ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กานดา2 ต่ออีกนิดหนึ่งน่ะครับ

เริ่มโดย Underlovely, พฤศจิกายน 23, 2009, 07:47:00 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Underlovely

เรื่องนี้ดูเหมือนไม่จบนะครับ ท่านใดมีต่อช่วยลงให้ด้วยครับ
เธอหลับตาพริ้ม สองขาแยกออกกว้าง "อูย..แม่...พี่วิทย์..หนู...เสียว..." เธอคราง..อย่างลืมตัว เป็นจังวะเดียวกับที่กานดาและวิทยากำลังจะลงไปชั้นล่าง เขาทั้งสองเดินผ่านห้องของสาวิตีได้ยินเสียงครางเบา ๆ กานดาทำหน้าฉงน แล้วกระซิบกับวิทยา"เสียงใครกัน..ยัยตีไปดูหนังนี่..หรือว่าเป็น..ขโมย" กานดาทำตาโต ตกใจ ทั้งสองค่อย ๆ ย่องไปที่บานประตูห้องของสาวิตีที่แง้มอยู่ ภาพสาวน้อยเปลือยล่อนจ้อนกำลังช่วยตัวเอง เอวส่ายรับนิ้วมือจนเอวไม่ติดที่นอน วิทยามองด้วยความตื่นเต้น "น้องตีคงแอบดูพี่กับผมเย็ดกัน...แกคงเงี่ยนมากนะครับ" วิทยากระซิบพร้อมกับเอามือลูบไปที่หีของกานดาที่มีผ้าเช็ดตัวกระโจมอกอยู่ เขารั้งให้ก้นมาอัดกับท่อนควยที่เริ่มพองตัวเมื่อได้เห็นภาพ "อี้ย์..วิทย์..อย่าบี้แตดมันเสียว..เบา..อู๊ว..เดี๋ยวยัยตีเห็น" " น้องตีคงเห็นเราหลายครั้งแล้วครับ พี่ดาครับ...เราไปช่วยน้องตีกันนะครับ" "จะดีเหรอ....ตี..เป็นลูกสาวพี่นะ" "พี่ไม่สงสารน้องตีหรือครับ..เราแค่สอนให้แกเท่านั้น" "งั้นให้พี่เข้าไปพูดกับแกก่อน...วิทย์ค่อยตามเข้าไปนะ" "ครับ" กานดาผลักบานประตูเข้าไป สาวิตีกำลังนึกถึงภาพวิทยากับแม่ของเธอ.นิ้วมือเธอล่วงล้ำลึกลงไปจนเกือบสุดนิ้ว "อูย..แค่นิ้วยังเสียวอย่างนี้...ถ้า..อูย..ซี๊ด..อือม" เธอคราง "ถ้า..อะไรจ๊ะลูก" "ว้าย..คุณแม่....อูยยยย" สาวิตีเห็นกานดายืนเด่นอย่ที่ปลายเตียง เธอตกใจนิ้วแยงลงไปในรูหีหมดทั้งนิ้ว "ไม่ต้องอายแม่หรอกจ้ะ" กานดาปลอบลูกสาว "ผู้หญิงเราก็ต้องหาทางระบาย..สิ่งที่เก็บกดไว้ออกมาบ้าง" กานดานั่งลงบนเตียง "ไหน..ขอแม่ดูซิ.."