ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ล่อดร.สาว

เริ่มโดย funxxx, พฤศจิกายน 28, 2009, 09:37:50 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

funxxx

ผมทำงานในหน่วยงานที่ต้องเดินไปต่างจังหวัดทุกเดือน  ปกติผมจะเดินทางไปกับน้องผู้ชาย 2-3 คน ครั้งหนึ่งก็ 7-8 วันกว่างานจะเสร็จ  วันหนึ่งหัวหน้าผมซึ่งเป็นรุ่นพี่ที่มหาลัยก็เรียกไปพบ แล้วบอกว่า" ไงว่ะ เดือนหน้า นายเขาฝากลูกสาวเพื่อนมาทำงานคนหนึ่งว่ะ... จบด็อกเตอร์ ช่วยเอาไปเทรนด้วยแล้วกัน"  ผมได้แต่ร้องว่า"ได้ไงพี่... ทีมผมมีแต่ผู้ชาย แล้วจะทำไงล่ะ เดี๋ยวก็ยุ่งตาย   " เออ ก็เทรนไปตามปกติก็แล้วกัน รอเห็นหน้าลูกทีมใหม่ก่อนก็แล้วกัน แล้วจะขอบคุณข้า" เสร็จแล้วผมได้แต่เดินส่ายหัวออกมาจากห้องแล้วตอนต้นเดือน  หัวหน้าผมก็พาสาวคนหนึ่งมาแนะนำว่า "นี่พี่นะ  (ผมเอง) เขาจะเป็นคนสอนงานเรา นี่ด็อกเตอร์จุฬา จบด้านเคมี ช่วยสอนงานให้ด้วยนะ เจ้านะ" ผมตั้งถ้าจะรับไหว้แต่ก็ต้องค้าง.. ก็ด็อกเตอร์แกแค่ยิ้มก้มหัวให้  ผมได้แต่นึกว่าเรียนก็สูง หน้าตาก็ดี ( ผิวสีน้ำผึ้ง  นมเป็นกระเปาะ กำลังน่าจับเลย) มารยาทใช้ไม่ได้เลยว่ะ กรูนี่แก่กว่าเกือบสิบปี มันยังไม่ไหว้เลย ไม่ไหว้ก็ไม่ไหว้  แล้วหนึ่งเดือนก็ผ่านไป แทนที่ผมจะได้สอนงานผมก็ได้แต่แก่ปัญหาที่ด็อกเตอร์แกก่อไว้ เที่ยวไล่สอนลูกทีมผม  เวลาออกต่างจังหวัด ที่นั้นก็นอนไม่ได้ ที่นี่ห้องน้ำสกปรก  เรียกว่ากว่าจะหาที่นอนให้เธอได้ค่ำมืดทุกคืน น้องๆผมก็บ่นว่าเบี้ยเลี้ยงไม่เหลือเลยก็เบี้ยเลี้ยงผมเป็นเหมาจ่าย นอนโรงแรมสามดาวทุกวันจะมีอะไรมาเหลือละครับ  ผมก็ได้แต่เตือนๆ ด็อกเตอร์ด้วยความเกรงใจ เธอก็ตอบว่า สกปรกอย่างงั้นพี่ก็นอนได้  จุฬานอนไม่ได้หรอก"ผมก็ได้แต่เงียบไป ลูกเพื่อนนายนี่หว่า พูดไปกรูอาจเด้งเอาง่ายๆ จนวันหนึ่งอ้ายรุ่นพี่ก็เดินมาหาผม แล้วพูดว่า ด็อกเตอร์เขาไปบอกว่า เอ็งมีปัญหากับเขารึ เขาทำงานไม่ได้เลย เอ็งไม่ได้สอนงานเขาเลย น้องๆเอ็งก็จ้องแต่หน้าอกเขา" ผมก็ได้แต่ส่ายหน้าแล้วสวนไปว่า "  ใครจะไปกล้าพี่ ปากก็อย่างงั้น ผมนะเบื่อจะตายอยู่แล้ว."