ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชีวิตของผม 2

เริ่มโดย karm_mk, พฤศจิกายน 30, 2009, 08:53:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

karm_mk

ชีวิตของผม 2
มาต่อกันนะครับ ผมลาออกจากงานมาได้ เกือบปี ชักเริ่มเบื่อแล้วครับ มันเหงาๆๆ แถมเอาสาวอ้อทุกวันจนเริ่มเบื่อแล้ว ผมเลยหุ้นกับเพื่อนที่เป็นทนายความมาเปิดบริษัท โดยผมไปรับคดีของแบงค์ ที่เคยทำงานมาเข้าออฟฟิต แล้วให้เพื่อนผมว่าความ จริงแล้ว เงินไม่ใช่เรื่องใหญ่หรอกครับเพราะผมมีเงินหวยแอบไว้เกือบสี่ล้าน..ผมเปิดบัญชีธนาคารให้แฟนผมถือไว้ แล้วค่อยโอนเข้าเดือนละสองหมื่น ให้ดูว่าผมมีงานทำ..ก้อสบายแล้วครับ ผมออกบ้าน 9 โมง กลับบ้าน 5 เมียก้อไม่เคยสงสัย เงินที่ได้จากหุ้นกับเพื่อนก้อเอาไปนวดกัน..เฮฮามากครับ จน อ้องอนผมบ่อยๆๆ เพราะเดี๋ยวนี้ ผมเอาอ้อแค่ครั้งสองครั้งต่อเดือน  วันนี้วันเสาร์ผมกับหมวยแฟนผมและลูกๆออกไปเที่ยวตามปกติ แต่อยู่ๆๆพ่อตาผมที่บวชก้อโทรมาบอกว่าจะสึกแล้ว จะมารักษาตัว แฟนผมตกใจใหญ่ คิดว่าป่วยหนัก จนมาคุยกันที่วัด ถึงรู้ว่าจะไปผ่าริดสีดวง แกว่านั่งแล้วเจ็บ ทำอะไรก้อไม่สะดวก เลยจะสึกมาผ่าออก แล้วจะช่วยเลี้ยงหลานด้วย ทุกคนเห็นด้วย อาทิตย์ต่อมาจึงสึกออกมา ผมเลยยิ่งสบายเพราะพ่อตาแกมาช่วยดูลูก ค่าใช้จ่ายแกก้อจัดการหมด จนบางทีเกรงใจแก จะช่วยก้อไม่ยอม ช่างเป็นพ่อตาที่ดีโคตรๆๆ แกไปหาหมอเตรียมผ่าตัดแต่แกตัดใจไม่กล้า..เลยแผ่นกลับบ้าน ผมเลยต้องหายามาให้แกเรื่อยๆๆ จนมาถึงวันเกิดเหตุ ตอนเที่ยงผมเห็นว่ายาสวนก้นพ่อตาหมดเลยซื้อเข้าไปให้ กะว่าให้แล้วจะไปออฟฟิต เลยไม่เอารถเข้าบ้าน เดินเข้าไปปรากฏว่าบ้านเงียบไม่มีใครอยู่เลย ลูกผมหลับอยู่ที่ห้องโถง เดินไปหลังบ้านได้ยินเสียงอาบน้ำ สงสัยว่าเป็นอ้อแน่ๆๆ กำลังจะถามหาพ่อตา เหลือบตาไปเห็นแกกำลังแอบดู สาวอ้ออาบน้ำอยู่นั้นเอง ผมงี้งงเลย..ปกติแกจะดูสำรวม ขรึมๆๆ เสือซ่อนเล็บซะแล้ว 555++ ผมจึงหลบแอบมอง ผมเดาว่าอ้อต้องไม่แค่อาบน้ำแน่ๆๆ เพราะนานผิดปกติ ผมเองก้อไม่ได้เอาอ้อมาหลายวันแล้ว สงสัยจะเงี่ยนจัด พอหันไปดูพ่อตาผมล้วงมือเข้าไปขยุกขยิกในกางเกงแล้ว แกเล่นว่าวแล้วครับ..ดูแล้วขำปนสงสารเพราะตั้งแต่แม่ยายตายแกก้อไม่ได้เอาใครเลย...สักพักแกหยุดแล้ววิ่งมาแอบในครัวครับ เล่นเอาผมงง แต่ก้อหายเพราะสักพักสาวอ้อก้อเดินออกมาจากห้องน้ำ  ผมเลยแกล้งเดินวนเข้าบ้านแล้วตะโกนเรียกหาพ่อตา แกตกใจหน้าซีดอยู่ในครัว ผมแกล้งถามว่าพ่อทำอะไร? แกตะกุกตะกักอ้างว่าหายา..แล้วโบ้ยโวยวายว่าอ้อมันไปมุดหัวอยู่ไหน ทำไมทิ้งหลานนอนกับพื้น..