กานดาดึงมือลูกที่ปิดแผ่นหีออก หีของสาวตียังไม่อวบอิ่มเต็มที่นัก เหมือนแผ่นเนื้อมาแปะไว้ มีขนหมอยอ่อน ๆ ขึ้นเป็นไร ๆ ปากทางมีรอยแดงและมีน้ำเมือกลื่น ๆ เอ่อใส "หนูทำมานานหรือยังลูก" "ตี..เออ..ทำ..สองสามครั้งค่ะ" สาวิตีตอบเสียงสั่น ๆ "แม่อย่าลูบตีเสียว..หวิว..ๆค่ะ" "ใครสอนลูกทำอย่างนี้จ๊ะ" "ตีอ่านในหนังสือ แล้วก็เห็นแม่กับพี่วิทยา..เออ" กานดาขมวดคิ้ว "ตีเห็นแม่..เออ..กับวิทย์กี่ครั้ง" "ตั้งแต่สองอาทิตย์มาแล้ว...ก็วันนี้อีก.."สาวิตีตอบ ทำท่าจะร้องไห้"แม่จ๋า..ตีไม่ได้ตั้งใจนะ" "ไม่เป็นไรจ้ะ..อย่าร้องไห้..ไม่เอา.."กานดาปลอบลูก "แม่ขอร้องนะ..อย่าหมกหมุ่นกับมันจนเสียการเรียนล่ะ" สาวิตีพยักหน้ารับ "แม่ตอนที่พี่วิทย์เขา..เออ..กับแม่...หนูได้ยินแม่ร้องดังจังเลย..มันเป็นยังงัยคะ" "ตีอยากรู้จริง ๆ เหรอ " สาวิตีพยักหน้าอีก "เอาล่ะ..แม่จะเล่าให้ฟัง..และแม่จะพูดตรง ๆ เลยนะ..คืออย่างนี้.."กานดาเล่าให้ลูกฟังถึงเรื่องการเย็ดกันมามันอย่างไร "ก่อนอื่น..ผู้ชายจะมาเล้าโลมเรา..โดยการกอดจูบ..จับนม...บี้แตด..จนเราเสียวสุด ๆ แล้วเขาจะเอาควยใส่ในหีเราอย่างนี้" กานดาสาธิตไปด้วยจนนิ้วชี้ที่ใหญ่กว่าของลูกสาวผลุบหายเข้าไปแค่ข้อ "อูย..แม่..ตีเสียว...มิน่าแม่ถึงครางจนตีได้ยิน" กานดาใช้นิ้วโป้งเน้นที่เม็ดแตดสาวิตีเบา ๆ จนก้นลูกสาวต้องยกขึ้นมาส่ายรับอย่างอัตโนมัติ "แม่..ถ้าควยผู้ชายเข้าไปมันจะเจ็บมากมั้ยคะ" "เจ็บทีแรกเหมือนโดนฉีดยาใหม่ ๆ นะ พอมันเข้าไปจนสุดแล้ว..จะมีแต่ความเสียวความมันจ้ะ"กานดาเองก็คันยิบ ๆ ในรูหี " ตีอยากเห็นควยผู้ชายมั้ยล่ะ" กานดาพูดออกไปโดยไม่ยั้งคิด "ควย..ใครค่ะ" สาวิตีรีบถาม "พี่วิทยาจ้ะ..นั่นไง..เขาเข้ามาพอดี" สาวิตีหันไปมอง วิทยาเดินยิ้มร่าเข้ามาโดยมีผ้าเช็ดตัวห่อช่วงล่างไว้เท่านั้น "กำลังนินทาผมเหรอ..กำลังคุยอะไรกันครับ..แล้วน้องตี" วิทยาหันไปมองสาวิตีที่กำลังเอาผ้าห่มคลุมร่างที่เปล่าเปลือย "เอาล่ะยังงัยวิทยาก็เป็นสมาชิกในบ้านเราแล้ว..มีอะไรไม่ต้องปิดบังกันนะ" กานดาอธิบาย "วิทย์นั่งลงซิ..บนเตียงนี่แหละ" วิทยานั่งลงข้าง ๆ กานดา "น้องตีเขาเห็น..