ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนเพื่อนเหมือนเมียเรา

เริ่มโดย funxxx, พฤศจิกายน 29, 2009, 08:47:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

funxxx

วันหนึ่งขณะที่ผมกำลังนอนอยู่ที่บ้านหลับเพลินๆก็ต้องหงุดหงิดเพราะมี เสียงรถมาจอดอยู่หน้าบ้าน ซึ่งห้องของผมจะอยู่ทางนั้นพอดีแล้วก็ไม่ใช่รถธรรมดาด้วยเป็นรถซิ่งที่ทำท่อดังๆน่ะครับ 10 นาทีผ่านไป มันก็ยังไม่ดับเครื่องหรือไปไหน ผมรำคาญมากเลยลงไปข้างล่างกะจะออกไปไล่มันซะหน่อยแต่ระหว่างที่ไขกุญแจประตูอยู่พร้อมๆกับ มองไปที่รถนั้น(รถจะจอดเยื้องไปเล็กน้อยไม่ได้ขวางประตูหน้าบ้านผม) ก็เห็นเงาตะคุ่มๆทางด้านเบาะหน้า เป็นเงาขึ้นๆลงๆอะไรสัก อย่าง ความหงุดหงิดเลยเปลี่ยนเป็นจิตหงุดเงี้ยว" ขึ้นมาเพราะรู้ทันทีว่าต้องมีอะไร XXX ในรถแน่นอนผมเลยเปลี่ยนมุมครับ จากประตู ขยับไปซุ่มอยู่ตรงรั้วที่รถคันนั้นจอดอยู่รั้วบ้านผมเป็นอิฐแบบมีรูเลยเห็นตรงเบาะหน้าได้อย่างชัดเจน เหมือนเกาะอยู่ข้างกระจกเลยทีเดียว ผมเห็นผู้หญิงซึ่งนั่งข้างเบาะคนขับ ขาวมากครับ เสื้อถูกดึงลงมาอยู่ที่พุงส่วนนมขาวจั๊วนั้นกำลังถูกผู้ชายขยำอยู่แต่ปากของเธอนั้นกำลัง ดูดไอ้จู๋ของผู้ชายคนขับอย่างเมามันผมไม่เห็นปากหรือว่าไอ้จู๋ของหมอนั่นหรอกครับแต่อาการ ขยับขโยกหัวของเธอนั้นพลิ้วดีจริงๆขนาด ผมแค่ดูอย่างเดียวก็เสียวหัวแล้ว และก็พักเดียวแค่นั่นแหละครับผู้ชายคนขับก็กระตุกและกระดกกระเด้งตูดอย่างแรงแถมยังเผลอเหยียบ คันเร่งเบิ้ลเครื่องมาอย่างลืมตัวสักพักผู้หญิงก็หยิบน้ำมันกินแล้วก็จัดเสื้อผ้าให้เข้าที่เข้าทาง ผมจำได้ว่าเป็นเสื้อเกาะออกสีขาวและที่สำคัญ เธอถอดบราแบบไร้สายออกไปใส่ไว้ในช่องเก็บของหน้ารถ พอผมเห็นว่าคงไม่มียกสองแน่ ก็รู้สึกตัวจากอาการคัน เพราะยุงกัดขาทันทีทำ ให้ความหงุดหงิดอีกครั้งและคิดจะออกไปด่ามันตามที่ตั้งใจไว้แต่แรก(แต่จริงๆเป็นความอิจฉาแกมหมั่นไส้มากกว่า) ผมเปิดประตูออก