ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชีวิตของผม 1

เริ่มโดย karm_mk, พฤศจิกายน 30, 2009, 02:54:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

karm_mk

ชีวิตของผม 1
สวัสดีคับ พี่น้องผองเพื่อน ชาว xonly มาอ่านเรื่องของผมบ้างนะครับ .......
ผมหนุ่มน่านครับ อายุ 35 ครับ เพิ่งลาออกจากงานเพราะเบื่อ..งานประจำ แฟนผมทำงานเป็นครู เรามีลูก ด้วยกัน 3 คนแล้ว ชายล้วนๆๆ  แฟนก้อจับผมทำหมันเลย.. คงกลัวผมไปไข่ไว้นอกบ้าน  แฟนผมธรรมะธรรมโมมาก แกสอนเกี่ยวกับเรื่องนี้..มักพาเด็กนักเรียนไปทัศนะศึกษาเป็นประจำ ส่วนผมนั้นชั่วแต่หลบในครับ ตอนทำงานแบงค์ ผมฟันเด็กฝึกงานหลายคนเลยครับ.. ผมบังเอิญพ่อตารวยนะครับ แถมดันพลุ๊กถูกหวยอีกได้มาเกือบ สี่ล้าน 555++ แต่ผมไม่เคยเล่าให้ใครฟังเลย...พ่อตาผมเค้าบวชตั้งแต่แม่ยายตาย  ผมเลยสบายอยู่เสรีเลย...แกกลัวลูกสาวลำบากเลยจ้างสาวลาวมาเป็นคนใช้และเลี้ยงลูก  ลูกๆๆผม อายุ  10 ขวบ 7 ขวบ 4 ขวบ เมียผมก้อไปทำงานทุกวัน หยุดเฉพาะ เสาร์-อาทิตย์ สาวลาวชื่อว่าอ้อ.. หุ่นดีมากๆๆ ขาวจั๊วเลยครับ อายุแค่ 19 แต่เสียดายหน้าตาแกลาวมากๆๆ ดั้งไม่มีเลย กรามใหญ่ๆ  แฟนผมเลือกมาเองเลย คงกลัวผมคิดไม่ดี ผมเลยไม่คิดอะไรเอาไว้เลี้ยงลูกๆๆ แต่หลังจากผมออกจากงานสิครับ ผมเริ่มสังเกต ว่าตอนเที่ยงๆๆ สาวอ้อ มักเอาลูกผมเข้าไปอาบน้ำทุกวัน ลูกคนเล็กนะครับ 4 ขวบ นอกนั้นไปโรงเรียนกันหมด ผมเลยแกล้งบอกอ้อว่าจะไปข้างนอกแล้วแอบเข้ามาแอบดูพฤติกรรมของสาวอ้อ เป็นผลครับ สาวอ้อเอาลูกผมลงไปในสระน้ำยางที่ผมซื้อมาให้เด็กๆๆเล่นกัน ลูกผมก้อเล่นน้ำปกติ..แต่สาวอ้อสิครับ ดันแก้ผ้าลงไปเล่นด้วย..ผมเห็นแล้วลืมหน้าลาวๆๆ ไปเลยครับ นมอ้อประมาณ 36 แต่เอวคอดมาก ตัวขาวยิ่งกว่าตอนใส่เสื้อผ้าอีก..หัวนมอ้อยังสีจางๆๆ เลย ส่วนหีนั้นขาวยังกับยังไม่เคยโดนเย็ดเลย ขนมีเพียงไรๆๆ แกนั่งเล่นน้ำกับลูกผม อาบน้ำให้ แต่แปลกที่อ้อทำความสะอาดจู๋ลูกผมนานมาก.. แกเล่นจู๋ลูกผมแต่ลูกผมคงไม่รู้อะไร เห็นยังเล็กเหมือนเดิม...ตอนนั้นผมทั้งโมโห ทั้งเงี่ยนละครับ แม่งอุตส่าห์ไว้ใจดันมาเล่นลูกผม ลูกผมก้อมันแต่เล่นน้ำ เล่นเรือในสระ สักพักอ้อก้อ เริ่มเอานิ้วล้วงไปที่หี เริ่มเบ็ดแล้วครับ... ผมเลยเฉยแอบดูไปก่อน จังหวะนั้นนึกได้เลยเอามือถือแอบถ่ายไปด้วย เกือบสิบนาทีได้ อ้อเริ่มเกร็งๆๆๆ แล้วก้อนิ่ง สงสัยน้ำแตก..ไอ้ผมตอนนั้นก้อเสียวจนปวดหนึบหละครับ เลยแกล้งตะคอกเสียงดัง ว่า เฮ้ย มึงทำอะไรนะ..