พี่กับวิทย์..เออ...กำลัง....เย็ดกัน...แกเลยมานอนตกเบ็ด..พี่เห็นเข้า..จึงสอนถึงวิธีที่ถูกต้อง..พอดีน้องตีเขาอยากเห็นควยผู้ชาย...พี่คิดว่า..วิทย์คงยินดีสอนน้องนะ.." กานดาอธิบายตรง ๆ "ผมยินดี....จะให้ทำอย่างไรล่ะครับ" "วิทย์นอนลงซิ..ลูกตีหนูลุกขึ้นมาดูใกล้ ๆ แม่จะสาธิตให้ดู" วิทยาล้มตัวลงนอนขวางเตียง สองขาห้อย เท้าทั้งสองข้างอยู่บนพื้น สาวิตีลุกขึ้นนั่งหลบอยู่ด้านหลังกานดา "เอ้ายัยตีมาหลบข้างหลังจะเห็นเหรอ..ไปนั่งข้างโน้น..แม่จะเริ่มทำให้ดู" สาวิตีค่อย ๆคลานอ้อมไปอยู่ฝั่งตรงข้ามกับกานดา เธอเอามือกำปมผ้าห่มแน่น กานดาเริ่มสาธิต "ผู้ชายก็เหมือนผู้หญิงเรา มีจุดเสียวกระสันต์เหมือนกัน ทั้งใบหน้า ริมฝีปาก หัวนม ดูนะ" กานดาใช้ฝ่ามือลูบไล้ไปทั่วใบหน้าของวิทยา ใช้นิ้วชี้เขี่ยเกลี่ยไปตามรูปริมฝีปาก แล้วก้มลงประทูบอย่างดูดดื่ม วิทยาสอดลิ้นไล้ไล่ลิ้นในกระพุ้งปากกานดาจนเธอเริ่มเคลิ้ม เธอถอยริมฝีปากออก แล้วไล่นิ้วไปทั่วแผงอก เธอหยุดนิ้ววนไปมารอบ ๆ หัวนมเม็ดเล็ก ๆ จนมันชันตัวขึ้นเป็นตุ่ม วิทยาพยายามข่มความเสียวซ่านเต็มที กานดาเงยหน้ามองสาวิตี ที่กำลังจ้องอย่างตาไม่กระพริบ "เมื่อผู้ชายเริ่มมีอารมณ์..เออ...ควยที่อ่อนตัว..เริ่มมีอาการยืดตัวออกหรือการแข็งตัวซึ่งเกิดจากความเงี่ยนนั่นเอง...นี่ไง" กานดากระตุกปมผ้าออก ขนหมอยดกดำรกอยู่ตรงโคน ควยดำเมื่อมห้อยหัวถอกติดกับลูกกระโปกยาน ซึ่งมีร่องรอยของน้ำเมือกเกาะติดอยู่เล็กน้อย มันเริ่มแข็งตัวน้อย ๆ เธอลูบไล้แผ่วเบา แล้วกำมันไว้หลวม ๆ ชักขึ้น ๆ ลง ๆ "แบบนี้เขาเรียกว่าชักว่าว..เด็กหนุ่ม ๆ มักทำกันเป็นแทบทุกคน เมื่อเกิดความเงี่ยน..ชักไปสักพักจะมีน้ำเงี่ยนไหลออกมา..ของผู้หญิงก็ใช้นิ้วบี้ที่เม็ดแตด แล้วงอนิ้วสอดเข้าไปในรูหี..เรียกว่าตกเบ็ด..ตีลองทำตามเลยซิ" ด้วยอำนาจแห่งดำกฤษณาสาวิตีต่อยสอดมือเข้าไปขยำขยี้หีตัวเอง แล้วสอดนิ้วน้อยเข้าไป "อูย...ซี๊ด..แม่..มันเสียวหวิว..จัง" เธอบอกกานดาด้วยใบหน้าเหยเกแต่ตาเยิ้มเชื่อม "เอาละ..