ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ล้วงสาวในโรงหนัง

เริ่มโดย funxxx, พฤศจิกายน 24, 2009, 10:22:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

funxxx

เมื่อเดือนที่แล้วผมได้ไปแถวเมจอร์รังสิต รู้สึกหิว เลยแวะเข้าไปกินไก่ในร้านเชสเตอร์กลิส์ วันนั้นลูกค้าไม่ค่อยมาก ผมเลือกที่นั่ง ด้านในติดพนักพิง แล้วไปสั่งอาหาร และระหว่างนั้นเอง ผมก็เห็นมี เด็กนักศึกษา เข้ามากลุ่มหนึ่งเป็น ชาย 1 หญิง 2 แต่งชุดนักศึกษา รัดรูป กระโปรงสั้น เหนือเข่า ผ่าข้าง ค่อนข้างลึก หน้าตาธรรมดา แต่หุ่นเนี่ย สุดยอด เอ็กซ์โคตร ก็ไม่ได้สนใจ อะไรมาก พอสั่งอาหารเสร็จ พนักงานบอกว่าเดี๋ยวหนูไปเสริพ ให้ที่โต๊ะ ผมจึงกลับมานั่งที่เดิม ก็นั่งอ่านหนังสือไปพลาง ๆ สักครู่เด็กนักศึกษากลุ่มตะกี้ ก็เดินเข้ามาหาที่นั่ง บังเอิญ ว่าเลือกที่นั่ง ตรงกันข้ามกับโต๊ะผมพอดี ผู้ชายนั่งหันหลังให้ แต่ผู้หญิง 2 คน เนี่ยสิ เด็ด นั่งหันหน้าให้ผม ผมคิดในใจว่า เดี๋ยวคงได้เห็นของดี ไม่ใครก็ใครคนหนึ่ง สักพัก เด็กเสริพก็มาเสริพ อาหารให้ผม น้องๆ กลุ่มนั้น ก็ นั่งคุยเสียงดัง ผมก็ไม่ได้สนใจอะไรมาก นั่งกินไปเรื่อย ๆ ผู้ชายคนที่นั่งหันหลังคงเดินไปเข้าห้องน้ำ ผมเดา เอาละสิ น้องสองคนนี้ ก็คุยกันเสียงดัง คุยไม่คุยเปล่า นั่งโชว์ ของดี ให้ผมดูตลอด เพราะโต๊ะผม กับโต๊ะน้องนั่งเผชิญหน้ากัน เหมือนกับน้องเค้าก็รู้ว่าผมดูของดี ของเธออยู่ คนหนึ่งใส่กางเกงในสีขาว มีลูกไม้เป็นลายตาข่าย เท่าที่มองเห็น ใหญ่พอสมควรเพราะเธอนั่งถ่างมาก เหมือนเธอเองก็อยากโชว์ อีกคนเนี่ยสิเด็ด เห็นตั้งแต่ตอนแรกแล้วว่า หุ่นมันน่าเลยเกิน คนนี้ผมใช้ความพยายามในการดูอยู่นาน พอสมควร เพราะเหมือนเธอจะรู้ตัว แต่ก็ไม่รอดจาก สายตาผมได้ เธอใส่จีสตริง สีชมพู คิดเอาเองแล้วกัน ว่าชุดนักศึกษา นุ่งสั้น นั่งถ่าง ซะชนาดนั้น ผมเห็นอะไรบ้าง ผมว่าเธอเองก็คงมีอารมณ์อยู่บ้างแหละ ไม่อย่างงั้นคงไม่นั่งโชว์ผม นั่งไข่ว ห้าง สลับกันนั่งถ่างเป็น ระยะ ๆ เห็นแล้วได้อารมณ์อีกแบบ ผมเลยมีความคิดว่าอยากรู้จัก น้องทั้ง 2 คนนี้ซะแล้ว เผื่อจะได้มีอะไร ดี ๆ กับเขาบ้าง พอมองเข็มที่ติดที่หน้าอกเสื้อ ก็รู้ว่าเป็นมหาลัย ดัง ๆ แถวรังสิต ที่เด็กในมหาลัยนี้ ค่อนข้าง