ไปเคาะกระจกคนขับด่าออกไปไม่ทันจบก็ต้องร้อง"ไอ้ตึ๋ง"มันคือคือเพื่อนเก่าเพื่อนแก่เรียนกับผมมาตั้งแต่ป.1 จนถึงมหาลัยก่อนจะแยก ย้ายกันไปและไม่เจอกันมากว่า 5 ปี"กูก็คับคล้ายคับคราว่าเหมือนจะเคยมาบ้านนี้เหมือนกันว่ะ แต่กูไม่แน่ใจก็จะไม่ให้คุ้นได้ยังไงล่ะ มันกะ ผมมีกิจกรรมอะไรกันที่นี่ตั้งหลายครั้งทั้งแบบเป็นคู่และแบบที่ช่วยดันตูดกันก็มี ตอนพ่อกับแม่ผมไม่อยู่เพียงแต่ช่วงหลังมานี่ ออกจะ โทรมและรื้ออะไรที่มันพังๆออกไปหลายอย่างแต่ที่สำคัญ มันคงไม่อยู่ในอารมณ์ที่จะคิดอะไรมากกว่า"มึงมาจอดทำเหี้ยอะไรวะคนจะ หลับจะนอน เครื่องแม่งก็ไม่ดับผมแกล้งไม่รู้ไม่เห็น กูเห็นซอยมันมืดๆแล้วกูก็หน้ามืดด้วยไอ้ตึ๋งตอบอย่างรู้กัน หลังจากคุยกันหลายเรื่อง ไอ้ตึ๋งก็ชวนผมไปบ้านมัน จะได้คุยกันยาวกว่านี้ผมขึ้นไปเปลี่ยนเสื้อแล้วก็นั่งรถมันออกไป ระหว่างอยู่ในรถเราคุยกันหลายเรื่องโดย เฉพาะ วีรกรรมต่างๆ และ "น้องน้ำ"ซึ่งเมื่อตะกี้ผมเห็นลีลาเธอไปแล้วหัวเราะตลอดเวลาจนคุ้นเคยกันในเวลารวดเร็ว"พี่มีแฟนหรือยังคะ เพื่อนๆ น้ำจะต้องชอบพี่แน่เลย พี่คุยสนุกดี" น้ำถามผมทำให้ผมต้องเล่าถึงประสบการณ์ "เงินจางนางจร"เพราะในช่วงเศรษฐกิจตกต่ำนั้นบ้าน ผมก็ตกต่ำจนแทบเอาตัวไม่รอดจนเกือบไม่มีบ้านอยู่ พ่อผมเกือบติดคุกไม่เหมือนไอ้ตึ๋งที่มันเข้าไปรับช่วงกิจการชิ้ปปิ้งของพ่อมันทั้งหมด แล้วพ่อกับแม่มันก็ไปอยู่ออสเตรเลียกันสองคน ทิ้ง "ไอ้คุณตึ๋ง"เอาไว้เฝ้าสมบัติ แฟนก็ไม่มี เงินก็ไม่มีไปเที่ยว นี่ไม่รวมถึงไม่มีซีรี่ย์ 5 ขี่ อย่างมึงด้วย"ผมบ่นให้มันฟัง "มึงว่าน้องน้ำสวยมั้ย น่าเอามั้ย" มันพูดออกมาจนผมงงหันไปหาน้องน้ำก็มองอย่างยิ้มๆเหมือนรอฟังคำ ตอบ ทำให้ผมกล้าพูดตรงๆออกไป"อย่างนี้ใครไม่เอาก็บ้าแล้ว" ผมต้องงงหนักไปอีกเหมือนสองคนนั้นหันไปพยักหน้ากันแล้วน้องน้ำก็ ข้ามจากเบาะหน้ามาหาผมมานั่งตักผม "พี่...