็แยกย้ายกัน ผมพาส้มไปห้องน้ำแล้วก็พยุงเธอไปขึ้นรถระหว่างทางเธอหลับตลอดผมก็ขับ

ช้าๆดูขาอ่อนเธอ ด้วยความที่ส้มเป็นคนขาวแล้วอวบได้ที่อวบที่เรียกว่าระยะสุดท้ายน่ะ แต่เธอขาวหน้าตาดีก็เลยไม่น่าเกลียด

เนียนไปหมดพอเธอนอนพิงเบาะกระโปร่งเธอก็ถกขึ้นมาทำให้กางเกงในเธอไมยากนัก ในใจผมตอนนั้นวุ่นวายไปหมด

คิดได้ว่าได้เสียแน่ๆคงไม่ยาก และส้มก็คงเล่นด้วยจากที่เธอจูบกับผม ถึงคอนโด

ส้มผมปลุกเธอแล้วก็ถามว่าส่งตรงนี้หรือให้ไปส่งที่ห้องส้มก็พยักหน้าแล้วก็เดินโซเซผมเลยประครองเธอไปจนถึงห้องแล้วผมก็ยั่งเชิงส้ม

อีกครั้งผมบอกส้มว่างั้นกลับก่อนนะ ส้มตอบว่าเข้ามาก่อนสิส้มอยู่คนเดียวไม่มีใครหรอกเข้ามาก่อนสิ..

เอาแล้วเสร็จแน่ๆผมเข้าห้องน้ำมาดูควยผมนี้น้ำนองเยิ้มไปหมด

ผมเดินออกมาก็เห็นส้มนอนอยู่บ้านโซฟากระโปร่งถกขึ้นมาเห็นกางเกงในสีขาวตัวเล็กกับเนินหีที่โหนกนูน

ไม่แปลกเลยที่มันนูนได้รูปสวยแน่นเพราะส้มอวบได้ใจจริงๆ

ผมก็ไม่รู้จะเริ่มยังไงกับสิ่นที่เห็น ผมก็ทำใจกล้าลงไปคุกเข่าข้างๆโซฟาแล้วก็จูบเธอส้มตอบสนองทันทีมือเธอมาลูปที่แก้มผม

ทุกอย่างเรียบร้อยผมลูปขาเธอจนถึงขาอ่อนแล้วก็ลูปที่เนินหีที่อวบอิ่มแล้วก็แหวกเอานิ้วไปปาดที่รูของเธอน้ำส้มเริ่มที่จะไหลอกกมาเรือยๆ

จนมันเริ่มที่จะเยิ้มเต็มนิ้วผมแล้วผมละจากปากเธอแล้วมาไซซอกคอแล้วก็ถอดเสื้อนมส้ม นมใหญ่เวอร์มาก

หัวนมสีนอ่อนๆแต่ไมคล้ำถึงจะมองไม่เห็นสีเพราะไฟห้องส้มเป็นสีส้มอ่อนๆ หน้าอกเธอสวยมากกลมได้รูปหัวนมบอดเสียด้วย

ผมเลียจนมันเชิดผมก็ถอดกางเกงในส้มช่วงที่พยามจะถอดส้มก็เอนตัวมาอมควยผมเธอทั้งอมทั้งดูดได้เสียวมาก

แต่ด้วยความเมาเธอจึงทำได้ไม่นานก็ละจากควยผมอุ้มเธอไปนอนบนที่นอนตอนนี้ผมอยู่หว่างขาของเธอผมพึ่งเคยเห็นหีที่อวบอิ่ม

แบบนี้ครั้งแรกปิดสนิทมีน้ำเงียนไหลเยิ้มไปทั่วหีของเธอ หีเธอสวยมากไม่คล้ำ

ไม่บานข่นนิดๆพอประมาณผมเห็นแล้วเสียวสุดเลยเอาควยมาถูกที่ปากหีเธอส้มครางเบาๆแล้วผมก็ค่อยๆดันควยเข้าไป

มันเข้าไปแบบแน่นๆแต่ก็ไม่อยากเพราะน้ำงียนของส้มและผมมันเยิ้มเต็มไปหมดพอเข้าไปสุดส้มเกรงตัวหีตอดลัดควยตุบๆ

ส้มเองมือข้างนึงบีบนมตัวเองอีกข้างมาเคี่ยที่เม็ดเสียวของเธอผมซอยไปสักพัก

ใหญ่ๆส้มก็อาการเดิมเกรงหีตอดลัดควยแต่ครั้งนี้เธอครางออกมาเสียดังและเธอก็ลุกขึ้นมาคล่อมผม

แล้วเธอก็บ่นหีของเธอวนไปวนมาบนควยผมแล้วก็ขึ้นได้อย่าง

ยั่วยวนมากผมอั่นไม่อยู่จะแตกแล้วผมก็กอดตัวเธอแน่นเตือนให้รู้ว่าผมจะเสร็จแล้วแต่ส้มกับยิ่งเพิ่มจังหวะถี่

ขึ้นจนน้ำแตกทะลักเข้าาหูเต็มเม็ดเต็มหน่วยแล้วก็นอนหลับไปทันทีผมก็นอนข้างเธอสักพักกะว่าจะต่อแต่กลัวผิดสังเกตุ

เลยบอกเธอว่าขอกลับก่อนส้มพูดเสียงอ่อนเพลียว่าแล้วเจอกัน ผมก็กลับบ้านอย่างไวระหว่างทางผม

ตรองเรื่องทั้งหมดอีกครั้ง มันช่างเป็นเรื่องที่เหลือเชื่อดีแฮะ แล้วก็ได้จับนมจับโน้นจับนี้เธอเวลาไปเที่ยวกัน

แบบนี้อาศัยช่วงชุลมุลบวกกับความมึดส้มก็ไม่ขัดขืนแต่อย่างใดพอทำจนชินแล้วก็มีครั้งนึงผมร่วงกางเกงในเบ็ดให้เธอ

จนแตกคาพับมาแล้ว ไปส่งเธอส่วนใหญ่จะเอากันบนรถบ้าง บางครั้งก็มีเพื่อนไปหลายคนก็อดไปแต่ก็

ได้กันเรือยๆมาส้มเคยถามผมว่านี้เราเป็นอะไรกันผมนิ่งกับสัมพันธของเราแล้วส้มก็พูดขึ้นมาว่า

เป็นเพื่อนกันแหละเนอะผมก็หันไปยิ้มแล้วก็เอากันในห้องน้ำของเธอ

-----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
พิมพ์ตก พิมพ์ผิด เว้นวรรคผิด อ่านไม่เข้าใจในบ้างช่วง ต้องขอโทษด้วย