ยังไม่ทันจะจบประโยคหัวหน้าผมก็ตัดบทว่า"เออดีแล้ว อย่าให้เขามาฟ้องข้าอีกละ."เย็นนั้นผมได้แต่นั่งหัวเสียอยู่จนกระทั้งลูกทีมผมมาพูดว่า ผมรู้เรื่องแล้วพี่ อย่างนี้จัดให้ ผมซึ่งกำลังหัวเสียก็เลยบอกว่า"เออ กรูเอาด้วย  บอกด้วยแล้วกัน  ผมนะลืมไปเลยจนกระทั้งผมกับลูกทีมไปทำงานที่เชียงใหม่ พองานเสร็จน้องๆก็พาผมกับด็อกเตอร์ไปกินเหล้า ปกติดอกเตอร์แกไม่ค่อยกินหรอก แต่คราวนี้น้องผมช่วยกันขยั้นขยอกจนด็อกเตอร์จุฬาเมาจนเกือบหลับคาโต๊ะ น้องๆผมยิ้มอย่างมีเลสนัย แล้วก็บอกว่า"พี่ๆ..ผมจัดให้แล้ว เอาให้เต็มที่เลยนะ เพื่อผมด้วย" ผมนะเมาได้ที่แล้ว เลยประคองดอกเตอร์ตนสวย กลับสวรรค์ของผมที่ตอกเตอร์เป็นคนจองนั้นเอง ในห้องที่เป็นดอกเตอร์แกจอง ในขณะที่ผมกำลังจะจัดการเธอ   ดอกเตอร์ก็ค่อยๆฟื้น ส่งเสียงอือ.......อือ....."   เสียงครางของดอกเตอร์ดังขึ้นพร้อมกับดวงตาของเธอที่ค่อยๆลืมก่อนเธอจะตกใจกับภาพตรงหน้า   ผมกำลังอยุ่ในสภาพเกือบเปลือย   กำลังคร่อมร่างของเธอเอาไว้...."พี่นะะ...ทำอะไรนะ..." ดอกเตอร์ที่เอยถามอย่างตกใจอย่างตะกุกตะกัก...ขณะที่ผม ที่คร่อมร่างของเธอก็ฉีกยิ้มและเอยตอบอย่างสะใจ..."..ก็กำลังจะเป็นผัวมึงนะสิ นังดอกเตอร์...." คำตอบที่ทำให้นัตย์ตาของเธอเบิกกว้างอย่างตกใจและเสียใจในเวลาเดียวกันที่หลงกลให้กั ผม...ทั้งๆที่เธอรู้อยู่แก่ใจว่าเชื่อใจตานี่ไม่ค่อยได้แท้ๆ...."อย่านะ...หยุดนะพี่นะจ่าไม่งั้นชั้นจะ...แจ้ง..." ดร.จุฬา เอยพร้อมกับรวบรวมแรงเพื่อปัดป้องเพื่อรักษาความสาวของตัวเองไว้   แต่เนื่องจากแรงของเธอมีไม่มาก แถมยังถูกผมยังรวบมือเอาไว้และกดลง แล้วผมก็ตบหน้าเธอ 1 ฉาดดัวยความสะใจ ...."เออ....ถ้าเก่งจริงก็ไปแจ้งเลย...ไม่อายก็ไปแจ้ง กูไม่กลัวหรอก..." คำกล่าวที่หยาบคายของผม ก็ทำให้เธอหันมามองอย่างเคียดแค้นและหยาดน้ำที่เออคลอ..."ไม่ต้องห่วง คืนนี้กูจะสอนงานมึงเองว่าการเป็นกระหรี่นะต้องทำไงบ้าง...."ผมเอยพร้อมกับก้มหน้าลงมาไล้เลียที่ใบหน้าของเธอ....แน่นอนว่าดอกเตอร์ ก็ได้แต่หลั่งน้ำตาอย่างเจ็บใจและมิสามารถขัดขืนได้เพราะเรี่ยวแรงของเธอยังไม่กลับคืนมาเพราะฤทธิ์เหล้า...."อ็าาา..อย่ากัดหัวนมจุฬา..."