หนูลองจับควยพี่วิทย์ซิ...น่าน..ยังง้าน" สาวิตีรู้สึกว่าท่อนเนื้อที่ร้อนผะผ่าวในมือมันพองตุบเหมือนกับทักทาย เธอรูดขึ้นลง เหมือนกับที่กานดาทำให้ดู "อูย..หนูตี..เบา..เดี๋ยวน้ำออก..โอย."วิทยาครางเมื่อสาวิตีเร่งมือ "หนูอยากเห็น..ตอนน้ำออก..ว่าเป็นอย่างไร" สาวิตีบอกถึงความต้องการ "มันน่าเสียดายนะลูก..ผู้ชายเวลาน้ำออกแล้วต้องใช้เวลาอีกนานกว่าจะแข็งตัว"กานดาที่เฝ้ามองการกระทำของลูกสาวแล้วนึกเสียดาย รู้สึกคันยิบ ๆ ในรูหีขึ้นมาเพราะความเงี่ยอีกแล้ว เธอคิดว่ายังงัยซะสาวิตีเคยแอบดูเธอกับวิทยาแล้ว ตอนนี้เย็ดให้ลูกดูชัด ๆ ไปเลย "แม่ว่า...หนูตีดูแม่กับพี่วิทย์...เออ...เย็ดกันจนน้ำออกเลยดีมั้ย...ลูกจะได้เห็นใกล้ ๆ งัย" "จริงเหรอคะ....แม่ดีกับหนูมาก ๆ เลย" สาวิตียิ้มร่า "วิทย์จ๊ะ...พร้อมมั้ย"กานดาถาม "พี่ครับ..ผมพร้อมตั้งนานแล้ว..ดูซิควยจะระเบิดอยู่แล้ว" วิทยาเก็งควยกระดกหงึก ๆ "หนูตีอยากดูอย่างไร..ตามสบายเลยนะ" วิทยกระตุกผ้าเช็ดตัวที่ห่อตัวของกานดาออก นมสองเต้าโผล่พ้นออกมาปลายจะงอยแข็งเป็นไตระบกับป้านสีน้ำตาลรอบหัวนม วิทยาใช้ลิ้นตวัดเลียซ้ายขวาสลับกัน เขาประคองให้กานดานอนราบลง สาวิตีเพิ่งเห็นรูปร่างของแม่ใกล้ ๆ นี่เอง หีของแม่ใหญ่กว่าของเธอมากขนหมอยดกดำ ที่บริเวณปากรูหีมีน้ำเมือกใส ๆ เอ่อออกมา วิทยาใช้นิ้วขยี้ที่เม็ดแตด กานดาถึงกับครางกระเส่า "วิทย์..จ๋า..อย่าทรมานเมียเลย..เย็ดเถอะ..เมียเสียวแตด..อูย.." "เดี๋ยวครับ..ผมขอกินหอยตัวใหญ่นี่ก่อน " วิทยาก้มลงใช้ลิ้นตวัดเลียเม็ดแตด แล้วห่อปากจุ๊บ..กานดาถึงกับดิ้นจนผ้าปูที่นอนยับยู่ยี่ สาวิตีก็เขี่ยแตดตัวเองตามไปด้วย ผ้าห่มที่ห่อตัวอยู่หลุดลุ่ยไปตั้งแต่เมื่อไหร่ไม่รู้ตัว ร่องหีของกานดาฉ่ำไปด้วยน้ำเมือกผสมน้ำลายจนเป็นฟองไหลเยิ้มออกมา วิทยาลุกขึ้นนั่งยอง ๆในหว่างขาของกานดา จับท่อนควยถูเกลือกกลั้วกับน้ำเงี่ยนที่ปากรู กานดาส่ายหีไปมาด้วยความเงี่ยน เธอเอามืออ้อมลงไปจับควยทิ่มเข้าไปในรูหีทันที "อือม..วิทย์..