เอาน้ำนะ" ว่าแล้วเธอก็ปะกบปากจูบผมทันทีผมเหลือกตาไปมองไอ้ตึ๋งเห็นมันยักคิ้วผ่านมา ทางกระจกส่องหลังผมเลยแน่ใจว่างานนี้ได้เสียวแน่ น้องน้ำเธอรุกฝ่ายเดียวเพราะผมขยับตัวลำบากเธอถอดเสื้อผมออกดูดหัวนมไซร้ไป เรื่อยพักเดียวเธอก็อมไอ้จู๋ของผมไว้ในปากเรียบร้อย ตอนแรกเธออมไว้เฉยๆเลยครับไม่ขยับ แต่ในปากของเธอมันดูดๆยังไงไม่รู้เธอ บอกว่าเธอตื่นเต้นที่จะรู้สึกว่ามันค่อยๆพองขึ้นในปากของเธอจนแข็งได้ที่แล้ว ทีนี้ผมก็ได้เห็นลีลาเมื่อกี้แบบจะจะ เธอดูดเก่งมากที่เลียทั้ง เม้ม ทั้งรูดทั้งชักด้วยมือและปากจนผมปริ่มๆจะออกหลายครั้งผมดึงเสื้อเกาะออกของเธอออก นมเธอขาวจั๊ว ขนาดก็ใหญ่พอประมาณใน ขณะที่เธอทำงานอยู่ก็ช่วยกันถอดกางเกงขาสั้นจู๋ของเธอออก อีกแล้วครับเธอไม่ได้ใส่กางเกงในด้วย (มาเห็นตอนหลังว่าอยู่ในช่องเก็บ ของหน้ารถเหมือนกัน)จิ๋มน้องน้ำโหนกมาก จนผมอยากจะกัดจะเลียแต่ว่าพื้นที่มันจำกัดจึงได้แต่ล้วงและปล่อยให้เธอทำผมแต่ฝ่ายเดียว สักพักน้องน้ำก็เอื้อมไปหยิบถุงยางตรงที่เก็บของตรงเกียร์ออกมาฉีกและใส่ให้ผมจากนั้นก็ขึ้นมานั่งยองๆคร่อมตัวผมไว้ เท้าทั้งสอง ข้างอยู่บนเบาะความเตี้ยของหลังคาทำให้หัวเธอเลยออกไปทางกระจกหลังและใช้มือยันตัวเองเอาไว้กับช่องด้านหลังเบาะ "ใส่เลยพี่"เธอ บอกให้ผมช่วยเพราะมือเธอไม่ว่าง ผมจับไปถูกับจิ๋มเธอเพื่อให้เธอรู้ตำแหน่งจากนั้นเธอก็กดพรวดลงมา น้องน้ำเสียวจนเผลอยกหัวขึ้นชน หลังคาดังโป้กจนขำกันทั้ง 3 คน เธอแก้เขินด้วยกันโยกซอยยิกจนผมต้องร้องด้วยความเสียวบ้างนอกจากปากแล้วเอวเธอยังพลิ้วไม่แพ้กัน ทั้งโยกทั้งคลึงบางช่วงก็กระแทกหนักๆเน้นๆ จนผมคิดว่าคนนอกรถต้องรู้แน่ๆเพราะรถมันขย่มๆเนื่องจากช่วงนี้รถติดมากเพราะเขา กำลังขุดอุโมงค์กันอยู่และม่านไฟฟ้าของรถก็ไม่ได้ปิดหมดทุกมุมอยู่แล้ว "พี่....พี่...พี่...."