เสร็จแกก้ออ้างว่าจะไปวัดซะหน่อย..ผมเลยคิดแผนชั่วในใจครับ เพราะอยากเลิกกับสาวอ้อแล้ว พอพ่อตาไปวัดผมเลยเดินไปหาอ้อ ถามว่าเมื่อกี้ทำอะไรในห้องน้ำ..ผมเห็นพอตาแอบดูแล้วก้อโมโหออกบ้านไป  งานนี้สงสัยได้ไล่อ้อออกแน่ๆอ้อตกใจสารภาพว่าเหงามาหลายวันเลยไปเบ็ดในห้องน้ำ ผมเลยแกล้งกังวล..อ้อขอให้ผมช่วย..อ้อกลัวพ่อตาแกเล่าให้แฟนผมฟัง..ผมเลยแนะบอกว่าคนอย่างแก พูดยาก ต้องวางแผนบังคับให้แกไม่พูด เลยวางแผนชั่ว..
               เช้าวันต่อมาผมรอแฟนกับลูกๆๆไปโรงเรียน..หลังจากนั้น  อ้อแกล้งบ่นปวดหัวและจาม ผมเลยชวนพ่อตาไปดู..อาการ ผมอ้างว่ากลัวลูกติดหวัดเดี๋ยวจะพาลูกคนเล็กไปออฟฟิตด้วย แล้วเอายาให้อ้อกิน....ผมแกล้งบอกว่า..ยาแก้หวัดกินแล้วจะง่วงมาก ถ้าทำงานไม่ไหวก้อนอนพักนะ...พ่อตาผมอาสาดูบ้านเองให้อ้อไปนอน ผมรีบเอาลูกไปฝากไว้กับพี่ดาวที่ร้านขายดอกไม้หน้าปากซอย แกเอ็นดูลูกผมอยู่แล้ว ยิ่งให้เงิน100 แกยิ่งรักเด็กมากเป็นพิเศษ ผมแอบกลับเข้ามาในบ้านมองผ่านหน้าต่าง เห็นอ้อแกล้งนอนหลับคาโซฟา ผ้าถุงร่นขึ้นจนเห็นขาอ่อนขาวๆๆๆ  ส่วนพ่อตาผมนั่งดูทีวีแต่ตากลับมองขาขาวๆๆ แกลุกขึ้นเดินวนไปวนมา..รอบๆๆโซฟา หลายรอบ ผมเองก้อลุ้น อยากรู้ว่าพ่อตาจะทำยังไง เมื่อวานผมตกลงให้อ้อแกล้งกินยาแล้วหลับ ยั่วพ่อตาให้มาดูมาจับอ้อ ผมสั่งให้อ้อแกล้งหลับจนกว่าผมจะแกล้งบังเอิญกลับมาเอาของแล้วเจอพ่อตากำลังลวนลาม คราวนี้พ่อตาก้อไม่กล้าไล่อ้อ...ออกแล้ว  พ่อตาผมกลับไม่กล้าทำอะไรได้แต่ดูอย่างเดียว อ้อคงเมื่อยเลยขยับพลิกตัว เป็นผลครับผ้าถุงเปิดจนเห็นขนหีรำไรๆๆ พอตาผมค่อยๆๆคลานเข้าไปดูใกล้ๆๆ แกหายใจแรงโคตรๆๆ แกค่อยๆๆใช้ไม้เกาหลังประจำตัว เขี่ยผ้าถุงขึ้นไปอีก คราวนี้เต็มตาเลยครับ โหนกหีกำลังปรากฏต่อหน้าต่อตาชัดๆๆ แกก้มลงไปดมใกล้ๆๆ แต่ยังไมกล้าจับหรือโดนหีเลย เห็นแล้วสงสารครับ คนแก่อายุ 59 กำลังล้วงเอาควยตัวเองออกมารูดเล่น จะว่าไปควยแกยังแข็งได้อยู่เลย ยาวเกือบ 5 นิ้ว แกรูดไป มองไป บางทีก้อเอาควยไปจ่อใกล้ๆๆ สักพักดูเหมือนแกสุขเต็มที่ผมแกล้งเดินเข้าไป..เห็นโดยบังเอิญ พ่อตาที่น่าสงสารตกใจจนน้ำแตก พุ่งไปโดนหีของอ้อเลยครับ ทุกคนต่างตกใจ (มีผมกับอ้อแกล้งตกใจ) อ้อแกล้งวิ่งเข้าห้องไป ส่วนพ่อตาผมปากคอสั่นพูดแต่ว่าพ่อไม่ได้ตั้งใจ พ่อขอโทษๆๆๆ ผมเลยให้แกใจเย็นๆๆ ค่อยๆๆพูดกัน แกเล่าให้ฟังว่าตั้งแต่แม่ยายตายแกก้อเหงา....ไปบวชก้อ ไม่ดีขึ้น เมื่อกี้ เห็นอ้อมันนอนโป๊อยู่เลยทนไม่ไหว ผมเลยถามตรงๆๆว่าพ่อทำมันมากี่ครั้งแล้ว แกว่าครั้งแรก แกว่าอย่าเล่าให้ใครฟังโดยเฉพาะลูกสาวแก..