วันนี้ทำมันใหญ่กว่าเก่าอีกล่ะ"กานดาปรือตาถาม "มันอยากจะโชว์ให้หนูตีเห็นชัด ๆ มั้ง "เขาตอบยิ้ม ๆ เอวก็กระเด้าควยเข้าไปหนืด ๆ "หนูตีดูซิ..เวลาควยเข้าไปนะ สันควยมันจะครูดกับเม็ดแตดพอดีเลย"วิทยาบอกกับสาวน้อย พรางชักควยเข้าออกจนเม็ดแตดปลิ้นไปมา "แม่ไม่..เออ..เจ็บเหรอ".สาวิตีถามแม่ "มันเสียวซิลูก...อูย...วิทย์กระเด้าหนัก ๆ เลย..ดา..จะออกแล้ว.." "อะไรออกคะแม่" "น้ำเงี่ยนในตัวแม่นะซิ..มันออกมาชะโลมควย...จนตัวเบาเชียวล่ะ" "จริงเหรอคะ..หนูอยากลองจัง" วิทยากระเด้าซ้ายขวาเพื่อให้ปลายควยไชชอนทั่วทั้งรูหี น้ำเมือกที่ขับออกมาจากผนังหีเอ่อล้นออกมาเป็นฟอง กานดาส่ายเอวร่อนรับการกระเด้าของวิทยาอย่างรู้ชั้นเชิง "แม่ขอหนูลองนะ..ดูซิ..แม่แอ่นหีให้พี่วิทยาเย็ดจนตูดไม่ติดที่นอนเลย" "อูย..อี้ย์..เสียวแตด..เสียวหี..โอยน้ำออกแล้ว..เร็ว.ๆ..ๆ.อาชชชช" วิทยากระเด้าควยอย่างไม่นับ จนเหงื่อท่วมตัว น้ำเขายังไม่ออกเพราะเพิ่งออกไปกับกานดามายกหนึ่งแล้ว กานดาทิ้งตัวลงนอนราบหายใจหอบช้า ๆ ปรือตามองสาวิตี "ตีจ๊ะ...หีหนูยังเล็กอยู่..อย่าเพิ่งเลยนะ..เอาไว้ให้โตกว่านี้อีกหน่อยแม่ไม่ห้ามเลย" เธอบอกลูกสาว "แม่ดูซิ..นิ้วหนูยังเข้าไปหมดเลย...ให้หนูลองนิดเดียวนะ..ถ้าเจ็บมากหนูก็ไม่เอา...แม่บอกว่าเหมือนถูกฉีดยา...หนูทนได้ค่ะ" ความเงี่ยนง่านและความอยากลองตามประสาวัยรุ่นทำให้สาวิตีต่อรองกับมารดา "ตามใจ..วิทย์จ๊ะ..เบา ๆนะอย่าฝืน..น้องยังไม่เคย" กานดาบอกกับวิทยาซึ่งขณะนี้เขาค่อยดึงควยออกจากรูหีเธอ สาวิตีเห็นรูหีแม่เธออ้าโบ๋วแล้วค่อย ๆ ปิดลงเหมือนเดิม วิทยาหันไปยิ้มกับสาวิตี "ถ้าหนูเจ็บแล้วบอกพี่นะ"สาวตีพยักหน้า วิทยานึกกระหยิ่มในใจ เขามีโอกาสได้เปิดบริสุทธิ์ พรหมจารีย์ของสาวน้อยรอคอยเขาอยู่ตรงหน้าแล้ว ควยดำทะมึนเปียกเยิ้มไปทั่วทั้งลำมันส่ายหัวโอนเอนไปทางสาวน้อยที่จ้องมันตาไม่กระพริบ วิทยาเอื้อมไปแตะตัวสาวิตีเธอสะดุ้งเล็กน้อยแล้วทำท่ายิ้มแหย ๆ เขาประคองให้เธอนอนลงแล้วพรมจูบไปทั่วใบหน้าเพื่อปลุกกำหนัดให้ลุกโซน