น้องน้ำเรียกเหมือนละเมอ เธอหายใจแรงขึ้น โยกหนักขึ้นจนผมทนไม่ไหวความเสียวมันแล่นจากไข่ขึ้นมาที่หัวและพุ่งกระฉูดออกมา จิ๋มเธอรัดซะจนไม่มีที่ให้น้ำผมออกเธอรู้และถอน ออกครึ่งนึงจนน้ำผมไหลออกมาจนหมดหลังจากความเสียวเริ่มคลี่คลายไอ้ตึ๋งก็ถาม "เป็นไงวะมึง ร้องเสียงหลงเลย"ผมไม่ตอบแต่หันมา ยิ้มกับน้องน้ำก่อนที่เธอจะข้ามไปนั่งเบาะหน้า ผมรู้สึกว่าเป็นการเดินทางที่ยาวนานมากกว่าจะมาถึงบ้านไอ้ตึ๋งความจริงผมไม่เคยเข้าบ้าน มันเลยเพราะตอนเรียนมันจะเช่าหอมั่วอยู่กับเพื่อนๆตลอดจนไม่มีใครรู้ว่ามันจะรวยมากขนาดนี้ เรา 3 คนนั่งดวดเหล้ากันต่อผมกับไอ้ตึ๋ง นั้นกินด้วยกันมานานและรู้ว่า ถ้ามึงไม่เลิกกูก็ไม่เลิกหลายครั้งที่กินกันมาราธอนเป็นวันๆ อ๊วกแล้วก็มานั่งกินต่อส่วนน้องน้ำนั้นเมาหลับไป ตั้งนานแล้ว แต่งานนี้ไม่ทันถึงเช้าพักนึงความเงี่ยนก็แทรกเข้ามาแทนความเมาไอ้ตึ๋งมันก็พูดขึ้นมาว่าเราไม่ได้เอาด้วยกันมานานแล้วงานนี้ รำลึกความหลังกันหน่อยดีกว่าว่าแล้วมันก็กะชากเสื้อผ้าของน้องน้ำออกจนน้องน้ำสะดุ้งตื่นขึ้นมายังไม่ทันได้อ้าปากถามอะไรไอ้ตึ๋งก็เอาไอ้ จู๋มันที่เริ่มแข็งแล้วยัดใส่ปากของน้องน้ำทันทีน้องน้ำยิ้มๆและจัดการต่อแบบรู้งาน พักเดี๋ยวของไอ้ตึ๋งก็เป่งเต็มที่พูดถึงของมันแล้วผมล่ะ อิจฉา เพราะมันขึ้นถึงขนาด 6 นิ้วตั้งแต่ม.3ตอนนี้มันก็ปาเข้าไป 7 นิ้วกว่าและกำแทบไม่รอบ ส่วนผมนั้นแค่ 6 นิ้วเท่านั้นแต่ช่างมันเถอะ ถึงเวลาก็ใช้เอาได้เหมือนกันผมจับของผมไปจ่อคิวรอที่ปากน้องน้ำบ้าง ทำให้เธอต้องแสดงฝีปากเพิ่มเป็นสองเท่าบางทีเธอก็จับหัวของ เราชนกันแล้วก็ใส่ปากเลียทั้งคู่จนผมกับไอ้ตึ๋งต้องซูดปากพร้อมๆกันหลังจากแข็งได้ที เราก็จัดการรุมน้องน้ำบ้างไอ้ตึ๋งจัดการกับซาลาเปา ขาวจั๊วทั้งสองลูกนั้นส่วนผมลงไปละเลงลิ้นกับด้านล้างของน้องน้ำที่อะล่างฉ่างอยู่ เมื่อมาดูใกล้ๆผมถึงรู้ว่าน้องน้ำคงโดนไอ้ตึ๋งมันชำเรา เอาหนักเหมือนกันแคมปลิ้นเล็กน้อยแต่แดงช้ำค่อนข้างมากคงเป็นเพราะ มันมีอะไรที่เกินปกติหลายอย่างนั่นเองความอวบอูมทำให้ผมอด ไม่ไหวที่จะลงไปฟัดอย่างเมามัน ทั้งลิ้นทั้งฟันทำเอาน้องน้ำอยู่เฉยไม่ได้ต้องเป็นอันร่อนส่ายเพราะเจอรุกหนักทั้งบนและล่าง"มึงอย่ากัด แรงนะโว้ย เดี๋ยวช้ำหมด