เธอเอยร้องเมื่อผมปล่อยความป่าเถื่อน ใส่เธออย่างเต็มที่ริมฝีปากที่เข้างับหัวนมสีชมพูของเธอ..อย่างเมามันและขบกัดด้วยความมันเขี้ยว มือที่ใหญ่หยาบบของมันก็ขยำขยี้เต้านมทั้ง2 ข้างที่ขาวและอวบของเธอ...ลิ้นสากๆของมันที่ลากลงต่ำมาเรื่อยๆท่ามกลางเสียงร้องของเธอที่เอยอย่างร้องห้าม ก่อน..เธอจะกรีดร้องเมื่อปากของมันเข้าประกบเนินสวาทของเธออย่างบดขยี้ด้วยความตะกละตะกราม...จนร่างอันขาวนวลของเจ้าหล่อนสะดุ้งเฮือก...และร้องอย่างถึงจุดหมายในอีกไม่นานต่อมา..ใบหน้าที่ของผมที่เปื้อนไปด้วยน้ำรักของหล่อนซึ่งมันก็มองและฉีกยิ้มอย่างพอใจ...ร่างของดอกเตอร์ที่หอบเหนื่อย หัวนมทั้ง 2ข้างของเธอที่ตั้งชั่น...ใบหน้าสลวยของเธอที่แดงระเรือและมีน้ำตาไหลพราก..."เอาละไงกูขอเปิดซิงดอกเตอร์หน่อยเถอะ...อีด๊อกจุฬา เมื่อก่อน..อยู่ที่ทำงาน. ..ทำหยิ่งและ...ฟ้องกูเรื่องทำไม่ดีกับมึงไว้เยอะกูขอทบต้นและดอกมึงจะเอาให้มึงจำไปจนตายเลย..."ผมที่เอยด้วยความลำพองและยกเรียวขาของหล่อนขึ้นพร้อมกับจ่อท่อนเนื้อที่ใหญ่ยาว 7นิ้ว..ท่ามกลางเสียงเอยห้ามอย่างเบาๆของดอกเตอร์คนสวย..."อย่า...อย่า..."ดวงตาของดอกเตอร์ที่ต้องเบิกกว้างเมื่อท่อนเนื้อของมันเข้าทะลวงทำลายความสาวของเธอหลังจากที่เธอเอยห้ามเสร็จ...เสียงกรีดร้องร่างที่สะดุ้งสุดตัวกับความสาวที่ถูกยำยี....ซิงๆอย่างงี้แหละที่พี่ชอบ...."ผมคำรามอย่างชอบใจกับรสสวาทที่ได้รับ...ก่อนจะขยับช่วงกระแทกใส่เธออีกระลอกซึ่งก็ทำให้จุฬาสาวกรีดร้อง..เลือดสาวที่ไหลเปรอะรดที่นอน....
"เจ็บ...จุฬาเจ็บขอร้องละ...หยุดเถอะขอร้องให้จุฬาทำอย่างอื่นก็ได้ให้กราบเท้าหรืออมคว_ยยให้ก็ได้...ขอร้อง.."ดอกเตอร์คนสวยที่เอยร้องขออย่างน่าสงสารขณะที่ผมก็หัวเราะ...และเอยกลับ..."กูไม่ต้องการวะ...ที่กูต้องการคือเป็นผัวมึงอีจุฬา...อืมม.." ผมที่เอยตอบพร้อมกับเพิ่มความป่าเถื่อนใส่เธอ...อย่างไม่ยั้ง.เสียงร้องของดอกเตอร์เคยร้องอย่างเจ็บปวด...อึ๊ก อ๊า ฮือๆ อย่า เจ็บ เจ็บ โอ้ย ไอ้เหอย!!!