ควยแข็งทิ่มตำอยู่แถวสะโพกสาวน้อย จนเธอต้องจับมันไว้แน่น วิทยาและเล็มหัวนมที่เป็นปุ่มเล็กเท่าเม็ดถั่วเขียว มันเป็นเพียงก้อนน้อย ๆ เท่านั้น เขาซุกไซ้ใบหน้าต่ำลงมาที่หลุมสะดือแล้วจุ๊บเบา ๆ ต่ำลงมาเส้นหมอยสีเทาจางแทบนับเส้นได้ปกคลุมบาง ๆ แคมทั้งสองข้างเป็นเหมือนกลีบส้มเล็ก ๆ ตรงร่องกลางมีน้ำเมือกใส ๆ เอ่ออยู่ เขาฝังใบหน้าลงไปใช้ลิ้นลากเลียตั้งแต่ส่วนล่างขึ้นมาที่เม็ดแตดเล็ก ๆ เขาจับขาสองข้างให้ถ่างออก แล้วใช้ลิ้นแยงลงไปในรูหีที่แดงเรื่อ "อูย...พี่วิทย์..หนูเสียว...เยี่ยวแตกแล้ว.."สาวิตีเกร็งตัวแน่น ตัวเบาเหมือนปุยนุ่น เธอรู้สึกเหมือนเยี่ยวจะไหล แต่ไม่มีอะไรออกมา ทั้ง ๆที่เธอไม่ได้กลั้น เธอรู้สึกว่าเยี่ยวเล็ดออกมาสามสี่ที่ติด ๆ กัน เธอเหมือนล่องลอยไปไกลแสนไกล แล้วความรู้สึกนั้นก็กลับมาอีก วิทยารู้ว่าสาวน้อยได้พบกับสรวงสวรรค์แล้ว เขาผ่อนเบา ๆ โดยตวัดลิ้นเลียไปทั่วแคมนอก "พี่วิทย์เก่งจังเลย...เอาอีกนะ..หนูอยากลองดูค่ะ" " ถ้าน้องตีต้องการพี่จะค่อยก่อนะ..ถ้าไม่ไหวก็หยุด" สาวิตีพยักหน้า วิทยาเองก็อยากลองเหมือนกัน เขานั่งยอง ๆ ที่หว่างของสาวน้อย จับขาทั้งสองถ่างออกกว้าง ถึงขนาดนี้รูหียังปิดสนิท เขาจับควยเขี่ยไปมาบริเวณปากรู สาวิตีสดุ้งน้อย ๆ เธอเกร็งตัวรับท่อนควยที่กำลังจะชำแรกรูหีเธอ วิทยาเห็นดังนั้นจึงปลอบเบา ๆ "น้องตีไม่ต้องเกร็งนะ ปล่อยตัวตามสบาย ถ้าเกร็งมากจะเจ็บนะ" สาวิตีผ่อนลมหายใจช้า ๆ วิทยาใช้นิ้วแหวกร่องหีให้อ้าออก เขากดหัวควยลงไปแล้วปล่อยให้แคมหีงับไว้ สาวิตีรูสึกตึงที่ปากรูหี เธอกัดฟันแน่น แค่ปลายส่วนหัวเท่านั้นสาวน้อยถึงกับถ่างขากว้างสุดเหยียด "พี่วิทยาอย่าเพิ่งกดลงมานะ...อูย.." สาวิตีบอก พร้อมกับเกร็งหน้าท้อง เธอผ่อนลมหายใจออกช้า ๆ วิทยาเอื้อมมือไปลูบไล้หน้าอกที่เป็นเพียงก้อนเนื้ออูม ๆ เขาบี้หัวนมเม็ดเล็กเบา ๆ "อูยพี่..หนูเสียวหัวนม..