ขนยิ่งไม่ค่อยมีอยู่"ไอ้ตึ๋งพูดเพราะรู้ว่าผมกำลังทำอะไรกับจิ๋มน้องน้ำอยู่"พี่ตึ๋งแก้แค้นน้ำเหรอ" น้องน้ำโวยก่อน ที่ไอ้ตึ๋งจะเฉลยให้ฟังว่าน้องน้ำพาเพื่อนมารุมมันจนมันแทบหัวใจวายไปทีนึงแล้วผมไม่ได้สนใจที่มันพูดเท่าไหร่ เพราะตอนนี้จิ๋มของเธอ ยิ่งเลียยิ่งมันจนพักนึงไอ้ตึ๋งมันผลักผมออก บอกให้ผมดูอะไรว่าแล้วมันก็คว้าขวดเหล้ามาและใช้นิ้วแบะแคมทั้งสองข้างออกก่อน จะแหย่ ปากขวดเข้าไป"ไอ้ฉิบหายตึ๋ง เสียของหมด" ผมบอกมันเพราะเสียดาย "เสียเหี้ยไรเล่ามึงไม่เห็นเหรอปากขวดแม่งเล็กกว่าของมึงกะกูอีก แต่ทีเด็ดมันอยู่ตรงเกลียวโว้ย" ก็คงจะจริงอย่างว่าทุกครั้งที่มันชักเข้าออกผ่านตรงเกลียว น้องน้ำจะมีอาการกระตุกตลอด "ซิ๊ดพี่ตึ๋ง... เล่นอะไรอีกแล้ว น้ำเสียวพี่" "น้ำก็ดูให้ชัดๆซิพี่เล่น อะไร"น้องน้ำพยายามพงกหัวขึ้นมาดูจนผมต้องไปประคองตัวเธอมาดูชัดๆน้องน้ำ ก้มดูของตัวเองอมปากขวดสเปย์ พรางร้องออกมาด้วยความเสียวเป็นระยะ"โอ้ยพี่...เสียว ยิ่งดูยิ่งเสียวพี่" "พี่...พี่...พี่..."น้องน้ำเรียก เหมือนเหมือนกี้อีกแล้ว พร้อมๆกับร่างของเธอกระตุกเป็นระยะๆตัวสั่นจนหน้าแดงก่ำ ไอ้ตึ๋งค่อยถอนปากขวดออกไม่วายที่น้องน้ำจะเด้ง ตามขึ้นมาเหมือนอยากจะให้มันอยู่ในนั้นนานกว่านี้ ไอ้ตึ๋งเดินหายไปพักนึง ก่อนจะกลับมาพร้อมถุงยางเย็นเจี๊ยบสงสัยเอามาจากตู้เย็น ความเย็นของมันทำให้ของผมหดลงเล็กน้อยตอนใส่แต่มันก็แป๊บเดียว เพราะหลังผมเอาไปถูกับจิ๋มน้องน้ำ มันก็แข็งเหมือนเดิมแถมความ เย็นทำให้เธอสะดุ้งอีกด้วย "อุ๊ย พี่...มันเย็น"ผมอาศัยจังหวะใส่เสร็จก่อน เลยได้กระแทกจิ๋มน้องน้ำก่อนแต่สักพักไอ้ตึ๋งมันก็มาสะกิด "มึง เล่นข้างหลังดีกว่ากูเข้าไม่ได้สงสารน้องเขา" ดูมันพูดดิ ไอ้ตึ๋งเอนหลังไปนอนกับโซฟาน้องน้ำตามไปอย่างรู้งานก่อนจะหย่อนจิ๋มลงไปผม ก้มลงมองจิ๋มของเธอค่อยๆขยับลงไปทีละน้อย เนื่องจากความคับทำให้มันอูมขึ้นมาอีกจนแทบปริ หลังจากกดลงไปจนหมด น้องน้ำก็เริ่ม โยกสองมือเกาะไหล่ไอ้ตึ๋ง ในขณะที่เอวทำงานอย่างต่อเนื่องผมกระเถิบเข้าไปประกบทางด้านหลัง เอามองจับสะโพกของเธอให้หยุดแป๊บ นึงแล้วเอามือละเลงน้ำจากจิ๋มของเธอมาที่รูตูด เธอขมิบเป็นระยะจนผมอดไม่ได้ที่จะลงลิ้นเลีย ยิ่งทำให้เธอเตลิดไปใหญ่ "พี่ อูย..."