เป็นอย่างว่าเยอะ ไม่เอ่ยชื่อดีกว่า เดี๋ยวลงไม่ได้ ผมแทบไม่อยากเชื่อเลยว่า สักพักมีน้องคนที่นั่งตรงข้ามผม เดินมาที่โต๊ะผม แล้วยื่น กระดาษโน๊ต พร้อมเบอร์โทร+ชื่อ และพูดว่าอยากรู้จักพี่ค่ะ เชื่อผมเนี่ยดีใจแถมตกใจสุดยอด คิดในใจนักศึกษาสมัยนี้ ทำไมมันง่ายอย่างนี้ จากนั้นผมหลังโทรเข้าไปหาขณะตอนที่นั่งอยู่กับแฟนพอเธอรับ เธอก็ทำหน้าแปลกตอนแรก พอผมบอกว่าผมนั่งโต๊ะตรงข้าม เธอก็ส่งยิ้มให้ แล้วพูดว่าค่ะ แฟนเธอคงถามว่าใคร คิดว่าคงตอบแฟนเธอว่าเพื่อนมั้ง แล้วเธอก็แอบส่งยิ้มให้อีกครั้งก่อนจะลุกไป สักครู่ก็มีโทรศัพท์เข้ามา บอกว่าจำได้ไหมค่ะ เมื่อสักครู่ที่คุยกัน เธอบอกว่าเธอชื่อนิด แต่เท่าที่มองหุ่นเธอ ไม่นิดเลย เธอถามว่าตอนนี้ว่างมั้ย อยากรู้จัก อยากคุยด้วย ผมจึงถามกลับไปว่า แล้วแฟนน้องล่ะ เธอตอบว่าอ๋อกลับไป แล้ว พรุ่งนี้มีสอบ แต่น้องไม่มีเพราะสอบเสร็จแล้ว ผมจึงตอบโอค เจอกันชั้นบนหน้าโรงหนัง คิดในใจเอาแล้วโว้ย วันนี้มีลุ้น โชคดีชมัด อาจได้ลองนักศึกษาฟรี ๆ จากนั้นผมจึงเก็บของแล้วรีบเดินขึ้นไป ชั้น บนหน้าโรงหนัง น้องนิดนั่งอยู่กลับเพื่อนคนเดิม ตื่นเต้นสุด ๆ เลยตอนนั้น ตั้ง 2 คน น้องเค้าถามว่าพี่ เป็นอะไร ทำไมเหงื่อ ออกเยอะจัง ผมบอกว่าตื่นเต้น เพราะไม่เคยมีเดทแบบกะทันหัน นั่งคุยกันสักพักก็พอรู้ว่าน้องนิดเรียนที่ไหน อย่างที่ผมเดาไว้ตั้งแต่ตอนแรก น้องเค้าคุยเกงด้วยกันทั้งคู่เลย จิตใจผมแตกกะเจิงฟุ้งซ่านไปหมด โอกาสมาแล้วทำไงดี ผมจึงชวนเธอทั้งสองคนดูหนัง เรื่องอะไรผมไม่สนใจ ขอแค่ให้เธอตอบโอค ก่อนก็พอแล้ว เธอก็ตอบตกลง ระหว่างดูนั่ง น้องนิดเอาแขนมาวางบนพนักพิงข้างซ้ายของผม กลิ่นน้ำหอมเธอ ยั่วยวนผมมาก ผมไม่มีสติดูหนังเลย มองดูแต่ ขาอ่อนน้องตลอด ขนาดดูนั่งด้วยกันเธอยังนั่งโคตรเอ็กซ์ คิดว่าเป็นไงเป็นกัน ถ้าเธออ่อยให้ซะขนาดนี้ มันน่าจะมีอะไรมันๆ กว่านี้ ผมจึงลองเอามือวางบนพนักงานที่เธอวางอยู่แขนผมแตะแขนเธอเอง เธอเองก็ไม่ว่าอะไร ผมเลยลองจับมือเธอ อีก เธอมองหน้ามองเล็กน้อย แล้วก็ยิ้ม ให้ ผมว่าทางสะดวกแล้วละ ผมแถวที่ผมนั่งไม่มีคน นอกจากเพื่อนเธอที่นั่งด้วยกัน สักพักผมลองเอามือไปวางไว้บนตักเธอ คราวนี้เองรุกหนักว่าเดิม ดูว่าเธอจะเป็นไงบ้าง