ผมเลยให้แกใจเย็นๆๆ ผมจะเข้าไปคุยกับอ้อเอง ผมเลยเริ่มแผนชั่ว เข้าไปหาอ้อแล้วบอกว่าพ่อแกจะไม่ไล่อ้อ..ออกก้อได้ แต่แกขอเอากับอ้อที อ้อลังเล ผมเลยกล่อมว่าไม่เสียหายหรอกพ่อแกแก่แล้ว.. แฟนผมเองก้อจะได้ไม่สงสัยเรื่องผมเอาอ้อด้วย..อ้อพยักหน้ายอม..ผมเลยบอกว่าพ่อแกฝากเงินมาให้สามพันเป็นค่าทำขวัญ ส่วนคืนนี้ดึกๆๆ อย่าล็อกห้องพ่อจะเข้าไปหา...เสร็จผมก้อ..ออกมาคุยกับพ่อว่าเคลียร์จบแล้ว ผมบอกพ่อว่าอ้อมันเข้าใจว่าโดนพ่อเอาแล้ว ผมเลยให้ค่าทำขวัญไปสามพัน ผมอ้างว่าจริงพ่อเป็นคนดี แต่เหงา ..ม ไหนๆมันก้อโดนพ่อเอาแล้ว พ่อจะแอบเลี้ยงมันไว้ป่าว พ่อแกดีใจใหญ่ ผมเลยให้แกเข้าหาอ้อคืนนี้....ตกดึก ผมรีบเล้าโลมเอาแฟนผมไปสองที จนแฟนผมหลับไป เลยย่องมาแอบดูทีเด็ดพ่อตา..นัดกันไว้ตอนห้าทุ่ม.. ผมแอบที่ระเบียงข้างๆๆดูที่หน้าต่าง พ่อตาผมเคาะประตูแล้วผลุบเข้ามา ดูถ้าอ้อ ก้อกล้าๆๆกลัว พ่อตาผมดับไฟผมเลยเห็นแต่เงาตะคุ่มๆๆ พ่อจูบอ้อก่อนเลย    ไซร้ซอกคอ รักแร้ดูดนมสลับไปมา จนอ้อเริ่มครางแล้ว...พ่อตาแกเด็ดที่ลิ้นจริงๆๆแกเลียอ้อลงไปจนถึงโคกหี..ดูดเลียเมามันเสียงดังจ๊วบจ๊าบ...เลย แกเลยยันฝ่าตีนของอ้อเลย แกเลียจนอ้อน้ำแตกเลยครับ อ้อพยายามกลั้นครางจนดังอู้อี้...แกถึงได้ฤกษ์ ปี้จริงๆๆ เลียคะแนนผมให้ 10 เลยครับ แต่ตอนเอาผมว่า..6  ก้อพอ..แกตะบี้ตะบันเย็ดเกินไป ไม่ถึง 10 นาทีก้อแตกแล้ว..ยังดีที่มีลิ้นพิฆาต....555+++ แอบดูเกือบเที่ยงคืน เลยคลานกลับห้อง ดูจนเงี่ยนนะครับ เลยลักหลับเมียเสียดอกหนึ่ง ...
เช้ามาพ่อตาผมก้อเหมือนเปลี่ยนเป็นคนละคน กระปรี้กระเปร่า ขี้เล่น ไม่ขรึมเหมือนแต่ก่อน ส่วนผมก้อเลยกลายเป็นลูกเขยคนโปรดไปแล้ว...อ้อเองก้อตกลงกับผมว่าจะเก็บเรื่องของเราเป็นความลับตลอดไป..อ้อเพราะกลัวพ่อตาผมรู้..ตอนนี้อ้อเลยสบายได้เงินเดือนเพิ่มอีกหลายเลย..............

kabyala

จอมวางแผนสะจริงนะพ่อลูกเขยตัวดี ขอบคุณมากครับ

mrt006

ลูกเขยตัวแสบยกสาวใช้ที่เบื่อแล้วให้พ่อตา ฮ่าฮ่า

latipk

::Glad:: อ้อสบายไปเลย ได้สองเด้ง

ึthanossa

พ่อตายได้นางบำเรอฟรีสินะครับ

johnywalker

mamy

พ่อตาเลยรับช่วงต่อ แถมตัวเองได้ล่อ สบายใจเฉิ่บเลย

ขอบคุณมากครับ ท่าน

saturn

ส่งต่อแบบเนียน ๆ เลยครับผม

aeadza

แบบนี้ก็สะบายตัวไปนะครับกำความลับของพ่อตาไว้เนี่ย

ppherbalife

ยังงี้เรียกเปลี่ยนวิกกฤติให้เปนโอกาส

yourbuddy

แผนการเยี่ยมมาก มีแต่ได้กับได้

aeadza

เข้าได้ถูกทางแล้วครับ แบ่งๆกับพ่อตาได้แบบนี้ยาวไปๆ