ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เปิดแล้ว ห้องใหม่เอาใจคอหนัง ร่วมแบ่งปันวันนี้ รับกระทู้ละ 30 Power

เริ่มโดย Unlocker, พฤศจิกายน 29, 2009, 04:16:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Unlocker

ได้ฤกษ์เปิดห้องใหม่กันซะที ตามคำเรียกร้อง ที่จริงผมมีแปลนจะเพิ่มหมวดโหลดหนังต่างๆเข้ามาในบอร์ดอยู่ระยะนึงแล้วครับ แต่ติดตรงอยู่ในช่วงย้ายบ้านเลยไม่ได้ทำให้สำเร็จ เพราะเมื่อเปิดห้องใหม่แล้ว ผมก็ต้องมีเวลาส่วนนึง ในการเตรียมหนังมาอัพโหลดให้สมาชิกและผู้สนใจ ได้โหลดไปดูกัน ก็หวังว่าห้องนี้ คงได้รับความนิยม ไม่แพ้หมวด xxx ในบอร์ดของเรานะครับ

หากใครติดตามบอร์ด xonly มาตั้งแต่ กรกฎาคมปี 51 จะรู้เลยว่า xonly มีแต่หมวด xxx 18+ อย่างเดียวเลย จนมาเมื่อซักกลางๆปีนี้ ผมได้ลองเพิ่มหมวด รูปแปลก ปรากฎว่าได้รับการตอบรับดีมากเลย อาจจะเป็นเพราะเว็บเรามีคนเข้าเล่นเยอะ ความต้องการในการรับชมเนื้อหา จึงอาจไม่ได้จำเพาะเจาะจง ให้อยู่แต่ในเรื่อง sex อย่างเดียว ซึ่งถ้าห้องนี้ได้รับการตอบรับที่ดีจากสมาชิก ก็อาจจะมีการเพิ่มหมวดหมู่อื่นๆเข้ามาอีกก็ได้ครับ

เนื่องจากเปิดห้องใหม่ แน่นอนครับ หนังยังมีน้อย ก็ค่อยๆเพิ่มเข้ามากันวันละเรื่องสองเรื่อง ก็ว่ากันไป
ผมขอขอบคุณล่วงหน้า สำหรับสมาชิกที่มีน้ำใจ นำหนังดีๆมาให้เพื่อนๆได้ดูกัน ห้องนี้ จึงมีการ +(บวก)ค่าคะแนน ที่พิเศษกว่าห้องอื่นๆ คือ
เมื่อมีการตั้งกระทู้ใหม่ ผู้โพสต์จะได้รับ Power +30 และ Money+5 นะครับ

มีอย่างนึงที่ผมขอร้องอย่างที่สุดเลย คือ การลงลิ้งค์ประเภทแสวงผลประโยชน์ ไม่ว่าจะเป็นการทำ Redirect ลิ้งค์  การลิ้งค์ไปที่อื่น แทนที่จะตรงไปที่เว็บฝากไฟล์  ผมคงไม่ต้องบอกนะ ว่าถ้าโพสต์แนวนี้แล้วจะมีผลยังไง ก็ขอกันไว้เลยนะครับ ถ้าจะโพสต์แบบนี้ อย่าโพสต์เลยครับ หนังในห้องนี้ หากไม่มีใครช่วยแบ่งปันจริงๆ ผมลงคนเดียวก็ได้ครับ วันละเรื่องสองเรื่อง เพราะยังไงก็เป็นคนที่ชอบดูหนังอยู่แล้ว

ที่ฝากไว้ก็มีแค่นี้ครับ หวังว่าสมาชิก Xonly-fever คงชื่นชอบห้องใหม่ของเรานะครับ