๊ย ไอ้สัตว์ กูเจ็บ" ดอกเตอร์ด่าผมออกไปอย่างไม่ละอาย ผมกลับยิ้มชอบใจกระแทกเข้าไปใหญ่เลย แต่ด้วยความที่คว_ยยผมใหญ่ผิดมนุษย์มนาจึงทำให้ท่อนคว_ยยนั้นเข้าไปได้แค่ส่วนหัวนิดเดียว "แม่งฟิตจริงๆว่ะของมึงนี่ สงสัยยังไม่เคยโดนล่ะมั๊ง แสบหัวคว_ยยไปหมด" ผมมองท่อนคว_ยยของผมที่เข้าไปเพียงนิดเดียวก่อนที่ผมจะดึงหลุดออกมา ผมบ้วนน้ำลายใส่สองมือผมแล้วละเลงลงไปที่ท่อนคว_ยยผม "ต้องนี่เลย น้ำหล่อลื่น" ผมบ่นอุบอิบแล้วผมก็เริ่ม จับขาดอกเตอร์ยกขึ้นสูงเอาไปพาดไว้บนบ่าผมทั้งสองข้างแล้วผมก็ดันตัวผมโน้มไปข้างหน้า ขาดอกเตอร์ทั้งสองข้างแทบจะติดกับหน้าอก สะโพกลอยคว้างขึ้นมาอย่างอัตโนมัติ ทำให้โหนกนูนของดอกเตอร์ยิ่งลอยเด่นรูแหกกว้างออกอย่างท้าทายสายตา ผมรีบจับท่อนคว_ยยผมจ่อเข้าที่รูหอที่ลอยอยู่อย่างรวดเร็ว แล้วก็ทิ้งตัวลงมาอย่างแรงความลื่นของน้ำลายผมบวกกับท่าที่ทำอยู่ทำให้ท่อนคว_ยยใหญ่ยาวเหยียดของผมพุ่งพรวดเข้ าไปในรูหอดอกเตอร์อย่างไม่ ยากนัก"อุ๊บ! โอ๊ย เจ็บนะ จุฬาเจ็บ โอ๊ย เอาออกก่อน ไม่ไหวแล้ว อ๊า"ท่อนลำผมชำแรกผ่านไปได้ครึ่งลำ ผมยิ้มอย่างกระหาย ดอกเตอร์น้ำตาไหลพรากๆ ความสาวที่ดอกเตอร์อุตสาห์ถนอมมานานเกือบ26 ปี กลับถูกพี่ที่ทำงานคนหนึ่งใช้ท่อนคว_ยยกระแทกเอาไปซะแล้ว ดอกเตอร์คงเสียใจเสียดายความสาวสะอื้นฮักๆ น้ำตาไหลพรากๆ ผมหยุดแช่ท่อนคว_ยยไว้เพียงแค่นั้น แล้วปล่อยขาดอกเตอร์ลงไปกับที่นอน โน้มตัวมาจูบไซร้ที่นมดอกเตอร์ ไล่ขึ้นไปที่ปาก ดอกเตอร์เม้มปากไม่อยากจูบตอบกับผม แต่ผมก็ประกบเข้าที่ริมฝีปากบางๆของดอกเตอร์ได้ ผมดันลิ้นเข้ามาพัวพันกับลิ้นดอกเตอร์ ส่วนบั้นเอวก็เริ่มสาวเข้าออกอย่างช้าๆเนิบนาบ ดอกเตอร์จุกในท้องไปหมดขนาดเข้าไปแค่ครึ่งนะ ดอกเตอร์อ้าปากหอบหายใจเพื่อที่จะระบายความเจ็บ จุกในท้อง ผมยังคงสาวเข้าออกเรื่อยๆ ร่างกายของดอกเตอร์ก็ขับน้ำหล่อลื่นออกมาตามธรรมชาติของผมแม้ว่าในจิตใจดอกเตอร์จะไม่เต็มใจที่จะร่วมเพศกับผมนัก พอน้ำหล่อลื่นของดอกเตอร์ไหลออกมาชะโลมท่อนคว_ยยผมจนลื่นดีแล้ว ผมก็สอดมือใต้แขนดอกเตอร์แล้วรั้งหัวไหล่ดอกเตอร์ไว้ จากนั้นก็ยกบั้นเอว ถอดถอนท่อนคว_ยยของผมออกมาจนเกือบสุด ดอกเตอร์รู้สึกเสียวตอนที่ผมดึงออกจนต้องเด้งตามท่อนคว_ยยนั้น ขณะที่ดอกเตอร์เด้งตามผมกลับสวนท่อนคว_ยยลงมาพอดี"ปึ๊ก"เสียงหนอกขาวสะอาดของดอกเตอร์กระทบกับหนอกดำๆของผมที่เต็มไปด้วยขนดังลั่น