ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ความงามยามฤดูใบไม้ร่วง

เริ่มโดย aratisbsru, พฤศจิกายน 27, 2009, 07:19:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aratisbsru

แก้ไขล่าสุด aratisbsru เมื่อ 2009-11-27 19:20

จะโพสรูปแบบแปลกๆ หรือแบบขำๆ ก็กลัวจะซ้ำเค้า เอาเป็นว่าผมยืนพื้นเอาภาพสวยๆ มาฝากก็แล้วกันนะครับ หามาบ้าง ถ่ายเองบ้าง
อันไหนถ่ายเองก็จะแจ้งนะครับ จะได้ไม่หาว่าผมเอารูปชาวบ้านมาแอบอ้าง

Autum In My Heart (ดูดมาครับ)

ไม่คาดหวังอะไร มากไปกว่า ขอให้ทุกท่านพอใจกับผลงานก็พอแล้วครับ