อีห่ากูอุตส่าห์ไว้ใจ มึงทำอะไรลูกกูเนี่ย..ไปโรงพักเลยมึง ..อ้อตกใจสุดตัวเลยครับ ลืมว่าตัวเองแก้ผ้าเลย เว้าลาวขอโทษผมใหญ่..ผมทำขึงขัง..ไม่ยอมจนอ้อก้มลงกราบตีนผมเลย ผมเลยแกล้งไล่อ้อไปใส่เสื้อผ้า แล้วเอาลูกผมไปนอนตอนบ่าย ไอ้ลูกผมมันก้อไม่รู้อะไร ยังหัวเราะอยู่เลย..อ้ออุ้มลูกผมไปนอนที่เตียง กล่อมอยู่สักพักกว่าจะหลับ..ผมสะใจดีครับ อ้อร้องให้น้ำตาไหลไปกล่อมลูกผมไป โชคดีที่ลูกผมชอบนอนตอนบ่าย ยิ่งได้พัดลมเป่าด้วย พอลูกผมหลับ..ผมก้อเรียกอ้อมาคุยผมแกล้งทำเป็นขึงขังจะเอาเรื่อง อ้อร้องให้ขอร้องกลัวโดนจับ...กลัวติดคุก ผมเอามือถือเปิดให้ดูเป็นหลักฐาน อ้อเลยก้มกราบตีนผมใหญ่ ผมเลยถามว่าทำไมทำอย่างนี้ อ้อเล่าว่าก่อนมาทำงานที่บ้านผม อ้อช่วยพ่อแม่แม่ทำนาที่ลาว เพราะบ้านจน ไม่ได้เรียนหนังสือ บ้านก้อหลังเล็กๆๆ โล่งๆๆ ตกดึกมา ก้อจะเห็นพ่อกับแม่แอบเอากัน..อ้อจะเห็นลางๆๆ เพราะนอนคนละมุ้ง อ้อจะรู้สึกแปลกๆๆ เห็นพ่อเอาแม่บ่อยๆๆเข้า..เลยลองใช้มือลูบหีดู มันเสียวดี เลยแอบทำมาเรื่อยๆๆ ยิ่งตอนเช้าๆๆ พ่อกับแม่ ลงไปดูเบ็ดในนา อ้อก้อจะเบ็ดอยู่ที่บ้านประจำ จนมีนายหน้าพามาทำงาน..พอมาอยู่บ้านผมแล้ว พยายามจะเลิกแต่ก้อเผลอทำทุกที ยิ่งตอนพาลูกชายทั้งสามผมอาบน้ำแล้ว ต้องแอบกลับเข้าห้องตกเบ็ดบ่อยๆๆ ผมเลยขู่ไปว่าทำอย่างนี้กับลูกผมเนี่ย มันผิดนะ ถ้าแฟนกูรู้จะยิ่งเป็นเรื่อง อ้อร้องให้อีกเลย ผมเลยบอกว่าผมเข้าใจอ้อนะ มันป็นธรรมชาติของคน ขนาดเมื่อกี้ ผมเห็นอ้อแก้ผ้ายังมีอารมณ์เลย ผมเลยสรุปไปว่าถ้ามึงไม่อยากให้แฟนกูรู้ กูเอามึงที อ้อเงียบ..ผมเลยขู่ต่อว่า มึงจะยอมป่าว? ดูท่าอ้อจะกลัว อ้อยังสะอื้นอยู่แต่ก้อพยักหน้า..ผมเลยคุกเข่าลงไปตรงข้ามอ้อ จูบปาก อ้อก้มหน้าลง ผมเลยจูบที่หน้าผาก ไล่ลงมาที่คอ ผมผลักอ้อนอนราบกับพื้นเลิกเสื้อยืดขึ้น ก้มลงดูดหัวนม ผมละเลงลิ้นจนทั่ว ดูดนมจนแดงเป็นจ้ำๆๆ อ้อขนแขนตั้งเลยครับ ผมล้วงมือเข้าไปในผ้าถุง ควานเข้าคลึงโคกหี...จนตุ่มเม็ดเล็กๆๆตามขาอ้อขึ้น ผมดุงผ้าถุงออกเห็นหีอ้อ สวยมากๆๆ เลยครับ ผมเอานิ้วบี้ไปที่โหนกหีคลึงไปมาจนน้ำเมือกอ้อเริ่มแฉะผมลากนิ้วลงร่องหี อ้อสะดุ้งนิดๆๆ แต่เสียงอ้อเริ่มคราง ผมเริ่มแข็งแล้วครับ ผมลุกมาคุกเข่าเอาควยจ่อหีของอ้อ ผมเอาปลายควยถูไปมาตามร่องแต่แกล้งไม่ดันเข้าไป อ้อเสียวจนครางออกมาว่า ข้อยเสียว...เสียวหลาย โอ้ย..เสียว อารมณ์เสียวหายไปกว่าครึ่งครับ ขำมากกว่า..