แม้จะ อยู่เฉยๆแต่การขมิบของเธอก็ทำให้ไอตึ๋งมันเสียวด้วยเหมือนกัน เมื่อละเลงจนได้ที่แล้วผมก็ค่อยๆแหย่นิ้วเข้าไป เธอสะดุ้ง "ซี๊ด...อูย...." ผมชักนิ้วเข้าออกอยู่พักนึงแม้ว่าไอ้จู๋ผมจะอยากเข้าไปเต็มที่แต่ผมไม่ต้องการให้เธอต้องสะดุด เลยพยายามอดใจให้เธอเสียวสุดๆเสียก่อน เมื่อรู้สึกว่าเธอฉุดไม่อยู่แล้ว ผมก็บรรจงจ่อเข้ากับรูตูดของเธอเกร็งพลังลมปราณจนมันเบิกรูเข้าไปได้ "อูย พี่ เบาๆนะ"ไอ้จู๋ผมเข้าไปแค่ หัวก็รู้สึกว่าไปเจอกับของไอ้ตึ๋งที่เสียบอยู่ผมให้เวลานึงถึงจะใส่ไปได้มิด ต่างคนต่างร้องกันระงมแต่ก็ยังไม่เท่าตอนที่เราต่างคนต่างเด้ง ต่างโยกพร้อมๆกันและหนักขึ้นเรื่อยๆด้วยความเสียว "โอ้ยพี่...คับไปหมดเลย..."ผมเองก็รู้สึกได้ว่าหัวของผมกับไอ้ตึ๋งถูกันอยู่ข้างในมัน เพิ่มความเสียวจนผมทนไม่ไหว หัวบานเป่งและแตกออกมาอีกครั้งและเช่นเดียวกับไอ้ตึ๋งเพราะผมก็รู้สึกว่าหัวของมันก็เป่งจนเงี่ยงมา ครูดกันเสียวสุดๆ ส่วนน้องน้ำไม่ต้องพูดถึง "กริ๊ด.....อ้า....พี่..."เธอกรีดร้องออกมาอย่างลืมตัว หลังจากคลื่นลมสงบ น้องน้ำก็เดินสะ โหล สะเหลขึ้นไปนอนข้างบน ส่วนผมกับไอ้ตึ๋งนั่งดวดเหล้ากันต่อจนเมาเละเทะ มารู้ตัวอีกทีก็ตอนเช้า ผมพะอืดพะอมจนลุกขึ้นไปอ้วกไม่ ทันพุ่งออกมาจนเลอะโซฟาและตัวเองหมดผมเพิ่งเห็นว่าเมื่อคืนหลับไป ทั้งที่ไม่ได้ใส่เสื้อผ้ามองไปรอบๆไม่เห็นไอ้ตึ๋งแต่เห็นใครไม่รู้วิ่ง เข้ามา พยุงผมไปห้องน้ำนั่งนึกสภาพตอนนี้คงทุเรศมาก ผู้หญิงกำลังพยุงชีเปลือยที่ไม่มีแรงแม้จะคลานเธอเอาฝักบัวมาฉีดล้างอ้วกออก ก่อนจะพยุงผมไปในอ่างน้ำแล้วเปิดน้ำอุ่นให้ผมนอนแช่ เธอหายไปพักนึงจนน้ำเกือบเต็ม ก็กลับมาใส่ครีมและอาบน้ำให้ผมเหมือนกับเป็น