วิทยาจึงใช้นิ้วบี้เม็ดแตดอีก เพื่อเพิ่มความเสียวกระสันต์ให้เด็กสาวมากขึ้น เธอถีงกับบิดตัวไปมา เอวแอ่นร่อนขึ้นมาอย่างไม่รู้ตัว วิทยาเกร็งควยไว้ ยามที่สาวแอ่นสะโพกขึ้นมา หัวควยก็ค่อยเข้ารูหีไปทีละน้อย ๆ ปรึด เสียงหัวถอกหลุดเข้าไปจนถึงเงี่ยงบาน วิทยามองดูอยู่แล้ว แคมทั้งสองอ้าอมหัวควยเข้าไปจนแคมบวมตุ่ย เม็ดแตดโผล่ระริกเร่า "ตีจ๋า...หัวควยพี่เข้าไปแล้ว...หีตี..น่ารักจังเลย..พี่กระเด้าต่อเลยนะ" "ค่ะ..ๆ..พี่วิทย์เบา ๆ ก่อนนะ" สาวิตีรู้สึกเสียว ๆ เจ็บบริเวณปากรูหี แต่ด้วยความเงี่ยนเธอยอมให้วิทยากระเด้าควยเข้ามา วิทยารู้สึกถึงความคับแน่นภายในช่องรูหี เขากัดฟันกรอดเพื่อข่มความเสียวซ่านที่กำลังทวีความรุนแรงขึ้นมา เขากระเด้าเนิบ ๆ ช้า ๆ เพื่อให้รูหีคุ้นเคยกับท่อนลำควย จนกระทั่งมันไหลเลื่อนเข้าไปเกือบครึ่งแล้ว "อูยพี่วิทย์..ตีเสียวรูหี..โอย..เยี่ยวจะไหล..ไหลแล้ว.." สาวิตีทนต่อความเสียวซ่านไม่ไหว รูหีเธอชะโลมน้ำเงี่ยนออกมาจนเยิ้มท่อนควย วิทยาเสียววิบที่ปลายหัวถอกเพราะรูหีสาวิตีขมิบถี่ ๆ เขาสุดที่จะทนต่อไปได้เขากระเด้าควยเข้าออกสั้น ๆ ามสี่ถี่แล้วกระเด้าเย็ดทีเดียว ควยทั้งดุ้นจมหายเข้าไปในรูหีน้อย ๆนั้นจนหมดเหลือแต่ลูกกระโปกสองใบฟาดที่ง่ามตูดดัผลัวะ "ว้าย..หีแหกแล้ว..โอย..พี่วิทย์..หีหนูแหกแล้ว..โอย..เจ็บ..เอา..ออก..โอย.เอาควยออก..ฮือ ๆ ๆ " สาวิตีร้องเสียงค่อนข้างดัง กานดาที่นอนหลับอยู่ข้างสะดุ้งตื่นงัวเงียสักพักพอรู้ว่าสายตามองเห็นภาพลำควยฝังแน่นในรูหีของสาวิตี เธอจึงเข้าใจทะลุปรุโปร่ง "พี่เผลองีบไปนิดเดียว...วิทย์เย็ดลูกตีจนมิดควยเลย..." เธอพึมพำ แล้วมองไปที่ลูกสาว ซึ่งมีน้ำตานองหน้า เธอเงยหน้ามองวิทยา "ผมอดใจไม่อยู่ครับ..หีน้องตี..ตอดควยผมจนเสียวไปหมด..ผมขอโทษด้วยครับ" วิทยาขอโทษเบา ๆ "อู้ฮู้...ดูซิ..หีลูกอมควยวิทยา..จนแคมสองข้างอูมเลย...น่าดูจริง ๆ "กานดามองดูหีที่อมควยทั้งดุ้น "วิทย์ค่อย ๆ กระเด้านะ..น่ารักจังเลย...อีกสักพักลูกตี..ก็จะหายเจ็บจ้ะ" วิทยาได้ฟังจึงบดหนอกควยให้เบียดกระชับกับหนอกหีสาวิตียิ่งขึ้น ขนหมอยทิ่มตำอยู่ที่เม็ดแตด มันสร้างความเสียวให้กับสาวน้อยมากยิ่งขึ้น.."