แต่ก้อดี ไม่งั้นผมอาจแตกเร็ว เพราะหีอ้อสวยมากๆๆ ผมเงยหน้าไปมองหน้าอ้อ..หน้าลาวดีแท้...หาความสวยไม่เจอเลย ผมเลยเลิกมอง แล้วก้มลงไปเลียที่หีแทน สวยจริงๆๆเลย ครับ สะอาดดีมากๆๆ ผมเลียจนอ้อทนไม่ไหว..ร้องข้อยเสียวๆๆๆๆโอ้ยเสียวหลายๆๆ แรกๆๆก้อขำๆๆนะครับแต่พอยิ่งฟัง มันยิ่งได้อารมณ์ ผมเอาควยไปจ่อหีถูไถไปมาอีกทีจนอ้อเคลิ้ม ผมก้อดันพลวดมิดควยเลยครับ...อ้อสะดุ้งโหยง อุทานว่า โอ้ย.....   หีแหกแล้ว.. ข้อยเจ็บ..โอ้ยๆๆๆๆ ได้ยินแล้วคึกคักดีครับ สักพัก..เสียงอ้อเริ่มเปลี่ยนเป็นครางอื้อๆๆๆๆๆ แต่ผมสิครับ มันเสียวโคตรๆๆเลยครับ หีอ้อฟิตมากๆๆๆ ตอดแต่ละทีผมเสียวจนแทบทนไม่ไหว ผมกระเด้าเอวจนเสียงดังบับบับับับ..ครั้งนั้นผมทนได้แค่สิบห้านาทีเองครับ อั้นไม่ไหวแล้ว....ปล่อยน้ำพุ่งเข้าหีของอ้อจนหมดเลย..ผมนอนทับอ้ออยู่อย่างนั้น คาควยไว้ในหีอ้อเลย ยังไงผมก้อทำหมันแล้ว เลยสบายใจ.. ผมแกล้งเป่าลมข้างๆๆหู ถามอ้อ..ว่าเสียวป่าว อ้อพยักหน้า..ผมถามว่าเคยโดนใครเอารึยัง?อ้อสั่นหน้า..ผมยิ่งคึกครับไม่รู้ว่าอ้อมันโม้รึเปล่า..แต่ก้อคึกคักดี..หีอ้อเริ่มขมิบตอดควยแล้ว อ้อถามว่าทำไมยังทับอ้ออีก..เอากันเสร็จแล้วนะ ผมเลยแกล้งบอกว่าเอาออกไม่ได้หีอ้อมันหนีบควยผมอยู่..อ้อเขินจนหน้าแดง แต่ไม่เขินเปล่ายังตอดผมเป็นระยะ ควยผมเลยลุกขึ้นสู้สิครับ ผมค่อยๆๆบดซ้าย บดขวา ขยับเข้าออกช้าๆๆ อ้อเริ่มครางออกมา ผมกระเด้าเอวลึกๆๆ คราวนี้เข้าทางครับ ผมกระเด้าจนอ้อเกร็ง กอดรัดตัวผมแน่นเลยครับ น้ำอ้อแตกแล้ว คราวนี้ผมรู้สึกได้เลย แต่ผมยังครับ ผมปล่อยให้อ้อรัดสักพักจนอ้อคลายแขน ผมเลยกระเด้าควยเบาๆๆบดไปมา จนอ้อเริ่มเด้งรับ ผมจับอ้อลุกมานั่งคร่อมควยผมไว้ จับตูดอ้อโยกไปมา สักพักอ้อเริ่มเป็นงาน โยกโดยไม่ต้องสอนแล้ว ผมเองก้อบี้หัวนมอ้อจนอ้อคราง โอ้ววววๆๆๆ เป็นระยะๆๆ คราวนี้ผมอั้นไม่ไหวแล้ว โชคดีที่อ้อเองก้อไม่ไหวเราน้ำแตกพร้อมกันเลยครับ....เสร็จเราเลยเข้าไปล้างตัว ใจผมอยากเอาในห้องน้ำอีก..แต่ใกล้สี่โมงแล้ว..กลัวแฟนกับลูกมาเห็นเลย แยกย้ายกัน อ้อทวงสัญญาว่าอย่าเล่าเรื่องเมื่อกลางวันให้แฟนผมรู้นะ...ผมเลยยิ้มรับพร้อมกับเตือนว่าอย่าเผลอทำลูกผมแล้วกัน อ้อยิ้มอายๆๆ ผมเลยบอกว่าถ้างั้นทุกเที่ยงถ้าไม่ไหวก้อมาเอาผมแล้วกัน อ้อหัวเราะใหญ่เลย ผมแอบให้เงินเดือนอ้อเพิ่มจากสามพันเป็นสี่พัน แม้หน้าตาจะลาวแต่อย่างอื่นสุดยอดจริงๆๆ พี่น้องครับ วันหลังผมจะมาเล่าเรื่องของผมต่อนะครับ สวัสดี...............