ลูกค้าอาบอบนวดที่ผมบอกอย่างนี้เพราะว่าดูเธอจะสนใจกับไอ้จู๋ผมเป็นพิเศษผมรวบรวมสติพยายามพูดกับเธอ แต่ไม่ค่อยรู้เรื่องเท่าไหร่ที่ รู้เรื่องก็คือไอ้จู๋ของผมซึ่งตอนนี้เจอความอบอุ่นและความลื่นเข้าไปมันก็แข็งขันขึ้นมาอีกครั้ง สักพักผมก็รู้สึกว่าเธอคงเหนียวตัวและลงมา อาบด้วยที่ผมรับรู้ได้โดยไม่ต้องพยายามเปิดตาที่คอยแต่จะหรี่ก็คือนมของเธอมีขนาดใหญ่มากยังกับส้มโอ เธอก้มลงไปพิสูจน์ความ สะอาดของไอ้จู๋ผมด้วยปากและลิ้นแต่ที่ทำให้ผมฟื้นขึ้นมา ก็อีตอนที่เธอดันตัวผมขึ้นจนเกือบนั่งแล้วประกบเต้าทั้งสองเข้ากับไอ้จู๋ผมบอก ตามตรงว่าตั้งแต่เกิดมาไม่คิดไม่ฝันว่าจะได้เอาผู้หญิงที่มีนมใหญ่ขนาดนี้เธอบีบและเขย่านมของเธอขึ้นลง ตอนเธอรูดเต้าลง หัวผมก็จะ สวนขึ้นไปเธอก็จะจูบบ้าง เลียบ้าง ดูดบ้าง จนผมเสียวไปหมดหัวใจเต้นแรงและพักเดียวก็พุ่งกระฉูดเต็มหน้าเต็มปากเธอไปหมดแต่แม้ว่า ผมจะเจอหนักเมื่อคืน แต่ด้วยความที่มันเป็นตอนเช้าคุณผู้ชายคงรู้ว่าไอ้จู๋มันจะแข็งนานตามธรรมชาติเธอเห็นผมยังไหวก็หันตูดมาทาง ผม เอาขาข้างหนึ่งเหยียบขอบอ่างมือทั้งสองก้มลงไปยันพื้นอ่าง (ผมเห็นเธอเอาน้ำล้างหน้า ก่อนจะดึงจุกอุดออก)ท่าตั้งหลักของเธอเจ๋ง มาก มันทำให้มั่นคงตลอดการควบของเธอยิ่งควบเธอก็ยิ่งก้มหน้าลงไปจนเกือบแนบกับพื้นอ่างมันทำให้ผมเห็นจิ๋มของเธออย่างชัดเจนจิ๋ม ของเธอก็มหึมาไม่แพ้นมเลยแคมแต่ละข้างอวบอิ่มมาก ขณะที่ผมกำลังดูเพลินๆอยู่นั้น"อูย...ซี๊ด...ออก....ออกแล้ว....อาาา" เธอเสร็จไป ซะแล้วแต่ผมรู้ดีว่าสภาพผมตอนนี้คงไม่สามารถเอาให้ออกอีกได้ ผมจึงบอกเธอเธออาบน้ำให้ผมใหม่จนเสร็จ แล้วเอาเสื้อผ้าไอ้ตึ๋งมาให้ ใส่ผมขึ้นไปนอนบนห้องไอ้ตึ๋ง เห็นมันนอนอยู่คนเดียวเพราะมันให้น้องน้ำขับรถกลับบ้านไปแล้ว ผมกับไอ้คุณตึ๋งนอนยาวกันถึงเย็นถึงได้ ลุกมากินข้าว ตอนนี้ผมพอแค่นี้ก่อนดีกว่า...เมื่อยแล้วเอาไว้จะมาเล่าให้ฟังถึงเรื่องของผมกับไอ้คุณตึ๋งอีกยังมีอีกรายการมาราธอนอย่างนี้อีกหลายรอบ