บัดนี้ท่อนคว_ยยของผมเข้าไปจนสุดลำยาวเจ็ดนิ้วแล้ว ดอกเตอร์ดิ้นพราดไปด้วยความเจ็บปวดในท้องน้อยพยายามดิ้นถีบเท้าเพื่อที่จะขยับตัวเองให้พ้นจากคว_ยยที่จมมิดอยู่ใ นรูของตัวเอง แต่สองมือของผมที่สอดเหนี่ยวรั้งสองไหล่ของดอกเตอร์ไว้ทำให้ดอกเตอร์ขยับตัวไปไหนไม่ได้ สิ่งที่ทำได้ขณะนี้คือสะบัดหน้าไปมา ปากก็ร้องครวญครางเสียงดังลั่น"โอ้ย อู๊ย ได้โปรดเถอะ พอที จุฬาเจ็บท้องจังเลย เอาคว_ยยพี่ออกไปนะ อู๊ย ซี๊ดส์" ผมยิ้มกริ่มไม่พูดอะไร ผมบดหนอกที่หยาบไปด้วยขนของผมเข้ากับเนินเนื้อที่อวบอูมของดอกเตอร์เป็นวงกลมเพื่อที่จะคว้านท่อนคว_ยยของผมที ่คาคับอยู่ในรูหอดอกเตอร์ ดอกเตอร์เจ็บแปลบข้างในท้อง  ความรู้สึกผมบอกว่าพรหมจรรย์ดอกเตอร์ขาดเสียแล้ว น้ำอุ่นไหลรินไปถึงร่องก้น ดอกเตอร์ไม่รู้เป็นน้ำอะไรคิดว่าคงเป็นเลือดสาวของดอกเตอร์แน่นอน แค่คิดยังงั้นดอกเตอร์ก็ได้แต่ร้องไห้ด้วยความเสียดายความสาวที่อุตส่าห์ถนอมมา น้ำตาดอกเตอร์ไม่ได้ทำให้ผมรู้สึกสงสารกลับเพิ่มความหื่นกระหายให้ผมอีก ผมขยับก้นแล้ว ผมยกก้นผมถอนท่อนคว_ยยยาวออกอย่างช้าๆ ดอกเตอร์เด้งตามท่อนคว_ยยด้วยความเสียว พอดอกเตอร์ยกก้นตามผมกลับดันท่อนคว_ยยพรวดพราดเข้าในรูดอกเตอร์อย่างแรง ดอกเตอร์หน้าเหยเกด้วยความเจ็บปนเสียว ผมเฝ้าวนเวียนทำอย่างนั้นเรื่อย จวบจนกระทั่งร่างกายดอกเตอร์เริ่มขับน้ำหล่อลื่นออกมาตามธรรมชาติเพื่อบรรเทาความเจ็บปวด ผมจึงช่วยได้มากในการที่จะสาวท่อนคว_ยยของผมได้คล่องขึ้น จากการที่ผมสาวช้าๆเนิบนาบเปลี่ยนเป็นเร็วขึ้น เร็วขึ้น เร็วขึ้นเรื่อยๆ ดอกเตอร์ไม่รู้จะขัดขวางผมยังไงได้แต่นอนถ่างขาดอกเตอร์เริ่มเสียวขึ้นมาเรื่อย จากการกระทำที่ซ้ำๆซากๆของผมจนต้องขมิบรูตูดไว้ "ซี๊ดส์ ดูดดีจังเลยหอมึงนี่ ไม่เคยเจอใครฟิตแล้วก็แน่นไปหมดทั้งคว_ยยอย่างนี้มาก่อนเลยแม่เจ้าโว้ย" ใบหน้าผมบูดเบี้ยวไปด้วยความเสียวท่อนคว_ยยยามที่ดอกเตอร์ขมิบก้นขมิบหอดอกเตอร์ ดอกเตอร์ไม่รู้หรอกว่าการที่ดอกเตอร์ขมิบหอนั้นจะทำให้ผมเป็นได้ถึงขนาดนั้น แต่ที่ขมิบเพราะเป็นไปตามกลไกธรรมชาติดอกเตอร์ไม่สามารถบังคับตัวเองได้ ผมสาวท่อนคว_ยยเข้าออกได้สักพักผมก็ถอนคว_ยยผมออกอย่างเร็วดังพล๊อก แล้วผมก็จับดอกเตอร์พลิกตัวนอนคว่ำหน้ากับที่นอน สองมือผมจับสะโพกที่งอนงามดึงให้โก่งขึ้นมา แล้วผมก็ใช้หน้าขาทั้งสองข้างผมดันขาอ่อนด้านหลังดอกเตอร์ถ่างออกและผมก็จับท่อนคว_ยยจ่อเข้าที่รูหอของดอกเตอร์ดัน อย่างแรงผลุบเดียวหายเข้าไปหมดลำ ดอกเตอร์ถึงกับจุกแน่นในช่องท้องท่านี้ทำให้ผมเข้าลึกมากคว_ยยผมยันถึงมดลูกทีเดียว ผมตั้งหลักได้ผมก็เริ่มขยับเอวซอยคว_ยยผมใหญ่ ผมสาวยาวๆดึงออกจนเกือบสุดลำแล้วดันกลับเข้าไปใหม่จนมิดด้าม ขนหยาบหนาผมเสียดสีกับร่องก้นของดอกเตอร์ ดอกเตอร์อ้าปากร้องครางอย่างโหยหวน สะบัดหน้าไปมาจนผมยาวสลวยกระจายเต็มแผ่นหลัง เสียงร้องของดอกเตอร์ทำให้ผมยิ่งกระเด้าแรงยิ่งขึ้น ร่องรูของดอกเตอร์ร้อนผ่าวๆ ลำคว_ยยอวบใหญ่ครูดเข้าออกตามผนังช่องคลอด ดอกเตอร์เสียวจนสุดบรรยาย ผมก็คงจะทนกับความฟิตของร่องรูหอดอกเตอร์ไม่ไหวดอกเตอร์ได้ยินผมแผดเสียงร้องเหมือนควายถูกเชือด "อ๊ากส์ ซี๊ด กูจะออกแล้วโว้ย"ผมคำรามพร้อมกับกระเด้าท่อนคว_ยยเข้าออกอย่างรวดเร็ว ดอกเตอร์รู้ตัวว่ากำลังจะโดนผมอัดฉีดน้ำอสุจิเข้ามาในท้องดอกเตอร์ ดอกเตอร์เลยคลานหนีเพื่อให้พ้นจากคว_ยยของผม แต่ว่าผมเหมือนจะรู้ผมจึงดึงสะโพกดอกเตอร์แน่น แล้วก็ขะโยกคว_ยยเข้าหอใหญ่ ดอกเตอร์เสียวจนต้องก้มหน้าฟุบกับที่นอน สองมือเกร็งเล็บจิกผ้าปูเตียงแน่น  คว_ยยผมซอยจนดอกเตอร์เกร็งตูดขมิบรูแน่นดอกเตอร์ทนความเสียวไม่ไหวแล้ว และแล้วก็มาถึงจุดที่ทำให้ดอกเตอร์ต้องสะท้าน ขนลุกเกรียว เมื่อผมกระแทกครั้งสุดท้ายคว_ยยผมจมมิดหายเข้าไปในรูหอดอกเตอร์ พร้อมกับพ่นน้ำเชื้ออันร้อนผ่าวราดรดที่ปากมดลูกดอกเตอร์อย่างแรง ดอกเตอร์โดนน้ำเชื้อผมอัดเข้าเต็มที่ ดอกเตอร์สะท้านหน้ามืดหวิวลมออกหูทั้งสองข้างร่างกายของดอกเตอร์ก็ถึงกับหลั่งน้ำออกมาพร้อมกับผมน้ำเชื้อของผมกับ ของดอกเตอร์ปะทะกันในช่องท้องอย่างแรง ใช่ดอกเตอร์เสร็จพร้อมกับผมแต่ความรู้สึกเสียวสะท้านยังคาใจอยู่คืนนั้นกว่าจะผมจะสอนงานดอกเตอร์เสร็จก็เกือบสว่าง สอนไปสามรอบเล่นผมซะต้องโทรบอกลูกทีมว่าให้กลับกรุงเทพไปก่อน ข้าจะอยู่สอนงานดอกเตอร์ก่อน