kabyala

แหมถึงหน้าจะลาวแต่หม้อนะมันเหมือนกันทั่วโลกละครับ หม้อไม่แบ่งแขก ไทย จีน ฝรั่ง 555 ใหญ่แค่ไหนก็รับได้หมด ขอบคุณมากครับ

mrt006

อยากหาไว้สักคนเหมือนใครมีติดต่อให้หน่อยครับ

ึthanossa

ถ้าหน้าไม่สวยก็ใช้แต่หีพอครับ

kasor7

maxnum947

::Glad::

.........................................................................................
    16/6/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบของ เวป
เคยโดนแบนแล้ว https://xonly8.com/index.php?topic=169994.msg273001#msg273001
แบนตลอดชีพ( 16/6/2560 )

.........................................................................................

johnywalker

เซ็กส์นี่มันไม่เข้าใครออกใครจริง ๆ ผิดกลิ่นนิดเดียวเอาเรื่องเลย

soleza020

กลับมาหาเรื่องเก่าๆอ่าน แล้วก็สนุกดีนะ คิดแล้วรู้เรื่องว่าตัวเองแก่

tanee

หาหน้ากากมาใส่ซะแค่นี้ก็มันได้แล้ว

saturn

ตอนเอาไม่ต้องดูหน้าครับ  ดูดนมอย่างเดียวก็พอ

aeadza

ของแบบนี้วัดที่หน้าตาไม่ได้ครับ

ppherbalife

หน้าตาไม่สวย ของสวย ตอดดี ก้อไม่ใช่ปัญหา ปิดไฟเลย จบ 555

Tee001

ปิดไฟ เน้นหุ่น เอามันส์ดีกว่าครับ

suteeboonmark

ลุงนี่คิดไม่ซื่อถี่ขึ้นๆหลายครั้งเลย

yourbuddy

สบายเลยทีนี้ ไม่ต้องไปหาที่ไหน