อูย....พี่วิทย์....หนูเสียวในรูหีจังเลย...พี่บดเม็ดแตดยังงี้...อี้ย์..แม่จ๋า..หนูรู้แล้ว...ทำไมแม่ถึงครางเสียงดัง" สาวิตีผ่อนคลายความเจ็บ..สาวน้อยเริ่มเสียวในร่องรูหี เธอระบายสิ่งที่อยากรู้ออกมาหมดสิ้น"ลูกตี...มีความสุขมั้ยล่ะ..แม่บอกแล้ว...ดีกว่านิ้วซะอีก..หนูตีหายเจ็บหรือยังล่ะ"กานดาเข้าไปหอมแก้มลูกสาว พลางเช็ดน้ำตาที่แห้งกรังติดอยู่ วิทยาพยายามสะกดกลั้นความเสียวไว้ แต่เพราะหีที่บริสุทธิ์มันตอดรัดจนเขาสุดที่จะทนต่อไปได้ "น้องตี..พี่เสียวควย..ขอพี่กระเด้า..เลยนะ..โอย..น้ำจะออกแล้ว.." "กระเด้าเลยค่ะ...ตีหายเจ็บแล้ว...อูย..ควยพี่ควานทั่วรูหีเลย..ตี..อูย...น้ำเยี่ยวจะออกอีกแล้ว..กระแทกแรง ๆ เลย..โอย.." วิทยากระเด้าเข้าออก ชักควยยาวสามที สั้นสามทีสลับกัน แล้วหมุนส่ายเอวเป็นวงกลม ทำให้หัวถอกกระแทกกับมดลูกทุกครั้งที่กระเด้า "ตี..จ๋า..พี่ไม่ไหวแล้ว..น้ำออก..โอย..แล้ว" วิทยาแหงนหน้ากัดฟันกระเด้าควยเป็นจักรผัน "อย่าออกในรูหีนะ...เดี๋ยว...ยัยตีท้อง"กานดารีบบอก แต่ช้าไปเสียแล้ว วิทยาชักควยออกมาเกือบหลุดแล้วกระเด้าส่งท้ายเข้าไปพร้อมกับปลายหัวถอกพ่นน้ำเงี่ยนเข้าโพรงมดลูกอย่างแรง สาวิตีรู้สึกอุ่นวาบในช่องท้อง และเสียวซ่านไปทั่วสรรพางค์กาย เธอผวากอดวิทยาอย่างแนบแน่น น้ำเงี่ยนหยดสุดท้ายพุ่งปริ๊ดออกมาจากปลายควยวิทยาฟุบร่างลงกอดสาวตีแนบแน่น พักใหญ่เขาค่อยถอนควยออกจากร่องหีเสียงดังปึ้ด น้ำเงี่ยนสีขาวขุ่นไหลย้อยตามออกมาพร้อมกับลิ่มเลือดจาง ๆ "อูย..พี่วิทย์...ตีแสบข้างในรูหีจัง"สาวิตีบอก "หนูตี..ลูกเป็นเมียพี่เขาแล้วนะ...ที่หนูแสบนะ..เพราะเยื่อหนูขาดจ้ะ...ต่อไปนี้..หนูจะไม่เจ็บแล้ว.."กานดาปลอบลูกสาว "วิทยา..เธออย่าหักโหมกับลูกตีให้มากนักล่ะ" เธอหันมาปรามเย้า ๆ วิทยา "ผมจะสลับกันครับ...ผมช่างโชคดีเสียจริง...เมียผมช่างน่ารักทั้งสองคนเลย"วิทยาดึงร่างของสองแม่ลูกมากอดซ้ายขวาอย่างมีความสุข.......จบแล้ว

sachawat

ว่าแล้วเชียว ได้เทครัวทั้งแม่ทั้งลูก