ไม่น่าเชื่อว่าเธอยังจับมือผมไว้ให้โดนกับเนินของเธอ ผมเนี่ยะตื่นเต้นสุด ๆ หัวใจจะวายตายให้ได้ เคยแต่อ่านจากหนังสือ จากเน็ต แต่ไม่เคยเจอของจริง คิดว่ายาก แต่เนี่ยมันกับง่ายเหลือเกิน แต่ผมยังเกรงใจ เพื่อนเธออยู่ดี ว่าควรจะรุกต่อหรือไม่ เพราะเธอเองก็มีท่าที พอสมควร ไหนไหนก็มาถึงขนาดนี้แล้ว ถ้าไม่ได้ลองก็ไม่รู้ จึงเริ่มขยับมือ มาสอดเข้าด้านข้างตรงรอยผ่าของกระโปรง ทีละนิด จับนู่นจับนี่ สักพัก มือผมเข้ามาอยู่ในกระโปรงของเธอ ตรงขาอ่อนด้านไหน ตั้งแต่เมื่อไหร่ไม่รู้ ดูเธอตอนนั้นเองก็คงตื่นเต้นไม่แพ้กัน ลองใช้นิ้วสกิดไปโดนขอบกางเกงในของเธอ เธอสะดุ้งเล็กน้อย ได้ใจ จึงขยับนิ้วไปโดนเนินตรงร่องกลางของเธอ เธอหายใจถี่ขึ้น พร้อมกับกระซิบที่หูผมว่าเพื่อนเธอหลับไปแล้ว พูดแบบนี้แปลว่า เปิดทางสะดวก ผมจึงรุกต่อ ตอนนี้ผมใช้ฝ่ามือจับเนินสาวของเธอใต้กระโปรงเต็ม ๆ ดูเธอตอนนั้นจะมีอารมณ์ มากพอสมควร กางเกงในที่ผมเห็นตอนแรกนั้นเป็นจีสตริง จริง ๆ ด้วย ให้ตายเถอะ รู้ไหมว่ามือผมสัมผัทกับอะไร เป็นแผ่น บาง ปิดอยู่ตรงร่อง ผมก็ตกใจ จึงถามว่าน้องเนี่ยอะไร เธอตอบว่า บ้า ไม่ใช่ อย่างที่คิดซะหน่อย ก็แค่แผ่น รองที่ผู้หญิงทั่วไปเค้าใช้กัน มันเป็นความรู้สึกเร้าอารมณ์ อย่างบอกไม่ถูก ผมจึงเริ่มใช้นิ้วแหวกของกางเกงในฝ่าแผ่นรอง เข้าไปเจอเนินสวาท์ฉ่ำไปด้วยน้ำ พร้อมสำหรับการโดน เต็มที่ เนินน้องขนไม่ค่อยมี แต่นูน และ โหนก รู้เลยว่าเวลาเอาคงมันน่าดู น้ำเริ่มแฉะเล็กน้อย ผมใช้นิ้วชี้สกิดติ่งเสียวให้ จากช้า และก็ถี่ขี้น ถี่ขี้น ดูน้องเค้าจะเสียวมาก ๆ น้องเค้าหลับตา แล้วทำปาก คราง เสียว ๆ จากนั้นผมใช้นิ้วกลางลากผ่านกลางร่องเสียว แล้วเริ่มลองสอดเข้าไปข้างในดู น้องเค้ากะตุกเล็กน้อย ผมจึงเริ่มสอดจนมิดนี้วชี้ แล้วแช่ไว้อย่างนั้นสักพัก รู้สึกว่า ข้างในนั้นตอดดี มาก ๆ เธอกระซิบบอกว่า ี่พี่ช่วยหนูอีกนิดนะ จะเสร็จอยู่แล้ว เร่งให้หน่อย ผมจึงเร่งให้ตามคำขอ จากนิ้วเดียวก็กลายเป็นสองนั้ว ชี้กับกลาง เธอก็นั่งโยกก้นขี้นลงตามจังหวะนิ้วผม คิดในใจน่าจะเป็นไอ้หนู ผม คงมันกว่านี้เยอะ ผมเร่งซอยถี่ให้สักพัก เธอก็มากอดแขนพร้อม และร่างกายเธอก็กะตุก ผมรู้สึกได้เลยว่า เธอเสร็จแล้ว พร้อมช่องเธอตอดรัดนิ้วผมมาก น้ำเธอไหลเยิ้ม เต็มนิ้วผมเลย